Tuyến 16
Bến Xe Buýt Tân Phú→Bến Xe Buýt Chợ Lớn - A
Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm
Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm 16 xe buýt Lịch trình Tuyến đường và Điểm dừng (Đã cập nhật)
16 xe buýt (Bến Xe Buýt Tân Phú→Bến Xe Buýt Chợ Lớn - A) có 43 stops khởi hành từ Bến Xe Buýt Tân Phú và kết thúc tại Bến Xe Buýt Chợ Lớn - A.
Chọn bất kỳ 16 xe buýt stops nào bên dưới để tìm lịch trình thời gian thực được cập nhật và xem bản đồ tuyến đường của họ.
Chỉ đường: Bến Xe Buýt Tân Phú→Bến Xe Buýt Chợ Lớn - A (43 điểm dừng)
Bến Xe Buýt Tân Phú
Trạm Đài Liệt Sỹ
Mũi Tàu Cộng Hòa
Ngã Ba Chế Lan Viên
Chế Lan Viên
Trường Chinh
Lưu Chí Hiếu
Trung Tâm Văn Hóa Quận Tân Phú
Lê Trọng Tấn
Nguyễn Hữu Tiến
Trạm Bờ Bao Tân Thắng
Chợ Sơn Kỳ
ỦY Ban PhườNg Sơn Kỳ
Tân Quý
Trường Tiểu Học Tân Quý
Trạm Bình Long
Lò Thiêu
Ubnd Phường Bình Hưng Hòa
Phòng Khám Đa Khoa
Bưu Điện
Ngã 3 Ao Đôi
Công Ty Đại Càng Phát
Phòng Tiếp Dân
Thạch Cao Thanh Tài
Đất Mới
Quán Cau Xanh
Chợ Bình Trị Đông Cũ
Chợ Bình Trị Đông Mới
Làng Nướng Tây Nguyên
Lê Thái
Ao Cá Cây Bàng
Bình Trị Đông
Ấp Chiến Lược
Chợ Tân Hòa Đông
Trường Tiểu Học Trương Công Định
Chợ Phú Lâm
Coop Mart Phú Lâm
Cầu Ông Buông
Ngân Hàng Acb
Trường Nguyễn Đức Cảnh
Chùa Nam Phổ Đà
Lò Siêu
Bến Xe Buýt Chợ Lớn - A
Câu hỏi thường gặp 16
16 xe buýt bắt đầu hoạt động lúc mấy giờ
Những dịch vụ trên 16 xe buýt bắt đầu lúc 05:00 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
16 xe buýt ngừng hoạt động lúc nào?
Những dịch vụ trên 16 xe buýt dừng hoạt động lúc19:00 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
16 xe buýt đến lúc mấy giờ?
Khi nào thì chuyến Bến Xe Buýt Tân Phú→Bến Xe Buýt Chợ Lớn - A xe buýt đến? Kiểm tra thời gian đến trực tiếp để biết thời gian đến theo thời gian thực và xem lịch trình đầy đủ cho chuyến Bến Xe Buýt Tân Phú→Bến Xe Buýt Chợ Lớn - A xe buýt gần nhất với vị trí của bạn.
Có 16 xe buýt điểm dừng gần tôi không?
Nhấp vào đây để xem 16 xe buýt điểm dừng gần nhất.
Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm 16 xe buýt Bản đồ Tuyến đường - Bến Xe Buýt Tân Phú→Bến Xe Buýt Chợ Lớn - A
Lịch trình 16 xe buýt
16 xe buýt tuyến đường hoạt động mỗi ngày. Lịch trình theo giờ bình thường: 05:00 - 19:00
Ngày | Giờ hoạt động | Tần số (phút) |
---|---|---|
T2 | 05:00 - 19:00 | 15 - 20 |
T3 | 05:00 - 19:00 | 15 - 20 |
T4 | 05:00 - 19:00 | 15 - 20 |
T5 | 05:00 - 19:00 | 15 - 20 |
T6 | 05:00 - 19:00 | 15 - 20 |
T7 | 05:00 - 19:00 | 15 - 20 |
CN | 05:00 - 19:00 | 15 - 20 |
Cảnh báo dịch vụ Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm xe buýt
Xem tất cả thông tin cập nhật trên 16 (từ Bến Xe Buýt Tân Phú), bao gồm thông tin trạng thái theo thời gian thực, tình trạng trễ chuyến xe buýt, các thay đổi về tuyến đường, thay đổi vị trí điểm dừng và mọi thay đổi dịch vụ khác. Xem bản đồ theo thời gian thực của 16 (Bến Xe Buýt Tân Phú→Bến Xe Buýt Chợ Lớn - A) và theo dõi xe buýt di chuyển trên bản đồ. Hãy tải xuống ứng dụng để tìm hiểu ngay mọi thông tin về Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm.
Giá vé 16 tuyến xe buýt
Giá Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm 16 (Bến Xe Buýt Tân Phú→Bến Xe Buýt Chợ Lớn - A) có thể thay đổi dựa trên một số yếu tố. Để biết thêm thông tin về giá vé Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm, vui lòng tham khảo ứng dụng Moovit hoặc trang web chính thức của Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm.
16 (Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm)
Điểm dừng chân đầu tiên của tuyến đường 16 xe buýt là Bến Xe Buýt Tân Phú và điểm dừng cuối cùng là Bến Xe Buýt Chợ Lớn - A. 16 (Bến Xe Buýt Tân Phú→Bến Xe Buýt Chợ Lớn - A) hoạt động trong mỗi ngày.
Thông tin bổ sung: 16 có 43 stops và tổng thời lượng chuyến đi trên tuyến đường này là khoảng 43 phút.
Bạn đang trên đường đi? Xem lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng tin tưởng Moovit là ứng dụng trung chuyển công cộng tốt nhất. Moovit cung cấp cho bạn tuyến đường được đề xuất Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm, trình theo dõi xe buýt thời gian thực, hướng dẫn đường đi trực tiếp, bản đồ tuyến đường trong Thành phố Hồ Chí Minh và giúp tìm 16 xe buýt stops gần bạn nhất. Không có internet ư? Hãy tải bản đồ PDF ngoại tuyến và lịch trình xe buýt cho 16 xe buýt để thực hiện chuyến đi của bạn.
Trình theo dõi tuyến 16 xe buýt trong thời gian thực
Theo dõi tuyến đường 16 (Bến Xe Buýt Tân Phú→Bến Xe Buýt Chợ Lớn - A) trên bản đồ trực tiếp trong thời gian thực và theo dõi vị trí khi di chuyển giữa các trạm. Sử dụng Moovit làm trình theo dõi tuyến đường 16 xe buýt hoặc ứng dụng theo dõi Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm xe buýt trực tiếp và không bao giờ bỏ lỡ xe buýt của bạn.
Sử dụng ứng dụng để lập kế hoạch chuyến đi cho Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm hoặc lập kế hoạch chuyến đi cho tàu hỏa, xe buýt hoặc phà để lên kế hoạch cho tuyến đường của bạn quanh Thành phố Hồ Chí Minh. Công cụ lập kế hoạch chuyến đi hiển thị dữ liệu cập nhật cho Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm và bất kỳ xe buýt nào, kể cả tuyến 16, trong Thành phố Hồ Chí Minh
16 - Hướng Thay thế
Các tuyến Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm trong Thành phố Hồ Chí Minh
- 08 - Bến xe buýt Quận 8 - Đại học Quốc gia/ Lịch trình
- 43 - Bến xe Miền Đông - Phà Cát Lái/ Lịch trình
- 102 - Bến xe buýt Sài Gòn - Nguyễn Văn Linh - Bến xe Miền Tây/ Lịch trình
- 84 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Tân Túc/ Lịch trình
- 20 - Bến Thành - Nhà Bè/ Lịch trình
- 15 - Chợ Phú Định - Đầm Sen/ Lịch trình
- SWB1 - Bạch Đằng - Linh Đông/ Lịch trình
- 127 - An Thới Đông - Ngã ba Bà Xán/ Lịch trình
- 72 - Bến xe buýt Sài Gòn - Hiệp Phước/ Lịch trình
- 70-1 - Bến xe Củ Chi - Bến xe Tây Ninh/ Lịch trình
- 58 - Bến xe Ngã tư Ga - Khu công nghiệp Đông Nam/ Lịch trình
- 60-7 - Bến xe buýt Tân Phú - Bến xe Biên Hòa/ Lịch trình
- 30 - Chợ Tân Hương - Đại học Quốc gia/ Lịch trình
- 62-8 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Bến xe Tân An/ Lịch trình
- 63-1 - Bến xe buýt Tân Phú - Bến xe Tiền Giang/ Lịch trình
- 65 - Bến Thành - Cách Mạng Tháng Tám - Bến xe An Sương/ Lịch trình
- 25 - Bến Xe buýt Quận 8 - Khu dân cư Vĩnh Lộc A/ Lịch trình
- 45 - Đại học Kinh tế - Bến Thành - Bến xe Miền Đông/ Lịch trình
- 67 - Bến xe Miền Đông (cũ) - Bến xe Miền Đông (mới)/ Lịch trình
- 151 - Bến xe Miền Tây - Bến xe An Sương/ Lịch trình