ตารางวิ่ง 26 (ปอ.) (AC) - ท่าปล่อยรถ ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ
ตารางเวลา อาทิตย์ ถึง เสาร์
สถานี | เวลาออกรถสาย1 | เวลาออกรถสาย2 | เวลาออกรถสาย3 | เวลาออกรถสาย4 |
---|---|---|---|---|
อู่มีนบุรี Minburi Bus Depot | 6:00 | 6:20 | 6:40 | 7:00 |
หน้าร้านทองมีนบุรี Chatuchak 2 Market Minburi | 6:01 | 6:21 | 6:41 | 7:01 |
โรงพยาบาลนวมินทร์ 9 Navamin 9 Hospital | 6:01 | 6:21 | 6:41 | 7:02 |
แยกมีนบุรีตรงข้ามตะเกียง,ปั้มบางจาก Yaek Min Buri | 6:02 | 6:22 | 6:42 | 7:03 |
ตรงข้าม รร.เศรษฐบุตรบำเพ็ญ | 6:04 | 6:24 | 6:44 | 7:05 |
รามอินทรา 86 Ramintra 86 | 6:04 | 6:24 | 6:44 | 7:06 |
หม่อมเจ้าสง่างามฯ Momchao Sangangam | 6:06 | 6:26 | 6:46 | 7:08 |
ตรงข้ามรามอินทรา 115 Opp Ramintra 115 | 6:06 | 6:26 | 6:46 | 7:08 |
ตรงข้ามพระยาสุเรนทร์ Opp Phraya Suren | 6:07 | 6:27 | 6:47 | 7:10 |
ซอยรามอินทรา74,หมู่บ้านรังสิยา Muban Rangsi Ya | 6:09 | 6:29 | 6:49 | 7:11 |
วิทยาลัยทักษิณา(ไทยสุริยะเก่า) Techno Thai Suriya | 6:10 | 6:30 | 6:50 | 7:13 |
ตรงข้ามโรงพยาบาลนพรัตน์ Rongphayaban Noppharat | 6:11 | 6:31 | 6:51 | 7:14 |
ฮ้อปูดอง Muban Rangsi Ya | 6:12 | 6:32 | 6:52 | 7:16 |
ธนาคารไทยพาณิชย์รามอินทรา | 6:13 | 6:33 | 6:53 | 7:17 |
ตรงข้ามแฟชั่นไอส์แลนด์ Opp Fashion Island | 6:15 | 6:35 | 6:55 | 7:19 |
ตรงข้ามอำนวยเภสัช Umnuay Phesaj | 6:16 | 6:36 | 6:56 | 7:21 |
ซอยชื่นกมล,ตรงข้ามศูนย์โตโยต้าชัวร์ | 6:17 | 6:37 | 6:57 | 7:23 |
โรงพยาบาลสินแพทย์ Synphaet Hospital | 6:18 | 6:38 | 6:58 | 7:24 |
ซอยรามอินทรา 50,ตรงข้ามศูนย์นิสสัน | 6:19 | 6:39 | 6:59 | 7:25 |
ซอยรามอินทรา 46 Soi Ram In Thra 46 | 6:21 | 6:41 | 7:01 | 7:27 |
ตรงข้ามซอยรามอินทรา 69 Trongkham Soi Ramintra 69 | 6:22 | 6:42 | 7:02 | 7:28 |
กม.7 รามอินทรา(ขาเข้า) Komo 7 Ram In Thra 42/3 | 6:23 | 6:43 | 7:03 | 7:30 |
ซอยนวลจันทร์ Soi Nuanchan | 6:24 | 6:44 | 7:04 | 7:31 |
ปั้มน้ำมันบางจาก กม.6 (รามอินทรา) | 6:25 | 6:45 | 7:06 | 7:32 |
ตรงข้ามหมู่บ้านสวัสดิการทหารบก | 6:26 | 6:46 | 7:07 | 7:34 |
วัชรพล Watchara Phon | 6:27 | 6:47 | 7:09 | 7:35 |
ตรงข้ามกองบินตำรวจ Trongkham Kong Bin Tamruat | 6:28 | 6:48 | 7:11 | 7:37 |
ซอยมัยลาภ(รามอินทราซอย16) Soi Maiyalap | 6:29 | 6:49 | 7:12 | 7:38 |
ตรงข้ามตลาดกม.4 Kheha Komo 4 | 6:31 | 6:51 | 7:14 | 7:40 |
ตรงข้ามหมู่บ้านเกาหลี Trongkham Muban Kaoli | 6:32 | 6:52 | 7:15 | 7:41 |
บิ๊กซีรามอินทรา ฺBig C Ramintra | 6:33 | 6:53 | 7:17 | 7:43 |
แยกลาดปลาเค้า(ศูนย์การค้ารามอินทรา) | 6:34 | 6:54 | 7:18 | 7:44 |
สนามมวยลุมพินีรามอินทรา | 6:36 | 6:56 | 7:20 | 7:46 |
ศูนย์พัฒนากีฬากองทัพบก Rta Sports Center | 6:37 | 6:57 | 7:21 | 7:48 |
ศูนย์พัฒนากีฬากองทัพบก สนามกอล์ Sanam Kop Thobo | 6:37 | 6:57 | 7:22 | 7:48 |
ตรงข้ามเซ็นทรัลรามอินทรา Opp Central Ramintra | 6:38 | 6:58 | 7:23 | 7:50 |
ตรงข้ามมหาวิทยาลัยเกริก Opp Krirk University | 6:39 | 6:59 | 7:24 | 7:51 |
โรงเรียนสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ | 6:41 | 7:01 | 7:27 | 7:53 |
หาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร | 6:42 | 7:02 | 7:28 | 7:54 |
ตรงข้ามโรงเรียนเจริญผล Charoenpol School | 6:43 | 7:04 | 7:30 | 7:56 |
ตรงข้ามธนาคารไทยพาณิชย์แจ้งวัฒนะ | 6:44 | 7:04 | 7:30 | 7:57 |
Totสำนักงานใหญ่ Tot Office | 6:45 | 7:07 | 7:33 | 7:59 |
ดี.เอช.ไอ.,Dsi Dsi | 6:47 | 7:08 | 7:34 | 8:01 |
ท่าปล่อยรถ ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ | 6:48 | 7:11 | 7:37 | 8:03 |
ตารางวิ่งรถBusขสมก BMTA - 26 (ปอ.) (AC) (ท่าปล่อยรถ ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ)
ตารางวิ่งรถBusเขตมีนบุรี to หลักสี่,AGENCY}}สำหรับดเส้นทางรถ26 (ปอ.) (AC) ท่าปล่อยรถ ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ,ให้บริการด้วยตารางเวลาที่น่าเชื่อถือ ตารางวิ่งรถสำหรับวางแผนการเดินทางจากอู่มีนบุรี Minburi Bus Depot สถานี ไปยัง ท่าปล่อยรถ ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ สถานี อย่างไรก็ตาม ตารางวิ่งรถอาจจะได้รับการอัปเดตอันเนื่องมาจากเหตุผลต่างๆ หลายประการ
คุณสามารถเข้าถึงตารางวิ่งรถแบบเรียลไทม์หรือดูเวอร์ชั่นแบบปริ๊นต์ได้ของBus วางแผนการเดินทางของคุณตามตารางวิ่งรถสำหรับวันนี้, พรุ่งนี้, วันธรรมดา, หรือสุดสัปดาห์ด้วยตารางวิ่งรถขสมก BMTAที่อัปเดตและเชื่อถือได้ของเรา เราอัปเดตตารางวิ่งรถของ26 (ปอ.) (AC) จากเขตมีนบุรี ไปยัง หลักสี่ได้ทุกวันตั้งแต่เวลาเที่ยงคืน