Tuyến 63-1
Bến Xe Buýt Tân Phú→Bến Xe Tiền Giang
Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm
Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm 63-1 xe buýt Lịch trình Tuyến đường và Điểm dừng (Đã cập nhật)
63-1 xe buýt (Bến Xe Buýt Tân Phú→Bến Xe Tiền Giang) có 73 stops khởi hành từ Bến Xe Buýt Tân Phú và kết thúc tại Bến Xe Tiền Giang.
Chọn bất kỳ 63-1 xe buýt stops nào bên dưới để tìm lịch trình thời gian thực được cập nhật và xem bản đồ tuyến đường của họ.
Chỉ đường: Bến Xe Buýt Tân Phú→Bến Xe Tiền Giang (73 điểm dừng)
Bến Xe Buýt Tân Phú
Trạm Đài Liệt Sỹ
Thượng Uyển
Ngã Tư Tân Kỳ Tân Quý
Etown
Ngã Ba Bình Giã
Công Ty Lô Hội
Pico Plaza
Ngã Ba Út Tịch
Siêu Thị Maximart Cộng Hòa
Công Viên Hoàng Văn Thụ
Bảo Tàng Miền Đông
Cổng Trước Svđ Quân Khu 7
Quán Vườn Dừa
Sông Đáy
Parkson Trường Sơn
Trường Ngô Sỹ Liên
Siêu Thị Super Bow
Trần Quốc Hoàn
Vòng Xoay Lăng Cha Cả
Vòng Xoay Lăng Cha Cả
Công An Quận Tân Bình
Bệnh Viện Thống Nhất
Bệnh Viện Chỉnh Hình Và Phục Hồi Chức Năng
Chợ Tân Bình
Siêu Thị Nguyễn Kim - Cmc Tân Bình
Trường Nguyễn Thái Bình
Bưu Điện Phú Thọ
Đại Học Bách Khoa(Cổng Trước)
Bệnh Viện Trưng Vương
Điện Lực Phú Thọ (Nhà Hàng Phong Lan)
Chợ Nhật Tảo
Bệnh Viện Hùng Vương
Hùng Vương Plaza
Bệnh Viện Chợ Rẫy
Thuận Kiều Plaza
Dương Tử Giang
Bến Xe Chợ Lớn
Cây Mai
Lò Siêu
Cây Gõ
Tân Hóa
Cầu Ông Buông
Vòng Xoay Phú Lâm
Cư Xá Phú Lâm
Hồ Bơi Phú Lâm
Công Viên Phú Lâm
Vòng Xoay Kinh Dương Vương
Bến Xe Miền Tây
428, Kinh Dương Vương
Bệnh Viện Triều An
Hàng Dương
Sinco
Hoa Hồng
An Lạc
Thời Trang
Bãi Xe Phương Trang
Hưng Nhơn
Dương Đình Cúc
Nguyễn Hữu Trí
Nút Giao Bình Thuận
An Phú Tây
Công Ty Thiên Lộc
Văn Phòng Ấp 5
Ô Tô Hải Âu
Bùi Thanh Khiết
Trịnh Như Khuê
Trường Trần Đại Nghĩa
Chợ Bình Chánh
Bờ Nhà Thờ
Bình Trường
Ba Làng
Bến Xe Tiền Giang
Câu hỏi thường gặp 63-1
63-1 xe buýt bắt đầu hoạt động lúc mấy giờ
Những dịch vụ trên 63-1 xe buýt bắt đầu lúc 04:45 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
63-1 xe buýt ngừng hoạt động lúc nào?
Những dịch vụ trên 63-1 xe buýt dừng hoạt động lúc18:15 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
63-1 xe buýt đến lúc mấy giờ?
Khi nào thì chuyến Bến Xe Buýt Tân Phú→Bến Xe Tiền Giang xe buýt đến? Kiểm tra thời gian đến trực tiếp để biết thời gian đến theo thời gian thực và xem lịch trình đầy đủ cho chuyến Bến Xe Buýt Tân Phú→Bến Xe Tiền Giang xe buýt gần nhất với vị trí của bạn.
Có 63-1 xe buýt điểm dừng gần tôi không?
Nhấp vào đây để xem 63-1 xe buýt điểm dừng gần nhất.
Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm 63-1 xe buýt Bản đồ Tuyến đường - Bến Xe Buýt Tân Phú→Bến Xe Tiền Giang
Lịch trình 63-1 xe buýt
63-1 xe buýt tuyến đường hoạt động mỗi ngày. Lịch trình theo giờ bình thường: 04:45 - 18:15
Ngày | Giờ hoạt động | Tần số (phút) |
---|---|---|
T2 | 04:45 - 18:15 | 20 - 30 |
T3 | 04:45 - 18:15 | 20 - 30 |
T4 | 04:45 - 18:15 | 20 - 30 |
T5 | 04:45 - 18:15 | 20 - 30 |
T6 | 04:45 - 18:15 | 20 - 30 |
T7 | 04:45 - 18:15 | 20 - 30 |
CN | 04:45 - 18:15 | 20 - 30 |
Cảnh báo dịch vụ Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm xe buýt
Xem tất cả thông tin cập nhật trên 63-1 (từ Bến Xe Buýt Tân Phú), bao gồm thông tin trạng thái theo thời gian thực, tình trạng trễ chuyến xe buýt, các thay đổi về tuyến đường, thay đổi vị trí điểm dừng và mọi thay đổi dịch vụ khác. Xem bản đồ theo thời gian thực của 63-1 (Bến Xe Buýt Tân Phú→Bến Xe Tiền Giang) và theo dõi xe buýt di chuyển trên bản đồ. Hãy tải xuống ứng dụng để tìm hiểu ngay mọi thông tin về Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm.
Giá vé 63-1 tuyến xe buýt
Giá Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm 63-1 (Bến Xe Buýt Tân Phú→Bến Xe Tiền Giang) có thể thay đổi dựa trên một số yếu tố. Để biết thêm thông tin về giá vé Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm, vui lòng tham khảo ứng dụng Moovit hoặc trang web chính thức của Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm.
63-1 (Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm)
Điểm dừng chân đầu tiên của tuyến đường 63-1 xe buýt là Bến Xe Buýt Tân Phú và điểm dừng cuối cùng là Bến Xe Tiền Giang. 63-1 (Bến Xe Buýt Tân Phú→Bến Xe Tiền Giang) hoạt động trong mỗi ngày.
Thông tin bổ sung: 63-1 có 73 stops và tổng thời lượng chuyến đi trên tuyến đường này là khoảng 119 phút.
Bạn đang trên đường đi? Xem lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng tin tưởng Moovit là ứng dụng trung chuyển công cộng tốt nhất. Moovit cung cấp cho bạn tuyến đường được đề xuất Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm, trình theo dõi xe buýt thời gian thực, hướng dẫn đường đi trực tiếp, bản đồ tuyến đường trong Thành phố Hồ Chí Minh và giúp tìm 63-1 xe buýt stops gần bạn nhất. Không có internet ư? Hãy tải bản đồ PDF ngoại tuyến và lịch trình xe buýt cho 63-1 xe buýt để thực hiện chuyến đi của bạn.
Trình theo dõi tuyến 63-1 xe buýt trong thời gian thực
Theo dõi tuyến đường 63-1 (Bến Xe Buýt Tân Phú→Bến Xe Tiền Giang) trên bản đồ trực tiếp trong thời gian thực và theo dõi vị trí khi di chuyển giữa các trạm. Sử dụng Moovit làm trình theo dõi tuyến đường 63-1 xe buýt hoặc ứng dụng theo dõi Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm xe buýt trực tiếp và không bao giờ bỏ lỡ xe buýt của bạn.
Sử dụng ứng dụng để lập kế hoạch chuyến đi cho Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm hoặc lập kế hoạch chuyến đi cho tàu điện ngầm, tàu hỏa, xe buýt hoặc phà để lên kế hoạch cho tuyến đường của bạn quanh Thành phố Hồ Chí Minh. Công cụ lập kế hoạch chuyến đi hiển thị dữ liệu cập nhật cho Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm và bất kỳ xe buýt nào, kể cả tuyến 63-1, trong Thành phố Hồ Chí Minh
63-1 - Hướng Thay thế
Các tuyến Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm trong Thành phố Hồ Chí Minh
- 44 - Cảng Quận 4 - Bình Quới/ Lịch trình
- 48 - Bến xe buýt Tân Phú - Chợ Hiệp Thành/ Lịch trình
- 139 - Bến xe Miền Tây - Khu Tái Định Cư Phú Mỹ/ Lịch trình
- 70-5 - Bố Heo - Lộc Hưng/ Lịch trình
- 28 - Bến xe buýt Sài Gòn - Chợ Xuân Thới Thượng/ Lịch trình
- 67 - Bến xe Miền Đông (cũ) - Bến xe Miền Đông (mới)/ Lịch trình
- 141 - Khu du lịch BCR - Long Trường - Khu chế xuất Linh Trung II/ Lịch trình
- 38 - Khu dân cư Tân Quy - Bến Thành - Đầm Sen/ Lịch trình
- 99 - Chợ Thạnh Mỹ Lợi - Đại học Quốc gia/ Lịch trình
- 69 - Bến xe buýt Sài Gòn - Khu dân cư Vĩnh Lộc/ Lịch trình
- 148 - Bến xe Miền Tây - Gò Vấp/ Lịch trình
- D4 - Vinhomes Grand Park - Bến xe buýt Sài Gòn/ Lịch trình
- 62-7 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Bến xe Đức Huệ/ Lịch trình
- 05 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Bến xe Biên Hòa/ Lịch trình
- D3 - Riverside Resident- Cresent Mall/ Lịch trình
- 60-7 - Bến xe buýt Tân Phú - Bến xe Biên Hòa/ Lịch trình
- 24 - Bến xe Miền Đông - Hóc Môn/ Lịch trình
- 18 - Bến Thành - Chợ Hiệp Thành/ Lịch trình
- 55 - Công viên phần mềm Quang Trung - Bến xe Miền Đông mới/ Lịch trình
- D2 - Sky Garden – Cresent Mall/ Lịch trình