ตารางวิ่ง 2174 - อยุธยา-บางปะหัน-มหาราช Ayutthaya - Bang Pahan - Maha Rat
ตารางเวลา อาทิตย์ ถึง เสาร์
สถานี | เวลาออกรถสาย1 | เวลาออกรถสาย2 | เวลาออกรถสาย3 | เวลาออกรถสาย4 | เวลาออกรถสาย5 | เวลาออกรถสาย6 | เวลาออกรถสาย7 | เวลาออกรถสาย8 | เวลาออกรถสาย9 | เวลาออกรถสาย10 | เวลาออกรถสาย11 | เวลาออกรถสาย12 | เวลาออกรถสาย13 | เวลาออกรถสาย14 | เวลาออกรถสาย15 | เวลาออกรถสาย16 | เวลาออกรถสาย17 | เวลาออกรถสาย18 | เวลาออกรถสาย19 | เวลาออกรถสาย20 | เวลาออกรถสาย21 | เวลาออกรถสาย22 | เวลาออกรถสาย23 | เวลาออกรถสาย24 |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Chao Phrom | 7:00 | 7:30 | 8:00 | 8:30 | 9:00 | 9:30 | 10:00 | 10:30 | 11:00 | 11:30 | 12:00 | 12:30 | 13:00 | 13:30 | 14:00 | 14:30 | 15:00 | 15:30 | 16:00 | 16:30 | 17:00 | 17:30 | 18:00 | 18:20 |
Naresuan Road 19/9 | 7:00 | 7:30 | 8:00 | 8:30 | 9:00 | 9:30 | 10:00 | 10:30 | 11:00 | 11:30 | 12:00 | 12:30 | 13:00 | 13:30 | 14:00 | 14:30 | 15:00 | 15:30 | 16:00 | 16:30 | 17:00 | 17:30 | 18:00 | 18:20 |
Khlong Makharm Riang Road 70/11 | 7:01 | 7:31 | 8:01 | 8:31 | 9:01 | 9:31 | 10:01 | 10:31 | 11:01 | 11:31 | 12:01 | 12:31 | 13:01 | 13:31 | 14:01 | 14:31 | 15:01 | 15:31 | 16:01 | 16:31 | 17:01 | 17:31 | 18:01 | 18:21 |
Khlong Makharm Riang Road 20 | 7:02 | 7:32 | 8:02 | 8:32 | 9:02 | 9:32 | 10:02 | 10:32 | 11:02 | 11:32 | 12:02 | 12:32 | 13:02 | 13:32 | 14:02 | 14:32 | 15:02 | 15:32 | 16:02 | 16:32 | 17:02 | 17:32 | 18:02 | 18:22 |
Rochana Road 18 | 7:03 | 7:33 | 8:03 | 8:33 | 9:03 | 9:33 | 10:03 | 10:33 | 11:03 | 11:33 | 12:03 | 12:33 | 13:03 | 13:33 | 14:03 | 14:33 | 15:03 | 15:33 | 16:03 | 16:33 | 17:03 | 17:33 | 18:03 | 18:23 |
โรจนะ 1/2 141/2 | 7:06 | 7:36 | 8:06 | 8:36 | 9:06 | 9:36 | 10:05 | 10:35 | 11:05 | 11:35 | 12:05 | 12:35 | 13:05 | 13:35 | 14:05 | 14:35 | 15:06 | 15:36 | 16:06 | 16:36 | 17:06 | 17:36 | 18:06 | 18:26 |
โรจนะ 1/2 54/4 | 7:07 | 7:37 | 8:07 | 8:37 | 9:07 | 9:37 | 10:06 | 10:36 | 11:06 | 11:36 | 12:06 | 12:36 | 13:06 | 13:36 | 14:06 | 14:36 | 15:07 | 15:37 | 16:07 | 16:37 | 17:07 | 17:37 | 18:07 | 18:27 |
โรจนะ 1/2 179 | 7:08 | 7:38 | 8:08 | 8:38 | 9:08 | 9:38 | 10:07 | 10:37 | 11:07 | 11:37 | 12:07 | 12:37 | 13:07 | 13:37 | 14:07 | 14:37 | 15:08 | 15:38 | 16:08 | 16:38 | 17:08 | 17:38 | 18:08 | 18:28 |
Thanon WAT Prayattikaram-Wat Krasang 4922 | 7:10 | 7:40 | 8:10 | 8:40 | 9:10 | 9:40 | 10:08 | 10:38 | 11:08 | 11:38 | 12:08 | 12:38 | 13:08 | 13:38 | 14:08 | 14:38 | 15:10 | 15:40 | 16:10 | 16:40 | 17:10 | 17:40 | 18:10 | 18:30 |
โรจนะ 1/2 11 | 7:11 | 7:41 | 8:11 | 8:41 | 9:11 | 9:41 | 10:09 | 10:39 | 11:09 | 11:39 | 12:09 | 12:39 | 13:09 | 13:39 | 14:09 | 14:39 | 15:11 | 15:41 | 16:11 | 16:41 | 17:11 | 17:41 | 18:11 | 18:31 |
Rochana Rd 43/8 | 7:12 | 7:42 | 8:12 | 8:42 | 9:12 | 9:42 | 10:10 | 10:40 | 11:10 | 11:40 | 12:10 | 12:40 | 13:10 | 13:40 | 14:10 | 14:40 | 15:12 | 15:42 | 16:12 | 16:42 | 17:12 | 17:42 | 18:12 | 18:32 |
309 | 7:14 | 7:44 | 8:14 | 8:44 | 9:14 | 9:44 | 10:12 | 10:42 | 11:12 | 11:42 | 12:12 | 12:42 | 13:12 | 13:42 | 14:12 | 14:42 | 15:14 | 15:44 | 16:14 | 16:44 | 17:14 | 17:44 | 18:14 | 18:34 |
309 190 | 7:15 | 7:45 | 8:15 | 8:45 | 9:15 | 9:45 | 10:12 | 10:42 | 11:12 | 11:42 | 12:12 | 12:42 | 13:12 | 13:42 | 14:12 | 14:42 | 15:15 | 15:45 | 16:15 | 16:45 | 17:15 | 17:45 | 18:15 | 18:35 |
Transport Co. | 7:18 | 7:48 | 8:18 | 8:48 | 9:18 | 9:48 | 10:15 | 10:45 | 11:15 | 11:45 | 12:15 | 12:45 | 13:15 | 13:45 | 14:15 | 14:45 | 15:18 | 15:48 | 16:18 | 16:48 | 17:18 | 17:48 | 18:18 | 18:38 |
Klang Market | 7:20 | 7:50 | 8:20 | 8:50 | 9:20 | 9:50 | 10:16 | 10:46 | 11:16 | 11:46 | 12:16 | 12:46 | 13:16 | 13:46 | 14:16 | 14:46 | 15:20 | 15:50 | 16:20 | 16:50 | 17:20 | 17:50 | 18:20 | 18:40 |
Rmutsb Huntra | 7:23 | 7:53 | 8:23 | 8:53 | 9:23 | 9:53 | 10:19 | 10:49 | 11:19 | 11:49 | 12:19 | 12:49 | 13:19 | 13:49 | 14:19 | 14:49 | 15:23 | 15:53 | 16:23 | 16:53 | 17:23 | 17:53 | 18:23 | 18:43 |
Sangkharat Hospital | 7:26 | 7:56 | 8:26 | 8:56 | 9:26 | 9:56 | 10:22 | 10:52 | 11:22 | 11:52 | 12:22 | 12:52 | 13:22 | 13:52 | 14:22 | 14:52 | 15:26 | 15:56 | 16:26 | 16:56 | 17:26 | 17:56 | 18:26 | 18:46 |
Asian Highway 1 | 7:30 | 8:00 | 8:30 | 9:00 | 9:30 | 10:00 | 10:26 | 10:56 | 11:26 | 11:56 | 12:26 | 12:56 | 13:26 | 13:56 | 14:26 | 14:56 | 15:30 | 16:00 | 16:30 | 17:00 | 17:30 | 18:00 | 18:30 | 18:50 |
Asian Highway 1 | 7:33 | 8:03 | 8:33 | 9:03 | 9:33 | 10:03 | 10:28 | 10:58 | 11:28 | 11:58 | 12:28 | 12:58 | 13:28 | 13:58 | 14:28 | 14:58 | 15:33 | 16:03 | 16:33 | 17:03 | 17:33 | 18:03 | 18:33 | 18:53 |
Asian Highway 1 | 7:36 | 8:06 | 8:36 | 9:06 | 9:36 | 10:06 | 10:30 | 11:00 | 11:30 | 12:00 | 12:30 | 13:00 | 13:30 | 14:00 | 14:30 | 15:00 | 15:36 | 16:06 | 16:36 | 17:06 | 17:36 | 18:06 | 18:36 | 18:56 |
Asian Highway 1 | 7:39 | 8:09 | 8:39 | 9:09 | 9:39 | 10:09 | 10:33 | 11:03 | 11:33 | 12:03 | 12:33 | 13:03 | 13:33 | 14:03 | 14:33 | 15:03 | 15:39 | 16:09 | 16:39 | 17:09 | 17:39 | 18:09 | 18:39 | 18:59 |
Asian Highway 2 | 7:41 | 8:11 | 8:41 | 9:11 | 9:41 | 10:11 | 10:35 | 11:05 | 11:35 | 12:05 | 12:35 | 13:05 | 13:35 | 14:05 | 14:35 | 15:05 | 15:41 | 16:11 | 16:41 | 17:11 | 17:41 | 18:11 | 18:41 | 19:01 |
Asian Highway 1 | 7:43 | 8:13 | 8:43 | 9:13 | 9:43 | 10:13 | 10:38 | 11:08 | 11:38 | 12:08 | 12:38 | 13:08 | 13:38 | 14:08 | 14:38 | 15:08 | 15:43 | 16:13 | 16:43 | 17:13 | 17:43 | 18:13 | 18:43 | 19:03 |
Asian Highway 1 | 7:48 | 8:18 | 8:48 | 9:18 | 9:48 | 10:18 | 10:42 | 11:12 | 11:42 | 12:12 | 12:42 | 13:12 | 13:42 | 14:12 | 14:42 | 15:12 | 15:48 | 16:18 | 16:48 | 17:18 | 17:48 | 18:18 | 18:48 | 19:08 |
Asian Highway 1 | 7:50 | 8:20 | 8:50 | 9:20 | 9:50 | 10:20 | 10:44 | 11:14 | 11:44 | 12:14 | 12:44 | 13:14 | 13:44 | 14:14 | 14:44 | 15:14 | 15:50 | 16:20 | 16:50 | 17:20 | 17:50 | 18:20 | 18:50 | 19:10 |
Maha Rat | 7:52 | 8:22 | 8:52 | 9:22 | 9:52 | 10:22 | 10:46 | 11:16 | 11:46 | 12:16 | 12:46 | 13:16 | 13:46 | 14:16 | 14:46 | 15:16 | 15:52 | 16:22 | 16:52 | 17:22 | 17:52 | 18:22 | 18:52 | 19:12 |
ตารางวิ่งรถBusAyutthaya Bus - 2174 (อยุธยา-บางปะหัน-มหาราช Ayutthaya - Bang Pahan - Maha Rat)
ตารางวิ่งรถBus{{CITY1}} to {{CITY2}},AGENCY}}สำหรับดเส้นทางรถ2174 อยุธยา-บางปะหัน-มหาราช Ayutthaya - Bang Pahan - Maha Rat,ให้บริการด้วยตารางเวลาที่น่าเชื่อถือ ตารางวิ่งรถสำหรับวางแผนการเดินทางจากChao Phrom สถานี ไปยัง Maha Rat สถานี อย่างไรก็ตาม ตารางวิ่งรถอาจจะได้รับการอัปเดตอันเนื่องมาจากเหตุผลต่างๆ หลายประการ
คุณสามารถเข้าถึงตารางวิ่งรถแบบเรียลไทม์หรือดูเวอร์ชั่นแบบปริ๊นต์ได้ของBus วางแผนการเดินทางของคุณตามตารางวิ่งรถสำหรับวันนี้, พรุ่งนี้, วันธรรมดา, หรือสุดสัปดาห์ด้วยตารางวิ่งรถAyutthaya Busที่อัปเดตและเชื่อถือได้ของเรา
This line's regular operating times are อาทิตย์ ถึง เสาร์ จาก7:00 ถึง 18:20.