Tuyến 25
Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(B) Bx Giáp Bát
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội 25 xe buýt Lịch trình Tuyến đường và Điểm dừng (Đã cập nhật)
25 xe buýt (Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(B) Bx Giáp Bát) có 35 stops khởi hành từ (B) Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2 và kết thúc tại (A) Bx Giáp Bát.
Chọn bất kỳ 25 xe buýt stops nào bên dưới để tìm lịch trình thời gian thực được cập nhật và xem bản đồ tuyến đường của họ.
Chỉ đường: Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(B) Bx Giáp Bát (35 điểm dừng)
(B) Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2
Đối Diện Khu Nhà D3 Và D6 - Đường Nội Bộ Chung Cư Kim Chung
Cổng Kcn Bắc Thăng Long (Gần Cầu Vượt Bộ Hành)
Vịnh Xén Hè Cho Xe Buýt (Số 1 Chiều Về Hà Nội)
Vịnh Xén Hè Cho Xe Buýt (Số 2 Chiều Về Hà Nội)
Vịnh Xén Hè Cho Xe Buýt (Số 3 Chiều Về Hà Nội)
Vịnh Xe Buýt Đường Hoàng Sa - Gần Điểm Mở Đi Đường 6 Cây
Qua Ngã Tư Quốc Lộ 2 - Võ Nguyên Giáp
Đối Diện Ngõ 689 Lạc Long Quân - Đường Võ Chí Công
Ct13b Khu Đô Thị Nam Thăng Long
Trụ Sở Quận Uỷ Tây Hồ - 657 Lạc Long Quân
579 Lạc Long Quân
545 Lạc Long Quân
Qua Ngã 3 Xuân La 70m - Lạc Long Quân (Hồ Tây)
Gần Ngã 3 Võng Thị - Số 313 Lạc Long Quân
105 - 111 Lạc Long Quân (Gần Đối Diện Ngã 3 Thụy Khuê)
Đối Diện 528 Đường Bưởi Dưới - Ngã 3 Hoàng Quốc Việt
Đối Diện 298 Đường Bưởi Dưới
Số 9 Đào Tấn (Đối Diện 22 Đào Tấn)
116 A5 Tập Thể Giảng Võ - Kim Mã
211 Kim Mã
(A) Kim Mã -
Đối Diện 116 Hào Nam
Hè Qua Cổng Học Viện Âm Nhạc Quốc Gia Việt Nam - 77 Hào Nam
109 Ô Chợ Dừa
253 Xã Đàn - Platform
165 Xã Đàn - Platform
71 Xã Đàn - Platform
Ngân Hàng Gp Bank - Số 7 Đào Duy Anh
Đối Diện Cổng Parabol Đh Bách Khoa - 64 Giải Phóng
Bệnh Viện Bạch Mai - 78 Giải Phóng
196 Giải Phóng - Ngân Hàng Nông Nghiệp & Ptnt Chi Nhánh Nam Hà Nội
352 Giải Phóng
Đối Diện 807 Giải Phóng
(A) Bx Giáp Bát
Câu hỏi thường gặp 25
25 xe buýt bắt đầu hoạt động lúc mấy giờ
Những dịch vụ trên 25 xe buýt bắt đầu lúc 05:00 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
25 xe buýt ngừng hoạt động lúc nào?
Những dịch vụ trên 25 xe buýt dừng hoạt động lúc20:50 vào ngày chủ nhật.
25 xe buýt đến lúc mấy giờ?
Khi nào thì chuyến Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(B) Bx Giáp Bát xe buýt đến? Kiểm tra thời gian đến trực tiếp để biết thời gian đến theo thời gian thực và xem lịch trình đầy đủ cho chuyến Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(B) Bx Giáp Bát xe buýt gần nhất với vị trí của bạn.
Giá vé cho 25 (Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(B) Bx Giáp Bát) xe buýt là bao nhiêu?
Giá vé cho Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(B) Bx Giáp Bát (Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(B) Bx Giáp Bát) xe buýt vào khoảng ₫8000.00.
Có 25 xe buýt điểm dừng gần tôi không?
Nhấp vào đây để xem 25 xe buýt điểm dừng gần nhất.
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội 25 xe buýt Bản đồ Tuyến đường - Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(B) Bx Giáp Bát
Lịch trình 25 xe buýt
25 xe buýt tuyến đường hoạt động mỗi ngày. Lịch trình theo giờ bình thường: 05:00 - 21:10
Ngày | Giờ hoạt động | Tần số (phút) |
---|---|---|
T2 | 05:00 - 21:10 | 25 |
T3 | 05:00 - 21:10 | 25 |
T4 | 05:00 - 21:10 | 25 |
T5 | 05:00 - 21:10 | 25 |
T6 | 05:00 - 21:15 | 25 |
T7 | 05:00 - 21:15 | 25 |
CN | 05:00 - 20:50 | 25 |
Cảnh báo dịch vụ Hanoibus - Xe buýt Hà Nội
Xem tất cả thông tin cập nhật trên 25 (từ (B) Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2), bao gồm thông tin trạng thái theo thời gian thực, tình trạng trễ chuyến xe buýt, các thay đổi về tuyến đường, thay đổi vị trí điểm dừng và mọi thay đổi dịch vụ khác. Xem bản đồ theo thời gian thực của 25 (Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(B) Bx Giáp Bát) và theo dõi xe buýt di chuyển trên bản đồ. Hãy tải xuống ứng dụng để tìm hiểu ngay mọi thông tin về Hanoibus - Xe buýt Hà Nội.
Giá vé 25 tuyến xe buýt
Giá vé chuyến Hanoibus - Xe buýt Hà Nội 25 (Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(B) Bx Giáp Bát) là khoảng ₫8000.00. Giá có thể thay đổi dựa trên một số yếu tố. Để biết thêm thông tin về giá vé của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội, vui lòng tham khảo ứng dụng Moovit hoặc trang web chính thức của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội.
25 (Hanoibus - Xe buýt Hà Nội)
Điểm dừng chân đầu tiên của tuyến đường 25 xe buýt là (B) Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2 và điểm dừng cuối cùng là (A) Bx Giáp Bát. 25 (Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(B) Bx Giáp Bát) hoạt động trong mỗi ngày.
Thông tin bổ sung: 25 có 35 stops và tổng thời lượng chuyến đi trên tuyến đường này là khoảng 54 phút.
Bạn đang trên đường đi? Xem lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng tin tưởng Moovit là ứng dụng trung chuyển công cộng tốt nhất. Moovit cung cấp cho bạn tuyến đường được đề xuất Hanoibus - Xe buýt Hà Nội, trình theo dõi xe buýt thời gian thực, hướng dẫn đường đi trực tiếp, bản đồ tuyến đường trong Hà Nội và giúp tìm 25 xe buýt stops gần bạn nhất. Không có internet ư? Hãy tải bản đồ PDF ngoại tuyến và lịch trình xe buýt cho 25 xe buýt để thực hiện chuyến đi của bạn.
Trình theo dõi tuyến 25 xe buýt trong thời gian thực
Theo dõi tuyến đường 25 (Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(B) Bx Giáp Bát) trên bản đồ trực tiếp trong thời gian thực và theo dõi vị trí khi di chuyển giữa các trạm. Sử dụng Moovit làm trình theo dõi tuyến đường 25 xe buýt hoặc ứng dụng theo dõi Hanoibus - Xe buýt Hà Nội xe buýt trực tiếp và không bao giờ bỏ lỡ xe buýt của bạn.
Sử dụng ứng dụng để lập kế hoạch chuyến đi cho Hanoibus - Xe buýt Hà Nội hoặc lập kế hoạch chuyến đi cho xe buýt để lên kế hoạch cho tuyến đường của bạn quanh Hà Nội. Công cụ lập kế hoạch chuyến đi hiển thị dữ liệu cập nhật cho Hanoibus - Xe buýt Hà Nội và bất kỳ xe buýt nào, kể cả tuyến 25, trong Hà Nội
25 - Hướng Thay thế
Các tuyến Hanoibus - Xe buýt Hà Nội trong Hà Nội
- 43 - Công viên Thống Nhất - Thị trấn Đông Anh/ Lịch trình
- 161 - Cầu Giấy (BĐX Cầu Giấy) - Tam Hiệp (điểm đỗ xe buýt trước sân bóng Đình Cung, xã Tam Hiệp, Thanh Trì)/ Lịch trình
- 94 - Bến xe Giáp Bát - Kim Bài/ Lịch trình
- 40 - Công viên Thống Nhất - Văn Lâm/ Lịch trình
- 86CT - Ga Hà Nội - Sân Bay Nội Bài/ Lịch trình
- 85 - Công viên Nghĩa Đô - Khu đô thị Thanh Hà/ Lịch trình
- 21B - Duyên Thái - Bến xe Mỹ Đình/ Lịch trình
- 52A - Công viên Thống Nhất - Lệ Chi/ Lịch trình
- 40CT - Công viên Thống Nhất - Văn Lâm/ Lịch trình
- 50 - Long Biên - Khu đô thị Vân Canh/ Lịch trình
- 02 - Bác Cổ - Bến xe Yên Nghĩa/ Lịch trình
- E10 - Khu đô thị Ocean Park - Nội Bài/ Lịch trình
- 22C - Bến xe Giáp Bát - Khu đô thị Dương Nội/ Lịch trình
- 56B - Học viện Phật Giáo VN - Xuân Giang - Bắc Phú - Học viện Phật Giáo VN/ Lịch trình
- 98 - Yên Phụ - Gia Thụy - Aeon Mall Long Biên/ Lịch trình
- 20A - Cầu Giấy - Bến xe Sơn Tây/ Lịch trình
- 67 - Phùng - Kim Sơn (thị xã Sơn Tây)/ Lịch trình
- 36CT - Yên Phụ - Khu đô thị Linh Đàm/ Lịch trình
- 106 - KĐT Mỗ Lao - TTTM Aeon Mall Long Biên/ Lịch trình
- 142 - Nam Thăng Long (điểm đỗ xe buýt trên đường Đỗ Nhuận, giáp tường rào công viên Hòa Bình) - KĐT VinCom Long Biên/ Lịch trình