สาย 473
ศาลายา;Sala Ya
รฟท. SRT
รถไฟรฟท. SRT 473 เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
473 รถไฟ (ศาลายา;Sala Ya) มี 8 สถานี ที่ออกจาก Srt ธนบุรี;Srt Thon Buri และสิ้นสุดที่ Srt ศาลายา;Srt Sala Ya
473 รถไฟ ภาพรวมตารางเวลาของสัปดาห์ที่จะมาถึง: ออกเดินทางวันละครั้ง เวลา 05:45 วันที่ให้บริการ: ทุกวัน.
เลือก 473 รถไฟ สถานี ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: ศาลายา;Sala Ya (8 สถานี)
Srt ธนบุรี;Srt Thon Buri
Srt จรัญสนิทวงศ์;Srt Jaran Sanitwong
Srt บางระมาด;Srt Bang Ramat
Srt ชุมทางตลิ่งชัน;Srt Taling Chan Junction
Srt บ้านฉิมพลี;Srt Banchimphli
Srt พุทธมณฑล สาย 2;Srt Phuttamonthon Sai 2
Srt ศาลาธรรมสพน์;Srt Sala Thammasop
Srt ศาลายา;Srt Sala Ya
473 คำถามที่พบบ่อย
473 รถไฟ เริ่มวิ่งกี่โมง?
473 รถไฟ เริ่มวิ่งเวลา 05:45 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
473 รถไฟ จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
473 รถไฟ หยุดวิ่งเวลา 05:45 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
473 รถไฟ จะมาถึงกี่โมง?
ศาลายา;Sala Ya รถไฟ เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ ศาลายา;Sala Ya รถไฟ ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
สาย473 ของรถไฟรฟท. SRT วิ่งปรกติในวันแรงงาน (ชดเชย) และ วันฉัตรมงคลหรือไม่?
เวลาวิ่งรถไฟ สาย473 ในวันแรงงาน (ชดเชย) และ วันฉัตรมงคล อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายสถานี ของ รถไฟ 473 ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย สถานีรถไฟ473 ที่ใกล้ที่สุด
473 รถไฟ ตารางเวลา
473 รถไฟ สาย วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 05:45
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 05:45 | วิ่งรอบเดียว |
จันทร์ | 05:45 | วิ่งรอบเดียว |
อังคาร | 05:45 | วิ่งรอบเดียว |
พุธ | 05:45 | วิ่งรอบเดียว |
พฤหัส | 05:45 | วิ่งรอบเดียว |
ศุกร์ | 05:45 | วิ่งรอบเดียว |
เสาร์ | 05:45 | วิ่งรอบเดียว |
รฟท. SRT รถไฟ การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 473 (จาก Srt ธนบุรี;Srt Thon Buri), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถไฟ รับแผนที่เรียลไทม์ของ473 (ศาลายา;Sala Ya) และติดตามรถไฟ ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของรฟท. SRTทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถไฟ473
ราคาของรฟท. SRT 473 (ศาลายา;Sala Ya) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของรฟท. SRT โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของรฟท. SRT
473 (รฟท. SRT)
จุดจอดแรกของ 473 รถไฟ ในเส้นทางคือ Srt ธนบุรี;Srt Thon Buri และจุดจอดสุดท้ายคือ Srt ศาลายา;Srt Sala Ya 473 (ศาลายา;Sala Ya) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 473 มี 8 สถานี และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 14 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ รฟท. SRT แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถไฟ ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 473 รถไฟ สถานี ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถไฟ สำหรับสาย 473 รถไฟ เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถไฟ 473
ติดตามรถ 473 (ศาลายา;Sala Ya) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถไฟ 473 หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถไฟรฟท. SRT เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถไฟของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> รฟท. SRT หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับรฟท. SRT และรถไฟทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 473 ในกรุงเทพมหานคร
รฟท. SRT เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 51 - กรุงเทพอภิวัฒน์ - เชียงใหม่;Krung Thep Aphiwat - Chiang Maiกรุงเทพอภิวัฒน์ - เชียงใหม่;Krung Thep Aphiwat - Chiang Mai/ ตาราง
- 71 - กรุงเทพอภิวัฒน์ - อุบลราชธานี;Krung Thep Aphiwat - Ubon Ratchathaniกรุงเทพอภิวัฒน์ - อุบลราชธานี;Krung Thep Aphiwat - Ubon Ratchathani/ ตาราง
- 367 - กรุงเทพ - ชุมทางฉะเชิงเทรา;Bangkok - Chachoengsao Junctionกรุงเทพ - ชุมทางฉะเชิงเทรา;Bangkok - Chachoengsao Junction/ ตาราง
- 26 - หนองคาย - กรุงเทพอภิวัฒน์;Nong Khai - Krung Thep Aphiwatหนองคาย - กรุงเทพอภิวัฒน์;Nong Khai - Krung Thep Aphiwat/ ตาราง
- 4328 - มหาชัย - วงเวียนใหญ่;Maha Chai - Wongwian Yaiมหาชัย - วงเวียนใหญ่;Maha Chai - Wongwian Yai/ ตาราง
- 84 - ตรัง - กรุงเทพอภิวัฒน์;Trang - Bangkok (Krung Thep Aphiwat)ตรัง - กรุงเทพอภิวัฒน์;Trang - Bangkok (Krung Thep Aphiwat)/ ตาราง
- 145 - กรุงเทพ - อุบลราชธานี;Bangkok - Ubon Ratchathaniกรุงเทพ - อุบลราชธานี;Bangkok - Ubon Ratchathani/ ตาราง
- 107 - กรุงเทพอภิวัฒน์ - เด่นชัย;Krung Thep Aphiwat - Den Chaiกรุงเทพอภิวัฒน์ - เด่นชัย;Krung Thep Aphiwat - Den Chai/ ตาราง
- 341 - กรุงเทพ - ชุมทางแก่งคอย;Bangkok - Kaeng Khoi Junctionกรุงเทพ - ชุมทางแก่งคอย;Bangkok - Kaeng Khoi Junction/ ตาราง
- 14 - เชียงใหม่ - กรุงเทพอภิวัฒน์;Chiang Mai - Krung Thep Aphiwatเชียงใหม่ - กรุงเทพอภิวัฒน์;Chiang Mai - Krung Thep Aphiwat/ ตาราง
- 44 - สุราษฎร์ธานี-กรุงเทพอภิวัฒน์;Surat Thani - Bangkok (Krung Thep Aphiwat)สุราษฎร์ธานี-กรุงเทพอภิวัฒน์;Surat Thani - Bangkok (Krung Thep Aphiwat)/ ตาราง
- 314 - ชุมทางบ้านภาชี - กรุงเทพ;Ban Phachi Junction - Bangkokชุมทางบ้านภาชี - กรุงเทพ;Ban Phachi Junction - Bangkok/ ตาราง
- 4341 - วงเวียนใหญ่ - มหาชัย;Wongwian Yai - Maha Chaiวงเวียนใหญ่ - มหาชัย;Wongwian Yai - Maha Chai/ ตาราง
- 4321 - วงเวียนใหญ่ - มหาชัย;Wongwian Yai - Maha Chaiวงเวียนใหญ่ - มหาชัย;Wongwian Yai - Maha Chai/ ตาราง
- 351 - ธนบุรี - ราชบุรี;Thon Buri - Rachaburiธนบุรี - ราชบุรี;Thon Buri - Rachaburi/ ตาราง
- 4316 - มหาชัย - วงเวียนใหญ่;Maha Chai - Wongwian Yaiมหาชัย - วงเวียนใหญ่;Maha Chai - Wongwian Yai/ ตาราง
- 140 - อุบลราชธานี - กรุงเทพอภิวัฒน์;Ubon Ratchathani - Krung Thep Aphiwatอุบลราชธานี - กรุงเทพอภิวัฒน์;Ubon Ratchathani - Krung Thep Aphiwat/ ตาราง
- 281 - กรุงเทพ - กบินทร์บุรี;Bangkok - Kabin Buriกรุงเทพ - กบินทร์บุรี;Bangkok - Kabin Buri/ ตาราง
- 139 - กรุงเทพ - อุบลราชธานี;Bangkok - Ubon Ratchathaniกรุงเทพ - อุบลราชธานี;Bangkok - Ubon Ratchathani/ ตาราง
- 261 - กรุงเทพ - หัวหิน;Bangkok - Hua Hinกรุงเทพ - หัวหิน;Bangkok - Hua Hin/ ตาราง