Tuyến 25
(B) Bx Giáp Bát→Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội 25 xe buýt Lịch trình Tuyến đường và Điểm dừng (Đã cập nhật)
25 xe buýt ((B) Bx Giáp Bát→Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2) có 33 stops khởi hành từ (A) Bx Giáp Bát và kết thúc tại (B) Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2.
Chọn bất kỳ 25 xe buýt stops nào bên dưới để tìm lịch trình thời gian thực được cập nhật và xem bản đồ tuyến đường của họ.
Chỉ đường: (B) Bx Giáp Bát→Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2 (33 điểm dừng)
(A) Bx Giáp Bát
Toyota Giải Phóng - 807 Giải Phóng
649 Giải Phóng
487 Giải Phóng
175-177 Giải Phóng (Ngã 3 Lê Thanh Nghị)
Gần Cổng Parabol Đh Bách Khoa - 17 Giải Phóng (Cột Sau)
242 Xã Đàn - Platform
398 Xã Đàn - Platform
490 Xã Đàn - Platform
Số 94 Ô Chợ Dừa
Hè Đối Diện Học Viện Âm Nhạc Quốc Gia Việt Nam - Qua Ngõ Quan Thổ 1
Hào Nam (Ga Cát Linh)
Bộ Y Tế - 138a Giảng Võ
Số Nhà 2/2c Khu Ngoại Giao Đoàn, Phố Kim Mã Đường Dưới
10 Đào Tấn - Viện Vật Lý
Gần Ngõ 378 Đường Bưởi Tránh (Bên Giao Đội Cấn)
Số 610 Đường Bưởi (Gần Vòng Xuyến Hoàng Quốc Việt)
50 - 52 Lạc Long Quân
196 Lạc Long Quân - Trường Mầm Non Hoa Hồng
Gần Ngã 3 Xuân La 40m - Lạc Long Quân (Hồ Tây)
312 Lạc Long Quân - Chùa Thiên Niên (Chùa Sài)
360 Lạc Long Quân
Đối Diện Quận Uỷ Tây Hồ - Lạc Long Quân
Đối Diện Phòng Cảnh Sát Pccc - Ca Tp Hà Nội
Đối Diện Kđt Nam Thăng Long
Ngã 4 Cầu Vượt Ql5 - Võ Nguyên Giáp
Đối Diện Vịnh Xe Buýt Đường Hoàng Sa
Vịnh Xén Hè Cho Xe Buýt (Số 3 Chiều Đi Bắc Thăng Long)
Vịnh Xén Hè Cho Xe Buýt (Số 2 Chiều Đi Bắc Thăng Long
Vịnh Xén Hè Cho Xe Buýt (Số 1 Chiều Đi Bắc Thăng Long)
Đối Diện Cổng Kcn Bắc Thăng Long (Qua Cầu Vượt Bộ Hành )
Khu Nhà D6 Và D3 - Đường Nội Bộ Chung Cư Kim Chung
(B) Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2
Câu hỏi thường gặp 25
25 xe buýt bắt đầu hoạt động lúc mấy giờ
Những dịch vụ trên 25 xe buýt bắt đầu lúc 05:00 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
25 xe buýt ngừng hoạt động lúc nào?
Những dịch vụ trên 25 xe buýt dừng hoạt động lúc20:50 vào ngày chủ nhật.
25 xe buýt đến lúc mấy giờ?
Khi nào thì chuyến (B) Bx Giáp Bát→Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2 xe buýt đến? Kiểm tra thời gian đến trực tiếp để biết thời gian đến theo thời gian thực và xem lịch trình đầy đủ cho chuyến (B) Bx Giáp Bát→Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2 xe buýt gần nhất với vị trí của bạn.
Giá vé cho 25 ((B) Bx Giáp Bát→Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2) xe buýt là bao nhiêu?
Giá vé cho (B) Bx Giáp Bát→Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2 ((B) Bx Giáp Bát→Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2) xe buýt vào khoảng ₫8000.00.
Có 25 xe buýt điểm dừng gần tôi không?
Nhấp vào đây để xem 25 xe buýt điểm dừng gần nhất.
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội 25 xe buýt Bản đồ Tuyến đường - (B) Bx Giáp Bát→Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2
Lịch trình 25 xe buýt
25 xe buýt tuyến đường hoạt động mỗi ngày. Lịch trình theo giờ bình thường: 05:00 - 21:15
Ngày | Giờ hoạt động | Tần số (phút) |
---|---|---|
T2 | 05:00 - 21:15 | 25 |
T3 | 05:00 - 21:15 | 25 |
T4 | 05:00 - 21:15 | 25 |
T5 | 05:00 - 21:15 | 25 |
T6 | 05:00 - 21:15 | 25 |
T7 | 05:00 - 21:15 | 25 |
CN | 05:00 - 20:50 | 25 |
Cảnh báo dịch vụ Hanoibus - Xe buýt Hà Nội
Xem tất cả thông tin cập nhật trên 25 (từ (A) Bx Giáp Bát), bao gồm thông tin trạng thái theo thời gian thực, tình trạng trễ chuyến xe buýt, các thay đổi về tuyến đường, thay đổi vị trí điểm dừng và mọi thay đổi dịch vụ khác. Xem bản đồ theo thời gian thực của 25 ((B) Bx Giáp Bát→Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2) và theo dõi xe buýt di chuyển trên bản đồ. Hãy tải xuống ứng dụng để tìm hiểu ngay mọi thông tin về Hanoibus - Xe buýt Hà Nội.
Giá vé 25 tuyến xe buýt
Giá vé chuyến Hanoibus - Xe buýt Hà Nội 25 ((B) Bx Giáp Bát→Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2) là khoảng ₫8000.00. Giá có thể thay đổi dựa trên một số yếu tố. Để biết thêm thông tin về giá vé của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội, vui lòng tham khảo ứng dụng Moovit hoặc trang web chính thức của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội.
25 (Hanoibus - Xe buýt Hà Nội)
Điểm dừng chân đầu tiên của tuyến đường 25 xe buýt là (A) Bx Giáp Bát và điểm dừng cuối cùng là (B) Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2. 25 ((B) Bx Giáp Bát→Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2) hoạt động trong mỗi ngày.
Thông tin bổ sung: 25 có 33 stops và tổng thời lượng chuyến đi trên tuyến đường này là khoảng 51 phút.
Bạn đang trên đường đi? Xem lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng tin tưởng Moovit là ứng dụng trung chuyển công cộng tốt nhất. Moovit cung cấp cho bạn tuyến đường được đề xuất Hanoibus - Xe buýt Hà Nội, trình theo dõi xe buýt thời gian thực, hướng dẫn đường đi trực tiếp, bản đồ tuyến đường trong Hà Nội và giúp tìm 25 xe buýt stops gần bạn nhất. Không có internet ư? Hãy tải bản đồ PDF ngoại tuyến và lịch trình xe buýt cho 25 xe buýt để thực hiện chuyến đi của bạn.
Trình theo dõi tuyến 25 xe buýt trong thời gian thực
Theo dõi tuyến đường 25 ((B) Bx Giáp Bát→Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2) trên bản đồ trực tiếp trong thời gian thực và theo dõi vị trí khi di chuyển giữa các trạm. Sử dụng Moovit làm trình theo dõi tuyến đường 25 xe buýt hoặc ứng dụng theo dõi Hanoibus - Xe buýt Hà Nội xe buýt trực tiếp và không bao giờ bỏ lỡ xe buýt của bạn.
Sử dụng ứng dụng để lập kế hoạch chuyến đi cho Hanoibus - Xe buýt Hà Nội hoặc lập kế hoạch chuyến đi cho xe buýt để lên kế hoạch cho tuyến đường của bạn quanh Hà Nội. Công cụ lập kế hoạch chuyến đi hiển thị dữ liệu cập nhật cho Hanoibus - Xe buýt Hà Nội và bất kỳ xe buýt nào, kể cả tuyến 25, trong Hà Nội
25 - Hướng Thay thế
Các tuyến Hanoibus - Xe buýt Hà Nội trong Hà Nội
- 43 - Công viên Thống Nhất - Thị trấn Đông Anh/ Lịch trình
- 161 - Cầu Giấy (BĐX Cầu Giấy) - Tam Hiệp (điểm đỗ xe buýt trước sân bóng Đình Cung, xã Tam Hiệp, Thanh Trì)/ Lịch trình
- 94 - Bến xe Giáp Bát - Kim Bài/ Lịch trình
- 40 - Công viên Thống Nhất - Văn Lâm/ Lịch trình
- 86CT - Ga Hà Nội - Sân Bay Nội Bài/ Lịch trình
- 85 - Công viên Nghĩa Đô - Khu đô thị Thanh Hà/ Lịch trình
- 21B - Duyên Thái - Bến xe Mỹ Đình/ Lịch trình
- 52A - Công viên Thống Nhất - Lệ Chi/ Lịch trình
- 40CT - Công viên Thống Nhất - Văn Lâm/ Lịch trình
- 13 - CV nước Hồ Tây - Cổ Nhuế (HVCS)/ Lịch trình
- 68 - Hà Đông - Sân bay Nội Bài/ Lịch trình
- E10 - Khu đô thị Ocean Park - Nội Bài/ Lịch trình
- 22C - Bến xe Giáp Bát - Khu đô thị Dương Nội/ Lịch trình
- 56B - Học viện Phật Giáo VN - Xuân Giang - Bắc Phú - Học viện Phật Giáo VN/ Lịch trình
- 98 - Yên Phụ - Gia Thụy - Aeon Mall Long Biên/ Lịch trình
- 20A - Cầu Giấy - Bến xe Sơn Tây/ Lịch trình
- 67 - Phùng - Kim Sơn (thị xã Sơn Tây)/ Lịch trình
- 36CT - Yên Phụ - Khu đô thị Linh Đàm/ Lịch trình
- 09ACT - Trần Khánh Dư - Đại học Mỏ/ Lịch trình
- 06B - Bến xe Giáp Bát - Hồng Vân/ Lịch trình