Tuyến 114
(B) Miếu Môn→(A) Bx Yên Nghĩa
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội 114 xe buýt Lịch trình Tuyến đường và Điểm dừng (Đã cập nhật)
114 xe buýt ((B) Miếu Môn→(A) Bx Yên Nghĩa) có 41 stops khởi hành từ (B) Miếu Môn và kết thúc tại (A) Bến Xe Yên Nghĩa.
Chọn bất kỳ 114 xe buýt stops nào bên dưới để tìm lịch trình thời gian thực được cập nhật và xem bản đồ tuyến đường của họ.
Chỉ đường: (B) Miếu Môn→(A) Bx Yên Nghĩa (41 điểm dừng)
(B) Miếu Môn
Trạm Y Tế Tân Phú- Đường Hồ Chí Minh
Ngã 3 Miếu Môn Tl429
Cửa Hàng Tạp Hóa Bộ Bình Thôn Vôi Đá - Đường Hồ Chí Minh
Đối Diện Lói Rẽ Thôn Đồng Sương
Trước Cửa Hàng Phụ Tùng Xe Máy Quỳnh Hồng 50m Thôn Vôi Đá - Đường Hồ Chí Minh
Qua Cửa Hàng Xăng Dầu Đức Phượng 50m Thôn Núi Sáo - Đường Hồ Chí Minh
Trước Ngã 3 Quốc Lộ 21 - Nguyễn Văn Trỗi 150m, Thôn Núi Sáo - Đường Hồ Chí Minh
Qua Đối Diện Lối Vào Gò Ao Sen 50m
Tường Rào Trường Nguyễn Văn Trỗi
Quán Bia Hơi Thắng Hà
Trước Ubnd Xã Hữu Văn 100m
Trước Đối Diện Lối Vào Làng Văn Hóa An Thượng 1
Đối Diện Cửa Hàng Tóc Hải Yến
Đối Diện Của Hàng Giò Chả Âu Hoàng
Đối Diện Cửa Hàng Đồ Gỗ Toan Tiến
Cửa Hàng Sơn Khương Nhung
Cạnh Quán Bia Sơn Tùng
Đối Diện Cửa Hàng Thời Trang Yến Duyên
Trạm Y Tế Xã Tốt Động
Đối Diện Trường Ptth Tốt Động
Trước Thcs Tốt Động 50m
Trước Đối Diện Của Hàng Spa Thanh Tính
Qua Ngõ Đồng Rằng 50m
Qua Cầu Dền Khê 50m
Trước Cổng Làng Yên Khê 50m
Trước Lối Vào Xóm Trại 50m
Đối Diện Thôn 1 Đại Yên- Xóm Nứa
Trước Ngã Ba Nguyễn Văn Trỗi 100m
Đài Tưởng Niệm Liệt Sỹ Huyện Chương Mỹ, Thị Trấn Chúc Sơn - Tỉnh Lộ 419
Đối Diện Trường Tiểu Học Thị Trấn Chúc Sơn - Tỉnh Lộ 419
Cạnh Số Nhà 99 Bắc Sơn - Thị Trấn Chúc Sơn
Số Nhà 80 Khu Bắc, Thị Trấn Chúc Sơn - Quốc Lộ 6
Đường Vào Ngõ 253 Biên Giang (Trường Thcs Biên Giang) - Quốc Lộ 6
Ngã 3 Đường Vào Trường Đại Học Sư Phạm Tdtt Hà Nội - Đối Diện 132 Biên Giang, Quốc Lộ 6
Công Ty Cp Cơ Khí Xây Dựng Hà Thái - 53 Biên Giang, Quốc Lộ 6
Chợ Cầu Mai Lĩnh -1529 Quang Trung (Hà Đông), Quốc Lộ 6
Qua Cây Xăng Cổ Bản - 1235 Quang Trung (Hà Đông), Quốc Lộ 6
Đối Diện Giếng Cổ Thôn Do Lộ - 1115 Quang Trung (Hà Đông), Quốc Lộ 6
Đối Diện Cổng Làng Nghĩa Lộ, Đường Vào Thôn Thanh Lãm - Quang Trung (Hà Đông), Quốc Lộ 6
(A) Bến Xe Yên Nghĩa
Câu hỏi thường gặp 114
114 xe buýt bắt đầu hoạt động lúc mấy giờ
Những dịch vụ trên 114 xe buýt bắt đầu lúc 05:00 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
114 xe buýt ngừng hoạt động lúc nào?
Những dịch vụ trên 114 xe buýt dừng hoạt động lúc21:00 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
114 xe buýt đến lúc mấy giờ?
Khi nào thì chuyến (B) Miếu Môn→(A) Bx Yên Nghĩa Xe buýt đến? Kiểm tra thời gian đến trực tiếp để biết thời gian đến theo thời gian thực và xem lịch trình đầy đủ cho chuyến (B) Miếu Môn→(A) Bx Yên Nghĩa Xe buýt gần nhất với vị trí của bạn.
Giá vé cho 114 ((B) Miếu Môn→(A) Bx Yên Nghĩa) xe buýt là bao nhiêu?
Giá vé cho (B) Miếu Môn→(A) Bx Yên Nghĩa ((B) Miếu Môn→(A) Bx Yên Nghĩa) xe buýt vào khoảng ₫7000.00.
Có 114 xe buýt điểm dừng gần tôi không?
Nhấp vào đây để xem 114 xe buýt điểm dừng gần nhất.
Lịch trình 114 xe buýt
114 xe buýt tuyến đường hoạt động mỗi ngày. Lịch trình theo giờ bình thường: 05:00 - 21:00
Ngày | Giờ hoạt động | Tần số (phút) |
---|---|---|
T2 | 05:00 - 21:00 | - |
T3 | 05:00 - 21:00 | - |
T4 | 05:00 - 21:00 | - |
T5 | 05:00 - 21:00 | - |
T6 | 05:00 - 21:00 | - |
T7 | 05:00 - 21:00 | - |
CN | 05:00 - 21:00 | - |
Cảnh báo dịch vụ Hanoibus - Xe buýt Hà Nội
Xem tất cả thông tin cập nhật trên 114 (từ (B) Miếu Môn), bao gồm thông tin trạng thái theo thời gian thực, tình trạng trễ chuyến xe buýt, các thay đổi về tuyến đường, thay đổi vị trí điểm dừng và mọi thay đổi dịch vụ khác. Xem bản đồ theo thời gian thực của 114 ((B) Miếu Môn→(A) Bx Yên Nghĩa) và theo dõi xe buýt di chuyển trên bản đồ. Hãy tải xuống ứng dụng để tìm hiểu ngay mọi thông tin về Hanoibus - Xe buýt Hà Nội.
Giá vé 114 tuyến xe buýt
Giá vé chuyến Hanoibus - Xe buýt Hà Nội 114 ((B) Miếu Môn→(A) Bx Yên Nghĩa) là khoảng ₫7000.00. Giá có thể thay đổi dựa trên một số yếu tố. Để biết thêm thông tin về giá vé của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội, vui lòng tham khảo ứng dụng Moovit hoặc trang web chính thức của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội.
114 (Hanoibus - Xe buýt Hà Nội)
Điểm dừng chân đầu tiên của tuyến đường 114 xe buýt là (B) Miếu Môn và điểm dừng cuối cùng là (A) Bến Xe Yên Nghĩa. 114 ((B) Miếu Môn→(A) Bx Yên Nghĩa) hoạt động trong mỗi ngày.
Thông tin bổ sung: 114 có 41 stops và tổng thời lượng chuyến đi trên tuyến đường này là khoảng 57 phút.
Bạn đang trên đường đi? Xem lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng tin tưởng Moovit là ứng dụng trung chuyển công cộng tốt nhất. Moovit cung cấp cho bạn tuyến đường được đề xuất Hanoibus - Xe buýt Hà Nội, trình theo dõi xe buýt thời gian thực, hướng dẫn đường đi trực tiếp, bản đồ tuyến đường trong Hà Nội và giúp tìm 114 xe buýt stops gần bạn nhất. Không có internet ư? Hãy tải bản đồ PDF ngoại tuyến và lịch trình xe buýt cho 114 xe buýt để thực hiện chuyến đi của bạn.
Trình theo dõi tuyến 114 Xe buýt trong thời gian thực
Theo dõi tuyến đường 114 ((B) Miếu Môn→(A) Bx Yên Nghĩa) trên bản đồ trực tiếp trong thời gian thực và theo dõi vị trí khi di chuyển giữa các trạm. Sử dụng Moovit làm trình theo dõi tuyến đường 114 xe buýt hoặc ứng dụng theo dõi Hanoibus - Xe buýt Hà Nội xe buýt trực tiếp và không bao giờ bỏ lỡ xe buýt của bạn.
Sử dụng ứng dụng để lập kế hoạch chuyến đi cho Hanoibus - Xe buýt Hà Nội hoặc lập kế hoạch chuyến đi cho Xe buýt để lên kế hoạch cho tuyến đường của bạn quanh Hà Nội. Công cụ lập kế hoạch chuyến đi hiển thị dữ liệu cập nhật cho Hanoibus - Xe buýt Hà Nội và bất kỳ xe buýt nào, kể cả tuyến 114, trong Hà Nội
114 - Hướng Thay thế
Các tuyến Hanoibus - Xe buýt Hà Nội trong Hà Nội
- 30CT - Khu đô thị Gamuda - Bến xe Mỹ Đình/ Lịch trình
- 07 - Cầu Giấy - Nội Bài/ Lịch trình
- 84 - Cầu Diễn - Khu đô thị Linh Đàm/ Lịch trình
- 90 - Hào Nam - Cầu Nhật Tân - Sân bay Nội Bài/ Lịch trình
- 98 - Yên Phụ - Gia Thụy - Aeon Mall Long Biên/ Lịch trình
- BRT01 - Bến xe Yên Nghĩa - Kim Mã/ Lịch trình
- 99 - Kim Mã - Ngũ Hiệp (Thanh Trì)/ Lịch trình
- 88 - Bến xe Mỹ Đình - Hòa Lạc - Xuân Mai/ Lịch trình
- 09B - Bờ Hồ - Công viên Thống Nhất - Bến xe Mỹ Đình/ Lịch trình
- 09BCT - Trần Khánh Dư - Bến xe Mỹ Đình/ Lịch trình
- 112 - Nam Thăng Long - Thạch Đà (Mê Linh)/ Lịch trình
- 100 - Long Biên - Khu đô thị Đặng Xá
- 11 - Công viên Thống Nhất - Học viện Nông Nghiệp VIệt Nam/ Lịch trình
- 09ACT - Trần Khánh Dư - Đại học Mỏ/ Lịch trình
- 22B - BX Mỹ Đình - KĐT Kiến Hưng/ Lịch trình
- 46 - Bến xe Mỹ Đình - Thị trấn Đông Anh/ Lịch trình
- 38 - BX Nam Thăng Long - Mai Động/ Lịch trình
- E04 - KĐT Smart City - Vincom Long Biên/ Lịch trình
- 102 - Bến xe Yên Nghĩa - Vân Đình/ Lịch trình
- E06 - Bến xe Giáp Bát - KĐT Smart City/ Lịch trình