Tuyến 160
(B) Nam Thăng Long→(A) Kim Lũ
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội 160 xe buýt Lịch trình Tuyến đường và Điểm dừng (Đã cập nhật)
160 xe buýt ((B) Nam Thăng Long→(A) Kim Lũ) có 27 stops khởi hành từ (B) Nam Thăng Long và kết thúc tại (A) Kim Lũ.
Chọn bất kỳ 160 xe buýt stops nào bên dưới để tìm lịch trình thời gian thực được cập nhật và xem bản đồ tuyến đường của họ.
Chỉ đường: (B) Nam Thăng Long→(A) Kim Lũ (27 điểm dừng)
(B) Nam Thăng Long
373 Phạm Văn Đồng
189 Phạm Văn Đồng
Doanh Trại Qđnd - Thôn Viên Nội
Ubnd Xã Vân Nội
Cạnh Số Nhà 38 Đường Bắc Hồng
Ubnd Xã Bắc Hồng
Đối Diện Số Nhà 26 Khu 3- Ql2
Bưu Điện Phú Minh - Km 3 Quốc Lộ 2
Cạnh Đường Vào Chùa Hưng Long - Km 2+450 Quốc Lộ 2
Số 82 Ql2 Phú Minh - Sóc Sơn
Số 254 Đường 2 Phủ Lỗ - Sóc Sơn
Số 36b Ql2 Phủ Lỗ - Sóc Sơn
Số 67 Đường 3 Phủ Lỗ - Sóc Sơn
Đối Diện Chợ Phủ Lỗ - Km 18+650 Quốc Lộ 3
Nhà 57 - Phù Lỗ - Ql3
Công Ty Tnhh Toàn Năng - Phủ Lỗ
Quầy Thuốc Phú Minh - Đường 16 - Sóc Sơn
Công Ty Tnhh - Mtv Cơ Khí 17 - Phủ Lỗ
Nhà Văn Hóa Thôn Cả - Xuân Kỳ - Kim Lũ
Nhà Văn Hóa Thôn Xuân Dương - Kim Lũ
Đối Diện Trường Thcs Kim Lũ
Cây Xăng Đường 16 - Thu Thủy
Gần Ubnd Xã Kim Lũ
Kim Lũ Thượng1 - Đê Lương Phúc
Đền Thánh Tam Giang - Kim Lũ Trung - Đê Lương Phúc
(A) Kim Lũ
Câu hỏi thường gặp 160
160 xe buýt bắt đầu hoạt động lúc mấy giờ
Những dịch vụ trên 160 xe buýt bắt đầu lúc 05:00 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
160 xe buýt ngừng hoạt động lúc nào?
Những dịch vụ trên 160 xe buýt dừng hoạt động lúc19:50 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
160 xe buýt đến lúc mấy giờ?
Khi nào thì chuyến (B) Nam Thăng Long→(A) Kim Lũ Xe buýt đến? Kiểm tra thời gian đến trực tiếp để biết thời gian đến theo thời gian thực và xem lịch trình đầy đủ cho chuyến (B) Nam Thăng Long→(A) Kim Lũ Xe buýt gần nhất với vị trí của bạn.
Giá vé cho 160 ((B) Nam Thăng Long→(A) Kim Lũ) xe buýt là bao nhiêu?
Giá vé cho (B) Nam Thăng Long→(A) Kim Lũ ((B) Nam Thăng Long→(A) Kim Lũ) xe buýt vào khoảng ₫9000.00.
Có 160 xe buýt điểm dừng gần tôi không?
Nhấp vào đây để xem 160 xe buýt điểm dừng gần nhất.
Lịch trình 160 xe buýt
160 xe buýt tuyến đường hoạt động mỗi ngày. Lịch trình theo giờ bình thường: 05:00 - 19:50
Ngày | Giờ hoạt động | Tần số (phút) |
---|---|---|
T2 | 05:00 - 19:50 | 10 |
T3 | 05:00 - 19:50 | 10 |
T4 | 05:00 - 19:50 | 10 |
T5 | 05:00 - 19:50 | 10 |
T6 | 05:00 - 19:50 | 10 |
T7 | 05:00 - 19:50 | 10 |
CN | 05:00 - 19:50 | 10 |
Cảnh báo dịch vụ Hanoibus - Xe buýt Hà Nội
Xem tất cả thông tin cập nhật trên 160 (từ (B) Nam Thăng Long), bao gồm thông tin trạng thái theo thời gian thực, tình trạng trễ chuyến xe buýt, các thay đổi về tuyến đường, thay đổi vị trí điểm dừng và mọi thay đổi dịch vụ khác. Xem bản đồ theo thời gian thực của 160 ((B) Nam Thăng Long→(A) Kim Lũ) và theo dõi xe buýt di chuyển trên bản đồ. Hãy tải xuống ứng dụng để tìm hiểu ngay mọi thông tin về Hanoibus - Xe buýt Hà Nội.
Giá vé 160 tuyến xe buýt
Giá vé chuyến Hanoibus - Xe buýt Hà Nội 160 ((B) Nam Thăng Long→(A) Kim Lũ) là khoảng ₫9000.00. Giá có thể thay đổi dựa trên một số yếu tố. Để biết thêm thông tin về giá vé của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội, vui lòng tham khảo ứng dụng Moovit hoặc trang web chính thức của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội.
160 (Hanoibus - Xe buýt Hà Nội)
Điểm dừng chân đầu tiên của tuyến đường 160 xe buýt là (B) Nam Thăng Long và điểm dừng cuối cùng là (A) Kim Lũ. 160 ((B) Nam Thăng Long→(A) Kim Lũ) hoạt động trong mỗi ngày.
Thông tin bổ sung: 160 có 27 stops và tổng thời lượng chuyến đi trên tuyến đường này là khoảng 52 phút.
Bạn đang trên đường đi? Xem lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng tin tưởng Moovit là ứng dụng trung chuyển công cộng tốt nhất. Moovit cung cấp cho bạn tuyến đường được đề xuất Hanoibus - Xe buýt Hà Nội, trình theo dõi xe buýt thời gian thực, hướng dẫn đường đi trực tiếp, bản đồ tuyến đường trong Hà Nội và giúp tìm 160 xe buýt stops gần bạn nhất. Không có internet ư? Hãy tải bản đồ PDF ngoại tuyến và lịch trình xe buýt cho 160 xe buýt để thực hiện chuyến đi của bạn.
Trình theo dõi tuyến 160 Xe buýt trong thời gian thực
Theo dõi tuyến đường 160 ((B) Nam Thăng Long→(A) Kim Lũ) trên bản đồ trực tiếp trong thời gian thực và theo dõi vị trí khi di chuyển giữa các trạm. Sử dụng Moovit làm trình theo dõi tuyến đường 160 xe buýt hoặc ứng dụng theo dõi Hanoibus - Xe buýt Hà Nội xe buýt trực tiếp và không bao giờ bỏ lỡ xe buýt của bạn.
Sử dụng ứng dụng để lập kế hoạch chuyến đi cho Hanoibus - Xe buýt Hà Nội hoặc lập kế hoạch chuyến đi cho Xe buýt để lên kế hoạch cho tuyến đường của bạn quanh Hà Nội. Công cụ lập kế hoạch chuyến đi hiển thị dữ liệu cập nhật cho Hanoibus - Xe buýt Hà Nội và bất kỳ xe buýt nào, kể cả tuyến 160, trong Hà Nội
160 - Hướng Thay thế
Các tuyến Hanoibus - Xe buýt Hà Nội trong Hà Nội
- 30CT - Khu đô thị Gamuda - Bến xe Mỹ Đình/ Lịch trình
- 06A - Bến xe Giáp Bát - Cầu Giẽ/ Lịch trình
- 02 - Bác Cổ - Bến xe Yên Nghĩa/ Lịch trình
- 50 - Long Biên - Khu đô thị Vân Canh/ Lịch trình
- 101B - Bến xe Giáp Bát - Đại Cường (Ứng Hòa)/ Lịch trình
- 59 - Đông Anh ( Xã Xuân Nộn ) - Học viện Nông nghiệp Việt Nam/ Lịch trình
- 16 - Bến xe Mỹ Đình - Bến xe Nước Ngầm/ Lịch trình
- 146 - Hào Nam (ga Cát Linh) - Hào Nam (ga Cát Linh)/ Lịch trình
- 29 - BX Giáp Bát - Tân Lập/ Lịch trình
- 11 - Công viên Thống Nhất - Học viện Nông Nghiệp VIệt Nam/ Lịch trình
- 56B - Học viện Phật Giáo VN - Xuân Giang - Bắc Phú - Học viện Phật Giáo VN/ Lịch trình
- E07 - Long Biên - KĐT Smart City/ Lịch trình
- E08 - Khu Liên Cơ Quan Sở Ngành HN - KĐT Times City/ Lịch trình
- 158 - Bến xe Yên Nghĩa - Khu đô thị Đặng Xá (Gia Lâm)/ Lịch trình
- 114 - Bến xe Yên Nghĩa - Miếu Môn/ Lịch trình
- 48 - Bến xe Nước Ngầm - Chương Dương - Phúc Lợi (Chung cư Ruby City)/ Lịch trình
- E02 - Hào Nam - KĐT Ocean Park/ Lịch trình
- 12 - Công viên Nghĩa Đô - Khánh Hà (Thường Tín)./ Lịch trình
- 119 - Hòa Lạc - Bất Bạt (Ba Vì)/ Lịch trình
- 112 - Nam Thăng Long - Thạch Đà (Mê Linh)/ Lịch trình