Lịch trình 75 - Bến Xe Buýt Sài Gòn→Bến Xe Buýt Cần Giờ
Lịch trình chủ nhật đến thứ bảy
Nhà ga | Khởi hành #1 | Khởi hành #2 | Khởi hành #3 |
---|---|---|---|
Bến Xe Buýt Sài Gòn | 07:30 | 11:30 | 16:30 |
Tôn Thất Tùng | 07:30 | 11:30 | 16:30 |
Nguyễn Kim | 07:32 | 11:31 | 16:32 |
Trạm Trung Chuyển Trên Đường Hàm Nghi | 07:33 | 11:33 | 16:33 |
Chợ Cũ | 07:34 | 11:33 | 16:34 |
Hồ Tùng Mậu | 07:35 | 11:34 | 16:35 |
Tòa Nhà Bitexco | 07:35 | 11:34 | 16:35 |
Cục Hải Quan Thành Phố | 07:35 | 11:34 | 16:35 |
Đại Học Luật | 07:37 | 11:35 | 16:37 |
Bưu Điện Quận 4 | 07:38 | 11:37 | 16:38 |
Đại Học Nguyễn Tất Thành | 07:39 | 11:37 | 16:39 |
Trường Nguyễn Trãi | 07:41 | 11:39 | 16:41 |
Cảng Sài Gòn | 07:42 | 11:40 | 16:42 |
Cầu Tân Thuận 2 | 07:44 | 11:41 | 16:44 |
Khu Chế Xuất Tân Thuận | 07:45 | 11:42 | 16:45 |
Khu Chế Xuất Tân Thuận | 07:46 | 11:43 | 16:46 |
Bùi Văn Ba | 07:47 | 11:44 | 16:47 |
Nhà Tưởng Niệm Bác Hồ | 07:48 | 11:45 | 16:48 |
Trường Huỳnh Tấn Phát | 07:49 | 11:46 | 16:49 |
Nghĩa Trang Liệt Sỹ Nhà Bè | 07:50 | 11:46 | 16:50 |
Cầu Phú Mỹ | 07:51 | 11:48 | 16:51 |
Phú Thuận | 07:53 | 11:49 | 16:53 |
Gò Ô Môi | 07:54 | 11:50 | 16:54 |
Khu Phố 3 | 07:56 | 11:51 | 16:56 |
Mầm Non Ban Mai | 07:57 | 11:52 | 16:57 |
Ban Chỉ Huy Quân Sự Quận 7 | 07:57 | 11:53 | 16:57 |
Trường Nguyễn Văn Hưởng | 07:58 | 11:53 | 16:58 |
Nhà Sách Nguyễn Văn Cừ | 07:59 | 11:54 | 16:59 |
Hoàng Quốc Việt | 08:00 | 11:55 | 17:00 |
Trường Ngô Quyền | 08:00 | 11:55 | 17:00 |
An Chánh Dương | 08:01 | 11:56 | 17:01 |
Chùa Pháp Hoa | 08:02 | 11:56 | 17:02 |
Phạm Hữu Lầu | 08:03 | 11:57 | 17:03 |
Chợ Phú Xuân | 08:05 | 11:59 | 17:05 |
Công An Thị Trấn Nhà Bè | 08:06 | 12:00 | 17:06 |
Trường Lâm Văn Bền | 08:07 | 12:01 | 17:07 |
Chùa Lá | 08:09 | 12:02 | 17:09 |
Ngân Hàng Agribank | 08:10 | 12:03 | 17:10 |
Chùa Pháp Võ | 08:11 | 12:04 | 17:11 |
Đào Tông Nguyên | 08:12 | 12:05 | 17:12 |
Công Tiến Thọ | 08:14 | 12:06 | 17:14 |
Ngã Ba Bờ Đăng | 08:15 | 12:07 | 17:15 |
Ủy Ban Xã Phú Xuân | 08:15 | 12:08 | 17:15 |
Việt Long Sài Gòn | 08:16 | 12:09 | 17:16 |
Trường Lê Văn Hưu | 08:17 | 12:09 | 17:17 |
Chùa Bà Châu Đốc 2 | 08:18 | 12:10 | 17:18 |
Phà Bình Khánh | 08:19 | 12:11 | 17:19 |
Chợ Bình Khánh | 08:23 | 12:14 | 17:23 |
Ubnd Xã Bình Khánh | 08:25 | 12:16 | 17:25 |
Trường Thcs Bình Khánh | 08:26 | 12:17 | 17:26 |
Trường Thpt Bình Khánh | 08:29 | 12:19 | 17:29 |
Ngã Ba Đê Éc | 08:32 | 12:22 | 17:32 |
Trường Th Cây Cui | 08:33 | 12:23 | 17:33 |
Nghĩa Trang Bình Khánh | 08:35 | 12:25 | 17:35 |
Ngã 3 Tam Thôn Hiệp | 08:38 | 12:27 | 17:38 |
Ngã 3 An Thời Đông | 08:41 | 12:29 | 17:41 |
Ngã 3 Lý Nhơn | 08:44 | 12:32 | 17:44 |
Trạm Tăng Áp Số 3 | 08:54 | 12:41 | 17:54 |
Ngã Ba Đảo Khỉ | 09:02 | 12:48 | 18:02 |
Ubnd Xã Long Hòa | 09:05 | 12:51 | 18:05 |
Cây Xăng Đức Thanh | 09:07 | 12:52 | 18:07 |
Ngã Tư 30/4 | 09:08 | 12:53 | 18:08 |
Ngã 3 Phan Đức | 09:11 | 12:56 | 18:11 |
Ngã 3 Phan Trọng Tuệ | 09:13 | 12:57 | 18:13 |
Ngã 3 Bùi Lâm | 09:15 | 12:59 | 18:15 |
Trường Thpt Cần Thạnh | 09:17 | 13:01 | 18:17 |
Đài Liệt Sỹ | 09:19 | 13:02 | 18:19 |
Trung Tâm Bdct Duyên Hải | 09:20 | 13:03 | 18:20 |
Đ/D Ngã Ba Lê Hùng Yên, Duyên Hải | 09:21 | 13:04 | 18:21 |
Bệnh Viện Huyện Cần Giờ | 09:23 | 13:06 | 18:23 |
Đặng Văn Kiều | 09:25 | 13:07 | 18:25 |
Trường Tiểu Học Cần Thạnh | 09:27 | 13:09 | 18:27 |
Lê Trọng Mân | 09:28 | 13:10 | 18:28 |
Coop Mart Đào Cử | 09:29 | 13:11 | 18:29 |
Bến Xe Buýt Cần Giờ | 09:30 | 13:12 | 18:30 |
Lịch trình của Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm Bus - 75 (Bến Xe Buýt Sài Gòn→Bến Xe Buýt Cần Giờ)
Lịch trình Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm Bus cho tuyến đường 75, Bến Xe Buýt Sài Gòn→Bến Xe Buýt Cần Giờ, cung cấp cho hành khách lịch trình uy tín. Lịch trình này dành cho kế hoạch chuyến đi từ Bến Xe Buýt Sài Gòn nhà ga đến Bến Xe Buýt Cần Giờ nhà ga, tuy nhiên lịch trình có thể đượcập nhật vì những lý do khác nhau.
Bạn có thể truy cập lịch trình trực tuyến theo thời gian thực hoặc xem phiên bản lịch trình Bus in ra được. Lập kế hoạch hành trình theo lịch trình cho hôm nay, ngày mai, các ngày trong tuần hoặc cuối tuần với lịch trình Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm uy tín và luôn cập nhật của chúng tôi.