สาย 4-40 (56)
บางลำพู;Banglamphu
ขสมก. BMTA
รถบัสขสมก. BMTA 4-40 (56) เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
4-40 (56) รถบัส (บางลำพู;Banglamphu) มี 44 จุดจอด ที่ออกจาก หลังแยกไฟฉาย (ฝั่งพรานนก);After Fai Chai Intersection (Phrannok Side) และสิ้นสุดที่ ฟู้ดแลนด์จรัญสนิทวงศ์;Foodland Charansanitwong
เลือก 4-40 (56) รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: บางลำพู;Banglamphu (44 สถานี)
หลังแยกไฟฉาย (ฝั่งพรานนก);After Fai Chai Intersection (Phrannok Side)
ซอยสุดสาคร;Soi Sut Sakhon
พรานนกพลาซ่า;Prannok Plaza
รพ.ธนบุรี;Thonburi Hospital
กองบัญชาการกองทัพเรือ;Royal Thai Navy Headquarters (Rtnhq)
ตรงข้ามโรงเรียนวัดชิโนรส;Wat Chinorot School (Opposite)
ตรงข้ามหมู่บ้านศิวาลัย;Opposite Sivalai
วิทยาลัยเทคโนโลยีพณิชยการราชดําเนิน;Rajdamnern Technological College
หลังแยกโพธิ์สามต้น;After Phosamton Junction
ตรงข้ามวัดราชสิทธารา;Wat Rat Sittha Ram
กฎีเจริญพาศน์; Kudi Charoen Phat
สน.บุปผาราม;Buppharam Metropolitan Police Station
ม.ราชภัฎธนบุรี;Dhonburi Rajabhat University
บิ๊กซี อิสรภาพ;Big C Itsaraphap
โรงเรียนศึกษานารี;Suksanari School
อินเดียเอ็มโพเรียม พาหุรัด;India Emporium Phahurat
วังบูรพา;Wangburapa
สวนรมณีนาถ;Rommaninat Park
สถานีตำรวจนครบาลสำราญราษฎร์;Police Station Samranrat
วัดราชนัดดาราม(มหาไชย);Wat Ratchanatda
นิทรรศน์รัตนโกสินทร์;Nitas Rattanakosin
บางลำพู;Bang Lamphu
ตรงข้ามวัดบวรนิเวศฯ;Opposite WAT Bowon Niwet
วัดตรีทศเทพฯ;Wat Tritossathep
ซอยทหารบก;Soi Thahan Bok
ตรงข้ามวัดมกุฏกษัตริยาราม;Opposite WAT Makutkasatriyaram
ตรงข้ามคุรุสภา;Opposite Khurusapha
โรงเรียนราชวินิต;Rajavinit School
กรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น;Department Of Local Administration
ม.สวนดุลิต;Suan Dusit University
ม.ราชภัฏสวนสุนันทา (ฝั่งราชวิถี);Suan Sunandha Rajabhat University (Ratchawithi)
หลังแยกซังฮี้;After Sang Hi Intersection
หลังสะพานกรุงธน (ซังฮี้);After Krungthon Bridge (Sang Hi)
ตลาดกรุงธน;Krung Thon Market
วัดเปาโรหิตย์;Wat Paolohit
โรงเรียนพณิชยการสยาม;Siam Commercial Shcool
ตลาดพงษ์ทรัพย์;Phongsap Market
Mrt บางยี่ขัน (ทางออก 4);Mrt Bang Yi Khan Station (Exit 4)
สมาคมมานะสัมพันธ์;Mana Samphan Association
ตรงข้ามวิทยาลัยเทคโนโลยีจรัลสนิทวงศ์;Opposite Charansanitwong Technological College
หลังแยกบางขุนนนท์;After Bang Khun Non Junction
สน.บางกอกน้อย;Bangkok Noi District Office
ตรงข้ามตลาดบางขุนศรี;Opposite Bang Khun Sri Market
ฟู้ดแลนด์จรัญสนิทวงศ์;Foodland Charansanitwong
4-40 (56) คำถามที่พบบ่อย
4-40 (56) รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
4-40 (56) รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 05:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
4-40 (56) รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
4-40 (56) รถบัส หยุดวิ่งเวลา 21:45 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
4-40 (56) รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
บางลำพู;Banglamphu รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ บางลำพู;Banglamphu รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
ค่าโดยสารรถบัส4-40 (56) (บางลำพู;Banglamphu)คือเท่าไร?
ค่าโดยสารรถบัส บางลำพู;Banglamphu (บางลำพู;Banglamphu)จะอยู่ที่ประมาณ฿13.00 - {{MAX_PRICE}}.
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 4-40 (56) ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส4-40 (56) ที่ใกล้ที่สุด
4-40 (56) รถบัส ตารางเวลา
4-40 (56) รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 05:00 - 21:45
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 05:00 - 21:45 | - |
จันทร์ | 05:00 - 21:45 | - |
อังคาร | 05:00 - 21:45 | - |
พุธ | 05:00 - 21:45 | - |
พฤหัส | 05:00 - 21:45 | - |
ศุกร์ | 05:00 - 21:45 | - |
เสาร์ | 05:00 - 21:45 | - |
ขสมก. BMTA รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 4-40 (56) (จาก หลังแยกไฟฉาย (ฝั่งพรานนก);After Fai Chai Intersection (Phrannok Side)), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ4-40 (56) (บางลำพู;Banglamphu) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของขสมก. BMTAทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส4-40 (56)
<p>ค่าโดยสารขของขสมก. BMTA 4-40 (56) (บางลำพู;Banglamphu)คือประมาณ ฿13.00 ค่าโดยสารอาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของขสมก. BMTA โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของ ขสมก. BMTA</p>
4-40 (56) (ขสมก. BMTA)
จุดจอดแรกของ 4-40 (56) รถบัส ในเส้นทางคือ หลังแยกไฟฉาย (ฝั่งพรานนก);After Fai Chai Intersection (Phrannok Side) และจุดจอดสุดท้ายคือ ฟู้ดแลนด์จรัญสนิทวงศ์;Foodland Charansanitwong 4-40 (56) (บางลำพู;Banglamphu) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 4-40 (56) มี 44 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 73 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ ขสมก. BMTA แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 4-40 (56) รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 4-40 (56) รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 4-40 (56)
ติดตามรถ 4-40 (56) (บางลำพู;Banglamphu) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 4-40 (56) หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสขสมก. BMTA เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> ขสมก. BMTA หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับขสมก. BMTA และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 4-40 (56) ในกรุงเทพมหานคร
4-40 (56) - เส้นทางตัวเลือก
ขสมก. BMTA เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 4-27E (173) - บางขุนเทียน - แฮปปี้แลนด์ (ทางด่วน);Bang Khun Thian - Happy Land (E)/ ตาราง
- 2-9 (53) - เทเวศร์ - สนามหลวง;Thewet - Sanamluang/ ตาราง
- 543ก - นนทบุรี - บางเขน;Nonthaburi - Bangkhen/ ตาราง
- 3-23E (513) - สำโรง - ศูนย์ราชการฯ แจ้งวัฒนะ (ทางด่วน);Samrong - Government Complex Chaeng Watthana/ ตาราง
- 1-63 - ปัฐวิกรณ์ - สวนหลวงพระราม 8 ;Patthawikon - Suan Luang Rama VIII/ ตาราง
- 71 - อู่สวนสยาม - วัดธาตุทอง;Siam Park - Wat Tatthong/ ตาราง
- 40 - ตลิ่งชัน - หัวลำโพง;Talingchan - Hua Lamphong/ ตาราง
- 1-58 (525) - สวนสยาม - ลำลูกกาคลอง 12;Siam Park - Lamlukka/ ตาราง
- 22 - อู่สวนสยาม - อาคาร TPI;Siam Park - TPI Tower/ ตาราง
- 95ก - รังสิต - บางกะปิ;Rangsit - Bangkapi/ ตาราง
- 107 - บางเขน - ท่าเรือคลองเตย (ทางด่วน);Bangkhen - Klong Toey/ ตาราง
- 1-37 (27) - มีนบุรี - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ;Minburi - Victory Monument/ ตาราง
- 145 - เมกาบางนา - หมอชิต2;Mega Bangna - Mochit 2/ ตาราง
- 84 - อ้อมใหญ่ - BTS กรุงธนบุรี;Om Yai - BTS Krungthonburi/ ตาราง
- 206 เดิม - เมกาบางนา - ม.เกษตรศาสตร์;Mega Bangna - Kasetsart/ ตาราง
- 501 เดิม - มีนบุรี - หัวลำโพง;Minburi - Hua Lamphong/ ตาราง
- 3-41 (47) - ท่าเรือคลองเตย - สนง.ที่ดินกรุงเทพฯ;Khlong Toey - Bangkok Metropolitan Land Office/ ตาราง
- 207 - ม.รามคำแหง 2 - ม.รามคำแหง;Ramkhamhaeng 2 - Ramkhamhaeng/ ตาราง
- S4 (549,151) - มีนบุรี - สนามบินสุวรรณภูมิ ;Minburi - Suvarnabhumi Airport/ ตาราง
- 4-3 (17) - พระประแดง - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ;Phra Pradaeng - Victory Monument/ ตาราง