สาย 26 (ปอ.) (AC)
ท่าปล่อยรถ ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ
ขสมก BMTA
รถบัสขสมก BMTA 26 (ปอ.) (AC) เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
26 (ปอ.) (AC) รถบัส (ท่าปล่อยรถ ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ) มี 44 จุดจอด ที่ออกจาก อู่มีนบุรี Minburi Bus Depot และสิ้นสุดที่ ท่าปล่อยรถ ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ
เลือก 26 (ปอ.) (AC) รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: ท่าปล่อยรถ ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ (44 สถานี)
อู่มีนบุรี Minburi Bus Depot
หน้าร้านทองมีนบุรี Chatuchak 2 Market Minburi
โรงพยาบาลนวมินทร์ 9 Navamin 9 Hospital
แยกมีนบุรีตรงข้ามตะเกียง,ปั้มบางจาก Yaek Min Buri
ตรงข้าม รร.เศรษฐบุตรบำเพ็ญ
รามอินทรา 86 Ramintra 86
หม่อมเจ้าสง่างามฯ Momchao Sangangam
ตรงข้ามรามอินทรา 115 Opp Ramintra 115
ตรงข้ามพระยาสุเรนทร์ Opp Phraya Suren
ซอยรามอินทรา74,หมู่บ้านรังสิยา Muban Rangsi Ya
วิทยาลัยทักษิณา(ไทยสุริยะเก่า) Techno Thai Suriya
ตรงข้ามโรงพยาบาลนพรัตน์ Rongphayaban Noppharat
ฮ้อปูดอง Muban Rangsi Ya
ธนาคารไทยพาณิชย์รามอินทรา
ตรงข้ามแฟชั่นไอส์แลนด์ Opp Fashion Island
ตรงข้ามอำนวยเภสัช Umnuay Phesaj
ซอยชื่นกมล,ตรงข้ามศูนย์โตโยต้าชัวร์
โรงพยาบาลสินแพทย์ Synphaet Hospital
ซอยรามอินทรา 50,ตรงข้ามศูนย์นิสสัน
ซอยรามอินทรา 46 Soi Ram In Thra 46
ตรงข้ามซอยรามอินทรา 69 Trongkham Soi Ramintra 69
กม.7 รามอินทรา(ขาเข้า) Komo 7 Ram In Thra 42/3
ซอยนวลจันทร์ Soi Nuanchan
ปั้มน้ำมันบางจาก กม.6 (รามอินทรา)
ตรงข้ามหมู่บ้านสวัสดิการทหารบก
วัชรพล Watchara Phon
ตรงข้ามกองบินตำรวจ Trongkham Kong Bin Tamruat
ซอยมัยลาภ(รามอินทราซอย16) Soi Maiyalap
ตรงข้ามตลาดกม.4 Kheha Komo 4
ตรงข้ามหมู่บ้านเกาหลี Trongkham Muban Kaoli
บิ๊กซีรามอินทรา ฺBig C Ramintra
แยกลาดปลาเค้า(ศูนย์การค้ารามอินทรา)
สนามมวยลุมพินีรามอินทรา
ศูนย์พัฒนากีฬากองทัพบก Rta Sports Center
ศูนย์พัฒนากีฬากองทัพบก สนามกอล์ Sanam Kop Thobo
ตรงข้ามเซ็นทรัลรามอินทรา Opp Central Ramintra
ตรงข้ามมหาวิทยาลัยเกริก Opp Krirk University
โรงเรียนสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ
หาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร
ตรงข้ามโรงเรียนเจริญผล Charoenpol School
ตรงข้ามธนาคารไทยพาณิชย์แจ้งวัฒนะ
Totสำนักงานใหญ่ Tot Office
ดี.เอช.ไอ.,Dsi Dsi
ท่าปล่อยรถ ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ
26 (ปอ.) (AC) คำถามที่พบบ่อย
26 (ปอ.) (AC) รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
26 (ปอ.) (AC) รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 06:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
26 (ปอ.) (AC) รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
26 (ปอ.) (AC) รถบัส หยุดวิ่งเวลา 07:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
26 (ปอ.) (AC) รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
ท่าปล่อยรถ ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ ท่าปล่อยรถ ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
สาย26 (ปอ.) (AC) ของรถบัสขสมก BMTA วิ่งปรกติในวันฉัตรมงคลหรือไม่?
เวลาวิ่งรถบัส สาย26 (ปอ.) (AC) ในวันฉัตรมงคล อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 26 (ปอ.) (AC) ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส26 (ปอ.) (AC) ที่ใกล้ที่สุด
26 (ปอ.) (AC) รถบัส ตารางเวลา
26 (ปอ.) (AC) รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 06:00 - 07:00
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 06:00 - 07:00 | 20 |
จันทร์ | 06:00 - 07:00 | 20 |
อังคาร | 06:00 - 07:00 | 20 |
พุธ | 06:00 - 07:00 | 20 |
พฤหัส | 06:00 - 07:00 | 20 |
ศุกร์ | 06:00 - 07:00 | 20 |
เสาร์ | 06:00 - 07:00 | 20 |
ขสมก BMTA รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 26 (ปอ.) (AC) (จาก อู่มีนบุรี Minburi Bus Depot), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ26 (ปอ.) (AC) (ท่าปล่อยรถ ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของขสมก BMTAทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส26 (ปอ.) (AC)
ราคาของขสมก BMTA 26 (ปอ.) (AC) (ท่าปล่อยรถ ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของขสมก BMTA โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของขสมก BMTA
26 (ปอ.) (AC) (ขสมก BMTA)
จุดจอดแรกของ 26 (ปอ.) (AC) รถบัส ในเส้นทางคือ อู่มีนบุรี Minburi Bus Depot และจุดจอดสุดท้ายคือ ท่าปล่อยรถ ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ 26 (ปอ.) (AC) (ท่าปล่อยรถ ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 26 (ปอ.) (AC) มี 44 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 51 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ ขสมก BMTA แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 26 (ปอ.) (AC) รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 26 (ปอ.) (AC) รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 26 (ปอ.) (AC)
ติดตามรถ 26 (ปอ.) (AC) (ท่าปล่อยรถ ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 26 (ปอ.) (AC) หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสขสมก BMTA เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> ขสมก BMTA หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับขสมก BMTA และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 26 (ปอ.) (AC) ในกรุงเทพมหานคร
26 (ปอ.) (AC) - เส้นทางตัวเลือก
ขสมก BMTA เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 145 - อู่เมกาบางนา - อู่หมอชิต2 Mega Bangna - Mochit 2อู่เมกาบางนา - อู่หมอชิต2 Mega Bangna - Mochit 2/ ตาราง
- 37 (ปอ.) (AC) - แจงร้อน - มหานาค Chaeng Ron - Mahanakแจงร้อน - มหานาค Chaeng Ron - Mahanak/ ตาราง
- 75 - อู่ธารทิพย์ (เข้าวัดพุทธบูชา) - หัวลำโพง Thanthip (Wat Buddhabucha) - hua lamphongอู่ธารทิพย์ (เข้าวัดพุทธบูชา) - หัวลำโพง Thanthip (Wat Buddhabucha) - hua lamphong/ ตาราง
- 145 - อู่แพรกษา-บ่อดิน - อู่หมอชิต 2 Praksa-Bodin - Mochit 2อู่แพรกษา-บ่อดิน - อู่หมอชิต 2 Praksa-Bodin - Mochit 2/ ตาราง
- 7 - คลองขวาง - หัวลำโพง Klongkwang - Hua Lamphongคลองขวาง - หัวลำโพง Klongkwang - Hua Lamphong/ ตาราง
- 508 (ปอ.) (AC) - ปากน้ำ (อู่ฟาร์มจระเข้) - ท่าราชวรดิษฐ์ Paknam (Crocodile Farm) - Ratchaworadit Pierปากน้ำ (อู่ฟาร์มจระเข้) - ท่าราชวรดิษฐ์ Paknam (Crocodile Farm) - Ratchaworadit Pier/ ตาราง
- 11 - ประเวศ - มาบุญครอง Prawet - MBK Centerประเวศ - มาบุญครอง Prawet - MBK Center/ ตาราง
- 67 - วัดเสมียนนารี - เซ็นทรัลพระราม 3 Temple Samiennaree - Central Rama 3วัดเสมียนนารี - เซ็นทรัลพระราม 3 Temple Samiennaree - Central Rama 3/ ตาราง
- 536 (ปอ.) (AC) - ปากน้ำ (อู่ฟาร์มจระเข้) - อู่หมอชิต 2 Paknam (Crocodile Farm) - Mochit 2ปากน้ำ (อู่ฟาร์มจระเข้) - อู่หมอชิต 2 Paknam (Crocodile Farm) - Mochit 2/ ตาราง
- 13 - คลองเตย - ห้วยขวาง Klong Toey - Huai Kwangคลองเตย - ห้วยขวาง Klong Toey - Huai Kwang/ ตาราง
- 520 (ปอ.) (AC) - ตลาดไท - มีนบุรี Talaad Thai - Minburiตลาดไท - มีนบุรี Talaad Thai - Minburi/ ตาราง
- 91 (ปอ.) (AC) - ม.เศรษฐกิจ (โรงเรียนอัสสัมชัญธนบุรี) - สนามหลวง Setthakit Village - Sanamluangม.เศรษฐกิจ (โรงเรียนอัสสัมชัญธนบุรี) - สนามหลวง Setthakit Village - Sanamluang/ ตาราง
- 63 (ปอ.) (AC) - อู่นครอินทร์ - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Nakorn In - Victory Monumentอู่นครอินทร์ - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Nakorn In - Victory Monument/ ตาราง
- A3 (ปอ.) (AC) - สนามบินดอนเมือง - สวนลุมพินี -สนามบินดอนเมือง - สวนลุมพินี -/ ตาราง
- 516 (ปอ.) (AC) - ม.บัวทองเคหะ - เทเวศร์ Buathong Keha Village - Thewetม.บัวทองเคหะ - เทเวศร์ Buathong Keha Village - Thewet/ ตาราง
- 47 - ท่าเรือคลองเตย - กรมที่ดิน Khlong Toey - Department Of Landsท่าเรือคลองเตย - กรมที่ดิน Khlong Toey - Department Of Lands/ ตาราง
- 117 - ท่าน้ำนนทบุรี - กทม.2 Nonthaburi Pier - BMA City Hall 2ท่าน้ำนนทบุรี - กทม.2 Nonthaburi Pier - BMA City Hall 2/ ตาราง
- 96ก - อู่มีนบุรี - แฮปปี้แลนด์ Minburi - Happylandอู่มีนบุรี - แฮปปี้แลนด์ Minburi - Happyland/ ตาราง
- 68 - มจธ.บางขุนเทียน - BRT ราชพฤกษ์ KMUTT Bangkhunthian - BRT Ratchaphruekมจธ.บางขุนเทียน - BRT ราชพฤกษ์ KMUTT Bangkhunthian - BRT Ratchaphruek/ ตาราง
- 515 (ปอ.) (AC) - เซ็นทรัล ศาลายา - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Salaya - Victory Monumentเซ็นทรัล ศาลายา - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Salaya - Victory Monument/ ตาราง