86CT
Lịch trình 86CT - (A) Ga Hà Nội→(B) Sân Bay Nội Bài
Lịch trình chủ nhật đến thứ bảy
Nhà ga | Khởi hành #1 | Khởi hành #2 | Khởi hành #3 | Khởi hành #4 | Khởi hành #5 | Khởi hành #6 | Khởi hành #7 | Khởi hành #8 | Khởi hành #9 | Khởi hành #10 | Khởi hành #11 | Khởi hành #12 | Khởi hành #13 | Khởi hành #14 | Khởi hành #15 | Khởi hành #16 | Khởi hành #17 | Khởi hành #18 | Khởi hành #19 | Khởi hành #20 | Khởi hành #21 | Khởi hành #22 | Khởi hành #23 |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
(A) Ga Hà Nội | 05:30 | 06:15 | 07:00 | 07:45 | 08:30 | 09:15 | 10:00 | 10:45 | 11:30 | 12:15 | 13:00 | 13:45 | 14:30 | 15:15 | 16:00 | 16:45 | 17:30 | 18:15 | 19:00 | 19:45 | 20:30 | 21:15 | 22:00 |
KS Melia (Lý Thường Kiệt) | 05:31 | 06:16 | 07:02 | 07:47 | 08:32 | 09:17 | 10:01 | 10:46 | 11:31 | 12:16 | 13:01 | 13:46 | 14:31 | 15:17 | 16:02 | 16:47 | 17:32 | 18:17 | 19:02 | 19:47 | 20:31 | 21:16 | 22:01 |
Đối Diện 6c Phan Chu Trinh | 05:33 | 06:18 | 07:04 | 07:49 | 08:34 | 09:19 | 10:04 | 10:49 | 11:34 | 12:19 | 13:04 | 13:49 | 14:34 | 15:19 | 16:04 | 16:49 | 17:34 | 18:19 | 19:04 | 19:49 | 20:33 | 21:18 | 22:03 |
23 Hàng Tre | 05:35 | 06:20 | 07:07 | 07:52 | 08:37 | 09:22 | 10:06 | 10:51 | 11:36 | 12:21 | 13:06 | 13:51 | 14:36 | 15:22 | 16:07 | 16:52 | 17:37 | 18:22 | 19:07 | 19:52 | 20:35 | 21:20 | 22:05 |
E1.4 Điểm Trung Chuyển Long Biên | 05:37 | 06:22 | 07:10 | 07:55 | 08:40 | 09:25 | 10:08 | 10:53 | 11:38 | 12:23 | 13:08 | 13:53 | 14:38 | 15:25 | 16:10 | 16:55 | 17:40 | 18:25 | 19:10 | 19:55 | 20:37 | 21:22 | 22:07 |
Trước Nút Giao Cửa Bắc 30m - Yên Phụ (Đường Xe Buýt) | 05:39 | 06:24 | 07:12 | 07:57 | 08:42 | 09:27 | 10:10 | 10:55 | 11:40 | 12:25 | 13:10 | 13:55 | 14:40 | 15:27 | 16:12 | 16:57 | 17:42 | 18:27 | 19:12 | 19:57 | 20:39 | 21:24 | 22:08 |
Chợ Quảng An - Ngã 3 Xuân Diệu - 82 Âu Cơ | 05:41 | 06:26 | 07:14 | 07:59 | 08:44 | 09:29 | 10:12 | 10:57 | 11:42 | 12:27 | 13:12 | 13:57 | 14:42 | 15:29 | 16:14 | 16:59 | 17:44 | 18:29 | 19:14 | 19:59 | 20:41 | 21:26 | 22:10 |
Đối Diện 513 Âu Cơ (Gần Ngã 3 Lạc Long Quân) | 05:43 | 06:28 | 07:16 | 08:01 | 08:46 | 09:31 | 10:14 | 10:59 | 11:44 | 12:29 | 13:14 | 13:59 | 14:44 | 15:31 | 16:16 | 17:01 | 17:46 | 18:31 | 19:16 | 20:01 | 20:43 | 21:28 | 22:12 |
Nhà Ga Hàng Hóa Nội Bài - Đường Võ Văn Kiệt | 05:55 | 06:40 | 07:30 | 08:15 | 09:00 | 09:45 | 10:26 | 11:11 | 11:56 | 12:41 | 13:26 | 14:11 | 14:56 | 15:45 | 16:30 | 17:15 | 18:00 | 18:45 | 19:30 | 20:12 | 20:54 | 21:39 | 22:21 |
Sảnh Tầng 2 Nhà Ga T2 | 05:58 | 06:43 | 07:33 | 08:18 | 09:03 | 09:48 | 10:29 | 11:14 | 11:59 | 12:44 | 13:29 | 14:14 | 14:59 | 15:48 | 16:33 | 17:18 | 18:03 | 18:48 | 19:33 | 20:15 | 20:56 | 21:41 | 22:24 |
Sảnh Tầng 2 Nhà Ga T1 | 06:00 | 06:45 | 07:36 | 08:21 | 09:06 | 09:51 | 10:31 | 11:16 | 12:01 | 12:46 | 13:31 | 14:16 | 15:01 | 15:51 | 16:36 | 17:21 | 18:06 | 18:51 | 19:36 | 20:17 | 20:58 | 21:43 | 22:26 |
(B) Sân Bay Nội Bài | 06:00 | 06:45 | 07:36 | 08:21 | 09:06 | 09:51 | 10:32 | 11:17 | 12:02 | 12:47 | 13:32 | 14:17 | 15:02 | 15:51 | 16:36 | 17:21 | 18:06 | 18:51 | 19:36 | 20:17 | 20:59 | 21:44 | 22:26 |
Lịch trình của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội Bus - 86CT ((A) Ga Hà Nội→(B) Sân Bay Nội Bài)
Lịch trình Hanoibus - Xe buýt Hà Nội Bus cho tuyến đường 86CT, (A) Ga Hà Nội→(B) Sân Bay Nội Bài, cung cấp cho hành khách lịch trình uy tín. Lịch trình này dành cho kế hoạch chuyến đi từ (A) Ga Hà Nội nhà ga đến (B) Sân Bay Nội Bài nhà ga, tuy nhiên lịch trình có thể đượcập nhật vì những lý do khác nhau.
Bạn có thể truy cập lịch trình trực tuyến theo thời gian thực hoặc xem phiên bản lịch trình Bus in ra được. Lập kế hoạch hành trình theo lịch trình cho hôm nay, ngày mai, các ngày trong tuần hoặc cuối tuần với lịch trình Hanoibus - Xe buýt Hà Nội uy tín và luôn cập nhật của chúng tôi. Chúng tôi cập nhật lịch trình của 86CT, từ Quận Hoàn Kiếm đến Huyện Sóc Sơn, hàngày vào lúc nửa đêm.