Tuyến 60-1
Bến Xe Miền Tây→Bến Xe Biên Hòa
Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm
Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm 60-1 xe buýt Lịch trình Tuyến đường và Điểm dừng (Đã cập nhật)
60-1 xe buýt (Bến Xe Miền Tây→Bến Xe Biên Hòa) có 104 stops khởi hành từ Bến Xe Miền Tây và kết thúc tại Bến Xe Biên Hòa.
Chọn bất kỳ 60-1 xe buýt stops nào bên dưới để tìm lịch trình thời gian thực được cập nhật và xem bản đồ tuyến đường của họ.
Chỉ đường: Bến Xe Miền Tây→Bến Xe Biên Hòa (104 điểm dừng)
Bến Xe Miền Tây
Bệnh Viện Triều An
Hàng Dương
Sinco
Hoa Hồng
An Lạc
Thời Trang
Trạm Điện Quốc Lộ 1a
Công Ty Hai Thành
Công Ty Pouyuen
Kcn Tân Tạo
Trạm Xăng Số 5
Chung Cư Tân Mai
Hương Lộ 2
Hương Lộ 2
Ao Đôi
Khu Phố 1
Sơn Expo
Tân Kỳ Tân Quý
Tân Kỳ Tân Quý
Phát Đạt
Trạm Cân Số 1
Khu Phố 3 (T H P)
Cửa Hàng Thảo Vân (Thành Vịnh)
Gò Mây
Hội Quán (Sài Gòn Jsc)
Nồi Hơi
Lộc Ích
Ngã Tư Bà Điểm
Trạm Rác
Trạm Măng
Cầu Vượt An Sương
Trạm Đăng Kiểm
Đài Phát Thanh Quán Tre
Trường Nguyễn Du
Ngã Tư Đình
Cây Xăng Năng Lượng
Cao Su Vina
Ngã Tư Tân Thới Hiệp
Ubnd Quận 12
Bãi Xe Tri Ân
Cầu Bến Cát
Gò Sao
Cây Xăng Thạnh Xuân
Bến Xe Ngã Tư Ga
Cầu Ga Nhỏ
An Phú Đông
Đài Liệt Sĩ An Phú Đông
Công Ty Đá Ngọc Ngân
Tu Viện Khánh An
Aone
Ngã 4 Bình Phước
Ngã Ba Mũi Tàu Đường Gò Dưa
Chợ Đầu Mối
Chợ Tam Bình
Hồ Bơi
Chợ Tam Hải
Cầu Vượt Sóng Thần
Bến Xe Lam Hồng
Giày Da Thái Bình
Cầu Vượt Linh Xuân
Vietcombank
Nghĩa Trang Tp
Đh Kinh Tế Luật
Công Ty Điện Tử Samsung
Đh Nông Lâm
Đh Nông Lâm
Cầu Vượt Trạm 2
Suối Tiên
Nghĩa Trang Liệt Sĩ Tp.Hcm
Công Ty Nam Hàn
Khu Tưởng Niệm Các Vua Hùng
Trạm Xăng Hiệp Phú
Ngã 3 Tân Vạn
Bến Xe Ngã 4 Vũng Tàu
Khu Công Nghiệp Biên Hòa 2
Khu Công Nghiệp Cổng 2
Ngã 3 Vũng Hồng Phô
Bến Xe Đồng Nai
Cây Xăng Suối Linh
Lotte Mart
Ngã Tư Amata
Biện Viện Đa Khoa Đồng Nai
Cục Hải Quan Tỉnh Đồng Nai
Chi Cục Thú Y Đồng Nai
Phòng Khám Đa Khoa Phúc An
Đài Khí Tượng Thuỷ Văn (Nhà Chờ)+ Dntn Hùng Vĩ
Sở Tài Nguyên Môi Trường
Cty Xây Dựng Dân Dụng Số 1
Big C Tân Hiệp
Bệnh Viện Quân Y 7b
Chùa Phi Lai
Bệnh Viên Tâm Thần Tw2
Di Tích Nhà Lao Tân Hiệp
Chợ Tân Phong
Đội Cảnh Sát Giao Thông Tp Biên Hòa
Bảo Tàng Đồng Nai
Thư Viện Tỉnh Đồng Nai
Ca Tp Biên Hòa
Ngã 4 Phan Đình Phùng
Cổng 2 Không Quân
Kho Bạc Nhà Nước Tỉnh
Ubnd Phường Quang Vinh
Bến Xe Biên Hòa
Câu hỏi thường gặp 60-1
60-1 xe buýt bắt đầu hoạt động lúc mấy giờ
Những dịch vụ trên 60-1 xe buýt bắt đầu lúc 04:45 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
60-1 xe buýt ngừng hoạt động lúc nào?
Những dịch vụ trên 60-1 xe buýt dừng hoạt động lúc18:30 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
60-1 xe buýt đến lúc mấy giờ?
Khi nào thì chuyến Bến Xe Miền Tây→Bến Xe Biên Hòa xe buýt đến? Kiểm tra thời gian đến trực tiếp để biết thời gian đến theo thời gian thực và xem lịch trình đầy đủ cho chuyến Bến Xe Miền Tây→Bến Xe Biên Hòa xe buýt gần nhất với vị trí của bạn.
Có 60-1 xe buýt điểm dừng gần tôi không?
Nhấp vào đây để xem 60-1 xe buýt điểm dừng gần nhất.
Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm 60-1 xe buýt Bản đồ Tuyến đường - Bến Xe Miền Tây→Bến Xe Biên Hòa
Lịch trình 60-1 xe buýt
60-1 xe buýt tuyến đường hoạt động mỗi ngày. Lịch trình theo giờ bình thường: 04:45 - 18:30
Ngày | Giờ hoạt động | Tần số (phút) |
---|---|---|
T2 | 04:45 - 18:30 | 25 - 40 |
T3 | 04:45 - 18:30 | 25 - 40 |
T4 | 04:45 - 18:30 | 25 - 40 |
T5 | 04:45 - 18:30 | 25 - 40 |
T6 | 04:45 - 18:30 | 25 - 40 |
T7 | 04:45 - 18:30 | 25 - 40 |
CN | 04:45 - 18:30 | 25 - 40 |
Cảnh báo dịch vụ Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm xe buýt
Xem tất cả thông tin cập nhật trên 60-1 (từ Bến Xe Miền Tây), bao gồm thông tin trạng thái theo thời gian thực, tình trạng trễ chuyến xe buýt, các thay đổi về tuyến đường, thay đổi vị trí điểm dừng và mọi thay đổi dịch vụ khác. Xem bản đồ theo thời gian thực của 60-1 (Bến Xe Miền Tây→Bến Xe Biên Hòa) và theo dõi xe buýt di chuyển trên bản đồ. Hãy tải xuống ứng dụng để tìm hiểu ngay mọi thông tin về Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm.
Giá vé 60-1 tuyến xe buýt
Giá Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm 60-1 (Bến Xe Miền Tây→Bến Xe Biên Hòa) có thể thay đổi dựa trên một số yếu tố. Để biết thêm thông tin về giá vé Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm, vui lòng tham khảo ứng dụng Moovit hoặc trang web chính thức của Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm.
60-1 (Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm)
Điểm dừng chân đầu tiên của tuyến đường 60-1 xe buýt là Bến Xe Miền Tây và điểm dừng cuối cùng là Bến Xe Biên Hòa. 60-1 (Bến Xe Miền Tây→Bến Xe Biên Hòa) hoạt động trong mỗi ngày.
Thông tin bổ sung: 60-1 có 104 stops và tổng thời lượng chuyến đi trên tuyến đường này là khoảng 157 phút.
Bạn đang trên đường đi? Xem lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng tin tưởng Moovit là ứng dụng trung chuyển công cộng tốt nhất. Moovit cung cấp cho bạn tuyến đường được đề xuất Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm, trình theo dõi xe buýt thời gian thực, hướng dẫn đường đi trực tiếp, bản đồ tuyến đường trong Thành phố Hồ Chí Minh và giúp tìm 60-1 xe buýt stops gần bạn nhất. Không có internet ư? Hãy tải bản đồ PDF ngoại tuyến và lịch trình xe buýt cho 60-1 xe buýt để thực hiện chuyến đi của bạn.
Trình theo dõi tuyến 60-1 xe buýt trong thời gian thực
Theo dõi tuyến đường 60-1 (Bến Xe Miền Tây→Bến Xe Biên Hòa) trên bản đồ trực tiếp trong thời gian thực và theo dõi vị trí khi di chuyển giữa các trạm. Sử dụng Moovit làm trình theo dõi tuyến đường 60-1 xe buýt hoặc ứng dụng theo dõi Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm xe buýt trực tiếp và không bao giờ bỏ lỡ xe buýt của bạn.
Sử dụng ứng dụng để lập kế hoạch chuyến đi cho Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm hoặc lập kế hoạch chuyến đi cho tàu điện ngầm, tàu hỏa, xe buýt hoặc phà để lên kế hoạch cho tuyến đường của bạn quanh Thành phố Hồ Chí Minh. Công cụ lập kế hoạch chuyến đi hiển thị dữ liệu cập nhật cho Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm và bất kỳ xe buýt nào, kể cả tuyến 60-1, trong Thành phố Hồ Chí Minh
60-1 - Hướng Thay thế
Các tuyến Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm trong Thành phố Hồ Chí Minh
- 38 - Khu dân cư Tân Quy - Bến Thành - Đầm Sen/ Lịch trình
- DL01 - Tuyến xe du lịch vòng khu vực trung tâm thành phố/ Lịch trình
- 48 - Bến xe buýt Tân Phú - Chợ Hiệp Thành/ Lịch trình
- 89 - Đại học Nông Lâm - Bến tàu Hiệp Bình Chánh/ Lịch trình
- 70 - Tân Quy - Bến Súc/ Lịch trình
- 20 - Bến Thành - Nhà Bè/ Lịch trình
- 15 - Chợ Phú Định - Đầm Sen/ Lịch trình
- D3 - Riverside Resident- Cresent Mall/ Lịch trình
- DL02 - City Tour Sài Gòn - Gia Định/ Lịch trình
- 62-11 - Bến xe buýt Quận 8 - Tân Tập/ Lịch trình
- 87 - Bến xe Củ Chi - An Nhơn Tây/ Lịch trình
- 05 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Bến xe Biên Hòa/ Lịch trình
- 62 - Bến xe buýt Quận 8 - Thới An/ Lịch trình
- 56 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Bến xe Miền Đông mới/ Lịch trình
- 07 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Gò Vấp/ Lịch trình
- 62-1 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Bến xe Tân Trụ/ Lịch trình
- 104 - Bến xe An Sương - Đại học Nông Lâm/ Lịch trình
- 62-6 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Bến xe Hậu Nghĩa/ Lịch trình
- 25 - Bến Xe buýt Quận 8 - Khu dân cư Vĩnh Lộc A/ Lịch trình
- 28 - Bến xe buýt Sài Gòn - Chợ Xuân Thới Thượng/ Lịch trình