สาย 34
ม.เกษตรศาสตร์ ;Kasetsart University
ขสมก. BMTA
รถบัสขสมก. BMTA 34 เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
34 รถบัส (ม.เกษตรศาสตร์ ;Kasetsart University) มี 41 จุดจอด ที่ออกจาก ฟิวเจอร์ปาร์ครังสิต;Future Park Rangsit และสิ้นสุดที่ ม.เกษตรศาสตร์ (ประตูพหลโยธิน);Kasetsart University (Phahonyothin Gate)
เลือก 34 รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: ม.เกษตรศาสตร์ ;Kasetsart University (41 สถานี)
ฟิวเจอร์ปาร์ครังสิต;Future Park Rangsit
เมเจอร์รังสิต;Major Rangsit
รพ.ราชวิถี 2 (รังสิต);Rajavithi 2 Hospital
โชคชัยรังสิต;Chokchai Rangsit
หมู่บ้านศิษฐิโรจน์;Sitthirot Village
รพ.แพทย์รังสิต;Pat Rangsit Hospital
เซียร์รังสิต;Zeer Rangsit
หลังแยกลำลูกกา;After Lamlukka Junction
พหลโยธิน กม.27;Phaholyothin Km.27
รพ.บีแคร์;B.Care Medical Center
หมู่บ้านการ์เด้นโฮม;Garden Home Village
หมู่บ้านแอนเน็กซ์; Annex Village
พหลโยธิน กม.26;Phahonyothin Km.26
พหลโยธิน กม.25;Phahonyothin Km.25
Bts แยก คปอ. (ทางออก 4);Bts Yaek Kor Por Aor (Exit 4)
หลังแยก คปอ.;After the Separation Of the Cpo.
โรงเรียนนายเรืออากาศ;Royal Thai Air Force Academy
หอประชุมกานตรัตน์;Kantarat Convention Hall
โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย;Rittiya Wannalai School
หอประชุมกองทัพอากาศ;Royal Thai Air Force Auditorium
รพ.ภูมิพลอดุลยเดช;Bhumibol Adulydej Hospital
ช่องทางท่าดินแดง 2;Soi Chongthang Tha Dindaeng 2
ซอยพหลโยธิน 54/1;Soi Phaholyothin 54/1
ตรงข้ามตลาดยิ่งเจริญ;Opposite Ying Charoen Market
ตรงข้ามตลาดไทยณรงค์;Opposite Thai Narong Market
บิ๊กซีสะพานใหม่;ฺBig C Saphan Mai
รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล;Central General Hospital
ซอยสายหยุด;Soi Sai Yut
หมู่บ้านฝนทอง;Fon Thong Village
โลตัสหลักสี่;Lotus Laksi
ตรงข้ามอู่บางเขน;Bus Depot Bangkhen (Opposite)
ตรงข้ามซอยพหลโยธิน 51;Soi Phahonyothin 51 (Opposite)
กรมทหารราบที่ 11;11th Infantry Regiment
กองพันทหารราบที่ 1;1st Infantry Battalion
วัดบางบัว;Wat Bangbua
ม.ศรีปทุม;Sripatum University
โรงเรียนสารวิทยา;Sarawittaya School
กรมวิทยาศาสตร์ทหารบก;Rta Chemical Dept.
โรงแรมมารวย;Maruay Hotel
สำนักงานใหญ่ ธ.ก.ส. (ฝั่งพหลโยธิน);Baac Headquarter (Phahon Yothin Side)
ม.เกษตรศาสตร์ (ประตูพหลโยธิน);Kasetsart University (Phahonyothin Gate)
34 คำถามที่พบบ่อย
34 รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
34 รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 05:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
34 รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
34 รถบัส หยุดวิ่งเวลา 21:45 ของวัน จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์
34 รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
ม.เกษตรศาสตร์ ;Kasetsart University รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ ม.เกษตรศาสตร์ ;Kasetsart University รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 34 ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส34 ที่ใกล้ที่สุด
34 รถบัส ตารางเวลา
34 รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 05:00 - 21:45
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 05:00 - 22:30 | 24 |
จันทร์ | 05:00 - 21:45 | 15 |
อังคาร | 05:00 - 21:45 | 15 |
พุธ | 05:00 - 21:45 | 15 |
พฤหัส | 05:00 - 21:45 | 15 |
ศุกร์ | 05:00 - 21:45 | 15 |
เสาร์ | 05:00 - 22:30 | 24 |
ขสมก. BMTA รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 34 (จาก ฟิวเจอร์ปาร์ครังสิต;Future Park Rangsit), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ34 (ม.เกษตรศาสตร์ ;Kasetsart University) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของขสมก. BMTAทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส34
ราคาของขสมก. BMTA 34 (ม.เกษตรศาสตร์ ;Kasetsart University) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของขสมก. BMTA โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของขสมก. BMTA
34 (ขสมก. BMTA)
จุดจอดแรกของ 34 รถบัส ในเส้นทางคือ ฟิวเจอร์ปาร์ครังสิต;Future Park Rangsit และจุดจอดสุดท้ายคือ ม.เกษตรศาสตร์ (ประตูพหลโยธิน);Kasetsart University (Phahonyothin Gate) 34 (ม.เกษตรศาสตร์ ;Kasetsart University) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 34 มี 41 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 63 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ ขสมก. BMTA แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 34 รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 34 รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 34
ติดตามรถ 34 (ม.เกษตรศาสตร์ ;Kasetsart University) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 34 หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสขสมก. BMTA เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> ขสมก. BMTA หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับขสมก. BMTA และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 34 ในกรุงเทพมหานคร
34 - เส้นทางตัวเลือก
ขสมก. BMTA เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 4-48 - พุทธมณฑลสาย 2 - พาหุรัด;Phuttamonthon Sai 2 - Phahurat/ ตาราง
- 1-52 (197) - วงกลมมีนบุรี - ถนนคู้บอน - ถนนหทัยราษฎร์ ;Minburi - Hathairat - Kubon/ ตาราง
- 205 เดิม - เดอะมอลล์ท่าพระ - คลองเตย;The Mall Thaphra - Klongtoey Depot/ ตาราง
- 76 - แสมดำ - ประตูน้ำ;Samaedam - Pratunam/ ตาราง
- 141 - อู่แสมดำ - จุฬาลงกรณ์;[E] Samaedam - Chulalongkorn/ ตาราง
- 3-6 (25) - รร.ปทุมคงคา สมุทรปราการ - สถานีขนส่งผู้ดยสารกรุงเทพฯ (เอกมัย);Pathumkongka Samutprakan - Eastern Bus Terminal Bangkok Ekkamai/ ตาราง
- 28 - สายใต้ (ปิ่นเกล้า) - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ;Southern Bus (Pinklao) - Victory Monument/ ตาราง
- 49 - กรุงเทพอภิวัฒน์ - หัวลำโพง;Krung Thep Aphiwat - Hua Lamphong/ ตาราง
- 23 - อู่เมกาบางนา - ประตูน้ำ;Mega Bangna - Pratunam/ ตาราง
- 4-7E (21) - วัดคู่สร้าง - จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ทางด่วน;Wat Kusang - Chulalongkorn University/ ตาราง
- 51 - ปากเกร็ด - ม.เกษตรศาสตร์;Pakkred - Kasetsart/ ตาราง
- 204 - 2-52 - หมอชิต 2 - ท่าเรือราชวงศ์;Mochit - Ratchawong Pier/ ตาราง
- 97 - กระทรวงสาธารณสุข - รพ.สงฆ์;Ministry of Public Health - priest hospital/ ตาราง
- 539 - อ้อมน้อย - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ;Omnoi - Victory Monument/ ตาราง
- 2-40 (36) - อู่พระราม 9 - สี่พระยา;RAMA 9 - Siphaya/ ตาราง
- 88 - มจธ.บางขุนเทียน - ลาดหญ้า;KMUTT Bangkhunthian - Lat Ya/ ตาราง
- 138 - ท่าน้ำพระประแดง - หมอชิต 2;Phra Pradaeng Pier - Mochit 2/ ตาราง
- 4-28 (529) - แสมดำ - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ;Samae Dam - Victory Monument/ ตาราง
- 3-8 (38) - มหาวิทยาลัยรามคำแหง วิทยาเขตบางนา - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ;Ramkhamhaeng 2 - Victory Monument/ ตาราง
- 66 - ศูนย์ราชการฯ แจ้งวัฒนะ - สายใต้ใหม่ (ตลิ่งชัน);Sun Ratchakan Chaeng Watthana - Sai Tai Mai (Taling Chan)/ ตาราง