สาย 8276
นิคมสหกรณ์บ้านไร่;Baan Rai Cooperative Estate
รถสองแถว Songthaew
รถบัสรถสองแถว Songthaew 8276 เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
รถบัส8276(นิคมสหกรณ์บ้านไร่;Baan Rai Cooperative Estate) เป็นรถที่วิ่งเป็นวงกลมซึ่งจะวิ่งผ่าน 38 ป้าย โดยจะเริ่มวิ่งจากป้ายจุดขึ้นลง;Visual Stop
เลือก 8276 รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: นิคมสหกรณ์บ้านไร่;Baan Rai Cooperative Estate (38 สถานี)
จุดขึ้นลง;Visual Stop
สมาคมวัฒนธรรมจีน12;Chinese Cultural Association 12
รพ.สมุทรสาคร;Samut Sakhon Hospital
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
8276 คำถามที่พบบ่อย
8276 รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
8276 รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 06:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
8276 รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
8276 รถบัส หยุดวิ่งเวลา 21:41 ของวัน จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์
8276 รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
นิคมสหกรณ์บ้านไร่;Baan Rai Cooperative Estate รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ นิคมสหกรณ์บ้านไร่;Baan Rai Cooperative Estate รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
ค่าโดยสารรถบัส8276 (นิคมสหกรณ์บ้านไร่;Baan Rai Cooperative Estate)คือเท่าไร?
ค่าโดยสารรถบัส นิคมสหกรณ์บ้านไร่;Baan Rai Cooperative Estate (นิคมสหกรณ์บ้านไร่;Baan Rai Cooperative Estate)จะอยู่ที่ประมาณ฿9.00 - {{MAX_PRICE}}.
สาย8276 ของรถบัสรถสองแถว Songthaew วิ่งปรกติในวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัวหรือไม่?
เวลาวิ่งรถบัส สาย8276 ในวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 8276 ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส8276 ที่ใกล้ที่สุด
8276 รถบัส ตารางเวลา
8276 รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 06:00 - 21:41
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 06:00 - 21:50 | 25 |
จันทร์ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
อังคาร | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
พุธ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
พฤหัส | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
ศุกร์ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
เสาร์ | 06:00 - 21:50 | 25 |
รถสองแถว Songthaew รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 8276 (จาก จุดขึ้นลง;Visual Stop), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ8276 (นิคมสหกรณ์บ้านไร่;Baan Rai Cooperative Estate) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของรถสองแถว Songthaewทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส8276
<p>ค่าโดยสารขของรถสองแถว Songthaew 8276 (นิคมสหกรณ์บ้านไร่;Baan Rai Cooperative Estate)คือประมาณ ฿9.00 ค่าโดยสารอาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของรถสองแถว Songthaew โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของ รถสองแถว Songthaew</p>
8276 (รถสองแถว Songthaew)
จุดจอดแรกของ 8276 รถบัส ในเส้นทางคือ จุดขึ้นลง;Visual Stop และจุดจอดสุดท้ายคือ จุดขึ้นลง;Visual Stop 8276 (นิคมสหกรณ์บ้านไร่;Baan Rai Cooperative Estate) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 8276 มี 38 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 74 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ รถสองแถว Songthaew แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 8276 รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 8276 รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 8276
ติดตามรถ 8276 (นิคมสหกรณ์บ้านไร่;Baan Rai Cooperative Estate) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 8276 หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสรถสองแถว Songthaew เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> รถสองแถว Songthaew หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับรถสองแถว Songthaew และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 8276 ในกรุงเทพมหานคร
รถสองแถว Songthaew เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 1142 - ช่วงอำเภอบางพลี - อบต.บางโฉลง - บ้านเอื้ออาทรบางโฉลง;Bang Phli District - Bangchalong Sub District Administration Organization - Bang Chalong Generous Village/ ตาราง
- ต.71 - วัดสน (ทางด่วน) - ประตูน้ำ;Son Temple (Highway) - Pratunam/ ตาราง
- 1221 - โรงพยาบาลบางบ่อ - โรงเรียนนวมินทราชินูทิศเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ;Bang Bo Hospital - Nawaminthrachinuthit Triam Udom Suksa Pattanakarn School/ ตาราง
- 8335 - บ้านคลองยม - สามพราน;Baan Khlong Yom - Sam Phran/ ตาราง
- ต.19 - ช่วงรามอินทรา - ประตูน้ำ;Ram-intra - Pratunam/ ตาราง
- 369 - อ้อมน้อย - วัดไร่ขิง;Om Noi - Wat Rai Khing/ ตาราง
- ต.30 - ช่วงสถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพฯ (จตุจักร) - บางนา (ทางด่วน ถ.กำแพงเพชร 2);Bangkok Bus Terminal (Chatuchak) - Bangna (Highway Kamphaeng Phet 2 Road)/ ตาราง
- 1518 - (เที่ยวไป) สุขสวัสดิ์ 26 - วัดหลวงพ่อโอภาสี;Suk Sawat 26 - Luang Pho Ophasi Temple/ ตาราง
- 2 - ปากน้ำ - หาดอมรา;Paknam - Hadamara/ ตาราง
- ต.124 - หมู่บ้านสยามนิเวศน์ - ทุ่งครุ - จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย;Siam Niwet Village - Thung Kru - Chulalongkorn University (Highway)/ ตาราง
- 1083 - พหลโยธิน 52 - วัดราษฎร์นิยมธรรม;Phahon Yothin 52 - Ratniyomtham Temple/ ตาราง
- ต.51 - ห้างสรรพสินค้าเดอะมอลล์บางกะปิ - ปากน้ำ;The mall Bang Kapi Department Store - Par Nam/ ตาราง
- 1208 - คลองด่าน - บางพลีน้อย;Khlong Dan - Bang Phli Noi/ ตาราง
- 1013 - ช่วงลาดกระบัง - ห้างเสรีเซ็นเตอร์;Ladkrabang - Seri Center Department Store/ ตาราง
- 6026 - สมุทรสาคร - วัดเจ็ดริ้ว;Samut Sakhon - Chet Riu Temple/ ตาราง
- 1107 - ช่วงแจ้งวัฒนะ - โรงเรียนอัมพรไพศาล;Chaeng Watthana - Ampornpaisarn School/ ตาราง
- 6044 - บางบัวทอง - หมู่บ้านเคหะการเกษตร;Bang Bua Thong - Agriculture Housing Village/ ตาราง
- 2 - ซอยศรีพรสวรรค์ - หมู่บ้านอินโดไทย;Soi Sripornsawan - Indo Thai Village/ ตาราง
- ต.39 - รังสิต - มีนบุรี;Rangsit - Min Buri/ ตาราง
- 8387 - สมุทรสาคร - บางกระเจ้า;Samut Sakhon - Bang Krachao/ ตาราง