สาย 4-16 (85)
พระประแดง - สถานีรถไฟธนบุรี;Phra Pradaeng - Thonburi Railway Station
ขสมก. BMTA
รถบัสขสมก. BMTA 4-16 (85) เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
4-16 (85) รถบัส (สถานีรถไฟธนบุรี;Thonburi Railway Station) มี 50 จุดจอด ที่ออกจาก ตลาดไทยสมบูรณ์;Thai Somboon Market และสิ้นสุดที่ จุดขึ้นลง;Visual Stop
เลือก 4-16 (85) รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: สถานีรถไฟธนบุรี;Thonburi Railway Station (50 สถานี)
ตลาดไทยสมบูรณ์;Thai Somboon Market
สุนทรีย์พระประแดง;Suntharee Phrapradaeng
หน้าบริษัทหัวไผ่เซ็นเตอร์จำกัด;Hua Phai Center Company Limited
ตรงข้ามซอยพระราชวิริยาภรณ์ 16;Soi Phraratchawiriyaphon 16 (Opposite)
ซอยราษฎร์บูรณะ 48;Soi Ratchaburana 48
ซอยราษฏ์บูรณะ 46;Soi Rat Burana 46
ตรงข้ามวัดแจงร้อน;Opposite WAT Chaeng Ron
ตรงข้ามแชปเตอร์วัน ราษฎร์บูรณะ;Opposite Chapter One Ratburana
ซอยราษฎร์บูรณะ 36;Soi Ratburana 36
ตรงข้ามธนาคารกสิกรไทย ราษฎร์บูรณะ;Opposite Kasikorn Bank, Rat Burana
ซอยราษฎร์บูรณะ 26;Rat Burana 26
ตรงข้ามสำนักงานเขตราษฎร์บูรณะ;Opposite Rat Burana District Office
สาธารณะสุข 39;Public Health 39
ตรงข้ามวัดราษฎร์บูรณะ;Opposite WAT Rat Burana
วัดบางปะกอก (ฝั่งราษฎร์บูรณะ);Wat Bang Pakok (Rat Burana Side)
ตรงข้ามซัสโก้;Opposite Susco
ลุมพินีวิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว;Lumpini Ville Ratburana - River View
ซอยราษฎร์บูรณะ 6;Rajburana Soi 6
ตรงข้ามวัดดาวคนอง;Opposite WAT Dao Khanong
ตรงข้ามวัดบุคคโล;Opposite WAT Bukkhalo
ตรงข้ามวัดบางน้ำชน;Opposite WAT Bang Nam Chon
สน.บุคคโล / สน. สำเหร่;Bukkhalo Police Station / Samre Police Station
ซอยเจริญนคร 56;Soi Charoen Nakhon 56
เจริญนคร ซอย 54-56;Charoen Nakhon Road Soi 54-56
โรงเรียนเกื้อวิทยา;Kua Wittaya School
ซอยเจริญนคร 38;Soi Charoen Nakorn 38
ซอยเจริญนคร 34;Soi Charoen Nakhon 34
ตรงข้ามศุภาลัยริเวอร์เพลส;Opposite Supalai River Place
ตรงข้ามวัดเศวตฉัตร;Wat Sawetachat Worawihan
ซอยเจริญนคร 24;Soi Charoen Nakhon 24
ซอยเจริญนคร 18;Soi Charoen Nakhon 18
ตรงข้ามเสนาเฟสท์;Opposite Sena Fest
Bts กรุงธนบุรี (ทางออก4);Bts Krungthonburi (Exit 4)
ศูนย์บริการสาธารณสุข 28;Health Center 28
ฟิวส์ สาทร-ตากสิน;Fuse Sathorn-Taksin
Bts วงเวียนใหญ่ (ทางออก2);Bts Wongwianyai (Exit 2)
แยกสาทร(สมเด็จพระเจ้าตากสิน6);Sathon Intersection
เลียบทางรถไฟวงเวียนใหญ่;Wongwian Yai Railway
วงเวียนใหญ่ (ธนบุรีศึกษา);Wong Wian Yai (Thonburi Suksa)
ก่อนแยกบ้านแขก;Before Ban Khaek Intersection
ตรงข้ามบิ๊กซีอิสรภาพ;Opposite Big C Itsaraphap
วัดประดิษฐาราม;Wat Pradittharam
ตรงข้ามกุฎีเจริญพาศน์; Opposite Kudi Charoen Phat
ก่อนแยกโพธิ์สามต้น;Before Phosamton Junction
ซอยอิสรภาพ 31;Soi Isaraphap 31
ซอยอิสรภาพ 33;Soi Isaraphap 33
โรงเรียนวัดชิโนรส;Wat Chinorot School
ซอยอิสรภาพ 37;Soi Isaraphap 37
โรงเรียนต้นส้ม;Ton Som School
จุดขึ้นลง;Visual Stop
4-16 (85) คำถามที่พบบ่อย
4-16 (85) รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
4-16 (85) รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 05:00 ของวัน จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์
4-16 (85) รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
4-16 (85) รถบัส หยุดวิ่งเวลา 21:45 ของวัน จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์
4-16 (85) รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
พระประแดง - สถานีรถไฟธนบุรี;Phra Pradaeng - Thonburi Railway Station รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ พระประแดง - สถานีรถไฟธนบุรี;Phra Pradaeng - Thonburi Railway Station รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 4-16 (85) ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส4-16 (85) ที่ใกล้ที่สุด
4-16 (85) รถบัส ตารางเวลา
รถบัส 4-16 (85) เส้นทาง วิ่งในจันทร์ ถึง ศุกร์ โดยเวลาวิ่งรถปรดติคือ: 05:00 - 21:45
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | ไม่ทำการ | ไม่ทำการ |
จันทร์ | 05:00 - 21:45 | 15 |
อังคาร | 05:00 - 21:45 | 15 |
พุธ | 05:00 - 21:45 | 15 |
พฤหัส | 05:00 - 21:45 | 15 |
ศุกร์ | 05:00 - 21:45 | 15 |
เสาร์ | ไม่ทำการ | ไม่ทำการ |
ขสมก. BMTA รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 4-16 (85) (จาก ตลาดไทยสมบูรณ์;Thai Somboon Market), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ4-16 (85) (สถานีรถไฟธนบุรี;Thonburi Railway Station) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของขสมก. BMTAทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส4-16 (85)
ราคาของขสมก. BMTA 4-16 (85) (สถานีรถไฟธนบุรี;Thonburi Railway Station) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของขสมก. BMTA โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของขสมก. BMTA
4-16 (85) (ขสมก. BMTA)
จุดจอดแรกของ 4-16 (85) รถบัส ในเส้นทางคือ ตลาดไทยสมบูรณ์;Thai Somboon Market และจุดจอดสุดท้ายคือ จุดขึ้นลง;Visual Stop 4-16 (85) (สถานีรถไฟธนบุรี;Thonburi Railway Station) ทำการช่วง วันธรรมดา
ข้อมูลเพิ่มเติม: 4-16 (85) มี 50 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 75 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ ขสมก. BMTA แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 4-16 (85) รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 4-16 (85) รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 4-16 (85)
ติดตามรถ 4-16 (85) (สถานีรถไฟธนบุรี;Thonburi Railway Station) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 4-16 (85) หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสขสมก. BMTA เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> ขสมก. BMTA หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับขสมก. BMTA และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 4-16 (85) ในกรุงเทพมหานคร
4-16 (85) - เส้นทางตัวเลือก
ขสมก. BMTA เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 514 - อู่มีนบุรี - สีลม;Minburi - Silom/ ตาราง
- 29 - อู่รังสิต - หัวลำโพง;Rangsit - Hua Lamphong/ ตาราง
- 134 - ม.บัวทองเคหะ - หมอชิต 2;Buathong Keha Village - Mochit 2/ ตาราง
- 556 - วัดไร่ขิง - ARL มักกะสัน;Wat Raikhing - ARL Makkasan/ ตาราง
- 3-11 (48) - มหาวิทยาลัยรามคำแหง วิทยาเขตบางนา - ท่าช้าง;Ramkhamhaeng 2 - Tha Chang/ ตาราง
- A2 - สนามบินดอนเมือง - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ;Donmueng Airport - Victory Monument/ ตาราง
- 67 - วัดเสมียนนารี - เซ็นทรัลพระราม 3;Temple Samiennaree - Central Rama 3/ ตาราง
- 76 - แสมดำ - ประตูน้ำ;Samaedam - Pratunam/ ตาราง
- 132 - เคหะบางพลี - BTS อ่อนนุช;Bangphli National Housing - BTS On Nut/ ตาราง
- 97 - กระทรวงสาธารณสุข - รพ.สงฆ์;Ministry of Public Health - priest hospital/ ตาราง
- 146 - ตลิ่งชัน - บางแค-ศิริราช;Talingcha - Bangkae-Siriraj/ ตาราง
- 1-44 (113,58) - มีนบุรี - หัวลำโพง;Minburi - Hua Lamphong/ ตาราง
- 501 - มีนบุรี - หัวลำโพง;Minburi - Hua Lamphong/ ตาราง
- 23 - สำโรง - เทเวศร์;Samrong - Thewet/ ตาราง
- 68 - มจธ.บางขุนเทียน - BRT ราชพฤกษ์;KMUTT Bangkhunthian - BRT Ratchaphruek/ ตาราง
- 70 - ประชานิเวศน์ 3 - สนามหลวง;Prachaniwet 3 - Sanamluang/ ตาราง
- 554 - [ท] สนามบินสุวรรณภูมิ - รังสิต;[E] Suvarnabhumi Airport - Rangsit/ ตาราง
- 47 - ท่าเรือคลองเตย - สนง.ที่ดินกรุงเทพฯ;Khlong Toey - Bangkok Metropolitan Land Office/ ตาราง
- 4-39 (40) - สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพฯ (ถนนบรมราชชนนี) - สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพฯ (เอกมัย);Bangkok Bus Terminal (Borommaratchachonnani Road) - Bangkok Bus Terminal (Ekkamai)/ ตาราง
- 1-17 (187) - หมู่บ้านเอื้ออาทรคลอง 3 - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ;Muban Uea Athon Khlong 3 - Victory Monument/ ตาราง