Lịch trình Chợ Phú Cường điểm dừng - thứ năm
Tuyến | Hướng đi | Thời gian |
---|---|---|
22 | Bến Xe Vũng Tàu | 04:37 |
60-2 | Đại Học Nông Lâm | 05:06 |
60-2 | Đại Học Nông Lâm | 05:08 |
22 | Bến Xe Vũng Tàu | 05:18 |
60-2 | Đại Học Nông Lâm | 05:30 |
60-2 | Đại Học Nông Lâm | 05:32 |
60-2 | Đại Học Nông Lâm | 05:54 |
16 | Bến Xe Biên Hòa | 05:55 |
60-2 | Đại Học Nông Lâm | 05:56 |
22 | Bến Xe Vũng Tàu | 05:58 |
16 | Bến Xe Biên Hòa | 06:08 |
60-2 | Đại Học Nông Lâm | 06:18 |
60-2 | Đại Học Nông Lâm | 06:20 |
16 | Bến Xe Biên Hòa | 06:21 |
16 | Bến Xe Biên Hòa | 06:31 |
22 | Bến Xe Vũng Tàu | 06:38 |
16 | Bến Xe Biên Hòa | 06:41 |
60-2 | Đại Học Nông Lâm | 06:42 |
60-2 | Đại Học Nông Lâm | 06:45 |
16 | Bến Xe Biên Hòa | 06:51 |
16 | Bến Xe Biên Hòa | 07:01 |
60-2 | Đại Học Nông Lâm | 07:06 |
60-2 | Đại Học Nông Lâm | 07:10 |
16 | Bến Xe Biên Hòa | 07:12 |
60-2 | Đại Học Nông Lâm | 07:16 |
Xem Chợ Phú Cường, Thành phố Hồ Chí Minh, trên bản đồ
Hướng đi đến Chợ Phú Cường (Thành phố Hồ Chí Minh) bằng phương tiện công cộng
Các tuyến giao thông sau đây có tuyến đường đi qua gần Chợ Phú Cường
- Xe buýt:
Làm sao để đến Chợ Phú Cường bằng Xe buýt?
Nhấp vào tuyến đường Xe buýt để xem hướng dẫn từng bước với bản đồ, thời gian đến và lịch trình được cập nhật.
Những tuyến Xe buýt nào dừng gần Chợ Phú Cường?
Những tuyến Xe buýt này dừng gần Chợ Phú Cường: 16
Xem Chợ Phú Cường, Thành phố Hồ Chí Minh, trên bản đồ
Phương tiện công cộng đến Chợ Phú Cường điểm dừng tại Thành phố Hồ Chí Minh
Tìm hướng dẫn đến Chợ Phú Cường trong Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam?
Tải ứng dụng Moovit để tìm lịch trình hiện có và hướng dẫn đi đường từng bước cho các tuyến đường Xe buýt đi qua Chợ Phú Cường.
Xe buýt:
Chúng tôi giúp chuyến hàhh trình trên phương tiện công cộng đến Chợ Phú Cường trở nên dễ dàng, đó là lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng, kể cả người dùng ở Thành phố Hồ Chí Minh tin tưởng Moovit là ứng dụng tốt nhất cho phương tiện công cộng.
Use the app to navigate to popular places including to the airport, hospital, stadium, grocery store, mall, coffee shop, school, college, and university.
Tuyến đầu tiên của điểm dừng này là 22, lúc 04:37 và tuyến cuối cùng là 16 lúc 21:15.
Tuyến của điểm dừng này phục vụ Xe buýt Đồng Nai, Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm và Xe buýt Vũng Tàu