สาย 1283
ซอยบางหญ้าแพรก;Soi Bang Ya Phraek
รถสองแถว Songthaew
รถบัสรถสองแถว Songthaew 1283 เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
รถบัส1283(ซอยบางหญ้าแพรก;Soi Bang Ya Phraek) เป็นรถที่วิ่งเป็นวงกลมซึ่งจะวิ่งผ่าน 8 ป้าย โดยจะเริ่มวิ่งจากป้ายจุดขึ้นลง;Visual Stop
เลือก 1283 รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: ซอยบางหญ้าแพรก;Soi Bang Ya Phraek (8 สถานี)
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
1283 คำถามที่พบบ่อย
1283 รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
1283 รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 06:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
1283 รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
1283 รถบัส หยุดวิ่งเวลา 21:41 ของวัน จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์
1283 รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
ซอยบางหญ้าแพรก;Soi Bang Ya Phraek รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ ซอยบางหญ้าแพรก;Soi Bang Ya Phraek รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
สาย1283 ของรถบัสรถสองแถว Songthaew วิ่งปรกติในวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัวหรือไม่?
เวลาวิ่งรถบัส สาย1283 ในวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 1283 ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส1283 ที่ใกล้ที่สุด
1283 รถบัส ตารางเวลา
1283 รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 06:00 - 21:41
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 06:00 - 21:50 | 25 |
จันทร์ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
อังคาร | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
พุธ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
พฤหัส | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
ศุกร์ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
เสาร์ | 06:00 - 21:50 | 25 |
รถสองแถว Songthaew รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 1283 (จาก จุดขึ้นลง;Visual Stop), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ1283 (ซอยบางหญ้าแพรก;Soi Bang Ya Phraek) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของรถสองแถว Songthaewทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส1283
ราคาของรถสองแถว Songthaew 1283 (ซอยบางหญ้าแพรก;Soi Bang Ya Phraek) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของรถสองแถว Songthaew โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของรถสองแถว Songthaew
1283 (รถสองแถว Songthaew)
จุดจอดแรกของ 1283 รถบัส ในเส้นทางคือ จุดขึ้นลง;Visual Stop และจุดจอดสุดท้ายคือ จุดขึ้นลง;Visual Stop 1283 (ซอยบางหญ้าแพรก;Soi Bang Ya Phraek) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 1283 มี 8 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 24 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ รถสองแถว Songthaew แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 1283 รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 1283 รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 1283
ติดตามรถ 1283 (ซอยบางหญ้าแพรก;Soi Bang Ya Phraek) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 1283 หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสรถสองแถว Songthaew เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> รถสองแถว Songthaew หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับรถสองแถว Songthaew และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 1283 ในกรุงเทพมหานคร
รถสองแถว Songthaew เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 1202 - ปากซอยวัดคู่สร้าง (ด้านถนนสุขสวัสดิ์) - วัดทุ่งครุ;Soi Khu Sang Temple - Thung Khru Temple/ ตาราง
- 1320 - ช่วงตลาดอ่อนนุช - หมู่บ้านปัญญา (ด้านหลัง);On Nut Market - Punya Village (Back)/ ตาราง
- ต.3 - หมู่บ้านสินสมบูรณ์ - ห้างสรรพสินค้าพาต้าปิ่นเกล้า;Sinsomboon Village - Pata Pinklao Department Store/ ตาราง
- 1145 - บางนา - หมู่บ้านพฤกษา 74;Bang Na - Pruksa 74 Village/ ตาราง
- ต.75 - ซอยลาดพร้าว 84 (ทางด่วน) - สีลม;Soi Ladprao 84 (Highway) - Silom/ ตาราง
- 1029 - ช่วงปากเกร็ด - โรงเรียนวัดโพธิ์ทองบน;Pak Kret - Pho Thong Bon School/ ตาราง
- 1060 - รามอินทรา - วัดหนองใหญ่;Ram Intra - Wat Nong Yai/ ตาราง
- 1198 - ถนนรัตนโกสินทร์ 200 ปี - บ้านหลอแหล;Rattanakosin 200 Year - Baan Lo Lae/ ตาราง
- 6250 - กรมการปกครอง (ลำลูกกา) - รังสิต;Department of Provincial Administration (Lam Luk Ka) - Rangsit/ ตาราง
- 1003 - ช่วงบางกรวย - ท่าน้ำบางศรีเมือง;Bang Kruai - Bangsrimuang Pier/ ตาราง
- 337 - ช่วงปทุมธานี - ถนนกาญจนาภิเษก - ห้างสรรพสินค้าเดอะมอลล์งามวงศ์วาน;Pathum Thani - Kanchanaphisek Road - The mall Ngamwongwan/ ตาราง
- ต.23 - ลาดกระบัง (หัวตะเข้)) - มีนบุรี;Ladkrabang (Hua Takhe) - Min Buri/ ตาราง
- 1209 - ช่วงสำโรง - ซอยสุขุมวิท 117 (ภานุวงษ์);Samrong - Soi Sukhumvit 117/ ตาราง
- ต.554 - ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ - รังสิต (ทางด่วน);Suvarnabhumi Airport - Rangsit (Highway)/ ตาราง
- ต.25 - เคหะชุมชนร่มเกล้า - มีนบุรี;Rom Klao Community Housing - Min Buri/ ตาราง
- 6033 - วงกลมกระทุมแบน - ปากทางสาย 4 (ถนนเพชรเกษม) (วนซ้าย);Krathum Baen - Sai 4 (Phetkasem Road)/ ตาราง
- 8273 - วงกลมนครชัยศรี - บ้านท่าพระยา (วนขวา);Nakhon Chai Si - Baan Tha Phraya/ ตาราง
- 756 - ช่วงหมู่บ้านสิวารัตน์ 3 - วัดอ้อมใหญ่ - บ้านบางประแดง;Shivarat 3 Village - Wat Om Yai - Ban Bang Pradang/ ตาราง
- 1010 - สี่แยกบางสีทอง - มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ;Bang Si Thong Intersection - King Mongkut's University of Technology North Bangkok/ ตาราง
- 1441 - จรัญสนิทวงศ์ - ซอยพระยาวรุพงษ์;Charan Sanitwong - Soi Phraya Woraphong/ ตาราง