สาย ต.69
อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ - ถนนพระราม 3 (ทางด่วน);Victory Monument - Rama 3 Road (Highway)
รถสองแถว Songthaew
รถบัสรถสองแถว Songthaew ต.69 เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
รถบัสต.69(ถนนพระราม 3;Rama 3 Road) เป็นรถที่วิ่งเป็นวงกลมซึ่งจะวิ่งผ่าน 16 ป้าย โดยจะเริ่มวิ่งจากป้ายจุดขึ้นลง;Visual Stop
เลือก ต.69 รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: ถนนพระราม 3;Rama 3 Road (16 สถานี)
จุดขึ้นลง;Visual Stop
อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (เกาะพหลโยธิน);Victory Monument (Phahon Yothin)
ซอยลือชา;Soi Lue Cha
ตรงข้ามซอยลือชา;Opposite Soi Lucha
ตลาดปีนัง;Peenang Market
อาคารซีทรานพระราม 3 ซอย 76;Seatran Building, Phra Ram 3 Soi 76
ชุมชนเชื้อเพลิง;Chueaphloeng Community
ตรงข้ามซอยอมร;Soi Amon (Opposite)
อาคารเอื้ออมรสุข;Euea Amonsuk Building
ตรงข้ามโรงเรียนนนทรีวิทยา;Nonsiwitthaya School (Opposite)
วัดช่องลม;Wat Chong Lom
จุดขึ้นลง;Visual Stop
แยกนราธิวาส(ซอยศรีนคร);Narathivas Intersection
ศุภาลัยพรีเมียร์ รัชดา-นราธิวาสฯ;Supalai Premier Ratchada-Narathiwat
โลตัสพระราม 3 (ฝั่งรัชดาภิเษก);Lotus Rama 3 (Ratchadapisek Side)
จุดขึ้นลง;Visual Stop
ต.69 คำถามที่พบบ่อย
ต.69 รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
ต.69 รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 06:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
ต.69 รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
ต.69 รถบัส หยุดวิ่งเวลา 21:41 ของวัน จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์
ต.69 รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ - ถนนพระราม 3 (ทางด่วน);Victory Monument - Rama 3 Road (Highway) รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ - ถนนพระราม 3 (ทางด่วน);Victory Monument - Rama 3 Road (Highway) รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
ค่าโดยสารรถบัสต.69 (ถนนพระราม 3;Rama 3 Road)คือเท่าไร?
ค่าโดยสารรถบัส อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ - ถนนพระราม 3 (ทางด่วน);Victory Monument - Rama 3 Road (Highway) (ถนนพระราม 3;Rama 3 Road)จะอยู่ที่ประมาณ฿20.00 - {{MAX_PRICE}}.
สายต.69 ของรถบัสรถสองแถว Songthaew วิ่งปรกติในวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัวหรือไม่?
เวลาวิ่งรถบัส สายต.69 ในวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายหยุด ของ รถบัส ต.69 ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัสต.69 ที่ใกล้ที่สุด
ต.69 รถบัส ตารางเวลา
ต.69 รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 06:00 - 21:41
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 06:00 - 21:50 | 25 |
จันทร์ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
อังคาร | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
พุธ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
พฤหัส | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
ศุกร์ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
เสาร์ | 06:00 - 21:50 | 25 |
รถสองแถว Songthaew รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ ต.69 (จาก จุดขึ้นลง;Visual Stop), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของต.69 (ถนนพระราม 3;Rama 3 Road) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของรถสองแถว Songthaewทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัสต.69
<p>ค่าโดยสารขของรถสองแถว Songthaew ต.69 (ถนนพระราม 3;Rama 3 Road)คือประมาณ ฿20.00 ค่าโดยสารอาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของรถสองแถว Songthaew โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของ รถสองแถว Songthaew</p>
ต.69 (รถสองแถว Songthaew)
จุดจอดแรกของ ต.69 รถบัส ในเส้นทางคือ จุดขึ้นลง;Visual Stop และจุดจอดสุดท้ายคือ จุดขึ้นลง;Visual Stop ต.69 (ถนนพระราม 3;Rama 3 Road) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: ต.69 มี 16 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 52 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ รถสองแถว Songthaew แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา ต.69 รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย ต.69 รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส ต.69
ติดตามรถ ต.69 (ถนนพระราม 3;Rama 3 Road) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส ต.69 หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสรถสองแถว Songthaew เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> รถสองแถว Songthaew หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับรถสองแถว Songthaew และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ ต.69 ในกรุงเทพมหานคร
รถสองแถว Songthaew เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- ต.136 - สีลม - บางใหญ่ (ทางด่วน);Silom - Bang Yai (Highway)/ ตาราง
- 8348 - ปากทางอำเภอสามพราน - วัดเดชานุสรณ์ - ตลาดหมู่บ้านสามพราน;Sam Phran District - Decha Nuson Temple - Sam Phran Village Market/ ตาราง
- 8328 - ช่วงสมุทรสาคร - ท่าเรือบ้านโคกขาม - วัดบ้านไร่เจริญผล;Samut Sakhon - Baan Khok Kham Pier - Baan Rai Charoen Phon Temple/ ตาราง
- 1013 - ช่วงพระโขนง - โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า - สถานีบรรจุและแยกสินค้ากล่อง;Phra Khanong - Debsirinromklao School - Inland Contrainer Depot/ ตาราง
- ต.119 - สถานีรถไฟฟ้าหมอชิต - บางบัวทอง;Mo Chit BTS Station - Bang Bua Thong/ ตาราง
- 8389 - วงกลมกระทุ่มแบน - วัดหนองนกไข่ (วนซ้าย);Krathum Baen - Nong Nok Khai Temple/ ตาราง
- 1096 - ช่วงตลาดยิ่งเจริญ - บ้านสวนบางเขน;Ying Charoen Market - Baan Suan Bang Khen/ ตาราง
- 1120 - มีนบุรี - โรงเรียนวัดพระยาสุเรนทร์;Min Buri - Phraya Suren Temple School/ ตาราง
- 1239 - ช่วงสมุทรปราการ - หมู่บ้านรินทร์ทอง;Samut Prakan - Rin Thong Village/ ตาราง
- 1052 - ท่าน้ำบางใหญ่ - ที่ว่าการอำเภอบางใหญ่;Bang Yai Pier - Bang Yai District/ ตาราง
- ต.32 - ช่วงรามอินทรา 40 - ประตูน้ำ (ทางด่วน);Ram-intra 40 - Pratunam (Highway)/ ตาราง
- 1269 - ตัดช่วงตลาดหัวตะเข้ - ตลาดลำผักชี;Hua Ta Khe Market - Lam Phakchi Market/ ตาราง
- 1239 - ช่วงสมุทรปราการ - วัดบางด้วนนอก;Samut Prakan - Bang Duan Nok Village/ ตาราง
- 1549 - วัดกำแพง - ปากซอยพระรามที่ 2 ซอย 56;Kamphaeng Temple - Rama 2 Road Soi 56/ ตาราง
- 1319 - ซอยแฉล้มนิมิตร - ซอยอยู่ดี - สะพาน 3 (ขากลับ);Soi Chalaem Nimit - Soi Yu Di - 3 Bridge/ ตาราง
- 1282 - ตลาดปู่เจ้าสมิงพราย - ซอยไซโร;Pu Chao Saming Phrai Market - Soi Siro/ ตาราง
- 6249 - วงกลมรังสิต - สวนอุตสาหกรรมบางกะดี (วนซ้าย);Rangsit - Bangkadi Industrial/ ตาราง
- 6026 - สมุทรสาคร - วัดเจ็ดริ้ว;Samut Sakhon - Chet Riu Temple/ ตาราง
- 1240 - ช่วงสี่แยกวิทยุ - ศูนย์การค้าวรรัตน์;Witthayu Intersection - Wararat Shopping Center/ ตาราง
- 1419 - จรัญสนิทวงศ์ 35 - วัดศิริวัฒนาราม;Charan Sanitwong 35 - Siri Wattanaram Temple/ ตาราง