เรือคลองโดยสาร Canal Ferry เป็นขนส่งสาธารณะที่มีใน กรุงเทพมหานคร ซึ่งดำเนินการ เรือ เส้นทาง.
โดย เรือคลองโดยสาร Canal Ferry มี 2 เรือ เส้นทาง ใน กรุงเทพมหานคร ด้วย 26 เรือ สถานี.
โดย เรือ เส้นทาง ครอบคลุมพื้นที่จากทิศเหนือ (พระนคร) จากจุดจอดที่ ท่าเรือตลาดเทวราช;Dhevaraj Market Pier ถึงทิศใต้ (บางแค) จากจุดจอดที่ ท่าเรือเพชรเกษม 69;Phet Kasem 69 Pier.จุดจอดทิศตะวันตกที่สุดอยู่ที่ ท่าเรือเพชรเกษม 69;Phet Kasem 69 Pier (บางแค) และจุดจอดทิศตะวันออกที่สุดอยู่ที่ ท่าเรือกระทรวงพลังงาน;Ministry Of Energy Pier (ปทุมวัน).
ตารางเวลาของเรือคลองโดยสาร Canal Ferry (timetables, itineraries, service hours), และเวลาออกรถและเวลาที่รถจะมาถึงแต่ละป้ายได้ถูกอัปเดตในแอ็ปแบบเรียลไทม์
สำหรับการแจ้งเตือนเกี่ยวกับการให้บริการของ เรือคลองโดยสาร Canal Ferry, โปรดเช็คที่ Moovit สำหรับข้อมูลแบบเรียลไทม์เกี่ยวกับสถานะของ เรือ, การดีเลย์ของ เรือ, การเปลี่ยนแปลงเส้นทางของ เรือ, การเปลี่ยนแปลงของ สถานี และเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ
เรือคลองโดยสาร Canal Ferry เป็นขนส่งสาธารณะที่มีใน กรุงเทพมหานคร ซึ่งดำเนินการ เรือ เส้นทาง.
โดย เรือคลองโดยสาร Canal Ferry มี 2 เรือ เส้นทาง ใน กรุงเทพมหานคร ด้วย 26 เรือ สถานี.
โดย เรือ เส้นทาง ครอบคลุมพื้นที่จากทิศเหนือ (พระนคร) จากจุดจอดที่ ท่าเรือตลาดเทวราช;Dhevaraj Market Pier ถึงทิศใต้ (บางแค) จากจุดจอดที่ ท่าเรือเพชรเกษม 69;Phet Kasem 69 Pier.จุดจอดทิศตะวันตกที่สุดอยู่ที่ ท่าเรือเพชรเกษม 69;Phet Kasem 69 Pier (บางแค) และจุดจอดทิศตะวันออกที่สุดอยู่ที่ ท่าเรือกระทรวงพลังงาน;Ministry Of Energy Pier (ปทุมวัน).
ตารางเวลาของเรือคลองโดยสาร Canal Ferry (timetables, itineraries, service hours), และเวลาออกรถและเวลาที่รถจะมาถึงแต่ละป้ายได้ถูกอัปเดตในแอ็ปแบบเรียลไทม์
โดย เรือคลองโดยสาร Canal Ferry มี เรือ เส้นทาง ดำเนินการทั่วทั้ง กรุงเทพมหานคร รวมถึง: ป้อมปราบศัตรูพ่าย, จอมทอง, ภาษีเจริญ, บางรัก, บางแค.
เส้นทางที่ยาวที่สุดจาก เรือคลองโดยสาร Canal Ferry คือ: เรือคลองภาษีเจริญ. โดย เรือ เส้นทาง เริ่มจาก ท่าเรือเพชรเกษม 69;Phet Kasem 69 Pier (บางแค) และสิ้นสุดที่ ท่าเรือประตูน้ำภาษีเจริญ;Phasi Charoen Dam Pier (ภาษีเจริญ). ครอบคลุมทั่วทั้ง 10 กม. และมี 15 จุดจอด
เส้นทางที่สั้นที่สุดคือ: เรือคลองผดุงกรุงเกษม. โดยเส้นทาง เรือ เริ่มจาก ท่าเรือตลาดเทวราช;Dhevaraj Market Pier (พระนคร) และสิ้นสุดที่ ท่าเรือเทเวศร์;Thewes Pier (พระนคร). วิ่งผ่าน 1 กม. โดยมี 2 จุดจอด
ราคาและค่าโดยสารของบัตรโดยสารแต่ละประเภทอาจแตกต่างกันซึ่งขึ้นอยู่กับหลายปัจจัย โปรดเช็คที่แอ็ปมูวิทเพื่อดูค่าโดยสาร เรือของรถแต่ละสาย สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับค่าโดยสารและการซื้อบัตรโดยสารเรือออนไลน์ โปรดเข้าไปที่เว็บไซต์ของเรือคลองโดยสาร Canal Ferry
ค้นหาโดยเฉพาะ เรือคลองโดยสาร Canal Ferry เรือ ตาราง? เส้นทางและตารางของ เรือคลองโดยสาร Canal Ferry ทั้งหมดใน กรุงเทพมหานคร สามารถพบได้ใน แอป Moovit. Moovit นำทางคุณสำหรับเส้นทางของ เรือคลองโดยสาร Canal Ferry และให้การเดินทางทีละขั้นตอนที่มีประโยชน์