สาย 39
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(ฝั่งพหลโยธิน)
รถมินิบัส Minibus
รถบัสรถมินิบัส Minibus 39 เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
39 รถบัส (มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(ฝั่งพหลโยธิน)) มี 46 จุดจอด ที่ออกจาก ฟิวเจอร์ปาร์ครังสิต Future Park Rangsit และสิ้นสุดที่ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(ฝั่งพหลโยธิน)
เลือก 39 รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(ฝั่งพหลโยธิน) (46 สถานี)
ฟิวเจอร์ปาร์ครังสิต Future Park Rangsit
เมเจอร์รังสิต Major Rangsit
โรงเรียนธัญบุรี Thanyaburi School
ฟาร์มโชคชัย Chokchai Farm
ตรงข้ามวัดประยูรจินดารามพหลโยธิน 84
โรงพยาบาลแพทย์รังสิต Hospital Doctors Rangsit
เซียร์รังสิต Zeer Rangsit
แยกลำลูกกา,ตลาดลำลูกกา Yaek Lam Luk Ka
กม.27,ซอยพหลโยธิน 62/2 แยก2-1
โรงพยาบาลบีแคร์เมดิคอลเซ็นเตอร์ ฺBeecare Hospital
หมู่บ้านการ์เด้นโฮม Soi 39 . Muban Ka Den Hom
ซอยแอนเน็กซ์ Soi Aen Nek
กม.26 Km.26
กม.25,พหลโยธิน 54/4 Komo 25, Phahon Yothin 54/4
ประตูกรุงเทพ Pratu Krungthep
แยก คปอ. Yaek Khopo
โรงเรียนนายเรืออากาศ Rongrian Nairuea
ตรงข้ามกองบัญชาการกองทัพอากาศไทย
กองบัญชาการกองทัพอากาศไทย
หอประชุมกานตรัตน์ Hoprachum Ka Not Rat
โรงเรียนฤทธิยะ Rongrian Rit Thi Ya
สโมสรทหารอากาศ,หอประชุมกองทัพอากาศ
โรงพยาบาลภูมิพลอดุลยเดช
แยกท่าดินแดง,ตรงข้ามโรงเรียนเสนาธิการทหารอากาศ
แยกวัดเกาะ Yaek WAT Ko
สะพานใหม่ตรงข้ามตลาดยิ่งเจริญ Saphan Mai
ซอยโชคดี 2,ตรงตลาดไชยณรงค์ Soi Chokdi 2
บิ๊กซีสะพานใหม่ Big C Saphan Mai
ตรงข้ามธนาคารกรุงไทย,โรงพยาบาลเซ็นทรัล
ซอยสายหยุด Soi Saiyut
ธนาคารไทยพาณิชย์(พหลโยธิน46/1)
หมู่บ้านฝนทอง Muban Fonthong
เทสโก้โลตัสหลักสี่บางเขน,กรมทหารสื่อสารกองทัพบก
การไฟฟ้าบางเขน,กรมทหารราบที่11(ประตู1)
ตรงข้ามอู่บางเขน Opp Bangkhen Bus Depot
ตรงข้ามซอยพหลโยธิน 51 Opp Phahonyothin 51
กรมทหารราบที่11(ประตู2)
กรมทหารราบที่11(ประตู3)
วัดบางบัว WAT Bangbua
มหาวิทยาลัยศรีปทุม Sripatum University
โรงเรียนสารวิทยา Sarawittaya School
กรมวิทยาศาสตร์ทหารบก Rta Chemical Dept.
โรงแรมมารวย Maruay Hotel
ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร (สำนักงานใหญ่)
ตรงข้ามมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(ฝั่งพหลโยธิน)
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(ฝั่งพหลโยธิน)
39 คำถามที่พบบ่อย
39 รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
39 รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 05:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
39 รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
39 รถบัส หยุดวิ่งเวลา 22:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
39 รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(ฝั่งพหลโยธิน) รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(ฝั่งพหลโยธิน) รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 39 ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส39 ที่ใกล้ที่สุด
39 รถบัส ตารางเวลา
39 รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 05:00 - 22:00
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 05:00 - 22:00 | 15 - 20 |
จันทร์ | 05:00 - 22:00 | 15 - 20 |
อังคาร | 05:00 - 22:00 | 15 - 20 |
พุธ | 05:00 - 22:00 | 15 - 20 |
พฤหัส | 05:00 - 22:00 | 15 - 20 |
ศุกร์ | 05:00 - 22:00 | 15 - 20 |
เสาร์ | 05:00 - 22:00 | 15 - 20 |
รถมินิบัส Minibus รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 39 (จาก ฟิวเจอร์ปาร์ครังสิต Future Park Rangsit), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ39 (มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(ฝั่งพหลโยธิน)) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของรถมินิบัส Minibusทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส39
ราคาของรถมินิบัส Minibus 39 (มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(ฝั่งพหลโยธิน)) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของรถมินิบัส Minibus โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของรถมินิบัส Minibus
39 (รถมินิบัส Minibus)
จุดจอดแรกของ 39 รถบัส ในเส้นทางคือ ฟิวเจอร์ปาร์ครังสิต Future Park Rangsit และจุดจอดสุดท้ายคือ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(ฝั่งพหลโยธิน) 39 (มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(ฝั่งพหลโยธิน)) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 39 มี 46 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 49 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ รถมินิบัส Minibus แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 39 รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 39 รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 39
ติดตามรถ 39 (มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(ฝั่งพหลโยธิน)) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 39 หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสรถมินิบัส Minibus เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> รถมินิบัส Minibus หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับรถมินิบัส Minibus และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 39 ในกรุงเทพมหานคร
39 - เส้นทางตัวเลือก
รถมินิบัส Minibus เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 203 - ท่าน้ำนนทบุรี - สนามหลวง Nonthaburi Pier - Sanamluang/ ตาราง
- 46 - ม.รามคำแหง 2 - รองเมือง Ramkhamhaeng University 2 - Rong Muang/ ตาราง
- 80 - หนองแขม - สนามหลวง nongkhame - sanamluang/ ตาราง
- 12 - ห้วยขวาง - ปากคลองตลาด Huai Kwang - Pak Klong Talad/ ตาราง
- 4 - ท่าน้ำภาษีเจริญ - ท่าเรือคลองเตย Phasi Charoen Pier - Bangkok Port (Klongtoey)/ ตาราง
- 6 (ปอ.) (AC) - พระประแดง - บางลำพู Phra Pradaeng - Banglamphu/ ตาราง
- 1 - ถนนตก - ท่าเตียน Thanon Tok - Tha Tien/ ตาราง
- 11 (ปอ.) (AC) - ม.ผาสุก - ประตูน้ำ Phasuk Village - Pratunam/ ตาราง
- 82 - ท่าน้ำพระประแดง - พาหุรัด Phra Pradaeng - Phahurat/ ตาราง
- 34 - รังสิต - ม.เกษตรศาสตร์ Rangsit - Kasetsart/ ตาราง
- 74 - คลองเตย - แยก อสมท. -/ ตาราง
- 28 (ปอ.) (AC) - สายใต้ (ปิ่นเกล้า) - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Southern Bus (Pinklao) - Victory Monument/ ตาราง
- 2 - สำโรง - ปากคลองตลาด Samrong - Pak Klong Talad/ ตาราง
- 27 - มีนบุรี - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Minburi - Victory Monument/ ตาราง
- 77 - หมอชิต 2 - เซ็นทรัลพระราม 3 Mochit 2 - Central RAMA 3/ ตาราง
- 6 - พระประแดง - บางลำพู Phra Pradaeng - Banglamphu/ ตาราง
- 11 - ม.ผาสุก - ประตูน้ำ Phasuk Village - Pratunam/ ตาราง
- 56 (ปอ.) (AC) - [L] สะพานกรุงธน - บางลำพู [L] Krungthon Bridge - Banglamphu/ ตาราง
- 17 - แจงร้อน - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Chaeng Ron - Victory Monument/ ตาราง