สาย 167
นครปฐม;Nakhon Pathom
รฟท. SRT
รถไฟรฟท. SRT 167 เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
167 รถไฟ (นครปฐม;Nakhon Pathom) มี 5 สถานี ที่ออกจาก Srt ชุมทางบางซื่อ;Srt Bang Sue Junction และสิ้นสุดที่ Srt นครปฐม;Srt Nakhon Pathom
167 รถไฟ ภาพรวมตารางเวลาของสัปดาห์ที่จะมาถึง: ออกเดินทางวันละครั้ง เวลา 18:51 วันที่ให้บริการ: ทุกวัน.
เลือก 167 รถไฟ สถานี ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: นครปฐม;Nakhon Pathom (5 สถานี)
Srt ชุมทางบางซื่อ;Srt Bang Sue Junction
Srt บางบำหรุ;Srt Bang Bamru
Srt ชุมทางตลิ่งชัน;Srt Taling Chan Junction
Srt ศาลายา;Srt Sala Ya
Srt นครปฐม;Srt Nakhon Pathom
167 คำถามที่พบบ่อย
167 รถไฟ เริ่มวิ่งกี่โมง?
167 รถไฟ เริ่มวิ่งเวลา 18:51 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
167 รถไฟ จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
167 รถไฟ หยุดวิ่งเวลา 18:51 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
167 รถไฟ จะมาถึงกี่โมง?
นครปฐม;Nakhon Pathom รถไฟ เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ นครปฐม;Nakhon Pathom รถไฟ ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
สาย167 ของรถไฟรฟท. SRT วิ่งปรกติในวันแรงงาน (ชดเชย) และ วันฉัตรมงคลหรือไม่?
เวลาวิ่งรถไฟ สาย167 ในวันแรงงาน (ชดเชย) และ วันฉัตรมงคล อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายสถานี ของ รถไฟ 167 ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย สถานีรถไฟ167 ที่ใกล้ที่สุด
167 รถไฟ ตารางเวลา
167 รถไฟ สาย วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 18:51
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 18:51 | วิ่งรอบเดียว |
จันทร์ | 18:51 | วิ่งรอบเดียว |
อังคาร | 18:51 | วิ่งรอบเดียว |
พุธ | 18:51 | วิ่งรอบเดียว |
พฤหัส | 18:51 | วิ่งรอบเดียว |
ศุกร์ | 18:51 | วิ่งรอบเดียว |
เสาร์ | 18:51 | วิ่งรอบเดียว |
รฟท. SRT รถไฟ การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 167 (จาก Srt ชุมทางบางซื่อ;Srt Bang Sue Junction), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถไฟ รับแผนที่เรียลไทม์ของ167 (นครปฐม;Nakhon Pathom) และติดตามรถไฟ ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของรฟท. SRTทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถไฟ167
ราคาของรฟท. SRT 167 (นครปฐม;Nakhon Pathom) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของรฟท. SRT โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของรฟท. SRT
167 (รฟท. SRT)
จุดจอดแรกของ 167 รถไฟ ในเส้นทางคือ Srt ชุมทางบางซื่อ;Srt Bang Sue Junction และจุดจอดสุดท้ายคือ Srt นครปฐม;Srt Nakhon Pathom 167 (นครปฐม;Nakhon Pathom) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 167 มี 5 สถานี และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 70 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ รฟท. SRT แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถไฟ ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 167 รถไฟ สถานี ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถไฟ สำหรับสาย 167 รถไฟ เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถไฟ 167
ติดตามรถ 167 (นครปฐม;Nakhon Pathom) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถไฟ 167 หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถไฟรฟท. SRT เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถไฟของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> รฟท. SRT หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับรฟท. SRT และรถไฟทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 167 ในกรุงเทพมหานคร
รฟท. SRT เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 275 - กรุงเทพ - ด่านพรมแดนบ้านคลองลึก;Bangkok - Ban Klong Luek Borderกรุงเทพ - ด่านพรมแดนบ้านคลองลึก;Bangkok - Ban Klong Luek Border/ ตาราง
- 4309 - วงเวียนใหญ่ - มหาชัย;Wongwian Yai - Maha Chaiวงเวียนใหญ่ - มหาชัย;Wongwian Yai - Maha Chai/ ตาราง
- 7 - กรุงเทพอภิวัฒน์ - เชียงใหม่;Krung Thep Aphiwat - Chaimaiกรุงเทพอภิวัฒน์ - เชียงใหม่;Krung Thep Aphiwat - Chaimai/ ตาราง
- 4311 - วงเวียนใหญ่ - มหาชัย;Wongwian Yai - Maha Chaiวงเวียนใหญ่ - มหาชัย;Wongwian Yai - Maha Chai/ ตาราง
- 23 - กรุงเทพอภิวัฒน์ - อุบลราชธานี;Krung Thep Aphiwat - Ubon Ratchathaniกรุงเทพอภิวัฒน์ - อุบลราชธานี;Krung Thep Aphiwat - Ubon Ratchathani/ ตาราง
- 4313 - วงเวียนใหญ่ - มหาชัย;Wongwian Yai - Maha Chaiวงเวียนใหญ่ - มหาชัย;Wongwian Yai - Maha Chai/ ตาราง
- 283 - กรุงเทพ - บ้านพลูตาหลวง;Bangkok - Ban Plu Ta Luangกรุงเทพ - บ้านพลูตาหลวง;Bangkok - Ban Plu Ta Luang/ ตาราง
- 4385 - บ้านแหลม - แม่กลอง;Ban Laem - Mae Klongบ้านแหลม - แม่กลอง;Ban Laem - Mae Klong/ ตาราง
- 173 - กรุงเทพ - นครศรีธรรมราช;Bangkok - Nakhon Si Thammaratกรุงเทพ - นครศรีธรรมราช;Bangkok - Nakhon Si Thammarat/ ตาราง
- 169 - กรุงเทพ - ยะลา;Bangkok - Yalaกรุงเทพ - ยะลา;Bangkok - Yala/ ตาราง
- 31 - กรุงเทพอภิวัฒน์-ชุมทางหาดใหญ่;Krung Thep Aphiwat - Hat Yai Junctionกรุงเทพอภิวัฒน์-ชุมทางหาดใหญ่;Krung Thep Aphiwat - Hat Yai Junction/ ตาราง
- 376 - รังสิต - หัวตะเข้;Rangsit - Hua Takheรังสิต - หัวตะเข้;Rangsit - Hua Takhe/ ตาราง
- 379 - กรุงเทพ - ชุมทางฉะเชิงเทรา;Bangkok - Chachoengsao Junctionกรุงเทพ - ชุมทางฉะเชิงเทรา;Bangkok - Chachoengsao Junction/ ตาราง
- 52 - เชียงใหม่ - กรุงเทพอภิวัฒน์;Chiang Mai - Krung Thep Aphiwatเชียงใหม่ - กรุงเทพอภิวัฒน์;Chiang Mai - Krung Thep Aphiwat/ ตาราง
- 4386 - แม่กลอง - บ้านแหลม;Mae Klong - Ban Laemแม่กลอง - บ้านแหลม;Mae Klong - Ban Laem/ ตาราง
- 390 - ชุมทางฉะเชิงเทรา - กรุงเทพ;Chachoengsao Junction - Bangkokชุมทางฉะเชิงเทรา - กรุงเทพ;Chachoengsao Junction - Bangkok/ ตาราง
- 378 - หัวตะเข้ - กรุงเทพ;Hua Takhe - Bangkokหัวตะเข้ - กรุงเทพ;Hua Takhe - Bangkok/ ตาราง
- 111 - กรุงเทพอภิวัฒน์ - เด่นชัย;Krung Thep Aphiwat - Den Chaiกรุงเทพอภิวัฒน์ - เด่นชัย;Krung Thep Aphiwat - Den Chai/ ตาราง
- 4324 - มหาชัย - วงเวียนใหญ่;Maha Chai - Wongwian Yaiมหาชัย - วงเวียนใหญ่;Maha Chai - Wongwian Yai/ ตาราง
- 480 - ศาลายา - ธนบุรี;Sala Ya - Thon Buriศาลายา - ธนบุรี;Sala Ya - Thon Buri/ ตาราง