86CT
Lịch trình 86CT - (B) Sân Bay Nội Bài→(A) Ga Hà Nội
Lịch trình chủ nhật đến thứ bảy
Nhà ga | Khởi hành #1 | Khởi hành #2 | Khởi hành #3 | Khởi hành #4 | Khởi hành #5 | Khởi hành #6 | Khởi hành #7 | Khởi hành #8 | Khởi hành #9 | Khởi hành #10 | Khởi hành #11 | Khởi hành #12 | Khởi hành #13 | Khởi hành #14 | Khởi hành #15 | Khởi hành #16 | Khởi hành #17 | Khởi hành #18 | Khởi hành #19 | Khởi hành #20 | Khởi hành #21 | Khởi hành #22 | Khởi hành #23 |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
(B) Sân Bay Nội Bài | 05:30 | 06:15 | 07:00 | 07:45 | 08:30 | 09:15 | 10:00 | 10:45 | 11:30 | 12:15 | 13:00 | 13:45 | 14:30 | 15:15 | 16:00 | 16:45 | 17:30 | 18:15 | 19:00 | 19:45 | 20:30 | 21:15 | 22:00 |
Sảnh Tầng 1 Nhà Ga T1 | 05:30 | 06:15 | 07:00 | 07:45 | 08:30 | 09:15 | 10:00 | 10:45 | 11:30 | 12:15 | 13:00 | 13:45 | 14:30 | 15:15 | 16:00 | 16:45 | 17:30 | 18:15 | 19:00 | 19:45 | 20:30 | 21:15 | 22:00 |
Sảnh Tầng 1 Nhà Ga T2 | 05:32 | 06:17 | 07:02 | 07:47 | 08:32 | 09:17 | 10:02 | 10:47 | 11:32 | 12:17 | 13:02 | 13:47 | 14:32 | 15:17 | 16:02 | 16:47 | 17:32 | 18:17 | 19:02 | 19:47 | 20:32 | 21:17 | 22:01 |
Đối Diện Ga Hàng Hóa Als - Trung Tâm Dịch Vụ Kỹ Thuật Cung Ứng Điện | 05:33 | 06:18 | 07:04 | 07:49 | 08:34 | 09:19 | 10:03 | 10:48 | 11:33 | 12:18 | 13:03 | 13:48 | 14:33 | 15:19 | 16:04 | 16:49 | 17:34 | 18:19 | 19:04 | 19:49 | 20:33 | 21:18 | 22:03 |
Qua Nút Giao Cửa Bắc 120m - Yên Phụ (Đường Xe Buýt) | 05:49 | 06:34 | 07:21 | 08:06 | 08:51 | 09:36 | 10:19 | 11:04 | 11:49 | 12:34 | 13:19 | 14:04 | 14:49 | 15:36 | 16:21 | 17:06 | 17:51 | 18:36 | 19:21 | 20:06 | 20:47 | 21:32 | 22:15 |
E3.4 Điểm Trung Chuyển Long Biên | 05:51 | 06:36 | 07:24 | 08:09 | 08:54 | 09:39 | 10:21 | 11:06 | 11:51 | 12:36 | 13:21 | 14:06 | 14:51 | 15:39 | 16:24 | 17:09 | 17:54 | 18:39 | 19:24 | 20:08 | 20:49 | 21:34 | 22:17 |
162 Trần Quang Khải - Viện Quy Hoạch Thủy Lợi | 05:52 | 06:37 | 07:26 | 08:11 | 08:56 | 09:41 | 10:23 | 11:08 | 11:53 | 12:38 | 13:23 | 14:08 | 14:53 | 15:41 | 16:26 | 17:11 | 17:56 | 18:41 | 19:26 | 20:10 | 20:51 | 21:36 | 22:19 |
Nhà Hát Lớn Hà Nội (Tràng Tiền) | 05:55 | 06:40 | 07:29 | 08:14 | 08:59 | 09:44 | 10:25 | 11:10 | 11:55 | 12:40 | 13:25 | 14:10 | 14:55 | 15:44 | 16:29 | 17:14 | 17:59 | 18:44 | 19:29 | 20:12 | 20:53 | 21:38 | 22:21 |
KS Melia (Lý Thường Kiệt) | 05:57 | 06:42 | 07:32 | 08:17 | 09:02 | 09:47 | 10:28 | 11:13 | 11:58 | 12:43 | 13:28 | 14:13 | 14:58 | 15:47 | 16:32 | 17:17 | 18:02 | 18:47 | 19:32 | 20:15 | 20:55 | 21:40 | 22:23 |
(A) Ga Hà Nội | 05:59 | 06:44 | 07:34 | 08:19 | 09:04 | 09:49 | 10:30 | 11:15 | 12:00 | 12:45 | 13:30 | 14:15 | 15:00 | 15:49 | 16:34 | 17:19 | 18:04 | 18:49 | 19:34 | 20:16 | 20:57 | 21:42 | 22:24 |
Lịch trình của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội Bus - 86CT ((B) Sân Bay Nội Bài→(A) Ga Hà Nội)
Lịch trình Hanoibus - Xe buýt Hà Nội Bus cho tuyến đường 86CT, (B) Sân Bay Nội Bài→(A) Ga Hà Nội, cung cấp cho hành khách lịch trình uy tín. Lịch trình này dành cho kế hoạch chuyến đi từ (B) Sân Bay Nội Bài nhà ga đến (A) Ga Hà Nội nhà ga, tuy nhiên lịch trình có thể đượcập nhật vì những lý do khác nhau.
Bạn có thể truy cập lịch trình trực tuyến theo thời gian thực hoặc xem phiên bản lịch trình Bus in ra được. Lập kế hoạch hành trình theo lịch trình cho hôm nay, ngày mai, các ngày trong tuần hoặc cuối tuần với lịch trình Hanoibus - Xe buýt Hà Nội uy tín và luôn cập nhật của chúng tôi. Chúng tôi cập nhật lịch trình của 86CT, từ Huyện Sóc Sơn đến Quận Hoàn Kiếm, hàngày vào lúc nửa đêm.