Lịch trình 51 - TrạM DừNg Toà Nhà Becamex (Trả Khách)→Nhà Ở An Sinh Xã Hội Định Hoà - Trạm Số 1
Lịch trình chủ nhật đến thứ bảy
Nhà ga | Khởi hành #1 | Khởi hành #2 | Khởi hành #3 | Khởi hành #4 | Khởi hành #5 | Khởi hành #6 | Khởi hành #7 | Khởi hành #8 | Khởi hành #9 | Khởi hành #10 | Khởi hành #11 | Khởi hành #12 | Khởi hành #13 | Khởi hành #14 | Khởi hành #15 |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
TrạM DừNg Toà Nhà Becamex (Trả Khách) | 07:00 | 08:00 | 09:00 | 10:00 | 11:00 | 12:00 | 13:00 | 14:00 | 15:00 | 16:00 | 17:00 | 18:00 | 18:40 | 19:20 | 20:00 |
Sân Vận Động Gò Đậu | 07:01 | 08:01 | 09:01 | 10:01 | 11:01 | 12:01 | 13:01 | 14:01 | 15:01 | 16:01 | 17:01 | 18:01 | 18:41 | 19:21 | 20:01 |
Bến Xe Khách Tỉnh Bình Dương | 07:03 | 08:03 | 09:03 | 10:02 | 11:02 | 12:02 | 13:02 | 14:02 | 15:03 | 16:03 | 17:03 | 18:03 | 18:43 | 19:23 | 20:02 |
Ngã Ba Lò Chén | 07:06 | 08:06 | 09:06 | 10:05 | 11:05 | 12:05 | 13:05 | 14:05 | 15:06 | 16:06 | 17:06 | 18:06 | 18:46 | 19:26 | 20:04 |
Nhà Sách Bình Minh | 07:08 | 08:08 | 09:08 | 10:07 | 11:07 | 12:07 | 13:07 | 14:07 | 15:08 | 16:08 | 17:08 | 18:08 | 18:48 | 19:28 | 20:06 |
Công Viên Phú Cường | 07:09 | 08:09 | 09:09 | 10:08 | 11:08 | 12:08 | 13:08 | 14:08 | 15:09 | 16:09 | 17:09 | 18:09 | 18:49 | 19:29 | 20:07 |
Chùa Bà Thiên Hậu | 07:10 | 08:10 | 09:10 | 10:09 | 11:09 | 12:09 | 13:09 | 14:09 | 15:10 | 16:10 | 17:10 | 18:10 | 18:50 | 19:30 | 20:08 |
Bệnh Viện Phụ Sản Nhi Bình Dương | 07:12 | 08:12 | 09:12 | 10:10 | 11:10 | 12:10 | 13:10 | 14:10 | 15:12 | 16:12 | 17:12 | 18:12 | 18:52 | 19:32 | 20:09 |
Chợ Cây Dừa | 07:14 | 08:14 | 09:14 | 10:12 | 11:12 | 12:12 | 13:12 | 14:12 | 15:14 | 16:14 | 17:14 | 18:14 | 18:54 | 19:34 | 20:11 |
Công An Phường Hiệp Thành | 07:15 | 08:15 | 09:15 | 10:13 | 11:13 | 12:13 | 13:13 | 14:13 | 15:15 | 16:15 | 17:15 | 18:15 | 18:55 | 19:35 | 20:12 |
Thư Viện Tỉnh Bình Dương | 07:16 | 08:16 | 09:16 | 10:13 | 11:13 | 12:13 | 13:13 | 14:13 | 15:16 | 16:16 | 17:16 | 18:16 | 18:56 | 19:36 | 20:12 |
Bệnh Viện Đa Khoa Tỉnh Bình Dương | 07:17 | 08:17 | 09:17 | 10:14 | 11:14 | 12:14 | 13:14 | 14:14 | 15:17 | 16:17 | 17:17 | 18:17 | 18:57 | 19:37 | 20:13 |
Ngã Tư Pnt - Nguyễn Đức Thuận | 07:19 | 08:19 | 09:19 | 10:16 | 11:16 | 12:16 | 13:16 | 14:16 | 15:19 | 16:19 | 17:19 | 18:19 | 18:59 | 19:39 | 20:15 |
Trường Trung Tiểu Học Petrus Ký | 07:21 | 08:21 | 09:21 | 10:17 | 11:17 | 12:17 | 13:17 | 14:17 | 15:21 | 16:21 | 17:21 | 18:21 | 19:01 | 19:41 | 20:16 |
Ngã Tư Phạm Ngọc Thạch - Mỹ Phước Tân Vạn | 07:22 | 08:22 | 09:22 | 10:19 | 11:19 | 12:19 | 13:19 | 14:19 | 15:22 | 16:22 | 17:22 | 18:22 | 19:02 | 19:42 | 20:17 |
Trung Tâm Văn Hóa Thể Thao Tp. Tdm | 07:25 | 08:25 | 09:25 | 10:21 | 11:21 | 12:21 | 13:21 | 14:21 | 15:25 | 16:25 | 17:25 | 18:25 | 19:05 | 19:45 | 20:19 |
Ngã Tư Phạm Ngọc Thạch - Trần Ngọc Lên | 07:28 | 08:28 | 09:28 | 10:23 | 11:23 | 12:23 | 13:23 | 14:23 | 15:28 | 16:28 | 17:28 | 18:28 | 19:08 | 19:48 | 20:21 |
Phạm Ngọc Thạch Số 1 | 07:30 | 08:30 | 09:30 | 10:25 | 11:25 | 12:25 | 13:25 | 14:25 | 15:30 | 16:30 | 17:30 | 18:30 | 19:10 | 19:50 | 20:23 |
Ngã Tư Đl Hùng Vương - Võ Văn Kiệt | 07:32 | 08:32 | 09:32 | 10:27 | 11:27 | 12:27 | 13:27 | 14:27 | 15:32 | 16:32 | 17:32 | 18:32 | 19:12 | 19:52 | 20:25 |
Sora Gardens | 07:34 | 08:34 | 09:34 | 10:28 | 11:28 | 12:28 | 13:28 | 14:28 | 15:34 | 16:34 | 17:34 | 18:34 | 19:14 | 19:54 | 20:26 |
Ngã Tư Đại Lộ Hùng Vương - Lê Lợi | 07:36 | 08:36 | 09:36 | 10:30 | 11:30 | 12:30 | 13:30 | 14:30 | 15:36 | 16:36 | 17:36 | 18:36 | 19:16 | 19:56 | 20:28 |
Phố Thương Mại - Lê Lợi | 07:37 | 08:37 | 09:37 | 10:31 | 11:31 | 12:31 | 13:31 | 14:31 | 15:37 | 16:37 | 17:37 | 18:37 | 19:17 | 19:57 | 20:28 |
Phố Thương Mại - Đồng Khởi | 07:38 | 08:38 | 09:38 | 10:31 | 11:31 | 12:31 | 13:31 | 14:31 | 15:38 | 16:38 | 17:38 | 18:38 | 19:18 | 19:58 | 20:29 |
Phố Thương Mại - Lý Thái Tổ | 07:39 | 08:39 | 09:39 | 10:32 | 11:32 | 12:32 | 13:32 | 14:32 | 15:39 | 16:39 | 17:39 | 18:39 | 19:19 | 19:59 | 20:30 |
Wtc Expo B (New) | 07:39 | 08:39 | 09:39 | 10:33 | 11:33 | 12:33 | 13:33 | 14:33 | 15:39 | 16:39 | 17:39 | 18:39 | 19:19 | 19:59 | 20:30 |
Khách Sạn Becamex Thành Phố Mới | 07:40 | 08:40 | 09:40 | 10:33 | 11:33 | 12:33 | 13:33 | 14:33 | 15:40 | 16:40 | 17:40 | 18:40 | 19:20 | 20:00 | 20:31 |
Trạm Trung Chuyển Hikari | 07:40 | 08:40 | 09:40 | 10:33 | 11:33 | 12:33 | 13:33 | 14:33 | 15:40 | 16:40 | 17:40 | 18:40 | 19:20 | 20:00 | 20:31 |
Sảnh Sau Trung Tâm Hành Chính | 07:41 | 08:41 | 09:41 | 10:34 | 11:34 | 12:34 | 13:34 | 14:34 | 15:41 | 16:41 | 17:41 | 18:41 | 19:21 | 20:01 | 20:31 |
Bảo Hiểm Xã Hội Tỉnh Bình Dương | 07:42 | 08:42 | 09:42 | 10:35 | 11:35 | 12:35 | 13:35 | 14:35 | 15:42 | 16:42 | 17:42 | 18:42 | 19:22 | 20:01 | 20:32 |
Aroma - Lê Duẩn | 07:44 | 08:44 | 09:44 | 10:36 | 11:36 | 12:36 | 13:36 | 14:36 | 15:44 | 16:44 | 17:44 | 18:44 | 19:24 | 20:03 | 20:34 |
Đại Học Quốc Tế Miền Đông - Trạm Số 2 | 07:46 | 08:46 | 09:46 | 10:38 | 11:38 | 12:38 | 13:38 | 14:38 | 15:46 | 16:46 | 17:46 | 18:46 | 19:26 | 20:05 | 20:35 |
Đại Học Quốc Tế Miền Đông - Trạm Số 3 | 07:47 | 08:47 | 09:47 | 10:39 | 11:39 | 12:39 | 13:39 | 14:39 | 15:47 | 16:47 | 17:47 | 18:47 | 19:27 | 20:06 | 20:36 |
Nhà Ở An Sinh Xã Hội Định Hoà - Trạm Số 1 | 07:49 | 08:49 | 09:49 | 10:40 | 11:40 | 12:40 | 13:40 | 14:40 | 15:49 | 16:49 | 17:49 | 18:49 | 19:29 | 20:07 | 20:37 |
Lịch trình của Xe buýt Bình Dương Bus - 51 (TrạM DừNg Toà Nhà Becamex (Trả Khách)→Nhà Ở An Sinh Xã Hội Định Hoà - Trạm Số 1)
Lịch trình Xe buýt Bình Dương Bus cho tuyến đường 51, TrạM DừNg Toà Nhà Becamex (Trả Khách)→Nhà Ở An Sinh Xã Hội Định Hoà - Trạm Số 1, cung cấp cho hành khách lịch trình uy tín. Lịch trình này dành cho kế hoạch chuyến đi từ TrạM DừNg Toà Nhà Becamex (Trả Khách) nhà ga đến Nhà Ở An Sinh Xã Hội Định Hoà - Trạm Số 1 nhà ga, tuy nhiên lịch trình có thể đượcập nhật vì những lý do khác nhau.
Bạn có thể truy cập lịch trình trực tuyến theo thời gian thực hoặc xem phiên bản lịch trình Bus in ra được. Lập kế hoạch hành trình theo lịch trình cho hôm nay, ngày mai, các ngày trong tuần hoặc cuối tuần với lịch trình Xe buýt Bình Dương uy tín và luôn cập nhật của chúng tôi.