Saigon Railway – Vận tải Đường sắt Sài GònTrem
SE1
Hà Nội - Sài Gòn (SE1)
SE2
Sài Gòn - Hà Nội (SE2)
SE3
Hà Nội - Sài Gòn (SE3)
SE4
Sài Gòn - Hà Nội (SE4)
SE5
Hà Nội - Sài Gòn (SE5)
SE6
Sài Gòn - Hà Nội (SE6)
SE7
Hà Nội - Sài Gòn (SE7)
SE8
Sài Gòn - Hà Nội (SE8)
SE21
Đà Nẵng - Sài Gòn
SE22
Sài Gòn - Đà Nẵng
SNT1
Nha Trang - Sài Gòn (SNT1)
SNT2
Sài Gòn - Nha Trang (SNT2)
SPT1
Phan Thiết - Sài Gòn
SPT2
Sài Gòn - Phan Thiết
Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - BuyttphcmÔnibus
01
Bến Thành - Bến xe buýt Chợ Lớn
03
Bến Thành - Thạnh Xuân
04
Bến Thành - Cộng Hòa - Bến xe An Sương
05
Bến xe buýt Chợ Lớn - Bến xe Biên Hòa
06
Bến xe buýt Chợ Lớn - Đại học Nông Lâm
07
Bến xe buýt Chợ Lớn - Gò Vấp
08
Bến xe buýt Quận 8 - Đại học Quốc gia
09
Bến xe buýt Chợ Lớn - Bình Chánh - Hưng Long
10
Đại học Quốc Gia - Bến xe Miền Tây
100
Bến xe Củ Chi - Cầu Tân Thái
101
Bến xe buýt Chợ Lớn - Chợ Tân Nhựt
102
Bến xe buýt Sài Gòn - Nguyễn Văn Linh - Bến xe Miền Tây
103
Bến xe buýt Chợ Lớn - Bến xe Ngã tư Ga
104
Bến xe An Sương - Đại học Nông Lâm
107
Bến xe Củ Chi - Bố Heo
109
Bến xe buýt Sài Gòn - Sân bay Tân Sơn Nhất
110
Hiệp Phước - Phước Lộc
122
Bến xe An Sương - Tân Quy
126
Bến xe Củ Chi - Bình Mỹ
127
An Thới Đông - Ngã ba Bà Xán
128
Tân Điền - An Nghĩa
13
Bến xe buýt Sài Gòn - Bến xe Củ Chi
139
Bến xe Miền Tây - Khu Tái Định Cư Phú Mỹ
14
Bến xe Miền Đông - 3/2 - Bến xe Miền Tây
140
Bến xe buýt Sài Gòn - Phạm Thế Hiển - Khu dân cư Phú Lợi
141
Khu du lịch BCR - Long Trường - Khu chế xuất Linh Trung II
145
Bến xe buýt Chợ Lớn - Chợ Hiệp Thành
146
Bến xe Miền Đông - Chợ Hiệp Thành
148
Bến xe Miền Tây - Gò Vấp
15
Chợ Phú Định - Đầm Sen