Lịch trình Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công) điểm dừng - thứ bảy
Tuyến | Hướng đi | Thời gian |
---|---|---|
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công) | 03:49 |
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công) | 04:19 |
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công) | 04:49 |
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công) | 04:55 |
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công) | 05:19 |
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công) | 05:25 |
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công) | 06:08 |
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Đồng Xoài (Xe Thành Công) | 06:30 |
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công) | 06:38 |
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công) | 07:08 |
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Bến Xe Phước Long | 07:30 |
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Đồng Xoài (Xe Thành Công) | 07:30 |
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công) | 07:38 |
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công) | 08:16 |
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Bến Xe Phước Long | 08:30 |
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Đồng Xoài (Xe Thành Công) | 08:30 |
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công) | 08:36 |
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công) | 08:56 |
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công) | 09:16 |
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Đồng Xoài (Xe Thành Công) | 09:30 |
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công) | 09:36 |
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công) | 09:56 |
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Đồng Xoài (Xe Thành Công) | 10:00 |
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công) | 10:16 |
XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) | Đồng Xoài (Xe Thành Công) | 10:30 |
Xem Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công), Thành phố Hồ Chí Minh, trên bản đồ
Hướng đi đến Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công) (Thành phố Hồ Chí Minh) bằng phương tiện công cộng
Các tuyến giao thông sau đây có tuyến đường đi qua gần Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công)
- Xe buýt:
Làm sao để đến Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công) bằng Xe buýt?
Nhấp vào tuyến đường Xe buýt để xem hướng dẫn từng bước với bản đồ, thời gian đến và lịch trình được cập nhật.
Những tuyến Xe buýt nào dừng gần Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công)?
Những tuyến Xe buýt này dừng gần Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công): 103, 60-7
Xem Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công), Thành phố Hồ Chí Minh, trên bản đồ
Phương tiện công cộng đến Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công) điểm dừng tại Thành phố Hồ Chí Minh
Tìm hướng dẫn đến Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công) trong Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam?
Tải ứng dụng Moovit để tìm lịch trình hiện có và hướng dẫn đi đường từng bước cho các tuyến đường Xe buýt đi qua Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công).
Xe buýt:
Chúng tôi giúp chuyến hàhh trình trên phương tiện công cộng đến Cột B7 Ga Quốc Nội - Sân Bay Tân Sơn Nhất (Xe Thành Công) trở nên dễ dàng, đó là lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng, kể cả người dùng ở Thành phố Hồ Chí Minh tin tưởng Moovit là ứng dụng tốt nhất cho phương tiện công cộng.
Use the app to navigate to popular places including to the airport, hospital, stadium, grocery store, mall, coffee shop, school, college, and university.
Tuyến đầu tiên của điểm dừng này là XE KHÁCH (THÀNH CÔNG), lúc 03:49 và tuyến cuối cùng là XE KHÁCH (THÀNH CÔNG) lúc 20:46.
Tuyến của điểm dừng này phục vụ Xe Khách (Passenger Service Buses)