สาย ต.18
หนองจอก;Nong Chok
รถสองแถว Songthaew
รถบัสรถสองแถว Songthaew ต.18 เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
รถบัสต.18(หนองจอก;Nong Chok) เป็นรถที่วิ่งเป็นวงกลมซึ่งจะวิ่งผ่าน 39 ป้าย โดยจะเริ่มวิ่งจากป้ายจุดขึ้นลง;Visual Stop
เลือก ต.18 รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: หนองจอก;Nong Chok (39 สถานี)
จุดขึ้นลง;Visual Stop
สน.มีนบุรี;Minburi Police Station
แยกสีหบุรานุกิจ;Sihaburanukit Intersection
เรือนจำพิเศษมีนบุรี;Special Peison Minburi
ตรงข้ามเรือนจำพิเศษมีนบุรี;Opposite Minburi Special Prison
เมกาโฮมมีนบุรี;Mega Home Minburi
หมู่บ้านพฤกษาปูริ รามอินทรา-มีนบุรี;Muban Puri Pruksa Ramintra Minburi
ตรงข้ามการไฟฟ้ามีนบุรี;Metropolitan Electricity Authority Min Buri (Opposite)
ซอยหมู่บ้านจันทร์บัวสวย;Soi Chan Bua Suai Village
ปากทางเข้าถนนราษฎร์อุทิศ;Entrance To Rat Uthit Road
ชุมชนเตวาหมัด;Teewamad Community
มัสยิดอิดด์ฮาดร์อูรูมุดดีน;Izhar Ulumuddin Mosque
โรงเรียนสุเหร่าทรายกองดิน;Surao Sai Kong Din School
ถนนราษฎร์ร่วมใจ (ฝั่งคู้ขวา); Rat Ruam Jai Road (Right Side)
โรงเรียนศาลาคู้;Salakoo School
ซอยราษฎร์อุทิศ 55;Soi Rat Uthit 55
วัดทรัพย์สโมสร;Wat Sap Samoson
ตรงข้ามปัญญาไดนาโมแอร์;Panya Dinamo Air (Opposite)
ตรงข้ามหมู่บ้านไมตรีจิต;Opposite Maitrijit Village
ตรงข้ามชุมชนแผนดินทอง;Phaen Din Thong Community (Opposite)
ตรงข้ามซอยเลียบวารี 61; Opposite Soi Liap Wari 61
ตรงข้ามชุมชนร่วมพัฒนาสินอนันต์;Ruam Phatthana Sin Anan Community (Opposite)
มัสยิดดารุตสลาม บาหยัน (ฝั่งคู้ขวา);Darut Salam Bayan Mosque (Right Side)
ร้านอาหารบ้านแม่;Ban Mae Restaurant
โรงเรียนบ้านเจียรดับ (ฝั่งคู้ขวา);Ban Chiandap School (Right Side)
ตรงข้ามหมู่บ้านนันทวัน 10;Nanthawan 10 Village (Opposite)
ตรงข้ามชุมชนทรัพย์เจริญ;Sap Charoen Community (Opposite)
ตรงข้ามชุมชนพิบูรณ์ทรัพย์ 1;Phi Bun Aap 1 Community (Opposite)
ตรงข้ามหมู่บ้านอมรพันธ์-เลียบวารี;Opposite Amornphan-Liap Wari Village
ร้านอาหารกินข้าวกันเปล่า;Kin Khaow Kun Pao Restaurent
ตรงข้ามหมู่บ้านนันทวัน 5;Nanthawan Village 5 (Opposite)
ซอยเลียบวารี 14;Soi Liap Wari 14
ตรงข้ามชุมชนแผ่นดินทองบ้านกระทุ่มราม;Ban Krathum Ram Community (Opposite)
แม็คโครหนองจอก;Makro Supermaket,Nong Chok
ซอยเลียบวารี 6;Soi Liap Wari 6
รพ.เวชการุณย์รัศมิ์;Wetchakarunrasm Hospital
วัดหนองจอก;Wat Nong Chok
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
ต.18 คำถามที่พบบ่อย
ต.18 รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
ต.18 รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 06:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
ต.18 รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
ต.18 รถบัส หยุดวิ่งเวลา 21:41 ของวัน จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์
ต.18 รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
หนองจอก;Nong Chok รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ หนองจอก;Nong Chok รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
ค่าโดยสารรถบัสต.18 (หนองจอก;Nong Chok)คือเท่าไร?
ค่าโดยสารรถบัส หนองจอก;Nong Chok (หนองจอก;Nong Chok)จะอยู่ที่ประมาณ฿12.00 - {{MAX_PRICE}}.
สายต.18 ของรถบัสรถสองแถว Songthaew วิ่งปรกติในวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัวหรือไม่?
เวลาวิ่งรถบัส สายต.18 ในวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายหยุด ของ รถบัส ต.18 ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัสต.18 ที่ใกล้ที่สุด
ต.18 รถบัส ตารางเวลา
ต.18 รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 06:00 - 21:41
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 06:00 - 21:50 | 25 |
จันทร์ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
อังคาร | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
พุธ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
พฤหัส | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
ศุกร์ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
เสาร์ | 06:00 - 21:50 | 25 |
รถสองแถว Songthaew รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ ต.18 (จาก จุดขึ้นลง;Visual Stop), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของต.18 (หนองจอก;Nong Chok) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของรถสองแถว Songthaewทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัสต.18
<p>ค่าโดยสารขของรถสองแถว Songthaew ต.18 (หนองจอก;Nong Chok)คือประมาณ ฿12.00 ค่าโดยสารอาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของรถสองแถว Songthaew โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของ รถสองแถว Songthaew</p>
ต.18 (รถสองแถว Songthaew)
จุดจอดแรกของ ต.18 รถบัส ในเส้นทางคือ จุดขึ้นลง;Visual Stop และจุดจอดสุดท้ายคือ จุดขึ้นลง;Visual Stop ต.18 (หนองจอก;Nong Chok) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: ต.18 มี 39 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 76 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ รถสองแถว Songthaew แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา ต.18 รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย ต.18 รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส ต.18
ติดตามรถ ต.18 (หนองจอก;Nong Chok) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส ต.18 หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสรถสองแถว Songthaew เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> รถสองแถว Songthaew หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับรถสองแถว Songthaew และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ ต.18 ในกรุงเทพมหานคร
รถสองแถว Songthaew เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- ต.50 - ช่วงแฮปปี้แลนด์ - ลาดกระบัง;Happy Land - Ladkrabang/ ตาราง
- 384 - ช่วงวัดนครชื่นชุ่ม - หมู่บ้านพงษ์ศิริชัย 1;Wat Nakhon Chuenchum - Pongsiri 1 Village/ ตาราง
- ต.35 - ท่าน้ำพระประแดง - สนามหลวง;Pra Padaeng Pier - Snam Luang/ ตาราง
- 1156 - รังสิต - ทัณฑสถานวัยหนุ่มกลาง - หมู่บ้านมาลีรมย์ 5;Rangsit - Central Correctional Institution for Young Offenders - Malirom 5 Village/ ตาราง
- 6057 - กระทุ่มแบน - วัดพันธุวงษ์;Krathum Baen - Khlong Noi - Phanthu Wong Temple/ ตาราง
- 1152 - ปทุมธานี - ตลาดบางเตย;Pathum Thani - Bang Toei Market/ ตาราง
- ต.17 - หนองจอก - คู้ขวา - มีนบุรี;Nong Chok - Khu Khwa - Min Buri/ ตาราง
- 8287 - ช่วงกระทุ่มแบน - สวนหลวง ปากทางสาย 4 (เพชรเกษม);Krathum Baen - Suan Luang/ ตาราง
- 6249 - วงกลมรังสิต - สวนอุตสาหกรรมบางกะดี (วนขวา);Rangsit - Bangkadi Industrial/ ตาราง
- 1009 - (เที่ยวกลับ) มีนบุรี - ตลาดวงศกร - ตลาดยิ่งเจริญ;Min Buri - Wongsakon Market - Ying Charoen Market (Return)/ ตาราง
- 1278 - สุขุมวิท - ซอยหลวงพ่อปาน 2;Sukhumvit - Soi Luang por pan 2/ ตาราง
- 8413 - อำเภอสามพราน - บ้านคลองจินดา;Sam Phran District - Baan Khlong Chinda/ ตาราง
- 1205 - ช่วงห้างสรรพสินค้าบิ๊กซีบางพลี - โรงเรียนคลองบางน้ำจืด;Big C Bang Phli - Klong Bang Nam Jued School/ ตาราง
- ต.15 - ตัดช่วงมีนบุรี - แคราย;Min Buri - Khae Rai/ ตาราง
- ต.30 - สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพฯ (จตุจักร) - บางนา (ทางด่วน);Bangkok Bus Terminal (Chatuchak) - Bangna (Highway)/ ตาราง
- ต.96 - ห้างสรรพสินค้าเวิร์ดเทรดเซ็นเตอร์ - รังสิต;World Trade Center Department Store - Rangsit/ ตาราง
- 1546 - วัดพุทธบูชา - แยกทุ่งครุ;Phutthabucha Temple - Thung Khru Intersection/ ตาราง
- 8288 - ช่วงโรงพยาบาลกระทุ่มแบน - วัดสิรินธรเทพรัตนาราม;Krathumbean Hospital - Sirindhornteprattanaram Temple/ ตาราง
- 8295 - กระทุ่มแบน - สมุทรสาคร;Krathum Baen - Samut Sakhon/ ตาราง
- 8480 - นครปฐม - สำนักงานขนส่งจังหวัดนครปฐม;Nakhon Pathom - Nakhon Pathom Transport Office/ ตาราง