สาย 21
พาหุรัด(อินเดียเอ็มโพเรียม)
ขสมก BMTA
รถบัสขสมก BMTA 21 เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
21 รถบัส (พาหุรัด(อินเดียเอ็มโพเรียม)) มี 57 จุดจอด ที่ออกจาก วัดคู่สร้าง(ถนนประชาอุทิศ) WAT Koosrang และสิ้นสุดที่ พาหุรัด(อินเดียเอ็มโพเรียม)
เลือก 21 รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: พาหุรัด(อินเดียเอ็มโพเรียม) (57 สถานี)
วัดคู่สร้าง(ถนนประชาอุทิศ) WAT Koosrang
หมู่บ้านเคซี Muban Khe Si
บ้านระยอง Baan Rayong
หมู่บ้านสยามนิเวศน์ Muban Siamnivej
หมู่บ้านประชาสามัคคี Muban Pracha Samakkee
โรงเรียนคลองนาเกลือน้อย
สะพานสุดเขตกรุงเทพมหานคร Bridge at Bangkok
หมู่บ้านวรารมย์ประชาอุทิศซอย 98 Muban Waralom
บ้านผู้กอง Baan Phukong
ก่อนถึงแยกแฟลตทุ่งครุ
ตรงข้ามซอยประชาอุทิศ 125
ตรงข้ามวัดทุ่งครุ WAT Thungkru
หมู่บ้านนริศาซอยประชาอุทิศ 3 Muban Narisa
ซอยประชาอุทิศ 78 Soi Prachauthit 78
ซอยประชาอุทิศ 76 Soi Prachauthit 76
ตรงข้ามซอยประชาอุทิศ 89/2
ตรงข้ามซอยประชาอุทิศ 89
ซอยประชาอุทิศ 62 Soi Prachauthit 62
อิสลามวิทยาลัยแห่งประเทศไทย
จัสโก้ประชาอุทิศ Jusco Ptachauthit
ซอยประชาอุทิศ 56 Soi Prachauthit 56
ซอยประชาอุทิศ 54 Soi Prachauthit 54
ซอยประชาอุทิศ 61 Soi Pracha Uthit 61
ซอยประชาอุทิศ 48 Soi Prachauthit 48
ตรงข้ามซอยประชาอุทิศ 53 Soi Prachauthit 51
แยกนาหลวง Yaek Naaluang
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
ตรงข้ามซอยประชาอุทิศ 28 Soi Prachauthit 28
โรงเรียนขจรโรจน์,ซอยประชาอุทิศ 33
ตรงข้ามประชาอุทิศซอย27 Pracha U-Thit Soi 43
ซอยประชาอุทิศ 22 Soi Prachauthit 22
ซอยประชาอุทิศ 21 Soi Pracha Uthit 21
ซอยประชาอุทิศ 14 Soi Prachauthit 14
ตลาดราษฎร์บูรณะเก่า,หน้าโรงเรียนศึกษา(เก่า)
ซอยประชาอุทิศ 10 Soi Prachauthit 10
วิทยาลัยพณิชยการเชตุพน Chetupon Commercial Collage
ซอยประชาอุทิศ 7 Soi Pracha Uthit 7
วัดสารอด WAT Sa Rot
ตรงข้ามตลาดบางปะกอก Opp Bangpakok Market
ศรีไทยซุปเปอร์แวร์ Si Thai Suppoe Wae
ซอยอนามัย(สุขสวัสดิ์ 32) Soi Anamai
ตรงข้ามวัดบางปะกอก WAT Bang Pa Kok
ตรงข้ามบิ๊กซีบางประกอก Hang Bik Si Bang Pra Kok
บางปะแก้วซอยสุขสวัสดิ์ Talat Bang Pa Kaeo
วัดนาคนิมิตร WAT Nak Ni Mit , Suk Sawat 8
ซอยปลั่ง Soi Plang Anuson
ตลาดดาวคะนอง Daokhanong
บิ๊กซีดาวคะนอง Big C Dao Khanong
โรงเรียนแสงทองโทรทัศน์
โรงแก้ว Rong Kaeo
โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า
ตรงข้ามตลาดสำเหร่ Talat Samre
ศาลเจ้าแซ่ซิ้ม Ropchut Krung Thon Buri
แยกตากสิน-กรุงธนบุรี Taksin - Thonburi Intersection
วงเวียนใหญ่(ธนบุรีศึกษา)
โรงเรียนศึกษานารี Suksanari School
พาหุรัด(อินเดียเอ็มโพเรียม)
21 คำถามที่พบบ่อย
21 รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
21 รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 04:30 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
21 รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
21 รถบัส หยุดวิ่งเวลา 21:50 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
21 รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
พาหุรัด(อินเดียเอ็มโพเรียม) รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ พาหุรัด(อินเดียเอ็มโพเรียม) รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
สาย21 ของรถบัสขสมก BMTA วิ่งปรกติในวันฉัตรมงคลหรือไม่?
เวลาวิ่งรถบัส สาย21 ในวันฉัตรมงคล อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 21 ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส21 ที่ใกล้ที่สุด
21 รถบัส ตารางเวลา
21 รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 04:30 - 21:50
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 04:30 - 21:50 | 15 - 20 |
จันทร์ | 04:30 - 21:50 | 15 - 20 |
อังคาร | 04:30 - 21:50 | 15 - 20 |
พุธ | 04:30 - 21:50 | 15 - 20 |
พฤหัส | 04:30 - 21:50 | 15 - 20 |
ศุกร์ | 04:30 - 21:50 | 15 - 20 |
เสาร์ | 04:30 - 21:50 | 15 - 20 |
ขสมก BMTA รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 21 (จาก วัดคู่สร้าง(ถนนประชาอุทิศ) WAT Koosrang), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ21 (พาหุรัด(อินเดียเอ็มโพเรียม)) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของขสมก BMTAทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส21
ราคาของขสมก BMTA 21 (พาหุรัด(อินเดียเอ็มโพเรียม)) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของขสมก BMTA โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของขสมก BMTA
21 (ขสมก BMTA)
จุดจอดแรกของ 21 รถบัส ในเส้นทางคือ วัดคู่สร้าง(ถนนประชาอุทิศ) WAT Koosrang และจุดจอดสุดท้ายคือ พาหุรัด(อินเดียเอ็มโพเรียม) 21 (พาหุรัด(อินเดียเอ็มโพเรียม)) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 21 มี 57 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 58 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ ขสมก BMTA แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 21 รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 21 รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 21
ติดตามรถ 21 (พาหุรัด(อินเดียเอ็มโพเรียม)) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 21 หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสขสมก BMTA เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> ขสมก BMTA หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับขสมก BMTA และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 21 ในกรุงเทพมหานคร
21 - เส้นทางตัวเลือก
ขสมก BMTA เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 511 (ปอ.) (AC) - ปากน้ำ (อู่ฟาร์มจระเข้) - สายใต้ใหม่ (ตลิ่งชัน) Paknam (Crocodile Farm) - Southern bus (Talingchan)ปากน้ำ (อู่ฟาร์มจระเข้) - สายใต้ใหม่ (ตลิ่งชัน) Paknam (Crocodile Farm) - Southern bus (Talingchan)/ ตาราง
- 73 (ปอ.) (AC) - สะพานพุทธ - ห้วยขวาง Saphan Phut - Huai Khwangสะพานพุทธ - ห้วยขวาง Saphan Phut - Huai Khwang/ ตาราง
- 84ก - ม.เอื้ออาทรศาลายา - วงเวียนใหญ่ Salaya Housing - Wongwian Yaiม.เอื้ออาทรศาลายา - วงเวียนใหญ่ Salaya Housing - Wongwian Yai/ ตาราง
- 208 - เส้นทางวงกลมอรุณอมรินทร์ - ถนนกาญจนาภิเษกเส้นทางวงกลมอรุณอมรินทร์ - ถนนกาญจนาภิเษก/ ตาราง
- A3 (ปอ.) (AC) - สนามบินดอนเมือง - สวนลุมพินี -สนามบินดอนเมือง - สวนลุมพินี -/ ตาราง
- 522 (ปอ.) (AC) - อู่รังสิต - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Rangsit - Victory Monumentอู่รังสิต - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Rangsit - Victory Monument/ ตาราง
- 67 - วัดเสมียนนารี - เซ็นทรัลพระราม 3 Temple Samiennaree - Central Rama 3วัดเสมียนนารี - เซ็นทรัลพระราม 3 Temple Samiennaree - Central Rama 3/ ตาราง
- 96 - อู่มีนบุรี - อู่หมอชิต 2 Minburi - Mochit 2อู่มีนบุรี - อู่หมอชิต 2 Minburi - Mochit 2/ ตาราง
- 129 (ปอ.) (AC) - สำโรง - อู่บางเขน Samrong - Bangkhenสำโรง - อู่บางเขน Samrong - Bangkhen/ ตาราง
- 516 (ปอ.) (AC) - ม.บัวทองเคหะ - เทเวศร์ Buathong Keha Village - Thewetม.บัวทองเคหะ - เทเวศร์ Buathong Keha Village - Thewet/ ตาราง
- 204 - ห้วยขวาง - ท่าน้ำราชวงศ์ Huai Khwang - Ratchawong Pierห้วยขวาง - ท่าน้ำราชวงศ์ Huai Khwang - Ratchawong Pier/ ตาราง
- 13 - คลองเตย - ห้วยขวาง Klong Toey - Huai Kwangคลองเตย - ห้วยขวาง Klong Toey - Huai Kwang/ ตาราง
- 503 (ปอ.) (AC) - อู่รังสิต - สนามหลวง Rangsit - Sanamluangอู่รังสิต - สนามหลวง Rangsit - Sanamluang/ ตาราง
- 93 - หมู่บ้านนักกีฬา - ตลาดบางกะปิ Nakkila Village - Bangkapi Marketหมู่บ้านนักกีฬา - ตลาดบางกะปิ Nakkila Village - Bangkapi Market/ ตาราง
- 7ก - อู่่บรมราชชนนี - พาหุรัด Borommaratchachonnani - Phahuratอู่่บรมราชชนนี - พาหุรัด Borommaratchachonnani - Phahurat/ ตาราง
- 114 - อู่นครอินทร์ - แยกลำลูกกา Nakhon In - Lumlukkaอู่นครอินทร์ - แยกลำลูกกา Nakhon In - Lumlukka/ ตาราง
- 23 (ปอ.) (AC) - สำโรง - เทเวศร์ Samrong - Thewetสำโรง - เทเวศร์ Samrong - Thewet/ ตาราง
- 114 (ปอ.) (AC) - อู่นครอินทร์ - แยกลำลูกกา Nakhon In - Lumlukkaอู่นครอินทร์ - แยกลำลูกกา Nakhon In - Lumlukka/ ตาราง
- 80 (ปอ.) (AC) - วัดศรีนวลธรรมวิมล - สนามหลวง -วัดศรีนวลธรรมวิมล - สนามหลวง -/ ตาราง
- 26 - อู่มีนบุรี - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Minburi - Victory Monumentอู่มีนบุรี - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Minburi - Victory Monument/ ตาราง