Lịch trình Vlxd Minh Ngọc điểm dừng - chủ nhật
Tuyến | Hướng đi | Thời gian |
---|---|---|
79 | Trung Tâm Thương Mại An Lộc | 05:53 |
79 | Trung Tâm Thương Mại An Lộc | 06:38 |
79 | Trung Tâm Thương Mại An Lộc | 07:30 |
79 | Trung Tâm Thương Mại An Lộc | 08:40 |
79 | Trung Tâm Thương Mại An Lộc | 09:45 |
79 | Trung Tâm Thương Mại An Lộc | 10:58 |
79 | Trung Tâm Thương Mại An Lộc | 11:58 |
79 | Trung Tâm Thương Mại An Lộc | 13:03 |
79 | Trung Tâm Thương Mại An Lộc | 14:28 |
79 | Trung Tâm Thương Mại An Lộc | 16:10 |
79 | Trung Tâm Thương Mại An Lộc | 16:55 |
79 | Trung Tâm Thương Mại An Lộc | 18:10 |
Xem Vlxd Minh Ngọc, Thành phố Hồ Chí Minh, trên bản đồ
Hướng đi đến Vlxd Minh Ngọc (Thành phố Hồ Chí Minh) bằng phương tiện công cộng
Các tuyến giao thông sau đây có tuyến đường đi qua gần Vlxd Minh Ngọc
- Xe buýt:
Làm sao để đến Vlxd Minh Ngọc bằng Xe buýt?
Nhấp vào tuyến đường Xe buýt để xem hướng dẫn từng bước với bản đồ, thời gian đến và lịch trình được cập nhật.
Những tuyến Xe buýt nào dừng gần Vlxd Minh Ngọc?
Những tuyến Xe buýt này dừng gần Vlxd Minh Ngọc: 54
Xem Vlxd Minh Ngọc, Thành phố Hồ Chí Minh, trên bản đồ
Phương tiện công cộng đến Vlxd Minh Ngọc điểm dừng tại Thành phố Hồ Chí Minh
Tìm hướng dẫn đến Vlxd Minh Ngọc trong Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam?
Tải ứng dụng Moovit để tìm lịch trình hiện có và hướng dẫn đi đường từng bước cho các tuyến đường Xe buýt đi qua Vlxd Minh Ngọc.
Xe buýt:
Chúng tôi giúp chuyến hàhh trình trên phương tiện công cộng đến Vlxd Minh Ngọc trở nên dễ dàng, đó là lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng, kể cả người dùng ở Thành phố Hồ Chí Minh tin tưởng Moovit là ứng dụng tốt nhất cho phương tiện công cộng.
Use the app to navigate to popular places including to the airport, hospital, stadium, grocery store, mall, coffee shop, school, college, and university.
Tuyến đầu tiên của điểm dừng này là 79, lúc 05:53 và tuyến cuối cùng là 79 lúc 18:10.
Tuyến của điểm dừng này phục vụ Xe buýt Bình Phước
Các trạm phương tiện công cộng phổ biến ở Thành phố Hồ Chí Minh
- Trường Giáo Dục Quốc Phòng
- Ubnd Quận Bình Thạnh
- Trường Ngô Thời Nhiệm
- Ga Tàu Thuỷ Bình An
- Huỳnh Tấn Phát
- Quán Tây Tăng Long
- Bệnh Viện Nguyễn Tri Phương
- Nghĩa Trang Liệt Sĩ Nhà Bè
- Đường Số 34
- Chùa Long Phước Thọ
- Ngã 4 Thủ Đức
- Đình An Phú Đông
- Công Viên Phạm Đình Hổ
- Chợ Thạch Đà
- Khu Đô Thị Sala
- Lê Lai
- Chợ Hòa Bình
- Chợ Liên Ấp 123
- Chu Mạnh Trinh
- Ngã Ba Lò Lu