สาย 1275
มหาวิทยาลัยราชภัฎธนบุรี วิทยาเขตสมุทรปราการ;Dhonburi Rajabhat University Samutprakan Campus
รถสองแถว Songthaew
รถบัสรถสองแถว Songthaew 1275 เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
รถบัส1275(มหาวิทยาลัยราชภัฎธนบุรี วิทยาเขตสมุทรปราการ;Dhonburi Rajabhat University Samutprakan Campus) เป็นรถที่วิ่งเป็นวงกลมซึ่งจะวิ่งผ่าน 67 ป้าย โดยจะเริ่มวิ่งจากป้ายจุดขึ้นลง;Visual Stop
เลือก 1275 รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: มหาวิทยาลัยราชภัฎธนบุรี วิทยาเขตสมุทรปราการ;Dhonburi Rajabhat University Samutprakan Campus (67 สถานี)
จุดขึ้นลง;Visual Stop
ศาลากลางจังหวัดสมุทรปราการ;Samut Prakan City Hall
แยกปากน้ำ;Paknam Junction
โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ;Streesmutprakan School
นอตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท-แพรกษา;Notting Hill Sukhumvit - Praksa
ตรงข้ามแม็คโครแพรกษา;Opposite Makro Phraeksa
หมู่บ้านศิวะนคร;Siwa Nakhon Village
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
1275 คำถามที่พบบ่อย
1275 รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
1275 รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 06:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
1275 รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
1275 รถบัส หยุดวิ่งเวลา 21:41 ของวัน จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์
1275 รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
มหาวิทยาลัยราชภัฎธนบุรี วิทยาเขตสมุทรปราการ;Dhonburi Rajabhat University Samutprakan Campus รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ มหาวิทยาลัยราชภัฎธนบุรี วิทยาเขตสมุทรปราการ;Dhonburi Rajabhat University Samutprakan Campus รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
ค่าโดยสารรถบัส1275 (มหาวิทยาลัยราชภัฎธนบุรี วิทยาเขตสมุทรปราการ;Dhonburi Rajabhat University Samutprakan Campus)คือเท่าไร?
ค่าโดยสารรถบัส มหาวิทยาลัยราชภัฎธนบุรี วิทยาเขตสมุทรปราการ;Dhonburi Rajabhat University Samutprakan Campus (มหาวิทยาลัยราชภัฎธนบุรี วิทยาเขตสมุทรปราการ;Dhonburi Rajabhat University Samutprakan Campus)จะอยู่ที่ประมาณ฿15.00 - {{MAX_PRICE}}.
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 1275 ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส1275 ที่ใกล้ที่สุด
รถบัส รถสองแถว Songthaew 1275 แผนที่เส้นทาง - มหาวิทยาลัยราชภัฎธนบุรี วิทยาเขตสมุทรปราการ;Dhonburi Rajabhat University Samutprakan Campus
1275 รถบัส ตารางเวลา
1275 รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 06:00 - 21:41
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 06:00 - 21:50 | 25 |
จันทร์ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
อังคาร | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
พุธ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
พฤหัส | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
ศุกร์ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
เสาร์ | 06:00 - 21:50 | 25 |
รถสองแถว Songthaew รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 1275 (จาก จุดขึ้นลง;Visual Stop), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ1275 (มหาวิทยาลัยราชภัฎธนบุรี วิทยาเขตสมุทรปราการ;Dhonburi Rajabhat University Samutprakan Campus) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของรถสองแถว Songthaewทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส1275
<p>ค่าโดยสารขของรถสองแถว Songthaew 1275 (มหาวิทยาลัยราชภัฎธนบุรี วิทยาเขตสมุทรปราการ;Dhonburi Rajabhat University Samutprakan Campus)คือประมาณ ฿15.00 ค่าโดยสารอาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของรถสองแถว Songthaew โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของ รถสองแถว Songthaew</p>
1275 (รถสองแถว Songthaew)
จุดจอดแรกของ 1275 รถบัส ในเส้นทางคือ จุดขึ้นลง;Visual Stop และจุดจอดสุดท้ายคือ จุดขึ้นลง;Visual Stop 1275 (มหาวิทยาลัยราชภัฎธนบุรี วิทยาเขตสมุทรปราการ;Dhonburi Rajabhat University Samutprakan Campus) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 1275 มี 67 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 99 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ รถสองแถว Songthaew แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 1275 รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 1275 รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 1275
ติดตามรถ 1275 (มหาวิทยาลัยราชภัฎธนบุรี วิทยาเขตสมุทรปราการ;Dhonburi Rajabhat University Samutprakan Campus) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 1275 หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสรถสองแถว Songthaew เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> รถสองแถว Songthaew หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับรถสองแถว Songthaew และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 1275 ในกรุงเทพมหานคร
รถสองแถว Songthaew เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 8479 - บางเลน - บ้านบางน้อยใน;Bang Len - Baan Bang Noi Nai/ ตาราง
- 6074 - สถานีขนส่งผู้โดยสารสมุทรสาคร - โรงเรียนฐานเทคโนโลยี;Samut Sakhon Bus Terminal - Tharn Technological College/ ตาราง
- 1527 - ตลาดออเงิน - รามอินทรา;Ao Ngoen Market - Ram Intra/ ตาราง
- ต.155 - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ - นวนคร (ทางด่วน);Victory Monument - Navanakorn (Highway)/ ตาราง
- ต.102 - สนามหลวง - ท่าน้ำปากเกร็ด (ทางด่วน);Sanam Luang - Pak Kret Pier (Highway)/ ตาราง
- 1144 - ท่าน้ำพระประแดง - สำโรง;Phra Pradaeng Pier - Samrong/ ตาราง
- 8150 - นครปฐม - บางหลวง;Nakhon Pathom - Bang Luang/ ตาราง
- 1142 - ช่วงสำโรง - ซอยธนะสิทธิ์ - บ้านคลองแปด;Samrong - Soi Thanasit - Baan Khlong Paet/ ตาราง
- 1133 - วัดปากน้ำ - วัดค้างคาว;Paknam Temple - Khang Khao Temple/ ตาราง
- 8241 - นครปฐม - ทุ่งผักกูด;Nakhon Pathom - Thung Phak Kut/ ตาราง
- ต.74 - ซอยนวลจันทร์ (ทางด่วน) - ถนนนราธิวาสราชนครินทร์ - สีลม;Soi Nuanchan (Highway) - Naradhiwas Rajanagarindra Road - Silom/ ตาราง
- ต.19 - อิมพิเรียลลาดพร้าว - รามอินทรา กม.8;Imperial World Ladprao Department Store - Ram-intra km.8/ ตาราง
- 1239 - ช่วงสมุทรปราการ - หมู่บ้านรินทร์ทอง;Samut Prakan - Rin Thong Village/ ตาราง
- 1071 - รามอินทรา - บ้านวังหิน;Ram Intra - Wang Hin Village/ ตาราง
- 1140 - ปากน้ำ - ปากซอยตรากบ;Paknam - Soi Tra Kob/ ตาราง
- 1257 - เจริญกรุง - ซอยประดู่ 1;Charoen Krung - Soi Pradu 1/ ตาราง
- 391 - ตัดช่วงปทุมธานี - นพวงศ์;Pathum Thani - Noppawong/ ตาราง
- 1075 - ที่จัดสรรเทศบาล 1 - สามแยกเกษตร (ใต้);Municipal Allocation 1 - Kaset Intersection (South)/ ตาราง
- 1419 - จรัญสนิทวงศ์ 35 - วัดศิริวัฒนาราม;Charan Sanitwong 35 - Siri Wattanaram Temple/ ตาราง
- ต.88 - ช่วงอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ - ถนนติวานนท์ - ท่าน้ำนนทบุรี;Victory Monument - Tiwanon Road - Nonthaburi Pier/ ตาราง