สาย 76
หนองคาย - กรุงเทพอภิวัฒน์;Nong Khai - Krung Thep Aphiwat
รฟท. SRT
รถไฟรฟท. SRT 76 เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
76 รถไฟ (กรุงเทพอภิวัฒน์;Krung Thep Aphiwat) มี 3 สถานี ที่ออกจาก Srt รังสิต;Srt Rangsit และสิ้นสุดที่ Srt ชุมทางบางซื่อ;Srt Bang Sue Junction
76 รถไฟ ภาพรวมตารางเวลาของสัปดาห์ที่จะมาถึง: ออกเดินทางวันละครั้ง เวลา 16:08 วันที่ให้บริการ: จันทร์, อังคาร, พฤหัสบดี, ศุกร์.
เลือก 76 รถไฟ สถานี ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: กรุงเทพอภิวัฒน์;Krung Thep Aphiwat (3 สถานี)
Srt รังสิต;Srt Rangsit
Srt ดอนเมือง;Srt Don Muang
Srt ชุมทางบางซื่อ;Srt Bang Sue Junction
76 คำถามที่พบบ่อย
76 รถไฟ เริ่มวิ่งกี่โมง?
76 รถไฟ เริ่มวิ่งเวลา 16:08 ของวัน จันทร์, อังคาร, พฤหัสบดี, ศุกร์
76 รถไฟ จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
76 รถไฟ หยุดวิ่งเวลา 16:08 ของวัน จันทร์, อังคาร, พฤหัสบดี, ศุกร์
76 รถไฟ จะมาถึงกี่โมง?
หนองคาย - กรุงเทพอภิวัฒน์;Nong Khai - Krung Thep Aphiwat รถไฟ เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ หนองคาย - กรุงเทพอภิวัฒน์;Nong Khai - Krung Thep Aphiwat รถไฟ ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
สาย76 ของรถไฟรฟท. SRT วิ่งปรกติในวันแรงงาน (ชดเชย) และ วันฉัตรมงคลหรือไม่?
เวลาวิ่งรถไฟ สาย76 ในวันแรงงาน (ชดเชย) และ วันฉัตรมงคล อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายสถานี ของ รถไฟ 76 ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย สถานีรถไฟ76 ที่ใกล้ที่สุด
76 รถไฟ ตารางเวลา
76 รถไฟ สาย วันทำการ จันทร์, อังคาร, พฤหัสบดี, ศุกร์ เวลาทำการปรกติ: 16:08
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | ไม่ทำการ | ไม่ทำการ |
จันทร์ | 16:08 | วิ่งรอบเดียว |
อังคาร | 16:08 | วิ่งรอบเดียว |
พุธ | ไม่ทำการ | ไม่ทำการ |
พฤหัส | 16:08 | วิ่งรอบเดียว |
ศุกร์ | 16:08 | วิ่งรอบเดียว |
เสาร์ | ไม่ทำการ | ไม่ทำการ |
รฟท. SRT รถไฟ การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 76 (จาก Srt รังสิต;Srt Rangsit), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถไฟ รับแผนที่เรียลไทม์ของ76 (กรุงเทพอภิวัฒน์;Krung Thep Aphiwat) และติดตามรถไฟ ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของรฟท. SRTทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถไฟ76
ราคาของรฟท. SRT 76 (กรุงเทพอภิวัฒน์;Krung Thep Aphiwat) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของรฟท. SRT โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของรฟท. SRT
76 (รฟท. SRT)
จุดจอดแรกของ 76 รถไฟ ในเส้นทางคือ Srt รังสิต;Srt Rangsit และจุดจอดสุดท้ายคือ Srt ชุมทางบางซื่อ;Srt Bang Sue Junction 76 (กรุงเทพอภิวัฒน์;Krung Thep Aphiwat) ทำการช่วง จันทร์, อังคาร, พฤหัสบดี, ศุกร์
ข้อมูลเพิ่มเติม: 76 มี 3 สถานี และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 24 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ รฟท. SRT แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถไฟ ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 76 รถไฟ สถานี ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถไฟ สำหรับสาย 76 รถไฟ เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถไฟ 76
ติดตามรถ 76 (กรุงเทพอภิวัฒน์;Krung Thep Aphiwat) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถไฟ 76 หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถไฟรฟท. SRT เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถไฟของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> รฟท. SRT หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับรฟท. SRT และรถไฟทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 76 ในกรุงเทพมหานคร
รฟท. SRT เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 314 - ชุมทางบ้านภาชี - กรุงเทพ;Ban Phachi Junction - Bangkokชุมทางบ้านภาชี - กรุงเทพ;Ban Phachi Junction - Bangkok/ ตาราง
- 998 - บ้านพลูตาหลวง - กรุงเทพ;Ban Plu Ta Luang - Bangkokบ้านพลูตาหลวง - กรุงเทพ;Ban Plu Ta Luang - Bangkok/ ตาราง
- 170 - ยะลา - กรุงเทพ;Yala - Bangkokยะลา - กรุงเทพ;Yala - Bangkok/ ตาราง
- 4385 - บ้านแหลม - แม่กลอง;Ban Laem - Mae Klongบ้านแหลม - แม่กลอง;Ban Laem - Mae Klong/ ตาราง
- 340 - ชุมทางแก่งคอย - กรุงเทพ;Kaeng Khoi Junction - Bangkokชุมทางแก่งคอย - กรุงเทพ;Kaeng Khoi Junction - Bangkok/ ตาราง
- 367 - กรุงเทพ - ชุมทางฉะเชิงเทรา;Bangkok - Chachoengsao Junctionกรุงเทพ - ชุมทางฉะเชิงเทรา;Bangkok - Chachoengsao Junction/ ตาราง
- 168 - กันตัง - กรุงเทพ;Kantang - Bangkokกันตัง - กรุงเทพ;Kantang - Bangkok/ ตาราง
- 233 - กรุงเทพ - สุรินทร์;Bangkok - Surinกรุงเทพ - สุรินทร์;Bangkok - Surin/ ตาราง
- 259 - ธนบุรี - น้ำตก;Thon Buri - Nam Tokธนบุรี - น้ำตก;Thon Buri - Nam Tok/ ตาราง
- 379 - กรุงเทพ - ชุมทางฉะเชิงเทรา;Bangkok - Chachoengsao Junctionกรุงเทพ - ชุมทางฉะเชิงเทรา;Bangkok - Chachoengsao Junction/ ตาราง
- 13 - กรุงเทพอภิวัฒน์ - เชียงใหม่;Krung Thep Aphiwat - Chiang Maiกรุงเทพอภิวัฒน์ - เชียงใหม่;Krung Thep Aphiwat - Chiang Mai/ ตาราง
- 997 - กรุงเทพ - บ้านพลูตาหลวง;Bangkok - Ban Plu Ta Luangกรุงเทพ - บ้านพลูตาหลวง;Bangkok - Ban Plu Ta Luang/ ตาราง
- 4382 - แม่กลอง - บ้านแหลม;Mae Klong - Ban Laemแม่กลอง - บ้านแหลม;Mae Klong - Ban Laem/ ตาราง
- 477 - ธนบุรี - ศาลายา;Thon Buri - Sala Yaธนบุรี - ศาลายา;Thon Buri - Sala Ya/ ตาราง
- 43 - กรุงเทพอภิวัฒน์ - สุราษฎร์ธานี;Krung Thep Aphiwat - Surat Thaniกรุงเทพอภิวัฒน์ - สุราษฎร์ธานี;Krung Thep Aphiwat - Surat Thani/ ตาราง
- 4321 - วงเวียนใหญ่ - มหาชัย;Wongwian Yai - Maha Chaiวงเวียนใหญ่ - มหาชัย;Wongwian Yai - Maha Chai/ ตาราง
- 281 - กรุงเทพ - กบินทร์บุรี;Bangkok - Kabin Buriกรุงเทพ - กบินทร์บุรี;Bangkok - Kabin Buri/ ตาราง
- 83 - กรุงเทพอภิวัฒน์ - ตรัง;Krung Thep Aphiwat - Trangกรุงเทพอภิวัฒน์ - ตรัง;Krung Thep Aphiwat - Trang/ ตาราง
- 4383 - บ้านแหลม - แม่กลอง;Ban Laem - Mae Klongบ้านแหลม - แม่กลอง;Ban Laem - Mae Klong/ ตาราง
- 258 - น้ำตก - ธนบุรี;Nam Tok - Thon Buriน้ำตก - ธนบุรี;Nam Tok - Thon Buri/ ตาราง