Tuyến 51
(A) Bx Gia Lâm→(B) Học Viện Tư Pháp
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội 51 xe buýt Lịch trình Tuyến đường và Điểm dừng (Đã cập nhật)
51 xe buýt ((A) Bx Gia Lâm→(B) Học Viện Tư Pháp) có 38 stops khởi hành từ (A) Bx Gia Lâm và kết thúc tại (B) Học Viện Tư Pháp.
Chọn bất kỳ 51 xe buýt stops nào bên dưới để tìm lịch trình thời gian thực được cập nhật và xem bản đồ tuyến đường của họ.
Chỉ đường: (A) Bx Gia Lâm→(B) Học Viện Tư Pháp (38 điểm dừng)
(A) Bx Gia Lâm
549 Nguyễn Văn Cừ (Cột Trước)
Cty Cầu 5 Thăng Long - 307 Nguyễn Văn Cừ
135 Nguyễn Văn Cừ
162 Trần Quang Khải - Viện Quy Hoạch Thủy Lợi
Vườn Hoa Trần Quang Khải (Đối Diện Bql Xây Dựng Công Trình Công Ích)
Trạm Trung Chuyển Xe Buýt Trần Khánh Dư (Khu Đón Khách)
Đối Diện K9 Bộ Đội Biên Phòng - Nguyễn Khoái
Cạnh Ngõ 18 Nguyễn Khoái (Đối Diện Vân Đồn Hotel)
Hè Trước Số Nhà 202 - 204 Nguyễn Khoái
110-112 Lạc Trung
Qua Cổng Bệnh Viện Thanh Nhàn 50m - 42 Thanh Nhàn
Cv Tuổi Trẻ (Ngã 3 Võ Thị Sáu - Thanh Nhàn)
Công Viên Tuổi Trẻ - Đối Diện 46 Võ Thị Sáu
120 Đại Cồ Việt
101a2 Tt Trung Tự - Phạm Ngọc Thạch
88 Phạm Ngọc Thạch
Công Ty In Thương Mại & Dịch Vụ Ngân Hàng - Số 10 Chùa Bộc
290 Tây Sơn
Café Don 105e5 Thái Thịnh - Đối Diện Bệnh Viện Châm Cứu Trung Ương
122 Thái Thịnh
Trường Tiểu Học Thái Thịnh - Số 4 Yên Lãng
470 Đường Láng
Chợ Láng Hạ A - 572 Đường Láng
Số 1 Lô 11b Khu Đô Thị Trung Yên, Đường Trung Yên 10 - Trung Hòa
Trung Tâm Lưu Trữ Quốc Gia 1 - 18 Vũ Phạm Hàm
Tòa Nhà F15 - Trung Kính
Trước Trường Thcs Yên Hòa 30m - Trung Kính
Qua Đối Diện Viện Huyết Học Và Truyền Máu Trung Ương 20m - Phạm Văn Bạch
Qua Vòng Xuyến Ngã Tư Trần Thái Tông - Tôn Thất Thuyết 70m - Trần Thái Tông
Đối Diện 89 Trần Thái Tông
Đối Diện 64 Trần Thái Tông
Học Viện Báo Chí Và Tuyên Truyền - 36 Xuân Thủy
Chợ Xanh
Gần Nhà Sách Sư Phạm (Đại Học Sư Phạm Hà Nội) - 136 Xuân Thủy
Đối Diện Đh Thương Mại - 6 Hồ Tùng Mậu (Cột Sau)
58 Trần Vỹ
(B) Học Viện Tư Pháp
Câu hỏi thường gặp 51
51 xe buýt bắt đầu hoạt động lúc mấy giờ
Những dịch vụ trên 51 xe buýt bắt đầu lúc 05:00 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
51 xe buýt ngừng hoạt động lúc nào?
Những dịch vụ trên 51 xe buýt dừng hoạt động lúc21:00 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
51 xe buýt đến lúc mấy giờ?
Khi nào thì chuyến (A) Bx Gia Lâm→(B) Học Viện Tư Pháp Xe buýt đến? Kiểm tra thời gian đến trực tiếp để biết thời gian đến theo thời gian thực và xem lịch trình đầy đủ cho chuyến (A) Bx Gia Lâm→(B) Học Viện Tư Pháp Xe buýt gần nhất với vị trí của bạn.
Giá vé cho 51 ((A) Bx Gia Lâm→(B) Học Viện Tư Pháp) xe buýt là bao nhiêu?
Giá vé cho (A) Bx Gia Lâm→(B) Học Viện Tư Pháp ((A) Bx Gia Lâm→(B) Học Viện Tư Pháp) xe buýt vào khoảng ₫7000.00.
Tuyến 51 xe buýt của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội có chạy vào ngày Ngày giải phóng/Ngày thống nhất and Nghỉ bù Ngày Quốc tế Lao Động?
Giờ hoạt động của 51 xe buýt vào ngày Ngày giải phóng/Ngày thống nhất and Nghỉ bù Ngày Quốc tế Lao Động có thể thay đổi. Vui lòng kiểm tra ứng dụng Moovit để biết thêm chi tiết.
Có 51 xe buýt điểm dừng gần tôi không?
Nhấp vào đây để xem 51 xe buýt điểm dừng gần nhất.
Lịch trình 51 xe buýt
51 xe buýt tuyến đường hoạt động mỗi ngày. Lịch trình theo giờ bình thường: 05:00 - 21:00
Ngày | Giờ hoạt động | Tần số (phút) |
---|---|---|
T2 | 05:00 - 21:00 | - |
T3 | 05:00 - 21:00 | - |
T4 | 05:00 - 21:00 | - |
T5 | 05:00 - 21:00 | - |
T6 | 05:00 - 21:00 | - |
T7 | 05:00 - 21:00 | - |
CN | 05:00 - 21:00 | - |
Cảnh báo dịch vụ Hanoibus - Xe buýt Hà Nội
Xem tất cả thông tin cập nhật trên 51 (từ (A) Bx Gia Lâm), bao gồm thông tin trạng thái theo thời gian thực, tình trạng trễ chuyến xe buýt, các thay đổi về tuyến đường, thay đổi vị trí điểm dừng và mọi thay đổi dịch vụ khác. Xem bản đồ theo thời gian thực của 51 ((A) Bx Gia Lâm→(B) Học Viện Tư Pháp) và theo dõi xe buýt di chuyển trên bản đồ. Hãy tải xuống ứng dụng để tìm hiểu ngay mọi thông tin về Hanoibus - Xe buýt Hà Nội.
Giá vé 51 tuyến xe buýt
Giá vé chuyến Hanoibus - Xe buýt Hà Nội 51 ((A) Bx Gia Lâm→(B) Học Viện Tư Pháp) là khoảng ₫7000.00. Giá có thể thay đổi dựa trên một số yếu tố. Để biết thêm thông tin về giá vé của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội, vui lòng tham khảo ứng dụng Moovit hoặc trang web chính thức của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội.
51 (Hanoibus - Xe buýt Hà Nội)
Điểm dừng chân đầu tiên của tuyến đường 51 xe buýt là (A) Bx Gia Lâm và điểm dừng cuối cùng là (B) Học Viện Tư Pháp. 51 ((A) Bx Gia Lâm→(B) Học Viện Tư Pháp) hoạt động trong mỗi ngày.
Thông tin bổ sung: 51 có 38 stops và tổng thời lượng chuyến đi trên tuyến đường này là khoảng 55 phút.
Bạn đang trên đường đi? Xem lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng tin tưởng Moovit là ứng dụng trung chuyển công cộng tốt nhất. Moovit cung cấp cho bạn tuyến đường được đề xuất Hanoibus - Xe buýt Hà Nội, trình theo dõi xe buýt thời gian thực, hướng dẫn đường đi trực tiếp, bản đồ tuyến đường trong Hà Nội và giúp tìm 51 xe buýt stops gần bạn nhất. Không có internet ư? Hãy tải bản đồ PDF ngoại tuyến và lịch trình xe buýt cho 51 xe buýt để thực hiện chuyến đi của bạn.
Trình theo dõi tuyến 51 Xe buýt trong thời gian thực
Theo dõi tuyến đường 51 ((A) Bx Gia Lâm→(B) Học Viện Tư Pháp) trên bản đồ trực tiếp trong thời gian thực và theo dõi vị trí khi di chuyển giữa các trạm. Sử dụng Moovit làm trình theo dõi tuyến đường 51 xe buýt hoặc ứng dụng theo dõi Hanoibus - Xe buýt Hà Nội xe buýt trực tiếp và không bao giờ bỏ lỡ xe buýt của bạn.
Sử dụng ứng dụng để lập kế hoạch chuyến đi cho Hanoibus - Xe buýt Hà Nội hoặc lập kế hoạch chuyến đi cho Xe buýt để lên kế hoạch cho tuyến đường của bạn quanh Hà Nội. Công cụ lập kế hoạch chuyến đi hiển thị dữ liệu cập nhật cho Hanoibus - Xe buýt Hà Nội và bất kỳ xe buýt nào, kể cả tuyến 51, trong Hà Nội
51 - Hướng Thay thế
Các tuyến Hanoibus - Xe buýt Hà Nội trong Hà Nội
- 160 - Kim Lũ (Sóc Sơn) - Nam Thăng Long/ Lịch trình
- 104 - Mỹ Đình - BX Nước Ngầm/ Lịch trình
- E09 - Khu đô thị Smart City - Khu liên cơ quan Sở ngành Hà Nội/ Lịch trình
- 117 - Hòa Lạc - Nhổn/ Lịch trình
- BRT01 - Bến xe Yên Nghĩa - Kim Mã/ Lịch trình
- 112 - Nam Thăng Long - Thạch Đà (Mê Linh)/ Lịch trình
- 143 - Hào Nam - Thị trấn Đông Anh/ Lịch trình
- 23 - Nguyễn Công Trứ - Nguyễn Công Trứ/ Lịch trình
- 22B - BX Mỹ Đình - KĐT Kiến Hưng/ Lịch trình
- 06E - Bến xe Giáp Bát - Phú Túc/ Lịch trình
- 61 - Dục Tú (Đông Anh) - CV Cầu Giấy/ Lịch trình
- 56B - Học viện Phật Giáo VN - Xuân Giang - Bắc Phú - Học viện Phật Giáo VN/ Lịch trình
- 06B - Bến xe Giáp Bát - Hồng Vân/ Lịch trình
- 24 - Long Biên - Ngã Tư Sở - Cầu Giấy/ Lịch trình
- 92 - Nhổn - Phú Sơn (Ba Vì)/ Lịch trình
- 05 - KĐT Linh Đàm - Phú Diễn/ Lịch trình
- 13 - CV nước Hồ Tây - Cổ Nhuế (HVCS)/ Lịch trình
- 06D - Bến xe Giáp Bát - Tân Dân/ Lịch trình
- 97 - Hoài Đức - Công viên Nghĩa Đô/ Lịch trình