Lịch trình D3 - Cressent Mall→Ủy Ban Tân Phú
Lịch trình chủ nhật đến thứ bảy
Nhà ga | Khởi hành #1 | Khởi hành #2 | Khởi hành #3 | Khởi hành #4 | Khởi hành #5 | Khởi hành #6 | Khởi hành #7 | Khởi hành #8 | Khởi hành #9 | Khởi hành #10 | Khởi hành #11 | Khởi hành #12 | Khởi hành #13 | Khởi hành #14 |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Cressent Mall | 08:35 | 09:35 | 10:35 | 11:35 | 12:35 | 13:35 | 14:35 | 15:35 | 16:35 | 17:35 | 18:35 | 19:35 | 20:35 | 21:35 |
Đại Minh | 08:35 | 09:35 | 10:35 | 11:35 | 12:35 | 13:35 | 14:35 | 15:35 | 16:35 | 17:35 | 18:35 | 19:35 | 20:35 | 21:35 |
Đường B | 08:36 | 09:36 | 10:36 | 11:36 | 12:36 | 13:36 | 14:36 | 15:36 | 16:36 | 17:36 | 18:36 | 19:36 | 20:36 | 21:36 |
Petro Land | 08:37 | 09:37 | 10:37 | 11:37 | 12:37 | 13:37 | 14:37 | 15:37 | 16:37 | 17:37 | 18:37 | 19:37 | 20:37 | 21:37 |
Trường Nam Sài Gòn | 08:39 | 09:39 | 10:38 | 11:38 | 12:38 | 13:38 | 14:38 | 15:39 | 16:39 | 17:39 | 18:39 | 19:39 | 20:38 | 21:38 |
Mỹ Thái 2 | 08:40 | 09:40 | 10:39 | 11:39 | 12:39 | 13:39 | 14:39 | 15:40 | 16:40 | 17:40 | 18:40 | 19:40 | 20:39 | 21:39 |
Đường 19 | 08:41 | 09:41 | 10:40 | 11:40 | 12:40 | 13:40 | 14:40 | 15:41 | 16:41 | 17:41 | 18:41 | 19:41 | 20:40 | 21:40 |
Đường G | 08:42 | 09:42 | 10:41 | 11:41 | 12:41 | 13:41 | 14:41 | 15:42 | 16:42 | 17:42 | 18:42 | 19:42 | 20:40 | 21:40 |
Trường Quốc Tế Canada | 08:43 | 09:43 | 10:42 | 11:42 | 12:42 | 13:42 | 14:42 | 15:43 | 16:43 | 17:43 | 18:43 | 19:43 | 20:41 | 21:41 |
Mỹ Khang | 08:44 | 09:44 | 10:42 | 11:42 | 12:42 | 13:42 | 14:42 | 15:44 | 16:44 | 17:44 | 18:44 | 19:44 | 20:41 | 21:41 |
Nam Viên | 08:45 | 09:45 | 10:43 | 11:43 | 12:43 | 13:43 | 14:43 | 15:45 | 16:45 | 17:45 | 18:45 | 19:45 | 20:42 | 21:42 |
Mỹ Thái 2 | 08:46 | 09:46 | 10:44 | 11:44 | 12:44 | 13:44 | 14:44 | 15:46 | 16:46 | 17:46 | 18:46 | 19:46 | 20:43 | 21:43 |
Trường Nam Sài Gòn | 08:48 | 09:48 | 10:45 | 11:45 | 12:45 | 13:45 | 14:45 | 15:48 | 16:48 | 17:48 | 18:48 | 19:48 | 20:45 | 21:45 |
Nhà Mẫu Phú Mỹ Hưng | 08:49 | 09:49 | 10:46 | 11:46 | 12:46 | 13:46 | 14:46 | 15:49 | 16:49 | 17:49 | 18:49 | 19:49 | 20:45 | 21:45 |
Ban Quản Lý Khu Nam | 08:50 | 09:50 | 10:47 | 11:47 | 12:47 | 13:47 | 14:47 | 15:50 | 16:50 | 17:50 | 18:50 | 19:50 | 20:46 | 21:46 |
Ủy Ban Tân Phú | 08:51 | 09:51 | 10:48 | 11:48 | 12:48 | 13:48 | 14:48 | 15:51 | 16:51 | 17:51 | 18:51 | 19:51 | 20:47 | 21:47 |
Lịch trình của Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm Bus - D3 (Cressent Mall→Ủy Ban Tân Phú)
Lịch trình Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm Bus cho tuyến đường D3, Cressent Mall→Ủy Ban Tân Phú, cung cấp cho hành khách lịch trình uy tín. Lịch trình này dành cho kế hoạch chuyến đi từ Cressent Mall nhà ga đến Ủy Ban Tân Phú nhà ga, tuy nhiên lịch trình có thể đượcập nhật vì những lý do khác nhau.
Bạn có thể truy cập lịch trình trực tuyến theo thời gian thực hoặc xem phiên bản lịch trình Bus in ra được. Lập kế hoạch hành trình theo lịch trình cho hôm nay, ngày mai, các ngày trong tuần hoặc cuối tuần với lịch trình Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm uy tín và luôn cập nhật của chúng tôi.