Lịch trình 66 - Nhà Ở An Sinh Xã Hội Định Hoà - Trạm Số 1→Nhà Ở An Sinh Xã Hội Định Hoà - Trạm Số 1
Lịch trình chủ nhật đến thứ bảy
Nhà ga | Khởi hành #1 | Khởi hành #2 | Khởi hành #3 | Khởi hành #4 | Khởi hành #5 | Khởi hành #6 | Khởi hành #7 | Khởi hành #8 | Khởi hành #9 | Khởi hành #10 |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Nhà Ở An Sinh Xã Hội Định Hòa - Trạm Số 2 | 07:30 | 08:30 | 09:30 | 10:30 | 11:30 | 12:30 | 13:30 | 14:30 | 15:30 | 16:30 |
Đại Học Quốc Tế Miền Đông - Trạm Số 3 | 07:31 | 08:31 | 09:31 | 10:31 | 11:31 | 12:31 | 13:31 | 14:31 | 15:31 | 16:31 |
Đại Học Quốc Tế Miền Đông - Trạm Số 2 | 07:32 | 08:32 | 09:32 | 10:32 | 11:32 | 12:32 | 13:32 | 14:32 | 15:32 | 16:32 |
Đại Học Quốc Tế Miền Đông - Trạm Số 1 | 07:34 | 08:34 | 09:34 | 10:33 | 11:33 | 12:33 | 13:33 | 14:33 | 15:34 | 16:34 |
Nhà Ở An Sinh Xã Hội Định Hoà - Trạm Số 1 | 07:30 | 08:30 | 09:30 | 10:30 | 11:30 | 12:30 | 13:30 | 14:30 | 15:30 | 16:30 |
Lịch trình của Xe buýt Bình Dương Bus - 66 (Nhà Ở An Sinh Xã Hội Định Hoà - Trạm Số 1→Nhà Ở An Sinh Xã Hội Định Hoà - Trạm Số 1)
Lịch trình Xe buýt Bình Dương Bus cho tuyến đường 66, Nhà Ở An Sinh Xã Hội Định Hoà - Trạm Số 1→Nhà Ở An Sinh Xã Hội Định Hoà - Trạm Số 1, cung cấp cho hành khách lịch trình uy tín. Lịch trình này dành cho kế hoạch chuyến đi từ Nhà Ở An Sinh Xã Hội Định Hoà - Trạm Số 1 nhà ga đến Nhà Ở An Sinh Xã Hội Định Hoà - Trạm Số 1 nhà ga, tuy nhiên lịch trình có thể đượcập nhật vì những lý do khác nhau.
Bạn có thể truy cập lịch trình trực tuyến theo thời gian thực hoặc xem phiên bản lịch trình Bus in ra được. Lập kế hoạch hành trình theo lịch trình cho hôm nay, ngày mai, các ngày trong tuần hoặc cuối tuần với lịch trình Xe buýt Bình Dương uy tín và luôn cập nhật của chúng tôi.