Tuyến 08BCT
(A) Long Biên→(B) Vạn Phúc - Thanh Trì
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội 08BCT xe buýt Lịch trình Tuyến đường và Điểm dừng (Đã cập nhật)
08BCT xe buýt ((A) Long Biên→(B) Vạn Phúc - Thanh Trì) có 37 stops khởi hành từ (A) Long Biên và kết thúc tại (B) Vạn Phúc - Thanh Trì.
Chọn bất kỳ 08BCT xe buýt stops nào bên dưới để tìm lịch trình thời gian thực được cập nhật và xem bản đồ tuyến đường của họ.
Chỉ đường: (A) Long Biên→(B) Vạn Phúc - Thanh Trì (37 điểm dừng)
(A) Long Biên
E3.4 Điểm Trung Chuyển Long Biên
54 Nguyễn Hữu Huân
36 Lý Thái Tổ - Cung Thiếu Nhi Hà Nội
22b Hai Bà Trưng - Cạnh Tràng Tiền Plaza
48 Hai Bà Trưng - Viện Kiểm Nghiệm Thuốc Trung Ương
Đối Diện Tháp Hà Nội - Hai Bà Trưng (Cạnh 56 Hai Bà Trưng)
Tổng Công Ty Đường Sắt Việt Nam - 116 Lê Duẩn
Ga Hà Nội - 120 Lê Duẩn
254-256 Lê Duẩn
358-360 Lê Duẩn
Đối Diện Cổng Parabol Đh Bách Khoa - 64 Giải Phóng
Bệnh Viện Bạch Mai - 78 Giải Phóng
196 Giải Phóng - Ngân Hàng Nông Nghiệp & Ptnt Chi Nhánh Nam Hà Nội
352 Giải Phóng
Đối Diện 807 Giải Phóng
Đối Diện Bến Xe Giáp Bát - Giải Phóng
Ga Giáp Bát - Đối Diện 1035 Giải Phóng
Đối Diện 1251 Giải Phóng
Cổng C Bến Xe Nước Ngầm
Nhà A5-Kđt Pháp Vân (Khu Nhà Ở Sinh Viên)
No 23 Kđt Pháp Vân Tứ Hiệp (Điểm Đỗ Cuối Tuyến 60)
Qua Cầu Trần Thủ Độ
Kho Bạc Huyện Thanh Trì
Nhà Thi Đầu Huyện Thanh Trì
Chung Cư Tecco- Đường Vũ Lăng
Cty Cp Vinafut - Đường Vũ Lăng
Đôí Diện Cổng Nhà Thờ Thôn Tự Khoát
Xn Thiết Bị Y Tế 130 - Ngũ Hiệp
Đối Diện Làng Tương Chúc - Ngũ Hiệp
Cầu Đông Mỹ- Ngũ Hiệp (Chiều Long Biên - Đông Mỹ)
Trung Tâm Giáo Dục Thường Xuyên Đông Mỹ - Ngũ Hiệp
Điếm Canh Đê Số 32 (Gần Lối Rẽ Vào Đường Đông Mỹ) - Đê Hữu Hồng
Trạm Bơm Đông Mỹ
Cổng Làng Văn Hoá Mỹ Á Thôn Đông Mỹ - Đê Hữu Hồng
Cách Lối Rẽ Vào Ubnd Xã Vạn Phúc 70m - Đê Hữu Hồng
(B) Vạn Phúc - Thanh Trì
Câu hỏi thường gặp 08BCT
08BCT xe buýt bắt đầu hoạt động lúc mấy giờ
Những dịch vụ trên 08BCT xe buýt bắt đầu lúc 05:30 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
08BCT xe buýt ngừng hoạt động lúc nào?
Những dịch vụ trên 08BCT xe buýt dừng hoạt động lúc20:50 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
08BCT xe buýt đến lúc mấy giờ?
Khi nào thì chuyến (A) Long Biên→(B) Vạn Phúc - Thanh Trì xe buýt đến? Kiểm tra thời gian đến trực tiếp để biết thời gian đến theo thời gian thực và xem lịch trình đầy đủ cho chuyến (A) Long Biên→(B) Vạn Phúc - Thanh Trì xe buýt gần nhất với vị trí của bạn.
Tuyến 08BCT xe buýt của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội có chạy vào ngày Ngày Quốc Khánh?
Giờ hoạt động của 08BCT xe buýt vào ngày Ngày Quốc Khánh có thể thay đổi. Vui lòng kiểm tra ứng dụng Moovit để biết thêm chi tiết.
Có 08BCT xe buýt điểm dừng gần tôi không?
Nhấp vào đây để xem 08BCT xe buýt điểm dừng gần nhất.
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội 08BCT xe buýt Bản đồ Tuyến đường - (A) Long Biên→(B) Vạn Phúc - Thanh Trì
Cảnh báo dịch vụ Hanoibus - Xe buýt Hà Nội
Xem tất cả thông tin cập nhật trên 08BCT (từ (A) Long Biên), bao gồm thông tin trạng thái theo thời gian thực, tình trạng trễ chuyến xe buýt, các thay đổi về tuyến đường, thay đổi vị trí điểm dừng và mọi thay đổi dịch vụ khác. Xem bản đồ theo thời gian thực của 08BCT ((A) Long Biên→(B) Vạn Phúc - Thanh Trì) và theo dõi xe buýt di chuyển trên bản đồ. Hãy tải xuống ứng dụng để tìm hiểu ngay mọi thông tin về Hanoibus - Xe buýt Hà Nội.
Giá vé 08BCT tuyến xe buýt
Giá Hanoibus - Xe buýt Hà Nội 08BCT ((A) Long Biên→(B) Vạn Phúc - Thanh Trì) có thể thay đổi dựa trên một số yếu tố. Để biết thêm thông tin về giá vé Hanoibus - Xe buýt Hà Nội, vui lòng tham khảo ứng dụng Moovit hoặc trang web chính thức của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội.
08BCT (Hanoibus - Xe buýt Hà Nội)
Điểm dừng chân đầu tiên của tuyến đường 08BCT xe buýt là (A) Long Biên và điểm dừng cuối cùng là (B) Vạn Phúc - Thanh Trì. 08BCT ((A) Long Biên→(B) Vạn Phúc - Thanh Trì) hoạt động trong mỗi ngày.
Thông tin bổ sung: 08BCT có 37 stops và tổng thời lượng chuyến đi trên tuyến đường này là khoảng 56 phút.
Bạn đang trên đường đi? Xem lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng tin tưởng Moovit là ứng dụng trung chuyển công cộng tốt nhất. Moovit cung cấp cho bạn tuyến đường được đề xuất Hanoibus - Xe buýt Hà Nội, trình theo dõi xe buýt thời gian thực, hướng dẫn đường đi trực tiếp, bản đồ tuyến đường trong Hà Nội và giúp tìm 08BCT xe buýt stops gần bạn nhất. Không có internet ư? Hãy tải bản đồ PDF ngoại tuyến và lịch trình xe buýt cho 08BCT xe buýt để thực hiện chuyến đi của bạn.
Trình theo dõi tuyến 08BCT xe buýt trong thời gian thực
Theo dõi tuyến đường 08BCT ((A) Long Biên→(B) Vạn Phúc - Thanh Trì) trên bản đồ trực tiếp trong thời gian thực và theo dõi vị trí khi di chuyển giữa các trạm. Sử dụng Moovit làm trình theo dõi tuyến đường 08BCT xe buýt hoặc ứng dụng theo dõi Hanoibus - Xe buýt Hà Nội xe buýt trực tiếp và không bao giờ bỏ lỡ xe buýt của bạn.
Sử dụng ứng dụng để lập kế hoạch chuyến đi cho Hanoibus - Xe buýt Hà Nội hoặc lập kế hoạch chuyến đi cho tàu điện ngầm hoặc xe buýt để lên kế hoạch cho tuyến đường của bạn quanh Hà Nội. Công cụ lập kế hoạch chuyến đi hiển thị dữ liệu cập nhật cho Hanoibus - Xe buýt Hà Nội và bất kỳ xe buýt nào, kể cả tuyến 08BCT, trong Hà Nội
08BCT - Hướng Thay thế
Các tuyến Hanoibus - Xe buýt Hà Nội trong Hà Nội
- 101A - Bến xe Giáp Bát - Vân Đình/ Lịch trình
- 66 - Bến xe Yên Nghĩa - Phùng/ Lịch trình
- 113 - Bến xe Thường Tín - Bến đò Vườn Chuối/ Lịch trình
- 33 - Cụm Công nghiệp Thanh Oai - Xuân Đỉnh/ Lịch trình
- E04 - KĐT Smart City - Vincom Long Biên/ Lịch trình
- 52B - Công viên Thống Nhất - Đặng Xá/ Lịch trình
- 112 - Nam Thăng Long - Thạch Đà (Mê Linh)/ Lịch trình
- 21B - Duyên Thái - Bến xe Mỹ Đình/ Lịch trình
- 103B - Bến xe Mỹ Đình - Hồng Quang - Hương Sơn/ Lịch trình
- 90 - Hào Nam (điểm đỗ xe buýt – ga Cát Linh). - Sân bay Nội Bài (bãi đỗ xe nhà ga T2)./ Lịch trình
- 162 - Nhổn - Thọ An (Đan Phượng)/ Lịch trình
- 52BCT - Công viên Thống Nhất - Đặng Xá/ Lịch trình
- 17 - Long Biên (đoạn từ Yên Phụ đến dốc Hàng Than). - Sân bay Nội Bài (điểm đỗ xe buýt nhà ga T1)./ Lịch trình
- 31 - Bách Khoa - Chèm (ĐH Mỏ)/ Lịch trình
- 43 - Công viên Thống Nhất - Thị trấn Đông Anh/ Lịch trình
- 13 - CV nước Hồ Tây - Cổ Nhuế (HVCS)/ Lịch trình
- 39 - Công viên Nghĩa Đô - Bệnh viện Nội tiết TW CS II/ Lịch trình
- 53B - Bến xe Mỹ Đình - Kim Hoa (Mê Linh)/ Lịch trình
- 61 - Dục Tú (Đông Anh) - CV Cầu Giấy/ Lịch trình
- 84 - Cầu Diễn - Khu đô thị Linh Đàm/ Lịch trình