Tuyến 40
(A) Cv Thống Nhất→(B) Văn Lâm
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội 40 xe buýt Lịch trình Tuyến đường và Điểm dừng (Đã cập nhật)
40 xe buýt ((A) Cv Thống Nhất→(B) Văn Lâm) có 33 stops khởi hành từ (A) Cv Thống Nhất và kết thúc tại (B) Văn Lâm.
Chọn bất kỳ 40 xe buýt stops nào bên dưới để tìm lịch trình thời gian thực được cập nhật và xem bản đồ tuyến đường của họ.
Chỉ đường: (A) Cv Thống Nhất→(B) Văn Lâm (33 điểm dừng)
(A) Cv Thống Nhất
Công Viên Thống Nhất - Trần Nhân Tông
55 Quang Trung - Đối Diện Hồ Thiền Quang
37 Quang Trung
54 Lý Thường Kiệt
49 Hai Bà Trưng - Tháp Hà Nội
37 Hai Bà Trưng - Bệnh Viện Việt Nam Cu Ba
Đối Diện 16 Hai Bà Trưng (Ngã 4 Hai Bà Trưng- Ngô Quyền)
Đối Diện 6c Phan Chu Trinh
Đối Diện Số 1a Tràng Tiền - Tập Đoàn Hóa Chất Việt Nam
Trạm Trung Chuyển Xe Buýt Trần Khánh Dư (Khu Đón Khách)
Trung Tâm Kỹ Thuật Cao Viện 108 (Qua Ngã 3 Trần Khánh Dư - Trần Hưng Đạo 50m)
Bệnh Viện Hữu Nghị Việt Xô - 1 Trần Khánh Dư
Cạnh Ngõ 18 Nguyễn Khoái (Đối Diện Vân Đồn Hotel)
Hè Trước Số Nhà 202 - 204 Nguyễn Khoái
Đối Diện Aeon Mall Long Biên (Cột Điện T4a/2a-B Đường Cổ Linh)
Số 183 Thạch Bàn
Đối Diện 30 Thạch Bàn
Đường Vào Đường Thạch Bàn - Đối Diện 693 Nguyễn Văn Linh
Đối Diện Công Ty May 10 - Nguyễn Văn Linh
Qua Ngã 3 Cầu Thanh Trì - Nguyễn Đức Thuận
Đối Diện Bưu Điện Trâu Quỳ - Nguyễn Đức Thuận
Đối Diện Tt Thể Dục Thể Thao Gia Lâm - Nguyễn Đức Thuận
Đối Diện Kđt Đặng Xá (Km 8+00 Quốc Lộ 5) - Nguyễn Đức Thuận
Đối Diện Kcn Gia Lâm - Nguyễn Đức Thuận
Đối Diện Đường Vào Nhà Máy Sữa Hà Nội - Nguyễn Đức Thuận
Cổng Ga Phú Thị - Nguyễn Bình
Gần Cầu Vượt 4 Phú Thị - Nguyễn Bình
Trước Lối Rẽ Vào Trường Cao Đẳng Kinh Tế Kỹ Thuật Tw
Ngã Ba Như Quỳnh - Ql5
Nhà 28 - 30 Thị Trấn Như Quỳnh - Ql5
Gần Ngã 3 Ngọc Lịch (Cạnh Nhà Hàng Quỳnh Trang) - Ql5
(B) Văn Lâm
Câu hỏi thường gặp 40
40 xe buýt bắt đầu hoạt động lúc mấy giờ
Những dịch vụ trên 40 xe buýt bắt đầu lúc 05:00 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
40 xe buýt ngừng hoạt động lúc nào?
Những dịch vụ trên 40 xe buýt dừng hoạt động lúc22:00 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
40 xe buýt đến lúc mấy giờ?
Khi nào thì chuyến (A) Cv Thống Nhất→(B) Văn Lâm Xe buýt đến? Kiểm tra thời gian đến trực tiếp để biết thời gian đến theo thời gian thực và xem lịch trình đầy đủ cho chuyến (A) Cv Thống Nhất→(B) Văn Lâm Xe buýt gần nhất với vị trí của bạn.
Giá vé cho 40 ((A) Cv Thống Nhất→(B) Văn Lâm) xe buýt là bao nhiêu?
Giá vé cho (A) Cv Thống Nhất→(B) Văn Lâm ((A) Cv Thống Nhất→(B) Văn Lâm) xe buýt vào khoảng ₫7000.00.
Có 40 xe buýt điểm dừng gần tôi không?
Nhấp vào đây để xem 40 xe buýt điểm dừng gần nhất.
Lịch trình 40 xe buýt
40 xe buýt tuyến đường hoạt động mỗi ngày. Lịch trình theo giờ bình thường: 05:00 - 22:00
Ngày | Giờ hoạt động | Tần số (phút) |
---|---|---|
T2 | 05:00 - 22:00 | - |
T3 | 05:00 - 22:00 | - |
T4 | 05:00 - 22:00 | - |
T5 | 05:00 - 22:00 | - |
T6 | 05:00 - 22:00 | - |
T7 | 05:00 - 22:00 | - |
CN | 05:00 - 22:00 | - |
Cảnh báo dịch vụ Hanoibus - Xe buýt Hà Nội
Xem tất cả thông tin cập nhật trên 40 (từ (A) Cv Thống Nhất), bao gồm thông tin trạng thái theo thời gian thực, tình trạng trễ chuyến xe buýt, các thay đổi về tuyến đường, thay đổi vị trí điểm dừng và mọi thay đổi dịch vụ khác. Xem bản đồ theo thời gian thực của 40 ((A) Cv Thống Nhất→(B) Văn Lâm) và theo dõi xe buýt di chuyển trên bản đồ. Hãy tải xuống ứng dụng để tìm hiểu ngay mọi thông tin về Hanoibus - Xe buýt Hà Nội.
Giá vé 40 tuyến xe buýt
Giá vé chuyến Hanoibus - Xe buýt Hà Nội 40 ((A) Cv Thống Nhất→(B) Văn Lâm) là khoảng ₫7000.00. Giá có thể thay đổi dựa trên một số yếu tố. Để biết thêm thông tin về giá vé của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội, vui lòng tham khảo ứng dụng Moovit hoặc trang web chính thức của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội.
40 (Hanoibus - Xe buýt Hà Nội)
Điểm dừng chân đầu tiên của tuyến đường 40 xe buýt là (A) Cv Thống Nhất và điểm dừng cuối cùng là (B) Văn Lâm. 40 ((A) Cv Thống Nhất→(B) Văn Lâm) hoạt động trong mỗi ngày.
Thông tin bổ sung: 40 có 33 stops và tổng thời lượng chuyến đi trên tuyến đường này là khoảng 48 phút.
Bạn đang trên đường đi? Xem lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng tin tưởng Moovit là ứng dụng trung chuyển công cộng tốt nhất. Moovit cung cấp cho bạn tuyến đường được đề xuất Hanoibus - Xe buýt Hà Nội, trình theo dõi xe buýt thời gian thực, hướng dẫn đường đi trực tiếp, bản đồ tuyến đường trong Hà Nội và giúp tìm 40 xe buýt stops gần bạn nhất. Không có internet ư? Hãy tải bản đồ PDF ngoại tuyến và lịch trình xe buýt cho 40 xe buýt để thực hiện chuyến đi của bạn.
Trình theo dõi tuyến 40 Xe buýt trong thời gian thực
Theo dõi tuyến đường 40 ((A) Cv Thống Nhất→(B) Văn Lâm) trên bản đồ trực tiếp trong thời gian thực và theo dõi vị trí khi di chuyển giữa các trạm. Sử dụng Moovit làm trình theo dõi tuyến đường 40 xe buýt hoặc ứng dụng theo dõi Hanoibus - Xe buýt Hà Nội xe buýt trực tiếp và không bao giờ bỏ lỡ xe buýt của bạn.
Sử dụng ứng dụng để lập kế hoạch chuyến đi cho Hanoibus - Xe buýt Hà Nội hoặc lập kế hoạch chuyến đi cho Xe buýt để lên kế hoạch cho tuyến đường của bạn quanh Hà Nội. Công cụ lập kế hoạch chuyến đi hiển thị dữ liệu cập nhật cho Hanoibus - Xe buýt Hà Nội và bất kỳ xe buýt nào, kể cả tuyến 40, trong Hà Nội
40 - Hướng Thay thế
Các tuyến Hanoibus - Xe buýt Hà Nội trong Hà Nội
- 119 - Hòa Lạc - Bất Bạt (Ba Vì)/ Lịch trình
- 68 - Hà Đông - Sân bay Nội Bài/ Lịch trình
- 29 - BX Giáp Bát - Tân Lập/ Lịch trình
- 97 - Hoài Đức - Công viên Nghĩa Đô/ Lịch trình
- 63 - Khu công nghiệp Bắc Thăng Long - Tiến Thịnh (Mê Linh)/ Lịch trình
- 105 - Đô Nghĩa - Cầu Giấy/ Lịch trình
- 55B - TTTM Aeon Mall - Cầu Giấy/ Lịch trình
- 12 - Công viên Nghĩa Đô - Khánh Hà (Thường Tín)./ Lịch trình
- 15 - Bến xe Gia Lâm - Phố Nỉ/ Lịch trình
- 59 - Đông Anh ( Xã Xuân Nộn ) - Học viện Nông nghiệp Việt Nam/ Lịch trình
- 09B - Bờ Hồ - Công viên Thống Nhất - Bến xe Mỹ Đình/ Lịch trình
- 55A - Khu đô thị Times City - Cầu Giấy/ Lịch trình
- 52B - Công viên Thống Nhất - Đặng Xá/ Lịch trình
- 01 - Bến xe Gia Lâm - Bến xe Yên Nghĩa/ Lịch trình
- 08ACT - Long Biên - Đông Mỹ/ Lịch trình
- 37 - Bến xe Giáp Bát - Chương Mỹ/ Lịch trình
- 06E - Bến xe Giáp Bát - Phú Túc/ Lịch trình
- 67 - Phùng - Kim Sơn (thị xã Sơn Tây)/ Lịch trình
- 116 - Yên Trung (Thạch Thất) - Thị trấn Chúc Sơn (Chương Mỹ)./ Lịch trình
- 17 - Long Biên - Nội Bài/ Lịch trình