Tuyến 06A
(B) Cầu Giẽ→(A) Bx Giáp Bát
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội 06A xe buýt Lịch trình Tuyến đường và Điểm dừng (Đã cập nhật)
06A xe buýt ((B) Cầu Giẽ→(A) Bx Giáp Bát) có 46 stops khởi hành từ (B) Cầu Giẽ và kết thúc tại (A) Bx Giáp Bát.
Chọn bất kỳ 06A xe buýt stops nào bên dưới để tìm lịch trình thời gian thực được cập nhật và xem bản đồ tuyến đường của họ.
Chỉ đường: (B) Cầu Giẽ→(A) Bx Giáp Bát (46 điểm dừng)
(B) Cầu Giẽ
Xóm Mới, Thôn Cổ Trai (Trước 20m Cột Điện 09 - Đx 10)- Quốc Lộ 1
Ngã 3 Thượng Yên (Qua 50m Đối Diện Đường Vào Thôn Thượng Yên) - Quốc Lộ 1
Thôn Kiều Đoài - Quốc Lộ 1
Phố Guột (Cửa Hàng Bánh Kẹo Huyền Tường) - Quốc Lộ 1a
Qua Ngã 3 Đường Truyền Thống - Quốc Lộ 1a
Đại Lý Bếp Ga Hoàng Hiệp - Chợ Lịm - Quốc Lộ 1a
Đối Diện Ga Phú Xuyên (Trường Phú Xuyên A)- Km 208+500 - Quốc Lộ 1a
Trước 30m Lối Vào Công Ty Điện Lực Phú Xuyên - Quốc Lộ 1a
Ubnd Huyện Phú Xuyên - Quốc Lộ 1a
Cổng Nhà Thờ Giáo Sứ Phú Mỹ
Trường Thpt Phú Xuyên A - Quốc Lộ 1a
Đình Lăng Khôn - Quốc Lộ 1a
Cửa Hàng Trường Hoa - Quốc Lộ 1a
Cửa Hàng Đồ Gỗ Phấn Thủy - Gần Cầu Đỗ Xá - Quốc Lộ 1a
Cách Đình Nguộn 70m - Quốc Lộ 1a
Đối Diện Cửa Hàng Nokia (Đinh Xá - Văn Tự - Thường Tín) - Quốc Lộ 1a
Số 78 Phố Tía - Km199+990 - Quốc Lộ 1a
Cửa Hàng Bình Nước Nóng Siêu Tốc - Quốc Lộ 1a
Cửa Hàng Nokia Chợ Cầu - Quốc Lộ 1a
Cửa Hàng Thanh Hưởng (Đạm - Lân - Kali) - Quốc Lộ 1a
Cách Công Ty Ptxd Hoàng Long 50m - Quốc Lộ 1a
Bx Thường Tín - Quốc Lộ 1a
Đối Diện Văn Phòng Luật Sư Vlaw - Số 13 Phố Ga, Thị Trấn Thường Tín - Quốc Lộ 1a
Đối Diện 83 Phố Ga, Thị Trấn Thường Tín - Km 191+950 Quốc Lộ 1a
Đối Diện Trạm Biến Áp 500kv- Km 191+470 Quốc Lộ 1a
Đình Làng Văn Giáp - Km 190+550 Quốc Lộ 1a
Đối Diện Đường Vào Làng Nghề Tiện Nhị Khê - Km 189+730 Quốc Lộ 1a
Đối Diện Tập Thể Công Ty 810 - Km 188+650 Quốc Lộ 1a
Cách Đường Vào Đình Làng Yên Phú 150m(Chiều Thường Tín - Ga Hn) - Quốc Lộ 1a
Cách Đường Vào Ubnd Xã Liên Ninh 50m - Km 187+800 Quốc Lộ 1a
Đối Diên Trung Tâm Sửa Chữa Và Bảo Hành Hyundai Đông Nam - Ql1a
Trước Cửa Hàng Ép Tuy Ô Thủy Lực Bình Xuyên
Cửa Hàng Sơn Lucky House - Km 186+450 Quốc Lộ 1a
Công Ty Công Trình Giao Thông 124 (Km 12 + 500 Quốc Lộ 1a) - Ngọc Hồi
Công Ty 17 Lữ Đoàn 17 Binh Đoàn 12 - Ngọc Hồi
Qua Ngã 3 Đường Quỳnh Đô - Ngọc Hồi
Đối Diện Khu Tập Thể Licôla - Ngọc Hồi
449 - 451 Ngọc Hồi
373 Ngọc Hồi
Tct Cơ Điện Nông Nghiệp & Thủy Lợi (Văn Điển) - Ngọc Hồi
Đối Diện 184 Ngọc Hồi
Công Ty Biến Thế Abb - Ngọc Hồi
Bến Xe Nước Ngầm
Đối Diện Trụ Sở Công An Phường Hoàng Liệt- 1277 Giải Phóng
(A) Bx Giáp Bát
Câu hỏi thường gặp 06A
06A xe buýt bắt đầu hoạt động lúc mấy giờ
Những dịch vụ trên 06A xe buýt bắt đầu lúc 05:00 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
06A xe buýt ngừng hoạt động lúc nào?
Những dịch vụ trên 06A xe buýt dừng hoạt động lúc21:00 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
06A xe buýt đến lúc mấy giờ?
Khi nào thì chuyến (B) Cầu Giẽ→(A) Bx Giáp Bát Xe buýt đến? Kiểm tra thời gian đến trực tiếp để biết thời gian đến theo thời gian thực và xem lịch trình đầy đủ cho chuyến (B) Cầu Giẽ→(A) Bx Giáp Bát Xe buýt gần nhất với vị trí của bạn.
Giá vé cho 06A ((B) Cầu Giẽ→(A) Bx Giáp Bát) xe buýt là bao nhiêu?
Giá vé cho (B) Cầu Giẽ→(A) Bx Giáp Bát ((B) Cầu Giẽ→(A) Bx Giáp Bát) xe buýt vào khoảng ₫9000.00.
Có 06A xe buýt điểm dừng gần tôi không?
Nhấp vào đây để xem 06A xe buýt điểm dừng gần nhất.
Lịch trình 06A xe buýt
06A xe buýt tuyến đường hoạt động mỗi ngày. Lịch trình theo giờ bình thường: 05:00 - 21:00
Ngày | Giờ hoạt động | Tần số (phút) |
---|---|---|
T2 | 05:00 - 21:00 | - |
T3 | 05:00 - 21:00 | - |
T4 | 05:00 - 21:00 | - |
T5 | 05:00 - 21:00 | - |
T6 | 05:00 - 21:00 | - |
T7 | 05:00 - 21:00 | - |
CN | 05:00 - 21:00 | 5 - 15 |
Cảnh báo dịch vụ Hanoibus - Xe buýt Hà Nội
Xem tất cả thông tin cập nhật trên 06A (từ (B) Cầu Giẽ), bao gồm thông tin trạng thái theo thời gian thực, tình trạng trễ chuyến xe buýt, các thay đổi về tuyến đường, thay đổi vị trí điểm dừng và mọi thay đổi dịch vụ khác. Xem bản đồ theo thời gian thực của 06A ((B) Cầu Giẽ→(A) Bx Giáp Bát) và theo dõi xe buýt di chuyển trên bản đồ. Hãy tải xuống ứng dụng để tìm hiểu ngay mọi thông tin về Hanoibus - Xe buýt Hà Nội.
Giá vé 06A tuyến xe buýt
Giá vé chuyến Hanoibus - Xe buýt Hà Nội 06A ((B) Cầu Giẽ→(A) Bx Giáp Bát) là khoảng ₫9000.00. Giá có thể thay đổi dựa trên một số yếu tố. Để biết thêm thông tin về giá vé của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội, vui lòng tham khảo ứng dụng Moovit hoặc trang web chính thức của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội.
06A (Hanoibus - Xe buýt Hà Nội)
Điểm dừng chân đầu tiên của tuyến đường 06A xe buýt là (B) Cầu Giẽ và điểm dừng cuối cùng là (A) Bx Giáp Bát. 06A ((B) Cầu Giẽ→(A) Bx Giáp Bát) hoạt động trong mỗi ngày.
Thông tin bổ sung: 06A có 46 stops và tổng thời lượng chuyến đi trên tuyến đường này là khoảng 82 phút.
Bạn đang trên đường đi? Xem lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng tin tưởng Moovit là ứng dụng trung chuyển công cộng tốt nhất. Moovit cung cấp cho bạn tuyến đường được đề xuất Hanoibus - Xe buýt Hà Nội, trình theo dõi xe buýt thời gian thực, hướng dẫn đường đi trực tiếp, bản đồ tuyến đường trong Hà Nội và giúp tìm 06A xe buýt stops gần bạn nhất. Không có internet ư? Hãy tải bản đồ PDF ngoại tuyến và lịch trình xe buýt cho 06A xe buýt để thực hiện chuyến đi của bạn.
Trình theo dõi tuyến 06A Xe buýt trong thời gian thực
Theo dõi tuyến đường 06A ((B) Cầu Giẽ→(A) Bx Giáp Bát) trên bản đồ trực tiếp trong thời gian thực và theo dõi vị trí khi di chuyển giữa các trạm. Sử dụng Moovit làm trình theo dõi tuyến đường 06A xe buýt hoặc ứng dụng theo dõi Hanoibus - Xe buýt Hà Nội xe buýt trực tiếp và không bao giờ bỏ lỡ xe buýt của bạn.
Sử dụng ứng dụng để lập kế hoạch chuyến đi cho Hanoibus - Xe buýt Hà Nội hoặc lập kế hoạch chuyến đi cho Xe buýt để lên kế hoạch cho tuyến đường của bạn quanh Hà Nội. Công cụ lập kế hoạch chuyến đi hiển thị dữ liệu cập nhật cho Hanoibus - Xe buýt Hà Nội và bất kỳ xe buýt nào, kể cả tuyến 06A, trong Hà Nội
06A - Hướng Thay thế
Các tuyến Hanoibus - Xe buýt Hà Nội trong Hà Nội
- 65 - Thụy Lâm (Đông Anh) - Long Biên/ Lịch trình
- 25 - BV Nhiệt đới TW Cơ sở 2 - Bến xe Giáp Bát/ Lịch trình
- 90 - Hào Nam - Cầu Nhật Tân - Sân bay Nội Bài/ Lịch trình
- 146 - Hào Nam (ga Cát Linh) - Hào Nam (ga Cát Linh)/ Lịch trình
- 40 - Công viên Thống Nhất - Văn Lâm/ Lịch trình
- 69 - Long Biên - Dương Quang (Gia Lâm)/ Lịch trình
- 53B - Bến xe Mỹ Đình - Kim Hoa (Mê Linh)/ Lịch trình
- 54 - Long Biên - Bắc Ninh/ Lịch trình
- 06B - Bến xe Giáp Bát - Hồng Vân/ Lịch trình
- 52BCT - Công viên Thống Nhất - Đặng Xá/ Lịch trình
- E05 - Long Biên - KĐT Smart City/ Lịch trình
- 112 - Nam Thăng Long - Thạch Đà (Mê Linh)/ Lịch trình
- 12 - Công viên Nghĩa Đô - Khánh Hà (Thường Tín)./ Lịch trình
- 08A - Long Biên - Đông Mỹ/ Lịch trình
- 09B - Bờ Hồ - Công viên Thống Nhất - Bến xe Mỹ Đình/ Lịch trình
- 19 - Trần Khánh Dư - Học viện chính sách và phát triển/ Lịch trình
- E09 - Khu đô thị Smart City - Khu liên cơ quan Sở ngành Hà Nội/ Lịch trình
- 46 - Bến xe Mỹ Đình - Thị trấn Đông Anh/ Lịch trình
- 21A - Bến xe Giáp Bát - Bến xe Yên Nghĩa/ Lịch trình
- 22B - BX Mỹ Đình - KĐT Kiến Hưng/ Lịch trình