Lịch trình Chùa Trúc Lâm điểm dừng - thứ năm
Tuyến | Hướng đi | Thời gian |
---|---|---|
16 | Bến Xe Phương Lâm | 06:38 |
16 | Bến Xe Phương Lâm | 06:51 |
16 | Bến Xe Phương Lâm | 07:03 |
16 | Bến Xe Phương Lâm | 07:15 |
22 | Bến Xe Phú Túc | 07:26 |
16 | Bến Xe Phương Lâm | 07:26 |
16 | Bến Xe Phương Lâm | 07:36 |
16 | Bến Xe Phương Lâm | 07:47 |
16 | Bến Xe Phương Lâm | 07:56 |
16 | Bến Xe Phương Lâm | 08:04 |
16 | Bến Xe Phương Lâm | 08:13 |
16 | Bến Xe Phương Lâm | 08:23 |
22 | Bến Xe Phú Túc | 08:24 |
16 | Bến Xe Phương Lâm | 08:32 |
16 | Bến Xe Phương Lâm | 08:41 |
16 | Bến Xe Phương Lâm | 08:50 |
16 | Bến Xe Phương Lâm | 08:59 |
16 | Bến Xe Phương Lâm | 09:08 |
22 | Bến Xe Phú Túc | 09:15 |
16 | Bến Xe Phương Lâm | 09:17 |
16 | Bến Xe Phương Lâm | 09:28 |
60-2 | Bến Xe Phú Túc | 09:34 |
16 | Bến Xe Phương Lâm | 09:38 |
16 | Bến Xe Phương Lâm | 09:46 |
60-2 | Bến Xe Phú Túc | 09:48 |
Xem Chùa Trúc Lâm, Thành phố Hồ Chí Minh, trên bản đồ
Hướng đi đến Chùa Trúc Lâm (Thành phố Hồ Chí Minh) bằng phương tiện công cộng
Các tuyến giao thông sau đây có tuyến đường đi qua gần Chùa Trúc Lâm
- Xe buýt:
Làm sao để đến Chùa Trúc Lâm bằng Xe buýt?
Nhấp vào tuyến đường Xe buýt để xem hướng dẫn từng bước với bản đồ, thời gian đến và lịch trình được cập nhật.
Những tuyến Xe buýt nào dừng gần Chùa Trúc Lâm?
Những tuyến Xe buýt này dừng gần Chùa Trúc Lâm: 16, 60-2
Xem Chùa Trúc Lâm, Thành phố Hồ Chí Minh, trên bản đồ
Phương tiện công cộng đến Chùa Trúc Lâm điểm dừng tại Thành phố Hồ Chí Minh
Tìm hướng dẫn đến Chùa Trúc Lâm trong Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam?
Tải ứng dụng Moovit để tìm lịch trình hiện có và hướng dẫn đi đường từng bước cho các tuyến đường Xe buýt đi qua Chùa Trúc Lâm.
Xe buýt:
Chúng tôi giúp chuyến hàhh trình trên phương tiện công cộng đến Chùa Trúc Lâm trở nên dễ dàng, đó là lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng, kể cả người dùng ở Thành phố Hồ Chí Minh tin tưởng Moovit là ứng dụng tốt nhất cho phương tiện công cộng.
Use the app to navigate to popular places including to the airport, hospital, stadium, grocery store, mall, coffee shop, school, college, and university.
Tuyến đầu tiên của điểm dừng này là 16, lúc 06:38 và tuyến cuối cùng là 16 lúc 22:00.
Tuyến của điểm dừng này phục vụ Xe buýt Đồng Nai, Xe buýt Vũng Tàu và Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm