สาย 1286
ช่วงท่าน้ำพระประแดง - โรงเรียนบางหัวเสือบุญแจ่มเนียมนิล (โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้;Phra Pradaeng Pier - Triamudomsuksanomkloao Samutprakan
รถสองแถว Songthaew
รถบัสรถสองแถว Songthaew 1286 เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
รถบัส1286(โรงเรียนบางหัวเสือบุญแจ่มเนียมนิล (โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าสมุทรปราการ);Triamudomsuksanomkloao School Samutprakan) เป็นรถที่วิ่งเป็นวงกลมซึ่งจะวิ่งผ่าน 18 ป้าย โดยจะเริ่มวิ่งจากป้ายจุดขึ้นลง;Visual Stop
เลือก 1286 รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: โรงเรียนบางหัวเสือบุญแจ่มเนียมนิล (โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าสมุทรปราการ);Triamudomsuksanomkloao School Samutprakan (18 สถานี)
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
1286 คำถามที่พบบ่อย
1286 รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
1286 รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 06:00 ของวัน จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์
1286 รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
1286 รถบัส หยุดวิ่งเวลา 21:41 ของวัน จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์
1286 รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
ช่วงท่าน้ำพระประแดง - โรงเรียนบางหัวเสือบุญแจ่มเนียมนิล (โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้;Phra Pradaeng Pier - Triamudomsuksanomkloao Samutprakan รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ ช่วงท่าน้ำพระประแดง - โรงเรียนบางหัวเสือบุญแจ่มเนียมนิล (โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้;Phra Pradaeng Pier - Triamudomsuksanomkloao Samutprakan รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 1286 ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส1286 ที่ใกล้ที่สุด
รถบัส รถสองแถว Songthaew 1286 แผนที่เส้นทาง - โรงเรียนบางหัวเสือบุญแจ่มเนียมนิล (โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าสมุทรปราการ);Triamudomsuksanomkloao School Samutprakan
1286 รถบัส ตารางเวลา
1286 รถบัส เส้นทาง วันทำการ วันธรรมดา เวลาทำการปรกติ: 06:00 - 21:41
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | ไม่ทำการ | ไม่ทำการ |
จันทร์ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
อังคาร | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
พุธ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
พฤหัส | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
ศุกร์ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
เสาร์ | ไม่ทำการ | ไม่ทำการ |
รถสองแถว Songthaew รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 1286 (จาก จุดขึ้นลง;Visual Stop), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ1286 (โรงเรียนบางหัวเสือบุญแจ่มเนียมนิล (โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าสมุทรปราการ);Triamudomsuksanomkloao School Samutprakan) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของรถสองแถว Songthaewทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส1286
ราคาของรถสองแถว Songthaew 1286 (โรงเรียนบางหัวเสือบุญแจ่มเนียมนิล (โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าสมุทรปราการ);Triamudomsuksanomkloao School Samutprakan) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของรถสองแถว Songthaew โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของรถสองแถว Songthaew
1286 (รถสองแถว Songthaew)
จุดจอดแรกของ 1286 รถบัส ในเส้นทางคือ จุดขึ้นลง;Visual Stop และจุดจอดสุดท้ายคือ จุดขึ้นลง;Visual Stop 1286 (โรงเรียนบางหัวเสือบุญแจ่มเนียมนิล (โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าสมุทรปราการ);Triamudomsuksanomkloao School Samutprakan) ทำการช่วง วันธรรมดา
ข้อมูลเพิ่มเติม: 1286 มี 18 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 59 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ รถสองแถว Songthaew แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 1286 รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 1286 รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 1286
ติดตามรถ 1286 (โรงเรียนบางหัวเสือบุญแจ่มเนียมนิล (โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าสมุทรปราการ);Triamudomsuksanomkloao School Samutprakan) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 1286 หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสรถสองแถว Songthaew เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> รถสองแถว Songthaew หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับรถสองแถว Songthaew และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 1286 ในกรุงเทพมหานคร
รถสองแถว Songthaew เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 1269 - ช่วงตลาดหัวตะเข้ - วัดทิพพาวาส;Hua Ta Khe Market - Tippawat Temple/ ตาราง
- 1147 - ปทุมธานี - คลองรังสิต (สายใน);Pathum Thani - Khlong Rangsit/ ตาราง
- 1048 - ช่วงลาดพร้าว - ซอยจันทิมา;Lardprao - Soi Chanthima/ ตาราง
- 8484 - นครปฐม - ห้วยพลู;Nakhon Pathom - Huai Phlu/ ตาราง
- 1209 - ช่วงสำโรง - ซอยเทศบาล 13 (สุนทรสารทูร);Samrong - Soi Thetsaban 13/ ตาราง
- 1013 - ช่วงพระโขนง - ห้างเสรีเซ็นเตอร์;Phra Khanong - Seri Center Department Store/ ตาราง
- 6011 - ช่วงโรงพยาบาลกระทุ่มแบน - ค่ายกำแพงเพชรอัครโยธิน;Krathumbean Hospital - Kamphaengphet Akhara Yothin Military Camp/ ตาราง
- 1131 - ถนนสุขาภิบาล 2 - หมู่บ้านสหกรณ์เคหสถาน 4;Sukhaphiban 2 Road - Sahakon Kheha Sathan 4 Village/ ตาราง
- ต.134 - ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลปิ่นเกล้า - ศูนย์ราชการเฉลิมพระเกียรติ;Central Plaza Pinklao Department Store - Government Complex/ ตาราง
- 1028 - ตลองด่าน - บางพลีน้อย;Khlong Dan - Bang Phli Noi/ ตาราง
- ต.96 - ช่วงสีลม - รังสิต (ทางด่วน);Silom - Rangsit (Highway)/ ตาราง
- ต.76 - หมู่บ้านบัวทอง - ห้างสรรพสินค้าพาต้าปิ่นเกล้า;Bua Thong Village - Pata Pinklao Department Store/ ตาราง
- ต.60 - สถานีขนส่งผู้โดยสารสายเหนือ (หมอชิต 2) - สำโรง (ทางด่วน);Bangkok Bus Terminal (Mo Chit 2) - Samrong (Highway)/ ตาราง
- 1263 - คลองตัน - ซอยสวนหลวง;Khlong Tan - Soi Suan Luang/ ตาราง
- 1013 - ช่วงลาดกระบัง - ห้างเสรีเซ็นเตอร์;Ladkrabang - Seri Center Department Store/ ตาราง
- 1197 - บางพลี - อ่อนนุช - ตลาดหัวตะเข้;Bang Phli - On Nut - Hua Ta Khe Market/ ตาราง
- ต.116 - สะพานใหม่ - โรงพยาบาลวชิระ;Saphan Mai - Vajira Hospital/ ตาราง
- 1141 - ปากน้ำ - บางนา - มหาวิทยาลัยรามคำแหง วิทยาเขตปัจฉิมสวัสดิ์;Paknam - Bang Na - Ramkhamhaeng University Bang Na Campus/ ตาราง
- 1116 - รังสิต - สถานีรถไฟเชียงราก;Rangsit - Chiang Rak Railway Station/ ตาราง
- ต.158 - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ - ตลาดบางแค;Victory Monument - Bang Khae Market/ ตาราง