สาย ต.99
สนามหลวง;Sanam Luang
รถสองแถว Songthaew
รถบัสรถสองแถว Songthaew ต.99 เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
รถบัสต.99(สนามหลวง;Sanam Luang) เป็นรถที่วิ่งเป็นวงกลมซึ่งจะวิ่งผ่าน 43 ป้าย โดยจะเริ่มวิ่งจากป้ายจุดขึ้นลง;Visual Stop
เลือก ต.99 รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: สนามหลวง;Sanam Luang (43 สถานี)
จุดขึ้นลง;Visual Stop
ตรงข้ามการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค;Opposite Provincial Electricity Authority
เรือนจำกลางคลองเปรม ;Klong Prem Central Prison
ตรงข้ามซอยชินเขต 2;Opposite Soi Chinnakhet 2
ตรงข้ามซอยชินเขต 1;Opposite Soi Chinnakhet 1
ตลาดพงษ์เพชร;Phong Phet Market
แยกพงษ์เพชร (ขาเข้า);Phongphet Intersection (Inbound)
โรงแรมพงษ์เพชรเกสโตเต็ล;Pongpetch Guestotel Hotel
โรงเรียนเพชรรัตน์;Petcharat School
ตรงข้ามซอยประชาชื่น 44;Opposite Soi Pracha Chuen 44
ตรงข้ามประชาชื่นเรสซิเด้นซ์;Opposite Pracha Chuen Residence
หมู่บ้านชลนิเวศน์;Chon Niwet Village
หมู่บ้านซีเมนต์ไทย;Cement Thai Housing
ตรงข้าม รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น;Kasemrad Hospital Prachachuen
ซอยคลังมนตรี;Soi Khlang Montri
ซอยเสริมสุข;Soi Soem Suk
วิมลบริหารธุรกิจ;Wimol Business Administration Technological College
สะพาน 99;Bridge 99
ตรงข้ามซอยประชาชื่น 11;Opposite Pracha Chuen 11
ตรงข้ามยูดีไลท์บางซื่อ;Opposite U Delight Bangsue
โลตัสประชาชื่น;Tesco Lotus Prachachuen
เตาปูนแมนชั่น;Taopoon Mansion
โรงเรียนช่างอากาศบำรุง;Chang Akart Amrung School
ก่อนแยกสะพานแดง (ขาเข้า);Before Saphan Daeng Intersection (Inbound)
หลังแยกสะพานแดง (ขาเข้า);After Saphan Daeng Intersection (Inbound)
ตรงข้ามวัดประชาระบือธรรม;Opposite WAT Prachu Ruputham
ถนนระนอง 2;Ranong 2 Road
จุดขึ้นลง;Visual Stop
โรงเรียนเสนาธิการทหารบก;Royal Thai Army Command And General Staff College
ตรงข้ามมณฑลทหารบกที่ 11 (ฝั่งอำนวยสงคราม);Opposite 11th Military Circle (Amnuay Songkhram Side)
นิชาดาแมนชั่น;Nichada Mansion
ซอยสันติสุข;Soi Suntisuk
ก่อนแยกขัตติยานี (ฝั่งพิชัย);Yaek Khattiyani (Phichai Side)
วชิราวุธวิทยาลัย;Vajiravudh College
ตรงข้ามพิพิธภัณฑ์สถานแห่งชาติช่างต้น;Changton National Museum (Opposite)
พระที่นั่งอนันตสมาคม;Ananta Samakhom Throne Hall
แยกผ่านฟ้า(ขาออก);Phan Fa Intersection
นิทรรศน์รัตนโกสินทร์;Nitas Rattanakosin
หลังอนุสาวรีย์ประชาธิปไตย;After Democracy Monument
แยกคอกวัว;Khok Wua Intersection
ตรงข้ามกองสลาก;The Government Lottery Office (Opposite)
ศาลฏีกา;Court Of Justice
จุดขึ้นลง;Visual Stop
ต.99 คำถามที่พบบ่อย
ต.99 รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
ต.99 รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 06:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
ต.99 รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
ต.99 รถบัส หยุดวิ่งเวลา 21:41 ของวัน จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์
ต.99 รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
สนามหลวง;Sanam Luang รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ สนามหลวง;Sanam Luang รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
ค่าโดยสารรถบัสต.99 (สนามหลวง;Sanam Luang)คือเท่าไร?
ค่าโดยสารรถบัส สนามหลวง;Sanam Luang (สนามหลวง;Sanam Luang)จะอยู่ที่ประมาณ฿16.00 - {{MAX_PRICE}}.
สายต.99 ของรถบัสรถสองแถว Songthaew วิ่งปรกติในวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัวหรือไม่?
เวลาวิ่งรถบัส สายต.99 ในวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายหยุด ของ รถบัส ต.99 ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัสต.99 ที่ใกล้ที่สุด
ต.99 รถบัส ตารางเวลา
ต.99 รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 06:00 - 21:41
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 06:00 - 21:50 | 25 |
จันทร์ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
อังคาร | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
พุธ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
พฤหัส | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
ศุกร์ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
เสาร์ | 06:00 - 21:50 | 25 |
รถสองแถว Songthaew รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ ต.99 (จาก จุดขึ้นลง;Visual Stop), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของต.99 (สนามหลวง;Sanam Luang) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของรถสองแถว Songthaewทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัสต.99
<p>ค่าโดยสารขของรถสองแถว Songthaew ต.99 (สนามหลวง;Sanam Luang)คือประมาณ ฿16.00 ค่าโดยสารอาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของรถสองแถว Songthaew โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของ รถสองแถว Songthaew</p>
ต.99 (รถสองแถว Songthaew)
จุดจอดแรกของ ต.99 รถบัส ในเส้นทางคือ จุดขึ้นลง;Visual Stop และจุดจอดสุดท้ายคือ จุดขึ้นลง;Visual Stop ต.99 (สนามหลวง;Sanam Luang) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: ต.99 มี 43 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 84 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ รถสองแถว Songthaew แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา ต.99 รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย ต.99 รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส ต.99
ติดตามรถ ต.99 (สนามหลวง;Sanam Luang) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส ต.99 หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสรถสองแถว Songthaew เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> รถสองแถว Songthaew หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับรถสองแถว Songthaew และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ ต.99 ในกรุงเทพมหานคร
รถสองแถว Songthaew เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 1114 - ท่าน้ำปทุมธานี - วัดสะแก;Pathum Thani Pier - Sakae Temple/ ตาราง
- ต.139 - สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพฯ (ถนนบรมราชชนนี) - มหาวิทยาลัยรามคำแหง วิทยาเขตบางนา (ทางด่วน);Bangkok Southern Bus Terminal (Borommaratchachonnani Road) - Ramkhamhaeng University,Bangna Campus (Highway)/ ตาราง
- 8414 - บางเลน - ตลาดห้วยพลู;Bang Len - Huai Phlu Market/ ตาราง
- ต.121 - ศูนย์การค้าสยาม - ปากน้ำ (ทางด่วน);Siam Shopping mall - Pak Nam (Highway)/ ตาราง
- 1121 - ตลาดมีนบุรี - ชุมชนบ้านแบนชะโต (ไป);Min Buri Market - Baen Chado Community/ ตาราง
- 1209 - ช่วงสำโรง - ซอยเทศบาล 13 (สุนทรสารทูร);Samrong - Soi Thetsaban 13/ ตาราง
- ต.115 - การเคหะบางพลี - มหาวิทยาลัยรามคำแหง;Bang Phli Housing - Ramkhamhaeng University (Highway)/ ตาราง
- 1013 - ช่วงพระโขนง - ห้างเสรีเซ็นเตอร์;Phra Khanong - Seri Center Department Store/ ตาราง
- 1291 - ท่าน้ำพระประแดง - ถนนเทศบาลสำโรงใต้ 21 (ซอยวัดบางหญ้าแพรก);Phra Pradaeng Pier - Thetsaban Samrong Tai 21/ ตาราง
- 1096 - ช่วงตลาดยิ่งเจริญ - บ้านสวนบางเขน;Ying Charoen Market - Baan Suan Bang Khen/ ตาราง
- 8246 - สมุทรสาคร - วัดกระซ้าขาว;Samut Sakhon - krasakhaow Temple/ ตาราง
- 1009 - ตลาดรังสิต - ท่าน้ำบางพูน;Rangsit Market - Bang Phun Pier/ ตาราง
- ต.124 - หมู่บ้านสยามนิเวศน์ - ทุ่งครุ - จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย;Siam Niwet Village - Thung Kru - Chulalongkorn University (Highway)/ ตาราง
- ต.63 - ช่วงรังสิต - ห้างสรรพสินค้าอิมพีเรียลสำโรง (ทางด่วน);Bangna - Imperial World Samrong (Highway)/ ตาราง
- 384 - ซอยไร่ขิง (ประชาราษฎร์ - กระทุ่มล้ม) - หมู่บ้านสวนทิพย์ 1;Soi Rai Khing (Pracharat - Krathum Lom) - Suanthip Village/ ตาราง
- 1281 - ช่วงสุขุมวิท - ซอยสุขาภิบาล 1;Sukhumvit - Sukhaphiban 1/ ตาราง
- 391 - ตัดช่วงปทุมธานี - นพวงศ์;Pathum Thani - Noppawong/ ตาราง
- 8478 - บางเลน - วัดบางภาษี;Bang Len - Bang Phasi Temple/ ตาราง
- ต.77 - หมู่บ้านบัวทอง - ห้างสรรพสินค้าเดอะมอลล์บางแค;Bua Thong Village - The mall Bang Khae Department Store/ ตาราง
- 1013 - ช่วงห้างเสรีเซ็นเตอร์ - สำนักงานขนส่งกรุงเทพมหานครพื้นที่ 4;Seri Center Department Store - Department of Land Transport 4/ ตาราง