Bus - BUS

BUS

Alabang - Plaza Lawton

LTFRB

Iskedyul ng BUS bus

BUS bus ruta na may operasyon ng araw ng trabaho. Regular na oras ng iskedyul: 00:00 - 23:00

Araw Oras ng Operasyon
Lunes 00:00 - 23:00
Martes 00:00 - 23:00
Miyerkules 00:00 - 23:00
Huwebes 00:00 - 23:00
Biyernes 00:00 - 23:00
Sabado 00:00 - 22:00
Linggo 00:00 - 22:00
Tingnan ang buong iskedyul

Mapa ng Ruta ng BUS bus

Mapa ng Linya ng BUS bus

Iskedyul ng Ruta at mga Hintuan ng BUS bus

Ang BUS bus (Direksyon: Alabang-Zapote Road, Muntinlupa City, Manila‎→Plaza Santa Cruz, Manila City) ay may 66 stops na umaalis mula Alabang-Zapote Road, Muntinlupa City, Manila at natatapos sa Plaza Santa Cruz, Manila City.

Ang pangkalahatang-ideya ng oras ng iskedyul ng BUS bus para sa paparating na linggo: Magsisimula ng operasyon ng 00:00 at matatapos ng 23:00. Araw na may operasyon ngayon linggo: araw ng trabaho.

Pumili ng anumang BUS bus stops sa ibaba upang mahanap ang updated na totoong oras na iskedyul at upang makita ang mapa ng kanilang ruta.

Tingnan sa Mapa

Direksyon: Alabang-Zapote Road, Muntinlupa City, Manila‎→Plaza Santa Cruz, Manila City (66 hintuan)

  • Alabang-Zapote Road, Muntinlupa City, Manila

    Lexicor Building Alabang-Zapote Road, Philippines Mga Paparating
  • Alabang-Zapote Road, Muntinlupa City, Manila

    GM Homes, Philippines Mga Paparating
  • Sm South Mall

    Mga Paparating
  • Alabang-Zapote Road / Southmall Access Rd Intersection, Muntinlupa City, Manila

    Mga Paparating
  • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila

    Mga Paparating
  • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila

    404 Alabang-Zapote Road, Philippines Mga Paparating
  • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila

    Mga Paparating
  • Unilever, Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila

    Mga Paparating
  • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila

    Holy Family 4th Street, Philippines Mga Paparating
  • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila

    Mga Paparating
  • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila

    Mga Paparating
  • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila

    Mother Earth Avenue, Philippines Mga Paparating
  • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila

    Mga Paparating
  • Pacific Twine & Net Manufacturing Company, Pacific Twine & Net Manufacturing

    Mga Paparating
  • Pacific Twine & Net Manufacturing

    Mga Paparating
  • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila

    262 Alabang-Zapote Road, Philippines Mga Paparating
  • Alabang-Zapote Road / Crispina Ave Intersection, Las Piñas City, Manila

    Mga Paparating
  • Alabang-Zapote Road / Villa Cristina Ave Intersection, Las Piñas City, Manila

    279 Alabang-Zapote Road, Philippines Mga Paparating
  • Alabang-Zapote Road / Rosal Intersection, Las Piñas City, Manila

    Food Street, Philippines Mga Paparating
  • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila

    Mga Paparating
  • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila

    Mga Paparating
  • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila

    Facoma, Philippines Mga Paparating
  • Gomez St. St. Joseph Street / Alabang-Zapote Road Intersection, Las Piñas City, Manila

    Mga Paparating
  • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila

    A. Mabini, Philippines Mga Paparating
  • Alabang-Zapote Road / Fruto Santos Ave Intersection, Las Piñas City, Manila

    Alabang-Zapote Road, Philippines Mga Paparating
  • Quirino Ave, Bacoor City, Manila

    Alabang-Zapote Centennial Flyover, Philippines Mga Paparating
  • Alabang-Zapote Rd, Bacoor City, Manila

    Mga Paparating
  • Longos Flyover, Bacoor City, Manila

    Bacoor Exit, Philippines Mga Paparating
  • Manila-Cavite Expy, Bacoor City, Manila

    Mga Paparating
  • Manila-Cavite Expy, Bacoor City, Manila

    Mga Paparating
  • Manila-Cavite Expy, Bacoor City, Manila

    C-5 Extension Exit, Philippines Mga Paparating
  • Manila-Cavite Expy, Bacoor City, Manila

    Mga Paparating
  • Manila-Cavite Expy, Bacoor City, Manila

    Mga Paparating
  • Manila-Cavite Expressway, Las Piñas City, Manila

    Mga Paparating
  • Manila-Cavite Expressway, Las Piñas City, Manila

    Mga Paparating
  • Manila-Cavite Expressway, Las Piñas City, Manila

    Mga Paparating
  • Manila-Cavite Expressway, Parañaque City, Manila

    Mga Paparating
  • Manila-Cavite Expressway, Parañaque City, Manila

    CAVITEX, Philippines Mga Paparating
  • Manila-Cavite Expressway, Parañaque City, Manila

    Mga Paparating
  • Manila-Cavite Expressway, Parañaque City, Manila

    Mga Paparating
  • Manila-Cavite Expressway, Parañaque City, Manila

    Mga Paparating
  • Manila-Cavite Expressway / Pacific Avenue Intersection, Parañaque City, Manila

    Temporary Exit, Philippines Mga Paparating
  • Manila-Cavite Expressway, Parañaque City, Manila

    Mga Paparating
  • Manila-Cavite Expressway, Parañaque City, Manila

    Mga Paparating
  • Manila-Cavite Expressway, Parañaque City, Manila

    Mga Paparating
  • Roxas Boulevard, 161

    Mga Paparating
  • Roxas Blvd / C. Rivera Intersection, Parañaque City, Manila

    L. Gabriel, Philippines Mga Paparating
  • Roxas Blvd / Redemptorist Road Intersection, Parañaque City, Manila

    Roxas Boulevard, Philippines Mga Paparating
  • San Juan De Dios Educational Foundation, Incorporated, Pasay City, Manila

    Roxas Boulevard, Philippines Mga Paparating
  • Roxas Blvd, Manila

    Mga Paparating
  • Roxas Blvd / Antonio Arnaiz Ave, Manila

    Mga Paparating
  • Roxas Blvd / Sta Escolastica, Manila

    Roxas Boulevard, Philippines Mga Paparating
  • Taft Ave, Lungsod Ng Pasay

    Mga Paparating
  • Taft Ave, Lungsod Ng Pasay

    Mga Paparating
  • Taft Ave, Lungsod Ng Pasay

    Mga Paparating
  • Taft Avenue, Manila

    2456 Taft Avenue, Philippines Mga Paparating
  • President Quirino Ave / Taft Ave Intersection, Manila

    Mga Paparating
  • Taft Ave / Josefa Llanes Escoda Intersection, Manila

    Mga Paparating
  • Taft Ave / Padre Faura Intersection, Manila

    Mga Paparating
  • Traft Avenue, Maila

    Mga Paparating
  • Taft Ave / T.M. Kalaw Intersection, Manila

    Kalaw Avenue, Philippines Mga Paparating
  • Ayala Blvd / Taft Avenue Intersection, Manila

    Mga Paparating
  • Taft Ave, Manila

    Taft Avenue, Philippines Mga Paparating
  • Padre Burgos St / Taft Ave, Manila

    Padre Burgos Avenue, Philippines Mga Paparating
  • Padre Burgos St, Manila

    Liwasang Bonifacio East Overpass, Philippines Mga Paparating
  • Plaza Santa Cruz, Manila City

    Escolta, Philippines Mga Paparating
Tingnan ang PDF: Iskedyul, mga hintuan at mapa ng BUS

BUS FAQ

Anong oras nagsisimula ang operasyon ng BUS bus?

Ang BUS bus ay nagsisimula ng operasyon ng 00:00 tuwing Linggo, Lunes, Martes, Miyerkules, Huwebes, Biyernes, Sabado.

Anong oras tumitigil sa trabaho ang BUS bus?

Ang BUS bus ay tumitigil sa operasyon ng 22:00 ng Linggo, Sabado.

Anong oras dumadating ang BUS bus?

Kailan dumadating ang Alabang - Plaza Lawton Bus? Pindutin dito para sa live na oras ng pagdating at upang makita ang buong iskedyul para sa Alabang - Plaza Lawton Bus na pinakamalapit sa iyong lokasyon.

Listahan ng Hintuan ng BUS bus

Alabang-Zapote Road, Muntinlupa City, Manila • Alabang-Zapote Road, Muntinlupa City, Manila • Sm South Mall • Alabang-Zapote Road / Southmall Access Rd Intersection, Muntinlupa City, Manila • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila • Unilever, Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila • Pacific Twine & Net Manufacturing Company, Pacific Twine & Net Manufacturing • Pacific Twine & Net Manufacturing • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila • Alabang-Zapote Road / Crispina Ave Intersection, Las Piñas City, Manila • Alabang-Zapote Road / Villa Cristina Ave Intersection, Las Piñas City, Manila • Alabang-Zapote Road / Rosal Intersection, Las Piñas City, Manila • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila • Gomez St. St. Joseph Street / Alabang-Zapote Road Intersection, Las Piñas City, Manila • Alabang-Zapote Road, Las Piñas City, Manila • Alabang-Zapote Road / Fruto Santos Ave Intersection, Las Piñas City, Manila • Quirino Ave, Bacoor City, Manila • Alabang-Zapote Rd, Bacoor City, Manila • Longos Flyover, Bacoor City, Manila • Manila-Cavite Expy, Bacoor City, Manila • Manila-Cavite Expy, Bacoor City, Manila • Manila-Cavite Expy, Bacoor City, Manila • Manila-Cavite Expy, Bacoor City, Manila • Manila-Cavite Expy, Bacoor City, Manila • Manila-Cavite Expressway, Las Piñas City, Manila • Manila-Cavite Expressway, Las Piñas City, Manila • Manila-Cavite Expressway, Las Piñas City, Manila • Manila-Cavite Expressway, Parañaque City, Manila • Manila-Cavite Expressway, Parañaque City, Manila • Manila-Cavite Expressway, Parañaque City, Manila • Manila-Cavite Expressway, Parañaque City, Manila • Manila-Cavite Expressway, Parañaque City, Manila • Manila-Cavite Expressway / Pacific Avenue Intersection, Parañaque City, Manila • Manila-Cavite Expressway, Parañaque City, Manila • Manila-Cavite Expressway, Parañaque City, Manila • Manila-Cavite Expressway, Parañaque City, Manila • Roxas Boulevard, 161 • Roxas Blvd / C. Rivera Intersection, Parañaque City, Manila • Roxas Blvd / Redemptorist Road Intersection, Parañaque City, Manila • San Juan De Dios Educational Foundation, Incorporated, Pasay City, Manila • Roxas Blvd, Manila • Roxas Blvd / Antonio Arnaiz Ave, Manila • Roxas Blvd / Sta Escolastica, Manila • Taft Ave, Lungsod Ng Pasay • Taft Ave, Lungsod Ng Pasay • Taft Ave, Lungsod Ng Pasay • Taft Avenue, Manila • President Quirino Ave / Taft Ave Intersection, Manila • Taft Ave / Josefa Llanes Escoda Intersection, Manila • Taft Ave / Padre Faura Intersection, Manila • Traft Avenue, Maila • Taft Ave / T.M. Kalaw Intersection, Manila • Ayala Blvd / Taft Avenue Intersection, Manila • Taft Ave, Manila • Padre Burgos St / Taft Ave, Manila • Padre Burgos St, Manila • Plaza Santa Cruz, Manila City

Listahan ng Kanto ng BUS bus

Lexicor Building Alabang-Zapote Road • GM Homes • 404 Alabang-Zapote Road • Holy Family 4th Street • Mother Earth Avenue • 262 Alabang-Zapote Road • 279 Alabang-Zapote Road • Food Street • Facoma • A. Mabini • Alabang-Zapote Road • Alabang-Zapote Centennial Flyover • Bacoor Exit • C-5 Extension Exit • CAVITEX • Temporary Exit • L. Gabriel • Roxas Boulevard • Roxas Boulevard • Roxas Boulevard • 2456 Taft Avenue • Kalaw Avenue • Taft Avenue • Padre Burgos Avenue • Liwasang Bonifacio East Overpass • Escolta

Iskedyul ng BUS bus

BUS bus ruta na may operasyon ng araw ng trabaho. Regular na oras ng iskedyul: 00:00 - 23:00

Araw Oras ng Operasyon
Lunes 00:00 - 23:00
Martes 00:00 - 23:00
Miyerkules 00:00 - 23:00
Huwebes 00:00 - 23:00
Biyernes 00:00 - 23:00
Sabado 00:00 - 22:00
Linggo 00:00 - 22:00
Ang Moovit ay ang pangdaigdigang #1 transit app.
Sinusuportahan ang mahigit na 3000 syudad sa 92+ mga bansa sa buong mundo
Badge ng Google Play Badge ng AppStore

BUS (LTFRB)

Ang unang hintuan ng ruta ng BUS bus ay sa Alabang-Zapote Road, Muntinlupa City, Manila at ang huling hintuan ay sa Plaza Santa Cruz, Manila City. Ang BUS (Direksyon: Alabang-Zapote Road, Muntinlupa City, Manila‎→Plaza Santa Cruz, Manila City) ay may operasyon ng araw ng trabaho.

Karagdagang impormasyon: Ang BUS ay may 66 stops at ang kabuuang tagal ng biyahe para sa rutang ito ay tinatayang 119 minuto.

Nasa biyahe? Tingnan kung bakit pinagkakatiwalaan ng 460 milyong gumagamit ang Moovit bilang pinakamagandang app sa pampublikong transportasyon. Ibinibigay sa iyo ng Moovit ang iminumungkahing ruta ng LTFRB, totoong oras na pagsubaybay sa bus tracker, live na direksyon, mapa ng ruta ng linya sa Manila, at tumutulong na makahanap ng pinakamalapit na BUS bus stops malapit sa iyo. Walang internet? Mag-download ng offline na PDF na mapa at iskedyul ng bus para sa BUS bus upang dalhin sa iyong biyahe.

BUS malapit sa akin

BUS FAQ

Anong oras nagsisimula ang operasyon ng BUS bus?

Ang BUS bus ay nagsisimula ng operasyon ng 00:00 tuwing Linggo, Lunes, Martes, Miyerkules, Huwebes, Biyernes, Sabado.

Anong oras tumitigil sa trabaho ang BUS bus?

Ang BUS bus ay tumitigil sa operasyon ng 22:00 ng Linggo, Sabado.

Anong oras dumadating ang BUS bus?

Kailan dumadating ang Alabang - Plaza Lawton Bus? Pindutin dito para sa live na oras ng pagdating at upang makita ang buong iskedyul para sa Alabang - Plaza Lawton Bus na pinakamalapit sa iyong lokasyon.

Moovit - Ang iyong lokal na transit app para sa Android at iOS
Moovit Mas madaling makakuha ng impormasyon sa linya BUS gamit ang app!