Bus - BUS

BUS

Taguig City Navotas

LTFRB

Iskedyul ng BUS bus

BUS bus ruta na may operasyon ng araw ng trabaho. Regular na oras ng iskedyul: 00:00 - 23:00

Araw Oras ng Operasyon
Lunes 00:00 - 23:00
Martes 00:00 - 23:00
Miyerkules 00:00 - 23:00
Huwebes 00:00 - 23:00
Biyernes 00:00 - 23:00
Sabado 00:00 - 22:00
Linggo 00:00 - 22:00
Tingnan ang buong iskedyul

Mapa ng Ruta ng BUS bus

Mapa ng Linya ng BUS bus

Iskedyul ng Ruta at mga Hintuan ng BUS bus

Ang BUS bus (Direksyon: Circimferential Road 4, Malabon City‎→Food Terminal Incorporated, Dbp Ave, Taguig City, Manila, Manila) ay may 96 stops na umaalis mula Circimferential Road 4, Malabon City at natatapos sa Food Terminal Incorporated, Dbp Ave, Taguig City, Manila, Manila.

Ang pangkalahatang-ideya ng oras ng iskedyul ng BUS bus para sa paparating na linggo: Magsisimula ng operasyon ng 00:00 at matatapos ng 23:00. Araw na may operasyon ngayon linggo: araw ng trabaho.

Pumili ng anumang BUS bus stops sa ibaba upang mahanap ang updated na totoong oras na iskedyul at upang makita ang mapa ng kanilang ruta.

Tingnan sa Mapa

Direksyon: Circimferential Road 4, Malabon City‎→Food Terminal Incorporated, Dbp Ave, Taguig City, Manila, Manila (96 hintuan)

  • Circimferential Road 4, Malabon City

    Mga Paparating
  • Circimferential Road 4, Malabon City

    Mga Paparating
  • Circimferential Road 4, Malabon City

    Mga Paparating
  • Circimferential Road 4 / Gen. P. Borromro, Malabon City

    Mga Paparating
  • Malabon City Square, Circimferential Road 4, Malabon City

    Mga Paparating
  • Pagamutang Bayan Ng Malabon, Dagat- Dagatan Avenue, Caloocan City

    Mga Paparating
  • Dagat- Dagatan Avenue / Pusit Alley Intersection, Caloocan City

    Mga Paparating
  • Malabon Diesel Injection Service, Dagat- Dagatan Avenue, Caloocan City

    Dagat-Dagatan Avenue, Philippines Mga Paparating
  • Dagat- Dagatan Avenue / Tanigue Intersection, Caloocan City

    Mga Paparating
  • Circumference Road 3 / Dagat-Dagatan Avenue Extension Intersection Caloocan City

    Mga Paparating
  • Caloocan Dental Clinic, Circumference Road 3, Caloocan City

    Mga Paparating
  • P. Sevilla Street / 5th Avenue West Intersection, Caloocan City

    Mga Paparating
  • 5th Ave West / A Del Mundo St, Caloocan City, Manila

    Mga Paparating
  • 5th Ave West / Maria Clara St, Caloocan City, Manila

    Mga Paparating
  • 5th Ave West / Agno, Caloocan City, Manila

    Mga Paparating
  • 5th St / 8th Ave East, Caloocan City, Manila

    Mga Paparating
  • 5th Street / 10th Avenue, Caloocan City

    Mga Paparating
  • 5th Street / 12th Avenue Intersection, Caloocan City

    Mga Paparating
  • 5th Street / Macbagdal Intersection, Caloocan City

    80 S. Asistio, Philippines Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Avenue, 474

    Epifanio de los Santos Avenue, Philippines Mga Paparating
  • C-4, 317

    Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Avenue / General Evangelista , Caloocan City

    Epifanio de los Santos Avenue, Philippines Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Avenue, Caloocan City

    Mga Paparating
  • Balintawak Bus Terminal, Epifanio De Los Santos Ave, Quezon City, Manila

    Balintawak Footbridge, Philippines Mga Paparating
  • Balintawak Lrt 1, Epifanio De Los Santos Ave, Quezon City, Manila

    Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Ave / Oliveros Dr, Quezon City, Manila

    Oliveros Footbridge, Philippines Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Ave, Quezon City, Manila

    Mga Paparating
  • Edsa Balintawak, 1256

    Epifanio de los Santos Avenue, Philippines Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Avenue, Quezon City

    Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Avenue, 1207

    Epifanio de los Santos Avenue, Philippines Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Avenue, Quezon City

    Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Avenue, 1191

    Epifanio de los Santos Avenue, Philippines Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Avenue Near Walter Mart Service Road, Quezon City

    U-Turn, Philippines Mga Paparating
  • Fhelsen, Epifanio De Los Santos Avenue, Quezon City

    1028E EDSA, Philippines Mga Paparating
  • Phoenix, Epifanio De Los Santos Avenue, Quezon City

    EDSA U-Turn Slot, Philippines Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Avenue / Bansalangin Intersection, Quezon City

    Mga Paparating
  • Pan-Philippine Highway, 978

    Bus Stop Alley, Philippines Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Avenue, Quezon City

    Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila

    Mga Paparating
  • Mmda Edsa-Central Terminal Bus Station Northbound, Quezon City, Manila

    Epifanio de los Santos Avenue, Philippines Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila

    Mga Paparating
  • Mrt-3 Quezon Avenue Station Edsa,Quezon City, Manila

    Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila

    Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila

    Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila

    Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila

    Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila

    Epifanio de los Santos Avenue, Philippines Mga Paparating
  • Mrt-3 Gma-Kamuning Station, Edsa, Quezon City, Manila

    Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Avenue / East Avenue Intersection, Quezon City, Manila

    East Avenue, Philippines Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila

    Timog/Kamuning Flyover, Philippines Mga Paparating
  • Quezon City Public Library, Quezon City, Maniila

    2 Kamias Road, Philippines Mga Paparating
  • Ramon Magsaysay High School, Quezon City, Manila

    Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila

    716 EDSA, Philippines Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila

    Mga Paparating
  • Monte De Piedad St / Sgt. J. Catolos, Quezon City, Manila

    Epifanio de los Santos Avenue, Philippines Mga Paparating
  • Aurora Blvd / Epifanio De Los Santos Avenue Intersection, Quezon City, Manila

    U-Turn Slot, Philippines Mga Paparating
  • Mrt-3 Cubao Station, Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila

    Mga Paparating
  • Samson College Of Science And Technology, Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila

    Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila

    Mga Paparating
  • Main Avenue Cubao Bus Terminal Northbound, Edsa, Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila

    Epifanio de los Santos Avenue, Philippines Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila

    Epifanio de los Santos Avenue, Philippines Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila

    Epifanio de los Santos Avenue, Philippines Mga Paparating
  • Mrt-3 Santolan - Annapolis Station, Edsa, Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila

    Mga Paparating
  • Anapolis, San Juan, Manila

    Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Av / P. Santos Av, Quezon City, Manila

    Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila

    Epifanio de los Santos Avenue, Philippines Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Av / White Plains Av, Mandaluyong City, Manila

    Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Av, Mandaluyong City, Manila

    Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Av, Mandaluyong City, Manila

    Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Av, Mandaluyong City, Manila

    Mga Paparating
  • Mrt-3 Ortigas Station, Epifanio De Los Santos Av, Mandaluyong City, Manila

    Epifanio de los Santos Avenue, Philippines Mga Paparating
  • Mmda Edsa-Julia Vargas Provincial Bus Terminal, Mandaluyong City, Manila

    Doña Julia Vargas Avenue, Philippines Mga Paparating
  • Pan-Philippine Highway, 165

    Mga Paparating
  • Mrt-3 Boni Ave Station , Epifanio De Los Santos Ave / Pinatubo, Makati City, Manila

    Mga Paparating
  • Boni Ave / Epifanio De Los Santos Avenue Intersection, Mandaluyong City, Manila

    Pioneer-Boni Tunnel, Philippines Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Ave / Apo, Makati City, Manila

    Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Ave / Lions Rd, Makati City, Manila

    EDSA, Philippines Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Avenue, Makati City, Manila

    Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Avenue, Makati City, Manila

    footbridge, Philippines Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Avenue, Makati City, Manila

    Epifanio de los Santos Avenue, Philippines Mga Paparating
  • Estrella Flyover, Makati City, Manila

    Mga Paparating
  • Estrella Flyover, Makati City, Manila

    Mga Paparating
  • Mrt-3 Buendia Station, Makati City, Manila

    Mga Paparating
  • Mrt-3 Ayala Station, Makati City, Manila

    Ayala Tunnel, Philippines Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Av, Makati City, Manila

    Epifanio de los Santos Avenue, Philippines Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Av, Makati City, Manila

    Mga Paparating
  • Epifanio De Los Santos Av, Makati City, Manila

    Mga Paparating
  • Mrt-3 Magallanes Station, Edsa, Makati City, Manila

    Mga Paparating
  • South Luzon Expressway, Makati City, Manila

    Metro Manila Skyway, Philippines Mga Paparating
  • South Luzon Expressway, Makati City, Manila

    Mga Paparating
  • South Luzon Expressway, Makati City, Manila

    Skyway - Magallanes Exit, Philippines Mga Paparating
  • South Luzon Expressway, Makati City, Manila

    Mga Paparating
  • South Luzon Expressway, Taguig City, Manila

    Nichols Exit, Philippines Mga Paparating
  • South Luzon Expressway, Taguig City, Manila

    Mga Paparating
  • South Luzon Expressway, Taguig City, Manila

    Mga Paparating
  • Food Terminal Incorporated, Dbp Ave, Taguig City, Manila, Manila

    Mga Paparating
Tingnan ang PDF: Iskedyul, mga hintuan at mapa ng BUS

BUS FAQ

Anong oras nagsisimula ang operasyon ng BUS bus?

Ang BUS bus ay nagsisimula ng operasyon ng 00:00 tuwing Linggo, Lunes, Martes, Miyerkules, Huwebes, Biyernes, Sabado.

Anong oras tumitigil sa trabaho ang BUS bus?

Ang BUS bus ay tumitigil sa operasyon ng 22:00 ng Linggo, Sabado.

Anong oras dumadating ang BUS bus?

Kailan dumadating ang Taguig City Navotas Bus? Pindutin dito para sa live na oras ng pagdating at upang makita ang buong iskedyul para sa Taguig City Navotas Bus na pinakamalapit sa iyong lokasyon.

Listahan ng Hintuan ng BUS bus

Circimferential Road 4, Malabon City • Circimferential Road 4, Malabon City • Circimferential Road 4, Malabon City • Circimferential Road 4 / Gen. P. Borromro, Malabon City • Malabon City Square, Circimferential Road 4, Malabon City • Pagamutang Bayan Ng Malabon, Dagat- Dagatan Avenue, Caloocan City • Dagat- Dagatan Avenue / Pusit Alley Intersection, Caloocan City • Malabon Diesel Injection Service, Dagat- Dagatan Avenue, Caloocan City • Dagat- Dagatan Avenue / Tanigue Intersection, Caloocan City • Circumference Road 3 / Dagat-Dagatan Avenue Extension Intersection Caloocan City • Caloocan Dental Clinic, Circumference Road 3, Caloocan City • P. Sevilla Street / 5th Avenue West Intersection, Caloocan City • 5th Ave West / A Del Mundo St, Caloocan City, Manila • 5th Ave West / Maria Clara St, Caloocan City, Manila • 5th Ave West / Agno, Caloocan City, Manila • 5th St / 8th Ave East, Caloocan City, Manila • 5th Street / 10th Avenue, Caloocan City • 5th Street / 12th Avenue Intersection, Caloocan City • 5th Street / Macbagdal Intersection, Caloocan City • Epifanio De Los Santos Avenue, 474 • C-4, 317 • Epifanio De Los Santos Avenue / General Evangelista , Caloocan City • Epifanio De Los Santos Avenue, Caloocan City • Balintawak Bus Terminal, Epifanio De Los Santos Ave, Quezon City, Manila • Balintawak Lrt 1, Epifanio De Los Santos Ave, Quezon City, Manila • Epifanio De Los Santos Ave / Oliveros Dr, Quezon City, Manila • Epifanio De Los Santos Ave, Quezon City, Manila • Edsa Balintawak, 1256 • Epifanio De Los Santos Avenue, Quezon City • Epifanio De Los Santos Avenue, 1207 • Epifanio De Los Santos Avenue, Quezon City • Epifanio De Los Santos Avenue, 1191 • Epifanio De Los Santos Avenue Near Walter Mart Service Road, Quezon City • Fhelsen, Epifanio De Los Santos Avenue, Quezon City • Phoenix, Epifanio De Los Santos Avenue, Quezon City • Epifanio De Los Santos Avenue / Bansalangin Intersection, Quezon City • Pan-Philippine Highway, 978 • Epifanio De Los Santos Avenue, Quezon City • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila • Mmda Edsa-Central Terminal Bus Station Northbound, Quezon City, Manila • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila • Mrt-3 Quezon Avenue Station Edsa,Quezon City, Manila • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila • Mrt-3 Gma-Kamuning Station, Edsa, Quezon City, Manila • Epifanio De Los Santos Avenue / East Avenue Intersection, Quezon City, Manila • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila • Quezon City Public Library, Quezon City, Maniila • Ramon Magsaysay High School, Quezon City, Manila • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila • Monte De Piedad St / Sgt. J. Catolos, Quezon City, Manila • Aurora Blvd / Epifanio De Los Santos Avenue Intersection, Quezon City, Manila • Mrt-3 Cubao Station, Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila • Samson College Of Science And Technology, Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila • Main Avenue Cubao Bus Terminal Northbound, Edsa, Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila • Mrt-3 Santolan - Annapolis Station, Edsa, Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila • Anapolis, San Juan, Manila • Epifanio De Los Santos Av / P. Santos Av, Quezon City, Manila • Epifanio De Los Santos Av, Quezon City, Manila • Epifanio De Los Santos Av / White Plains Av, Mandaluyong City, Manila • Epifanio De Los Santos Av, Mandaluyong City, Manila • Epifanio De Los Santos Av, Mandaluyong City, Manila • Epifanio De Los Santos Av, Mandaluyong City, Manila • Mrt-3 Ortigas Station, Epifanio De Los Santos Av, Mandaluyong City, Manila • Mmda Edsa-Julia Vargas Provincial Bus Terminal, Mandaluyong City, Manila • Pan-Philippine Highway, 165 • Mrt-3 Boni Ave Station , Epifanio De Los Santos Ave / Pinatubo, Makati City, Manila • Boni Ave / Epifanio De Los Santos Avenue Intersection, Mandaluyong City, Manila • Epifanio De Los Santos Ave / Apo, Makati City, Manila • Epifanio De Los Santos Ave / Lions Rd, Makati City, Manila • Epifanio De Los Santos Avenue, Makati City, Manila • Epifanio De Los Santos Avenue, Makati City, Manila • Epifanio De Los Santos Avenue, Makati City, Manila • Estrella Flyover, Makati City, Manila • Estrella Flyover, Makati City, Manila • Mrt-3 Buendia Station, Makati City, Manila • Mrt-3 Ayala Station, Makati City, Manila • Epifanio De Los Santos Av, Makati City, Manila • Epifanio De Los Santos Av, Makati City, Manila • Epifanio De Los Santos Av, Makati City, Manila • Mrt-3 Magallanes Station, Edsa, Makati City, Manila • South Luzon Expressway, Makati City, Manila • South Luzon Expressway, Makati City, Manila • South Luzon Expressway, Makati City, Manila • South Luzon Expressway, Makati City, Manila • South Luzon Expressway, Taguig City, Manila • South Luzon Expressway, Taguig City, Manila • South Luzon Expressway, Taguig City, Manila • Food Terminal Incorporated, Dbp Ave, Taguig City, Manila, Manila

Listahan ng Kanto ng BUS bus

Dagat-Dagatan Avenue • 80 S. Asistio • Epifanio de los Santos Avenue • Epifanio de los Santos Avenue • Balintawak Footbridge • Oliveros Footbridge • Epifanio de los Santos Avenue • Epifanio de los Santos Avenue • Epifanio de los Santos Avenue • U-Turn • 1028E EDSA • EDSA U-Turn Slot • Bus Stop Alley • Epifanio de los Santos Avenue • Epifanio de los Santos Avenue • East Avenue • Timog/Kamuning Flyover • 2 Kamias Road • 716 EDSA • Epifanio de los Santos Avenue • U-Turn Slot • Epifanio de los Santos Avenue • Epifanio de los Santos Avenue • Epifanio de los Santos Avenue • Epifanio de los Santos Avenue • Epifanio de los Santos Avenue • Doña Julia Vargas Avenue • Pioneer-Boni Tunnel • EDSA • footbridge • Epifanio de los Santos Avenue • Ayala Tunnel • Epifanio de los Santos Avenue • Metro Manila Skyway • Skyway - Magallanes Exit • Nichols Exit

Iskedyul ng BUS bus

BUS bus ruta na may operasyon ng araw ng trabaho. Regular na oras ng iskedyul: 00:00 - 23:00

Araw Oras ng Operasyon
Lunes 00:00 - 23:00
Martes 00:00 - 23:00
Miyerkules 00:00 - 23:00
Huwebes 00:00 - 23:00
Biyernes 00:00 - 23:00
Sabado 00:00 - 22:00
Linggo 00:00 - 22:00
Ang Moovit ay ang pangdaigdigang #1 transit app.
Sinusuportahan ang mahigit na 3000 syudad sa 92+ mga bansa sa buong mundo
Badge ng Google Play Badge ng AppStore

BUS (LTFRB)

Ang unang hintuan ng ruta ng BUS bus ay sa Circimferential Road 4, Malabon City at ang huling hintuan ay sa Food Terminal Incorporated, Dbp Ave, Taguig City, Manila, Manila. Ang BUS (Direksyon: Circimferential Road 4, Malabon City‎→Food Terminal Incorporated, Dbp Ave, Taguig City, Manila, Manila) ay may operasyon ng araw ng trabaho.

Karagdagang impormasyon: Ang BUS ay may 96 stops at ang kabuuang tagal ng biyahe para sa rutang ito ay tinatayang 154 minuto.

Nasa biyahe? Tingnan kung bakit pinagkakatiwalaan ng 460 milyong gumagamit ang Moovit bilang pinakamagandang app sa pampublikong transportasyon. Ibinibigay sa iyo ng Moovit ang iminumungkahing ruta ng LTFRB, totoong oras na pagsubaybay sa bus tracker, live na direksyon, mapa ng ruta ng linya sa Manila, at tumutulong na makahanap ng pinakamalapit na BUS bus stops malapit sa iyo. Walang internet? Mag-download ng offline na PDF na mapa at iskedyul ng bus para sa BUS bus upang dalhin sa iyong biyahe.

BUS malapit sa akin

BUS FAQ

Anong oras nagsisimula ang operasyon ng BUS bus?

Ang BUS bus ay nagsisimula ng operasyon ng 00:00 tuwing Linggo, Lunes, Martes, Miyerkules, Huwebes, Biyernes, Sabado.

Anong oras tumitigil sa trabaho ang BUS bus?

Ang BUS bus ay tumitigil sa operasyon ng 22:00 ng Linggo, Sabado.

Anong oras dumadating ang BUS bus?

Kailan dumadating ang Taguig City Navotas Bus? Pindutin dito para sa live na oras ng pagdating at upang makita ang buong iskedyul para sa Taguig City Navotas Bus na pinakamalapit sa iyong lokasyon.

Moovit - Ang iyong lokal na transit app para sa Android at iOS
Moovit Mas madaling makakuha ng impormasyon sa linya BUS gamit ang app!