Tuyến DL01
Tuyến xe du lịch vòng khu vực trung tâm thành phố
Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm
Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm DL01 xe buýt Lịch trình Tuyến đường và Điểm dừng (Đã cập nhật)
DL01 xe buýt (Công Xã Paris→Công Xã Paris) là một tuyến vòng tròn có 11 điểm dừng, khởi hành từ Công Xã Paris.
Chọn bất kỳ DL01 xe buýt stops nào bên dưới để tìm lịch trình thời gian thực được cập nhật và xem bản đồ tuyến đường của họ.
Chỉ đường: Công Xã Paris→Công Xã Paris (11 điểm dừng)
Công Xã Paris
Bảo Tàng Lịch Sử Việt Nam
Bảo Tàng Chứng Tích Chiến Tranh
Nguyễn Thị Nghĩa
Trạm Trung Chuyển Trên Đường Hàm Nghi
Hồ Tùng Mậu
Bến Bạch Đằng
Bến Bạch Đằng
Lê Lợi
Dinh Độc Lập
Công Xã Paris
Câu hỏi thường gặp DL01
DL01 xe buýt bắt đầu hoạt động lúc mấy giờ
DL01 xe buýt sẵn có 24/7
DL01 xe buýt ngừng hoạt động lúc nào?
DL01 xe buýt hoạt động 24/7
DL01 xe buýt đến lúc mấy giờ?
Khi nào thì chuyến Tuyến xe du lịch vòng khu vực trung tâm thành phố xe buýt đến? Kiểm tra thời gian đến trực tiếp để biết thời gian đến theo thời gian thực và xem lịch trình đầy đủ cho chuyến Tuyến xe du lịch vòng khu vực trung tâm thành phố xe buýt gần nhất với vị trí của bạn.
Có DL01 xe buýt điểm dừng gần tôi không?
Nhấp vào đây để xem DL01 xe buýt điểm dừng gần nhất.
Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm DL01 xe buýt Bản đồ Tuyến đường - Công Xã Paris→Công Xã Paris
Lịch trình DL01 xe buýt
DL01 xe buýt tuyến đường hoạt động mỗi ngày. Lịch trình theo giờ bình thường: 24 giờ
Ngày | Giờ hoạt động | Tần số (phút) |
---|---|---|
T2 | 24 giờ | 60 |
T3 | 24 giờ | 60 |
T4 | 24 giờ | 60 |
T5 | 24 giờ | 60 |
T6 | 24 giờ | 60 |
T7 | 24 giờ | 60 |
CN | 24 giờ | 60 |
Cảnh báo dịch vụ Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm xe buýt
Xem tất cả thông tin cập nhật trên DL01 (từ Công Xã Paris), bao gồm thông tin trạng thái theo thời gian thực, tình trạng trễ chuyến xe buýt, các thay đổi về tuyến đường, thay đổi vị trí điểm dừng và mọi thay đổi dịch vụ khác. Xem bản đồ theo thời gian thực của DL01 (Công Xã Paris→Công Xã Paris) và theo dõi xe buýt di chuyển trên bản đồ. Hãy tải xuống ứng dụng để tìm hiểu ngay mọi thông tin về Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm.
Giá vé DL01 tuyến xe buýt
Giá Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm DL01 (Công Xã Paris→Công Xã Paris) có thể thay đổi dựa trên một số yếu tố. Để biết thêm thông tin về giá vé Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm, vui lòng tham khảo ứng dụng Moovit hoặc trang web chính thức của Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm.
DL01 (Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm)
Điểm dừng chân đầu tiên của tuyến đường DL01 xe buýt là Công Xã Paris và điểm dừng cuối cùng là Công Xã Paris. DL01 (Công Xã Paris→Công Xã Paris) hoạt động trong mỗi ngày.
Thông tin bổ sung: DL01 có 11 stops và tổng thời lượng chuyến đi trên tuyến đường này là khoảng 16 phút.
Bạn đang trên đường đi? Xem lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng tin tưởng Moovit là ứng dụng trung chuyển công cộng tốt nhất. Moovit cung cấp cho bạn tuyến đường được đề xuất Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm, trình theo dõi xe buýt thời gian thực, hướng dẫn đường đi trực tiếp, bản đồ tuyến đường trong Thành phố Hồ Chí Minh và giúp tìm DL01 xe buýt stops gần bạn nhất. Không có internet ư? Hãy tải bản đồ PDF ngoại tuyến và lịch trình xe buýt cho DL01 xe buýt để thực hiện chuyến đi của bạn.
Trình theo dõi tuyến DL01 xe buýt trong thời gian thực
Theo dõi tuyến đường DL01 (Công Xã Paris→Công Xã Paris) trên bản đồ trực tiếp trong thời gian thực và theo dõi vị trí khi di chuyển giữa các trạm. Sử dụng Moovit làm trình theo dõi tuyến đường DL01 xe buýt hoặc ứng dụng theo dõi Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm xe buýt trực tiếp và không bao giờ bỏ lỡ xe buýt của bạn.
Sử dụng ứng dụng để lập kế hoạch chuyến đi cho Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm hoặc lập kế hoạch chuyến đi cho tàu hỏa, xe buýt hoặc phà để lên kế hoạch cho tuyến đường của bạn quanh Thành phố Hồ Chí Minh. Công cụ lập kế hoạch chuyến đi hiển thị dữ liệu cập nhật cho Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm và bất kỳ xe buýt nào, kể cả tuyến DL01, trong Thành phố Hồ Chí Minh
Các tuyến Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm trong Thành phố Hồ Chí Minh
- 61-3 - Bến xe An Sương - Thủ Dầu Một/ Lịch trình
- 38 - Khu dân cư Tân Quy - Bến Thành - Đầm Sen/ Lịch trình
- 77 - Đồng Hòa - Cần Thạnh/ Lịch trình
- 100 - Bến xe Củ Chi - Cầu Tân Thái/ Lịch trình
- 23 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Ngã ba Giồng - Cầu Lớn/ Lịch trình
- 20 - Bến Thành - Nhà Bè/ Lịch trình
- 94 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Bến xe Củ Chi/ Lịch trình
- 60-5 - Bến xe An Sương - Bến xe Biên Hòa/ Lịch trình
- 72-1 - Sân bay Tân Sơn Nhất – Đường cao tốc – Bến xe Vũng Tàu/ Lịch trình
- 04 - Bến Thành - Cộng Hòa - Bến xe An Sương/ Lịch trình
- 76 - Long Phước - Bến xe Miền Đông mới/ Lịch trình
- 128 - Tân Điền - An Nghĩa/ Lịch trình
- 64 - Bến xe Miền Đông - Đầm Sen/ Lịch trình
- 70-5 - Bố Heo - Lộc Hưng/ Lịch trình
- 75 - Bến xe buýt Sài Gòn - Cần Giờ/ Lịch trình
- 79 - Bến xe Củ Chi - Đền Bến Dược/ Lịch trình
- 65 - Bến Thành - Cách Mạng Tháng Tám - Bến xe An Sương/ Lịch trình
- 61-7 - Bến đò Bình Mỹ - Bến xe Bình Dương/ Lịch trình
- 14 - Bến xe Miền Đông - 3/2 - Bến xe Miền Tây/ Lịch trình
- 151 - Bến xe Miền Tây - Bến xe An Sương/ Lịch trình