สาย 1089
ปากซอยวัชรพล - หมู่บ้านเพิ่มสินคอนโดมิเนียม;Soi Watcharapol - Permsin Condominium
รถสองแถว Songthaew
รถบัสรถสองแถว Songthaew 1089 เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
รถบัส1089(หมู่บ้านเพิ่มสินคอนโดมิเนียม;Permsin Condominium) เป็นรถที่วิ่งเป็นวงกลมซึ่งจะวิ่งผ่าน 23 ป้าย โดยจะเริ่มวิ่งจากป้ายจุดขึ้นลง;Visual Stop
เลือก 1089 รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: หมู่บ้านเพิ่มสินคอนโดมิเนียม;Permsin Condominium (23 สถานี)
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
วัชรพลอะไหล่;Watcharaphon Spare Parts
รุ่งเรืองออโต้;Rungruang Auto
ข้าวแกงกัญญ์มาลี;Kan Mali Rice And Curry
ครัวดานัง;Da Nang Restaurant
เสถียรธรรมสถาน;Sathira Dhamma Place
จุดขึ้นลง;Visual Stop
1089 คำถามที่พบบ่อย
1089 รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
1089 รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 06:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
1089 รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
1089 รถบัส หยุดวิ่งเวลา 21:41 ของวัน จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์
1089 รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
ปากซอยวัชรพล - หมู่บ้านเพิ่มสินคอนโดมิเนียม;Soi Watcharapol - Permsin Condominium รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ ปากซอยวัชรพล - หมู่บ้านเพิ่มสินคอนโดมิเนียม;Soi Watcharapol - Permsin Condominium รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
ค่าโดยสารรถบัส1089 (หมู่บ้านเพิ่มสินคอนโดมิเนียม;Permsin Condominium)คือเท่าไร?
ค่าโดยสารรถบัส ปากซอยวัชรพล - หมู่บ้านเพิ่มสินคอนโดมิเนียม;Soi Watcharapol - Permsin Condominium (หมู่บ้านเพิ่มสินคอนโดมิเนียม;Permsin Condominium)จะอยู่ที่ประมาณ฿7.00 - {{MAX_PRICE}}.
สาย1089 ของรถบัสรถสองแถว Songthaew วิ่งปรกติในวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัวหรือไม่?
เวลาวิ่งรถบัส สาย1089 ในวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 1089 ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส1089 ที่ใกล้ที่สุด
1089 รถบัส ตารางเวลา
1089 รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 06:00 - 21:41
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 06:00 - 21:50 | 25 |
จันทร์ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
อังคาร | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
พุธ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
พฤหัส | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
ศุกร์ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
เสาร์ | 06:00 - 21:50 | 25 |
รถสองแถว Songthaew รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 1089 (จาก จุดขึ้นลง;Visual Stop), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ1089 (หมู่บ้านเพิ่มสินคอนโดมิเนียม;Permsin Condominium) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของรถสองแถว Songthaewทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส1089
<p>ค่าโดยสารขของรถสองแถว Songthaew 1089 (หมู่บ้านเพิ่มสินคอนโดมิเนียม;Permsin Condominium)คือประมาณ ฿7.00 ค่าโดยสารอาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของรถสองแถว Songthaew โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของ รถสองแถว Songthaew</p>
1089 (รถสองแถว Songthaew)
จุดจอดแรกของ 1089 รถบัส ในเส้นทางคือ จุดขึ้นลง;Visual Stop และจุดจอดสุดท้ายคือ จุดขึ้นลง;Visual Stop 1089 (หมู่บ้านเพิ่มสินคอนโดมิเนียม;Permsin Condominium) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 1089 มี 23 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 44 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ รถสองแถว Songthaew แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 1089 รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 1089 รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 1089
ติดตามรถ 1089 (หมู่บ้านเพิ่มสินคอนโดมิเนียม;Permsin Condominium) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 1089 หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสรถสองแถว Songthaew เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> รถสองแถว Songthaew หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับรถสองแถว Songthaew และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 1089 ในกรุงเทพมหานคร
รถสองแถว Songthaew เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 1017 - วงกลมเพชรเกษม - ห้างสรรพสินค้าคาร์ฟูร์ บางบอน;Phet Kasem - Carrefour Bang Bon Department Store/ ตาราง
- ต.8 - เชิงสะพานสมเด็จพระปิ่นเกล้า - หมู่บ้านรัตนาธิเบศร์;Phra Pin-klao Bridge - Rattanathibate Village/ ตาราง
- 1238 - ลาดกระบัง - มีนบุรี;Lat Krabang - Min Buri/ ตาราง
- 1115 - หมู่บ้านริมน้ำ - ตลาดเพิ่มพูน;Rim Nam Village - Poonsap Market/ ตาราง
- 1316 - ช่วงรามคำแหง 24 - ซอยศิริถาวร;Ramkhamhaeng 24 - Soi Siri Thawon/ ตาราง
- 1200 - ตลาดสำโรงเหนือ - สุขาภิบาล 6 (วัดบางหัวเสือ);Samrong Nuea Market - Sukhaphiban 6 (Bang Hua Suea Temple)/ ตาราง
- 8 - ซอยงามวงศ์วาน 27 - ถนนสามัคคี;Soi Ngamwongwarn 27 - Samakkhi Road/ ตาราง
- 1 - สถานีขนส่งผู้โดยสารจังหวัดสมุทรสาคร - บางปลา - สามแยกพัฒนา;Samut Sakhon Bus Terminal - Bang Pla - Phatthana Intersection/ ตาราง
- ต.84 - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ - รังสิต (คลอง 1);Victory Monument - Rangsit (khlong 1)/ ตาราง
- 1013 - ช่วงพระโขนง - ซอยสามพี่น้อง - ห้างเสรีเซ็นเตอร์;Phra Khanong - Soi Sam Phinong - Seri Center Department Store/ ตาราง
- 8195 - นครปฐม - วัดตะโกสูง;Nakhon Pathom - Tako Sung Temple/ ตาราง
- ต.125 - ตัดช่วงสถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพมหานคร (ตลิ่งชัน) - มหาวิทยาลัยรามคำแหง (ทางด่วน);Bangkok Southern Bus Terminal (Taling Chan) - Ramkhamhaeng University (Highway)/ ตาราง
- ต.106 - ท่าน้ำพระสมุทรเจดีย์ - ตลาดบางปะแก้ว;Phra Samut Chedi Pier - Bang Pa Kaeo Market/ ตาราง
- 1085 - สถานีรถไฟดอนเมือง - วัดพรหมรังษี (กลับ);Don Mueang Railway Station - Promrangsi Temple/ ตาราง
- ต.120 - สถานีรถไฟฟ้าหมอชิต - ปากน้ำ (ทางด่วน);Mo Chit BTS Station - Pak Nam (Highway)/ ตาราง
- ต.94 - ช่วงสถานีรถไฟฟ้ารามคำแหง - ถนนรามอินทรา - รังสิต (ทางด่วน);Ramkhamhaeng Airport Rail Link Station - Ram-inthra Road - Rangsit (Highway)/ ตาราง
- 6035 - สมุทรสาคร - หมู่บ้านสินสมบูรณ์;Samut Sakhon - Sin Somboon Village/ ตาราง
- 1286 - สมุทรปราการ - ห้างสรรพสินค้าเทสโก้โลตัสสุขสวัสดิ์;Samutprakan - Tesco Lotus Suksawat Department Store/ ตาราง
- 756 - ช่วงหมู่บ้านสิวารัตน์ 3 - บ้านบางประแดง;Shivarat 3 Village - Ban Bang Pradang/ ตาราง
- ต.48 - ช่วงสุขุมวิท 103 - ประเวศ;Sukhumvit 103 - Prawet/ ตาราง