สาย 478
ธนบุรี;Thon Buri
รฟท. SRT
รถไฟรฟท. SRT 478 เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
478 รถไฟ (ธนบุรี;Thon Buri) มี 8 สถานี ที่ออกจาก Srt ศาลายา;Srt Sala Ya และสิ้นสุดที่ Srt ธนบุรี;Srt Thon Buri
478 รถไฟ ภาพรวมตารางเวลาของสัปดาห์ที่จะมาถึง: ออกเดินทางวันละครั้ง เวลา 17:40 วันที่ให้บริการ: ทุกวัน.
เลือก 478 รถไฟ สถานี ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: ธนบุรี;Thon Buri (8 สถานี)
Srt ศาลายา;Srt Sala Ya
Srt ศาลาธรรมสพน์;Srt Sala Thammasop
Srt พุทธมณฑล สาย 2;Srt Phuttamonthon Sai 2
Srt บ้านฉิมพลี;Srt Banchimphli
Srt ชุมทางตลิ่งชัน;Srt Taling Chan Junction
Srt บางระมาด;Srt Bang Ramat
Srt จรัญสนิทวงศ์;Srt Jaran Sanitwong
Srt ธนบุรี;Srt Thon Buri
478 คำถามที่พบบ่อย
478 รถไฟ เริ่มวิ่งกี่โมง?
478 รถไฟ เริ่มวิ่งเวลา 17:40 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
478 รถไฟ จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
478 รถไฟ หยุดวิ่งเวลา 17:40 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
478 รถไฟ จะมาถึงกี่โมง?
ธนบุรี;Thon Buri รถไฟ เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ ธนบุรี;Thon Buri รถไฟ ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
สาย478 ของรถไฟรฟท. SRT วิ่งปรกติในวันแรงงาน (ชดเชย) และ วันฉัตรมงคลหรือไม่?
เวลาวิ่งรถไฟ สาย478 ในวันแรงงาน (ชดเชย) และ วันฉัตรมงคล อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายสถานี ของ รถไฟ 478 ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย สถานีรถไฟ478 ที่ใกล้ที่สุด
478 รถไฟ ตารางเวลา
478 รถไฟ สาย วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 17:40
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 17:40 | วิ่งรอบเดียว |
จันทร์ | 17:40 | วิ่งรอบเดียว |
อังคาร | 17:40 | วิ่งรอบเดียว |
พุธ | 17:40 | วิ่งรอบเดียว |
พฤหัส | 17:40 | วิ่งรอบเดียว |
ศุกร์ | 17:40 | วิ่งรอบเดียว |
เสาร์ | 17:40 | วิ่งรอบเดียว |
รฟท. SRT รถไฟ การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 478 (จาก Srt ศาลายา;Srt Sala Ya), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถไฟ รับแผนที่เรียลไทม์ของ478 (ธนบุรี;Thon Buri) และติดตามรถไฟ ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของรฟท. SRTทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถไฟ478
ราคาของรฟท. SRT 478 (ธนบุรี;Thon Buri) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของรฟท. SRT โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของรฟท. SRT
478 (รฟท. SRT)
จุดจอดแรกของ 478 รถไฟ ในเส้นทางคือ Srt ศาลายา;Srt Sala Ya และจุดจอดสุดท้ายคือ Srt ธนบุรี;Srt Thon Buri 478 (ธนบุรี;Thon Buri) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 478 มี 8 สถานี และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 14 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ รฟท. SRT แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถไฟ ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 478 รถไฟ สถานี ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถไฟ สำหรับสาย 478 รถไฟ เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถไฟ 478
ติดตามรถ 478 (ธนบุรี;Thon Buri) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถไฟ 478 หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถไฟรฟท. SRT เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถไฟของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> รฟท. SRT หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับรฟท. SRT และรถไฟทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 478 ในกรุงเทพมหานคร
รฟท. SRT เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 208 - นครสวรรค์ - กรุงเทพ;Nakhon Sawan - Bangkokนครสวรรค์ - กรุงเทพ;Nakhon Sawan - Bangkok/ ตาราง
- 85 - กรุงเทพอภิวัฒน์ - นครศรีธรรมราช;Krung Thep Aphiwat - Nakhon Si Thammaratกรุงเทพอภิวัฒน์ - นครศรีธรรมราช;Krung Thep Aphiwat - Nakhon Si Thammarat/ ตาราง
- 201 - กรุงเทพ - พิษณุโลก;Bangkok - Phitsanulokกรุงเทพ - พิษณุโลก;Bangkok - Phitsanulok/ ตาราง
- 260 - น้ำตก - ธนบุรี;Nam Tok - Thon Buriน้ำตก - ธนบุรี;Nam Tok - Thon Buri/ ตาราง
- 4325 - วงเวียนใหญ่ - มหาชัย;Wongwian Yai - Maha Chaiวงเวียนใหญ่ - มหาชัย;Wongwian Yai - Maha Chai/ ตาราง
- 303 - กรุงเทพ - ลพบุรี;Bangkok - Lop Buriกรุงเทพ - ลพบุรี;Bangkok - Lop Buri/ ตาราง
- 4304 - มหาชัย - วงเวียนใหญ่;Maha Chai - Wongwian Yaiมหาชัย - วงเวียนใหญ่;Maha Chai - Wongwian Yai/ ตาราง
- 356 - สุพรรณบุรี - กรุงเทพ;Suphan Buri - Bangkokสุพรรณบุรี - กรุงเทพ;Suphan Buri - Bangkok/ ตาราง
- 210 - บ้านตาคลี - กรุงเทพ;Ban Takhli - Bangkokบ้านตาคลี - กรุงเทพ;Ban Takhli - Bangkok/ ตาราง
- 381 - กรุงเทพ - ชุมทางฉะเชิงเทรา;Bangkok - Chachoengsao Junctionกรุงเทพ - ชุมทางฉะเชิงเทรา;Bangkok - Chachoengsao Junction
- 31 - กรุงเทพอภิวัฒน์-ชุมทางหาดใหญ่;Krung Thep Aphiwat - Hat Yai Junctionกรุงเทพอภิวัฒน์-ชุมทางหาดใหญ่;Krung Thep Aphiwat - Hat Yai Junction/ ตาราง
- 26 - หนองคาย - กรุงเทพอภิวัฒน์;Nong Khai - Krung Thep Aphiwatหนองคาย - กรุงเทพอภิวัฒน์;Nong Khai - Krung Thep Aphiwat/ ตาราง
- 4341 - วงเวียนใหญ่ - มหาชัย;Wongwian Yai - Maha Chaiวงเวียนใหญ่ - มหาชัย;Wongwian Yai - Maha Chai/ ตาราง
- 280 - ด่านพรมแดนบ้านคลองลึก - กรุงเทพ;Ban Klong Luek Border - Bangkokด่านพรมแดนบ้านคลองลึก - กรุงเทพ;Ban Klong Luek Border - Bangkok/ ตาราง
- 355 - กรุงเทพ - สุพรรณบุรี;Bangkok - Suphan Buriกรุงเทพ - สุพรรณบุรี;Bangkok - Suphan Buri/ ตาราง
- 371 - กรุงเทพ - ปราจีนบุรี;Bangkok - Prachin Buriกรุงเทพ - ปราจีนบุรี;Bangkok - Prachin Buri/ ตาราง
- 86 - นครศรีธรรมราช - กรุงเทพอภิวัฒน์;Nakhon Si Thammarat - Krung Thep Aphiwatนครศรีธรรมราช - กรุงเทพอภิวัฒน์;Nakhon Si Thammarat - Krung Thep Aphiwat/ ตาราง
- 4312 - มหาชัย - วงเวียนใหญ่;Maha Chai - Wongwian Yaiมหาชัย - วงเวียนใหญ่;Maha Chai - Wongwian Yai/ ตาราง
- 207 - กรุงเทพ - นครสวรรค์;Bangkok - Nakhon Sawanกรุงเทพ - นครสวรรค์;Bangkok - Nakhon Sawan/ ตาราง
- 43 - กรุงเทพอภิวัฒน์ - สุราษฎร์ธานี;Krung Thep Aphiwat - Surat Thaniกรุงเทพอภิวัฒน์ - สุราษฎร์ธานี;Krung Thep Aphiwat - Surat Thani/ ตาราง