Tuyến E09
Khu Liên Cơ Quan Sở Ngành Hà Nội (Vườn Hoa Lạc Long Quân) - E09→Smart City - E09
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội E09 xe buýt Lịch trình Tuyến đường và Điểm dừng (Đã cập nhật)
E09 xe buýt (Khu Liên Cơ Quan Sở Ngành Hà Nội (Vườn Hoa Lạc Long Quân) - E09→Smart City - E09) có 32 stops khởi hành từ Khu Liên Cơ Quan Sở Ngành Hà Nội (Vườn Hoa Lạc Long Quân) - E09 và kết thúc tại Smart City - E09.
Chọn bất kỳ E09 xe buýt stops nào bên dưới để tìm lịch trình thời gian thực được cập nhật và xem bản đồ tuyến đường của họ.
Chỉ đường: Khu Liên Cơ Quan Sở Ngành Hà Nội (Vườn Hoa Lạc Long Quân) - E09→Smart City - E09 (32 điểm dừng)
Khu Liên Cơ Quan Sở Ngành Hà Nội (Vườn Hoa Lạc Long Quân) - E09
Đối Diện Ubnd Phường Nhật Tân - 399 Âu Cơ
Ngã 3 Âu Cơ -- Yên Phụ
197 Nghi Tàm (Đối Diện Ngõ 276)
Trước Số Nhà 115 - 117 Nghi Tàm
Trường Mạc Đĩnh Chi - Yên Phụ (Đường Xe Buýt)
Qua Nút Giao Cửa Bắc 120m - Yên Phụ (Đường Xe Buýt)
Trước Nút Giao Hàng Than 70m - Yên Phụ (Đường Xe Buýt)
E3.3 Điểm Trung Chuyển Long Biên
10-12 Quán Thánh
86 Quán Thánh - Bộ Chỉ Huy Quân Sự Quận Ba Đình
Ngã 3 Hoàng Diệu - Hoàng Văn Thụ
34 - 36 Hoàng Diệu
Bệnh Viện Xanhpon - 12 Chu Văn An
92-94 Tôn Đức Thắng
160 Tôn Đức Thắng
276 Tôn Đức Thắng
142-144 Nguyễn Lương Bằng
Gò Đống Đa - Tây Sơn
290 Tây Sơn
Tòa Nhà King Palace - 108 Nguyễn Trãi
Chợ Thượng Đình - 224 Nguyễn Trãi
322 Nguyễn Trãi
386 Nguyễn Trãi - Cục Sở Hữu Trí Tuệ
90 Khuất Duy Tiến
162 Khuất Duy Tiến (Đối Diện Khu Dân Cư 11 - Tổ Dân Phố 32 Phường Thanh Xuân Bắc).
Đối Diện 289a Khuất Duy Tiến - Vinaconex1
Ngã 3 Miếu Đầm - Đại Lộ Thăng Long
Nhà Ct3a Kđt Mễ Trì Thượng - Đại Lộ Thăng Long
Tường Rào Sân Golf Mỹ Đình Pearl - Đại Lộ Thăng Long
Xóm La, Đại Mỗ - Đại Lộ Thăng Long
Smart City - E09
Câu hỏi thường gặp E09
E09 xe buýt bắt đầu hoạt động lúc mấy giờ
Những dịch vụ trên E09 xe buýt bắt đầu lúc 05:00 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
E09 xe buýt ngừng hoạt động lúc nào?
Những dịch vụ trên E09 xe buýt dừng hoạt động lúc21:00 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
E09 xe buýt đến lúc mấy giờ?
Khi nào thì chuyến Khu Liên Cơ Quan Sở Ngành Hà Nội (Vườn Hoa Lạc Long Quân) - E09→Smart City - E09 xe buýt đến? Kiểm tra thời gian đến trực tiếp để biết thời gian đến theo thời gian thực và xem lịch trình đầy đủ cho chuyến Khu Liên Cơ Quan Sở Ngành Hà Nội (Vườn Hoa Lạc Long Quân) - E09→Smart City - E09 xe buýt gần nhất với vị trí của bạn.
Giá vé cho E09 (Khu Liên Cơ Quan Sở Ngành Hà Nội (Vườn Hoa Lạc Long Quân) - E09→Smart City - E09) xe buýt là bao nhiêu?
Giá vé cho Khu Liên Cơ Quan Sở Ngành Hà Nội (Vườn Hoa Lạc Long Quân) - E09→Smart City - E09 (Khu Liên Cơ Quan Sở Ngành Hà Nội (Vườn Hoa Lạc Long Quân) - E09→Smart City - E09) xe buýt vào khoảng ₫7000.00.
Có E09 xe buýt điểm dừng gần tôi không?
Nhấp vào đây để xem E09 xe buýt điểm dừng gần nhất.
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội E09 xe buýt Bản đồ Tuyến đường - Khu Liên Cơ Quan Sở Ngành Hà Nội (Vườn Hoa Lạc Long Quân) - E09→Smart City - E09
Lịch trình E09 xe buýt
E09 xe buýt tuyến đường hoạt động mỗi ngày. Lịch trình theo giờ bình thường: 05:00 - 21:00
Ngày | Giờ hoạt động | Tần số (phút) |
---|---|---|
T2 | 05:00 - 21:00 | 20 |
T3 | 05:00 - 21:00 | 20 |
T4 | 05:00 - 21:00 | 20 |
T5 | 05:00 - 21:00 | 20 |
T6 | 05:00 - 21:00 | 20 |
T7 | 05:00 - 21:00 | 20 |
CN | 05:00 - 21:00 | 20 |
Cảnh báo dịch vụ Hanoibus - Xe buýt Hà Nội
Xem tất cả thông tin cập nhật trên E09 (từ Khu Liên Cơ Quan Sở Ngành Hà Nội (Vườn Hoa Lạc Long Quân) - E09), bao gồm thông tin trạng thái theo thời gian thực, tình trạng trễ chuyến xe buýt, các thay đổi về tuyến đường, thay đổi vị trí điểm dừng và mọi thay đổi dịch vụ khác. Xem bản đồ theo thời gian thực của E09 (Khu Liên Cơ Quan Sở Ngành Hà Nội (Vườn Hoa Lạc Long Quân) - E09→Smart City - E09) và theo dõi xe buýt di chuyển trên bản đồ. Hãy tải xuống ứng dụng để tìm hiểu ngay mọi thông tin về Hanoibus - Xe buýt Hà Nội.
Giá vé E09 tuyến xe buýt
Giá vé chuyến Hanoibus - Xe buýt Hà Nội E09 (Khu Liên Cơ Quan Sở Ngành Hà Nội (Vườn Hoa Lạc Long Quân) - E09→Smart City - E09) là khoảng ₫7000.00. Giá có thể thay đổi dựa trên một số yếu tố. Để biết thêm thông tin về giá vé của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội, vui lòng tham khảo ứng dụng Moovit hoặc trang web chính thức của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội.
E09 (Hanoibus - Xe buýt Hà Nội)
Điểm dừng chân đầu tiên của tuyến đường E09 xe buýt là Khu Liên Cơ Quan Sở Ngành Hà Nội (Vườn Hoa Lạc Long Quân) - E09 và điểm dừng cuối cùng là Smart City - E09. E09 (Khu Liên Cơ Quan Sở Ngành Hà Nội (Vườn Hoa Lạc Long Quân) - E09→Smart City - E09) hoạt động trong mỗi ngày.
Thông tin bổ sung: E09 có 32 stops và tổng thời lượng chuyến đi trên tuyến đường này là khoảng 46 phút.
Bạn đang trên đường đi? Xem lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng tin tưởng Moovit là ứng dụng trung chuyển công cộng tốt nhất. Moovit cung cấp cho bạn tuyến đường được đề xuất Hanoibus - Xe buýt Hà Nội, trình theo dõi xe buýt thời gian thực, hướng dẫn đường đi trực tiếp, bản đồ tuyến đường trong Hà Nội và giúp tìm E09 xe buýt stops gần bạn nhất. Không có internet ư? Hãy tải bản đồ PDF ngoại tuyến và lịch trình xe buýt cho E09 xe buýt để thực hiện chuyến đi của bạn.
Trình theo dõi tuyến E09 xe buýt trong thời gian thực
Theo dõi tuyến đường E09 (Khu Liên Cơ Quan Sở Ngành Hà Nội (Vườn Hoa Lạc Long Quân) - E09→Smart City - E09) trên bản đồ trực tiếp trong thời gian thực và theo dõi vị trí khi di chuyển giữa các trạm. Sử dụng Moovit làm trình theo dõi tuyến đường E09 xe buýt hoặc ứng dụng theo dõi Hanoibus - Xe buýt Hà Nội xe buýt trực tiếp và không bao giờ bỏ lỡ xe buýt của bạn.
Sử dụng ứng dụng để lập kế hoạch chuyến đi cho Hanoibus - Xe buýt Hà Nội hoặc lập kế hoạch chuyến đi cho xe buýt để lên kế hoạch cho tuyến đường của bạn quanh Hà Nội. Công cụ lập kế hoạch chuyến đi hiển thị dữ liệu cập nhật cho Hanoibus - Xe buýt Hà Nội và bất kỳ xe buýt nào, kể cả tuyến E09, trong Hà Nội
Các tuyến Hanoibus - Xe buýt Hà Nội trong Hà Nội
- 11 - Công viên Thống Nhất - Học viện Nông Nghiệp VIệt Nam/ Lịch trình
- 04 - Long Biên - Bệnh viện Nội tiết trung ương cơ sở 2/ Lịch trình
- 03B - Bến xe Nước Ngầm - Giang Biên (Long Biên)/ Lịch trình
- 110 - BX Sơn Tây - Minh Quang (Ba Vì)/ Lịch trình
- 94 - Bến xe Giáp Bát - Kim Bài/ Lịch trình
- 07 - Cầu Giấy (bãi đỗ xe buýt Cầu Giấy) - Sân bay Nội Bài (điểm đỗ T1)/ Lịch trình
- 143 - Hào Nam (Ga Cát Linh) - Thị trấn Đông Anh (ngã ba xay sát Đông Quan)/ Lịch trình
- 55A - Khu đô thị Times City - Cầu Giấy/ Lịch trình
- 109 - Bến xe Mỹ Đình (quảng trường bến xe Mỹ Đình) - Sân bay Nội Bài (điểm đỗ xe buýt, nhà ga T1)./ Lịch trình
- 62 - Bến xe Yên Nghĩa - Bến xe Thường Tín/ Lịch trình
- 101B - Bến xe Giáp Bát - Đại Cường (Ứng Hòa)/ Lịch trình
- 87 - Bến xe Mỹ Đình - Quốc Oai - Xuân Mai/ Lịch trình
- 29 - BX Giáp Bát - Tân Lập/ Lịch trình
- 112 - Nam Thăng Long - Thạch Đà (Mê Linh)/ Lịch trình
- 89 - Bến xe Yên Nghĩa - Thạch Thất - Bến xe Sơn Tây/ Lịch trình
- 163 - Bến xe Yên Nghĩa. - Nhổn (vị trí đỗ xe buýt - điểm trung chuyển xe buýt Nhổn)/ Lịch trình
- 65 - Thụy Lâm (Đông Anh) - Long Biên/ Lịch trình
- 56B - Học viện Phật Giáo VN - Xuân Giang - Bắc Phú - Học viện Phật Giáo VN/ Lịch trình
- 25 - BV Nhiệt đới TW Cơ sở 2 - Bến xe Giáp Bát/ Lịch trình
- 106 - KĐT Mỗ Lao - TTTM Aeon Mall Long Biên/ Lịch trình