สาย 1203
สุขสวัสดิ์ - ซอยวัดแค 2;Suk Sawat - Soi Khae 2 Temple
รถสองแถว Songthaew
รถบัสรถสองแถว Songthaew 1203 เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
รถบัส1203(ซอยวัดแค 2;Soi Khae 2 Temple) เป็นรถที่วิ่งเป็นวงกลมซึ่งจะวิ่งผ่าน 6 ป้าย โดยจะเริ่มวิ่งจากป้ายจุดขึ้นลง;Visual Stop
เลือก 1203 รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: ซอยวัดแค 2;Soi Khae 2 Temple (6 สถานี)
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
1203 คำถามที่พบบ่อย
1203 รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
1203 รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 06:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
1203 รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
1203 รถบัส หยุดวิ่งเวลา 21:41 ของวัน จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์
1203 รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
สุขสวัสดิ์ - ซอยวัดแค 2;Suk Sawat - Soi Khae 2 Temple รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ สุขสวัสดิ์ - ซอยวัดแค 2;Suk Sawat - Soi Khae 2 Temple รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
สาย1203 ของรถบัสรถสองแถว Songthaew วิ่งปรกติในวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัวหรือไม่?
เวลาวิ่งรถบัส สาย1203 ในวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 1203 ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส1203 ที่ใกล้ที่สุด
1203 รถบัส ตารางเวลา
1203 รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 06:00 - 21:41
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 06:00 - 21:50 | 25 |
จันทร์ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
อังคาร | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
พุธ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
พฤหัส | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
ศุกร์ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
เสาร์ | 06:00 - 21:50 | 25 |
รถสองแถว Songthaew รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 1203 (จาก จุดขึ้นลง;Visual Stop), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ1203 (ซอยวัดแค 2;Soi Khae 2 Temple) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของรถสองแถว Songthaewทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส1203
ราคาของรถสองแถว Songthaew 1203 (ซอยวัดแค 2;Soi Khae 2 Temple) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของรถสองแถว Songthaew โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของรถสองแถว Songthaew
1203 (รถสองแถว Songthaew)
จุดจอดแรกของ 1203 รถบัส ในเส้นทางคือ จุดขึ้นลง;Visual Stop และจุดจอดสุดท้ายคือ จุดขึ้นลง;Visual Stop 1203 (ซอยวัดแค 2;Soi Khae 2 Temple) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 1203 มี 6 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 42 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ รถสองแถว Songthaew แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 1203 รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 1203 รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 1203
ติดตามรถ 1203 (ซอยวัดแค 2;Soi Khae 2 Temple) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 1203 หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสรถสองแถว Songthaew เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> รถสองแถว Songthaew หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับรถสองแถว Songthaew และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 1203 ในกรุงเทพมหานคร
รถสองแถว Songthaew เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 1013 - ช่วงลาดกระบัง - ห้างจัสโก้;Ladkrabang - Jusco Department Store/ ตาราง
- 1012 - วัดครุใน - คลองนา;Khru Nai Temple - Khlong Na/ ตาราง
- 1009 - ช่วงวงกลมตลาดยิ่งเจริญ - ตลาดวงศกร - วัชรพล;Ying Charoen Market - Wongsakon Market - Watchara Phon/ ตาราง
- 1519 - (วนขวา) วงกลมเคหะชุมชนทุ่งสองห้อง;Thung Song Hong Community Housing/ ตาราง
- 1023 - (วนขวา) วงกลมบางใหญ่ - บางคูลัด;Bang Yai -Bang Khu Rat/ ตาราง
- ต.121 - ปากน้ำ - ศูนย์การค้าสยาม (ทางด่วน);Pak Nam - Siam Shopping mall (Highway)/ ตาราง
- 1275 - ปากน้ำ - คลองเก้า - บางพลี;Pak Nam - Khlong Kao - Bang Phli/ ตาราง
- 1 - สถานีขนส่งผู้โดยสารจังหวัดสมุทรสาคร - บางปลา - สามแยกพัฒนา;Samut Sakhon Bus Terminal - Bang Pla - Phatthana Intersection/ ตาราง
- 1419 - ช่วงจรัญสนิทวงศ์ 35 - สามแยกโพธิ์ทอง;Charan Sanitwong 35 - Pho Thong Intersction/ ตาราง
- ต.8 - ช่วงห้างสรรพสินค้าเมอร์รี่คิงส์ (ปิ่นเกล้า) - หมู่บ้านพฤกษา 3;Merry King Department Store (Pinklao)- Pruksa Village/ ตาราง
- ต.94 - ช่วงสถานีรถไฟฟ้ารามคำแหง - ถนนลำลูกกา - รังสิต (ทางด่วน);Ramkhamhaeng Airport Rail Link Station - Lumlukka Road - Rangsit (Highway)/ ตาราง
- 6028 - (วนซ้าย) วงกลมราชพฤกษ์ - ติวานนท์;Rajapruk - Tiwanon/ ตาราง
- 1043 - ซอยอินทามระ 11 - ซอยอาภาศิริ;Soi Inthamara 11 - Soi Apasiri/ ตาราง
- ต.32 - ช่วงรามอินทรา 40 - ประตูน้ำ (ทางด่วน);Ram-intra 40 - Pratunam (Highway)/ ตาราง
- 1196 - ปากน้ำ - กม.4 (ถนนบางนา - ตราด);Paknam - KM.4 (Bang Na - Trat)/ ตาราง
- ต.43 - มหาวิทยาลัยรามคำแหง - ห้างสรรพสินค้าเดอะมอลล์งามวงศ์วาน;Ramkhamhaeng University - The mall Ngam wong wan Department Store/ ตาราง
- 8183 - สมุทรสาคร - ตลาดปิ่นทอง;Samut Sakhon - Pin Thong Market/ ตาราง
- 1281 - ช่วงสุขุมวิท - ซอยสุขาภิบาล 1;Sukhumvit - Sukhaphiban 1/ ตาราง
- ต.84 - ช่วงจตุจักร - รังสิต;Chatuchak - Rangsit/ ตาราง
- ต.22 - มีนบุรี - ปากเกร็ด;Min Buri - Pak Kret/ ตาราง