สาย 136
อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot
ขสมก BMTA
รถบัสขสมก BMTA 136 เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
136 รถบัส (อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot) มี 43 จุดจอด ที่ออกจาก อู่คลองเตย Klongtoey Bus Depot และสิ้นสุดที่ อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot
เลือก 136 รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot (43 สถานี)
อู่คลองเตย Klongtoey Bus Depot
ตรงข้ามเขตการเดินรถที่4 Bus Zone 4
ตลาดคลองเตย(ถนนพระราม3ขาเข้า) Klong Toey Market
แยกพระราม 4,โรงเรียนคลองเตยวิทยา Yaek Phra Ram 4
ศูนย์ประชุมสิริกิติ์ Sun Prachum Siri Ki
สวนเบญจกิติ,ตรงข้ามอาคารเลครัชดา Akhan Lek Rat Da
แยกสุขุมวิท-อโศก,ตลาดอโศก
อาคารเสริมมิตร,ตรงข้ามตึกชิโนทัย
ตรงข้ามตึกจีเอ็มเอ็มแกรมมี่ Gmm Grammy
ตรงข้ามมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒประสานมิตร
Arl มักกะสัน Arl Makkasan
ใต้ทางด่วนพระราม 9 [A] Rama 9 Expressway [A]
ฟอร์จูนทาวน์ Fortune Town
สถานทูตจีน Embassy Of China
เอสพลานาดรัชดาภิเษก Esplanade Ratchadapisek
บิ๊กซีรัชดาภิเษก Bigc Ratchadapisek
ตรงข้าม รร.เตรียมอุดมฯ รัชดา
โรงแรมดิเอมเมอรัล the Emerald Hotel
แยกห้วยขวาง(ธนาคารกรุงไทยสาขาดินแดง)
แยกห้วยขวางHuai Khwang Intersection
โรงเรียนกุนนทีรุทธารามวิทยาคม
ตรงข้ามเมืองไทยภัทร,บริษัทเมืองไทยประกันชีวิต
Mrt สุทธิสาร / Mrt Sutthisan
สถานีตำรวจสุทธิสาร Sathani Tamruat Sutthi San
บุญถาวรรัชดาภิเษก Bun Thawon Ratchadapisek
โรงเรียนปัญจทรัพย์ /Mrt รัชดาฯ Mrt Ratchadaphisek
ศาลแขวงพระนครเหนือ Sankhwaeng Phra Nakhon Nuea
ศาลอาญา Criminal Court
ตรงข้ามมหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
ตรงข้ามซอยเสือใหญ่ Soi Suea Yai
ซอยเสือใหญ่ Soi Suea Yai
รัชดาหินอ่อน Rat Da Hin-On
สถานีตำรวจพหลโยธิน Sathani Tamruat Phahon Yothin
ตึกช้าง Elephant Building
โรงเรียนสตรีวรนารถ Satreeworanat School
กองปราบปราม Crime Suppression Division
เทสโก้โลตัสลาดพร้าว Tesco Lotus Latphrao
ตรงข้ามเซ็นทรัลลาดพร้าว Central Ladprao
ธนาคารทหารไทย (สำนักงานใหญ่) Tmb Headquarter
Bts สถานีหมอชิต Bts Mochit
ตรงข้ามเจเจมอลล์ Jj Mall
ตรงข้ามสวนสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์
อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot
136 คำถามที่พบบ่อย
136 รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
136 รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 03:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
136 รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
136 รถบัส หยุดวิ่งเวลา 22:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
136 รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
สาย136 ของรถบัสขสมก BMTA วิ่งปรกติในวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินีหรือไม่?
เวลาวิ่งรถบัส สาย136 ในวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 136 ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส136 ที่ใกล้ที่สุด
136 รถบัส ตารางเวลา
136 รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 03:00 - 22:00
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 03:00 - 22:00 | 15 - 20 |
จันทร์ | 03:00 - 22:00 | 15 - 20 |
อังคาร | 03:00 - 22:00 | 15 - 20 |
พุธ | 03:00 - 22:00 | 15 - 20 |
พฤหัส | 03:00 - 22:00 | 15 - 20 |
ศุกร์ | 03:00 - 22:00 | 15 - 20 |
เสาร์ | 03:00 - 22:00 | 15 - 20 |
ขสมก BMTA รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 136 (จาก อู่คลองเตย Klongtoey Bus Depot), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ136 (อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของขสมก BMTAทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส136
ราคาของขสมก BMTA 136 (อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของขสมก BMTA โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของขสมก BMTA
136 (ขสมก BMTA)
จุดจอดแรกของ 136 รถบัส ในเส้นทางคือ อู่คลองเตย Klongtoey Bus Depot และจุดจอดสุดท้ายคือ อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot 136 (อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 136 มี 43 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 47 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ ขสมก BMTA แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 136 รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 136 รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 136
ติดตามรถ 136 (อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 136 หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสขสมก BMTA เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> ขสมก BMTA หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับขสมก BMTA และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 136 ในกรุงเทพมหานคร
136 - เส้นทางตัวเลือก
ขสมก BMTA เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 516 (ปอ.) (AC) - ม.บัวทองเคหะ - เทเวศร์ Buathong Keha Village - Thewetม.บัวทองเคหะ - เทเวศร์ Buathong Keha Village - Thewet/ ตาราง
- 32 - อู่ท่าอิฐ - วัดโพธิ์ Tha It - Wat Phoอู่ท่าอิฐ - วัดโพธิ์ Tha It - Wat Pho/ ตาราง
- A2 (ปอ.) (AC) - สนามบินดอนเมือง - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Donmueng Airport - Victory Monumentสนามบินดอนเมือง - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Donmueng Airport - Victory Monument/ ตาราง
- 42 - เสาชิงช้า - ท่าพระ Giant Swing - Thaphraเสาชิงช้า - ท่าพระ Giant Swing - Thaphra/ ตาราง
- 45 - สำโรง - สี่พระยา Samrong - Siphayaสำโรง - สี่พระยา Samrong - Siphaya/ ตาราง
- A4 (ปอ.) (AC) - สนามบินดอนเมือง - สนามหลวง Donmueng Airport - Sanamluangสนามบินดอนเมือง - สนามหลวง Donmueng Airport - Sanamluang/ ตาราง
- 13 - คลองเตย - ห้วยขวาง Klong Toey - Huai Kwangคลองเตย - ห้วยขวาง Klong Toey - Huai Kwang/ ตาราง
- 143 - พระจอมเกล้าลาดกระบัง - แฮปปี้แลนด์ KMITL - Happylandพระจอมเกล้าลาดกระบัง - แฮปปี้แลนด์ KMITL - Happyland/ ตาราง
- 26ก - [ส] เคหะร่มเกล้า - อู่มีนบุรี [S] Romklao Housing - Minburi[ส] เคหะร่มเกล้า - อู่มีนบุรี [S] Romklao Housing - Minburi/ ตาราง
- 4 - ท่าน้ำภาษีเจริญ - ท่าเรือคลองเตย Phasi Charoen Pier - Bangkok Port (Klongtoey)ท่าน้ำภาษีเจริญ - ท่าเรือคลองเตย Phasi Charoen Pier - Bangkok Port (Klongtoey)/ ตาราง
- 205 (ปอ.) (AC) - เดอะมอลล์ท่าพระ - ตลาดคลองเตย The Mall Thaphra - Klongtoey Marketเดอะมอลล์ท่าพระ - ตลาดคลองเตย The Mall Thaphra - Klongtoey Market/ ตาราง
- 111 - เจริญนคร - ตลาดพลู Charoen Nakhon - Talad Phluเจริญนคร - ตลาดพลู Charoen Nakhon - Talad Phlu/ ตาราง
- 21 - วัดคู่สร้าง - จุฬาลงกรณ์ Wat Kusang - Chulalongkornวัดคู่สร้าง - จุฬาลงกรณ์ Wat Kusang - Chulalongkorn/ ตาราง
- 54 - อู่พระราม 9 - ดินแดง RAMA 9 - Dindaengอู่พระราม 9 - ดินแดง RAMA 9 - Dindaeng/ ตาราง
- 208 - เส้นทางวงกลมอรุณอมรินทร์ - ถนนกาญจนาภิเษกเส้นทางวงกลมอรุณอมรินทร์ - ถนนกาญจนาภิเษก/ ตาราง
- 95ก - อู่รังสิต - บางกะปิ Rangsit - Bangkapiอู่รังสิต - บางกะปิ Rangsit - Bangkapi/ ตาราง
- 50 (ปอ.) (AC) - สะพานพระราม 7 - สวนลุมพินี RAMA VII Bridge - Lumphini Parkสะพานพระราม 7 - สวนลุมพินี RAMA VII Bridge - Lumphini Park/ ตาราง
- 207 - ม.รามคำแหง 2 - ม.รามคำแหง Ramkhamhaeng 2 - Ramkhamhaengม.รามคำแหง 2 - ม.รามคำแหง Ramkhamhaeng 2 - Ramkhamhaeng/ ตาราง
- A1 (ปอ.) (AC) - สนามบินดอนเมือง - BTS หมอชิต Donmueng Airport - BTS Mochitสนามบินดอนเมือง - BTS หมอชิต Donmueng Airport - BTS Mochit/ ตาราง
- 203 - อู่ท่าอิฐ - สนามหลวง Tha It Depot - Sanamluangอู่ท่าอิฐ - สนามหลวง Tha It Depot - Sanamluang/ ตาราง