สาย 1157
ตลาดไท;Thai Market
รถสองแถว Songthaew
รถบัสรถสองแถว Songthaew 1157 เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
1157 รถบัส (ตลาดไท;Thai Market) มี 61 จุดจอด ที่ออกจาก จุดขึ้นลง;Visual Stop และสิ้นสุดที่ ตลาดไท;Thai Market
เลือก 1157 รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: ตลาดไท;Thai Market (61 สถานี)
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
โรงพยาบาลธรรมศาสตร์เฉลิมพระเกียรติ;Thammasat University Hospital
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
จุดขึ้นลง;Visual Stop
ตลาดไท;Thai Market
1157 คำถามที่พบบ่อย
1157 รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
1157 รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 06:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
1157 รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
1157 รถบัส หยุดวิ่งเวลา 21:41 ของวัน จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์
1157 รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
ตลาดไท;Thai Market รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ ตลาดไท;Thai Market รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
ค่าโดยสารรถบัส1157 (ตลาดไท;Thai Market)คือเท่าไร?
ค่าโดยสารรถบัส ตลาดไท;Thai Market (ตลาดไท;Thai Market)จะอยู่ที่ประมาณ฿18.00 - {{MAX_PRICE}}.
สาย1157 ของรถบัสรถสองแถว Songthaew วิ่งปรกติในวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัวหรือไม่?
เวลาวิ่งรถบัส สาย1157 ในวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 1157 ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส1157 ที่ใกล้ที่สุด
1157 รถบัส ตารางเวลา
1157 รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 06:00 - 21:41
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 06:00 - 21:50 | 25 |
จันทร์ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
อังคาร | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
พุธ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
พฤหัส | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
ศุกร์ | 06:00 - 21:41 | 10 - 25 |
เสาร์ | 06:00 - 21:50 | 25 |
รถสองแถว Songthaew รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 1157 (จาก จุดขึ้นลง;Visual Stop), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ1157 (ตลาดไท;Thai Market) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของรถสองแถว Songthaewทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส1157
<p>ค่าโดยสารขของรถสองแถว Songthaew 1157 (ตลาดไท;Thai Market)คือประมาณ ฿18.00 ค่าโดยสารอาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของรถสองแถว Songthaew โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของ รถสองแถว Songthaew</p>
1157 (รถสองแถว Songthaew)
จุดจอดแรกของ 1157 รถบัส ในเส้นทางคือ จุดขึ้นลง;Visual Stop และจุดจอดสุดท้ายคือ ตลาดไท;Thai Market 1157 (ตลาดไท;Thai Market) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 1157 มี 61 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 90 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ รถสองแถว Songthaew แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 1157 รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 1157 รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 1157
ติดตามรถ 1157 (ตลาดไท;Thai Market) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 1157 หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสรถสองแถว Songthaew เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> รถสองแถว Songthaew หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับรถสองแถว Songthaew และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 1157 ในกรุงเทพมหานคร
รถสองแถว Songthaew เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- ต.95 - มหาวิทยาลัยรามคำแหง - ถนนรามอินทรา - รังสิต;Ramkhamhaeng University - Ram-inthra Road - Rangsit/ ตาราง
- 1217 - สุขุมวิท - โรงเรียนไพรีขยาด - บางพลี;Sukhumvit - Paireekayard School - Bang Phli/ ตาราง
- 1418 - จรัญสนิทวงศ์ - ซอยศักดิ์เจริญ;Charan Sanitwong - Soi Sak Charoen/ ตาราง
- ต.101 - สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพฯ (จตุจักร) - พระประแดง;Bangkok Bus Terminal (Chatuchak) - Phra Pradaeng (Highway)/ ตาราง
- 1004 - บางบัวทอง - บ้านกล้วย - ไทรน้อย;Bang Bua Thong - Baan Kluay - Sai Noi/ ตาราง
- ต.113 - อำเภอนนทบุรี - ห้างสรรพสินค้าฟิวเจอร์ปาร์ครังสิต;Nonthaburi - Future Park Rangsit Department Store/ ตาราง
- ต.99 - สนามหลวง - บางเขน;Sanam Luang - Bang Khen/ ตาราง
- 8335 - บ้านคลองยม - ปากซอยเพชรเกษม 130 - ตลาดหมู่บ้านสามพราน;Baan Klong Yom - Soi Phet Kasem 130 - Sam Phran Village Market/ ตาราง
- 6017 - บ้านแพ้ว - วัดหนองสองห้อง;Baan Phaeo - Nong Song Hong Temple/ ตาราง
- 1123 - มีนบุรี - โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย (ไป);Min Buri - Nawamintrachinuthit Benjamarachalai School/ ตาราง
- ต.134 - ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลปิ่นเกล้า - ศูนย์ราชการเฉลิมพระเกียรติ;Central Plaza Pinklao Department Store - Government Complex/ ตาราง
- 8343 - วงกลมโรงพยาบาลกระทุ่มแบน - วัดใหม่คลองมะเดื่อ (วนซ้าย);Krathumbean Hospital - Mai Khlong Maduea Temple/ ตาราง
- 8335 - บ้านคลองยม - ซ.สุขาภิบาล 8 - ปากซอยพงษ์ศิริชัย 3;Baan Klong Yom- Soi Sukhaphiban 8 - Soi Phong Sirichai 3/ ตาราง
- 1701 - นครปฐม - วัดนราภิรมย์;Nakhon Pathom - Narapirom Temple/ ตาราง
- 1126 - ช่วงมีนบุรี - โรงเรียนวัดทองสัมฤทธิ์;Min Buri - Thongsamrit Temple School/ ตาราง
- ต.2 - หมู่บ้านร่วมเกื้อ - ห้างสรรพสินค้าพาต้าปิ่นเกล้า;Ruam Kuea Village - Pata Pinklao Department Store/ ตาราง
- 1197 - ถนนบางนา - ตราด - ถนนอ่อนนุช - ตลาดหัวตะเข้;Bang Na Road - On Nut Road - Hua Ta Khe Market/ ตาราง
- ต.75 - สีลม - ซอยลาดพร้าว 84 (ทางด่วน);Silom - Soi Lardprao 84 (Highway)/ ตาราง
- 1222 - สะพานคลองสี่ (ด้านถนนองครักษ์) - ถนนลำลูกกา;Khlong Si Bridge - Lam Luk Ka Road/ ตาราง
- 6054 - ช่วงปากทางวัดสุนทรธรรมิการาม - บางใหญ่ซิตี้;Sunthon Thammikaram - Bang Yai City/ ตาราง